STORIES

STORI TAMU, STORIES, UTAMU WA KUMA NA MBOO, UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

SEKESEKE LA FRANK!!! SEHEMU YA 2

SEKESEKE LA FRANK!!! SEHEMU YA 2 ILIPO ISHIA SEHEMU YA 1..,>nhahaha alicheka akasema haya tangulia bafuni usifunge mlango nakuja sasa hivi ila anza kuoga mimi nitakuja na maji mengine sawa Frank…!! >sawa nilimjibu kisha nikaingia bafuni na kuurudishia mlango wa bafu kama alivyodai. Tamaa za mwili wangu na hisia zikaanza kupanda. Mzuka wa kufanya mapenzi… Continue reading SEKESEKE LA FRANK!!! SEHEMU YA 2

UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

SEKESEKE LA FRANK 1

SEKESEKE LA FRANK!!! SEHEMU YA 1 Wewe Halima wewe a tabia yako ya kuchukua wanaume wa watu angalia itakutokea puan umeona jana ulivyo koswa koswa kufumaniwa? Na nakwambia wangekukamata ungekoma maana walikuwa wanausongo na wewe wanasema wamechoka na tabia zako za kuzunguka mtaani na wanaume za watu. Si utafute wa kwako shosti si unajua utamu… Continue reading SEKESEKE LA FRANK 1

UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

UTAMU WA MKE WA BOSS

Alikuja chumbani kwangu wakati Baba mwenye nyumba Kusafiri.... Akasema anaogopa kulala peke yake chumbani kwake, nikamruhusu alale kitandani kwangu nami nikalala sakafuni nilikuwa naogopa kulala na mke wa bosi... hakuishia hapo akanifuata pale pale sakafuni na kuniambia waziwazi kuwa anahitaji joto langu na kuniambia kavutiwa na mimi baada ya kunichungulia nilipokuwa bafuni naoga.... nikajidai kukataa… Continue reading UTAMU WA MKE WA BOSS

STORI TAMU, UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

NIPE UTAMU WA DUDU WASHA BABY..!!

Naitwa Black,natokea katika familia iliyojaliwa kipato.Naishi na kaka yangu,kwani mama na baba walishafariki,kaka yangu ni mtu wa kusafiri sana kutokana na kazi yake,hivyo mara nyingi huwa nakua na mfanyakazi wa kiume tu,he was kinda uptight,didnt like him that much.ila zaidi pia pale nyumbani tuko na dereva wetu anitwa Kenny,ana kama miaka 30 lakini mpaka umri… Continue reading NIPE UTAMU WA DUDU WASHA BABY..!!

UTAMU WA KUMA NA MBOO, UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

JE UNGEPENDA KUJUA NAMNA YA KUGUSA MAENEO YOTE NDANI YA MAUMBILE YA MWANAMKE UNAPOMTOMBA!?

1.kila mboo ikiwa imesimama/kudinda inaweza fanya kazi hiyo labda kama unazungumzia kugusa ndani kabisa if not kwenye kizazi au hapo kwenye kizazi..kama ni hapo ni hivi..hapo ukiwa na mboo ndefu ni rahisi sana kugugusa ila pia sio lazima uwe na mboo ndefu ndio upaguse ila inategemea na mkao uliomuweka mwanamke..kuna mikao a.k.a mikunjo ya kutiana… Continue reading JE UNGEPENDA KUJUA NAMNA YA KUGUSA MAENEO YOTE NDANI YA MAUMBILE YA MWANAMKE UNAPOMTOMBA!?

UTAMU WA KUMA NA MBOO, UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

Jinsi ya kuzama Chumvini-Kunyonya Kuma

Kwanza unatakiwa utambue kuwa baadhi ya wanawake hawako huru kukuachia wewe mwanaume ukodolee macho kwenye Kuma yake hivyo kama unampango wa “kumshukia chini” basi utalazimika au niseme hakikisha kuwa unamuandaa kwa kusifia Kuma yake, harufu asilia ya Kuma yake , mhakikishie kuwa hakuna kitu kinakufurahisha/kupa raha kama kuangalia mandhali ya Kuma yake, mwambie vipi unapenda… Continue reading Jinsi ya kuzama Chumvini-Kunyonya Kuma

UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

Penzi la raha na mwalimu wangu wa hesabu; SEHEMU YA 1

Ilikuwa ni mwaka 2004 wakati nikiwa form two.Nakumbuka ilikuwa ni siku ya jumanne,siku ambayo nilitakiwa kufanya 'test ya basic mathematics'! Hii ndiyo siku ambayo ilianzisha ukurasa mwingine katika maisha yangu.! Nilikuwa mwanafunzi hodari sana darasani.Mbali na masomo mengine kama Physics,English,Chemistry,Biology na mengine pia nilikuwa mchawi wa hesabu(namba)! Ungeniweza wapi? Nilifahamu sana quadratic equations,set logarithms na… Continue reading Penzi la raha na mwalimu wangu wa hesabu; SEHEMU YA 1

UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

UTAMU WAMBOO YA MIKE..AAASSh KUFIRWA RAHA JAMANI

Mimi na Mike tulikuwa marafiki kwa takribani miezi sita.but our friendship grew fast soon we became bestfriends!.Mara nyingi siku za wikiendi usiku lazima utukute pamoja katika sehemu za starehe kama slipway,billiards,maisha pamoja na nyenginezo nyingi.tulikuwa kama mapacha kwa kweli.kama zilivyo siku nyengine zilizotangulia tuendapo club.was da same with this day,The nights usually ended the same… Continue reading UTAMU WAMBOO YA MIKE..AAASSh KUFIRWA RAHA JAMANI