About

KUSOMA STORY MBALIMBALI BONYEZA MENYU HAPO JUU NENO (BLOG)

cc888-tumblr_lz3p347bqc1r4wy6co1_500

RAHA NA UTAMU TU NDIO VIMETAWALA HAPA.

KUMBUKA KUJISAJIRI MAPEMA ,WEBSITE INAELEKEA KUWA PRIVATE NA YA KULIPIA .PESA NI NDOGO SANA.HUDUMA ZITAKUWA KEMKEM.

 

Tunakuletea Huduma ya massage ya kimahaba,ukitaka utafanyiwa na amwanaume au mwanamke.atakukanda na kukufanyia utakachopenda.Mtapeana raha na utamu kulingana na utakavyohitaji.tunao wanawake wazuri na mashoga pia mabasha wazuri wenye mboo za uhakiaka.

JIANDAE TU NA PESA YAKO.MUDA WOWOTE TUTATANGAZA.PIA KAMA UNAHITAJI GROUP YA WHATSAP ,KUJIUNGA NI TSH 15,000 TU. NICHEKI INSTAGRAM KWA JINA LA @dyudyuwasha1

118 comments on “About

  1. Natafuta mwanamke wa kuninyonya na kufira mkundu wangu mm ni mwanaume napenda kusagwa na kuchezwa mkundu na mwanamke nina hamu sana pia Na yy nitamnyonya na kumpa mboro vzuri ili apte raha

    Mwanamke Njoo unichezee mkundu wangu na mm niuchezee wako uniingize vidole na mm nikuongixe mboo kma una didlo njo nayo ww Ndo utkua wa kwanza kunibikiri mkundu gharama zote juu yangu napenda sana kunyonya mkundu wa mwanmke Na kuufira vzuri

    Whatp me +260960325139
    Kama hutumii whatsp. Bhasi weka vocha kawaida usijiunge kifurushi bipu namba hiyo ikiita tu kata ntapata nAmba Yako moja kwa moja alfu tutawasiliana na kuyajenga vzuri . Hatufanyi starehe kwa njaa tuta kula tutakunywa gharama zote juu yangu

    Like

  2. I am Davies, 29 years old and Educated, Nina tafuta mchumba (mwanamke)aliye serious,. Sichagui umri, dini, Elimu Wala kabila kikubwa Ni Upendo Wa Dhati. Nitafute Watsap au nipigie 0689 857 561. Thank you

    Like

  3. Hello!!
    I am Davies, 29 years old and Educated, Nina tafuta mchumba (mwanamke)aliye serious,. Sichagui umri, dini, Elimu Wala kabila kikubwa Ni Upendo Wa Dhati. Nitafute Watsap au nipigie 0689 857 561. Thank you

    Like

    • nipo nzega tabora,natafuta majimama na wadada wenye kutaka kukatwa kiu ya nyege kwa kutombwa au kufilwa mpaka warizike,nna mboo ya kutosha na nanyonya kuma na mkundu,wewe gharamia chumba tu,nicheki 0628144588 sms

      Like

  4. Top napatikana nina mboo nzuri ya kuridhisha mkundu wenye hamu, kwa bottom mwenye hamu ya kufirwa, kutekenywa mkundu, kumwagiwa shahawa tamu hadi ajiskie raha na utamu mpaka apagawe nicheki 0765741815, napatikana Arusha

    Like

  5. mie top msiri nipo dar namtaka botoumri 29-50 mwenye pesa zake ambaye anafanya kwa starehe tu mie umri 49 ata kama anataka nimuowe niko tiyari awémsafi msiri ukiwa mfanyazi sawa mfanya biashara yote sawa piga sms 0685985951

    Like

  6. mie top umri 49namtak botom umri 29-50 mwenye pesa msiri awena geto lake nikotayari kukaa naye kinyumba na awe msafi wakatiwowote ukiniitaji nipo ataukitaka kusafirinami ni sawa ukipendezwa piga sms 0685985951

    Like

  7. hi guyz natafuta mwanamke wa kujenga nae maisha awe na kazi na pia awe mrembo kuhusu mambo ya ndan tutayajenga tukiwa pamoja anichek email:bashirabdullmajid@gmail.com

    by majid

    Like

  8. Kwa wote wanaopenda kudekezwa katika mapenzi,kuhurumiwa,kutunzwa pia ninanguvu zakutosha kwajili ya kutafuta maisha nina miaka 27 sijali umri waninae mtafuta 0656190099 njoo tupendane
    Brayson

    Like

  9. Mimi Natafuta Rafiki Wa Maisha(msichana) Ambae Atakuwa Mama Watoto Wangu Nitampe Na Awe Mpenda Maendeleo,mstaarabu,mwenye Nidham(18-20) mm mwenyew nna miaka 19 anitafute NO:0715140878 au 0789003742 hata sms zinajibiwa

    Like

  10. kijana umeamsha hisia,hivyo hebu to a ukweli wako ili uipate raha unayoitafuta ya kufirwa had I ujisikie.

    Like

  11. Natafuta dem/ mwanamke mwenye nyege nyingi anaeweza kutombwa masaa mawili hadi kuendelea anicheki NO 0659435919 Nipo der kwa sasa

    Like

  12. MWENYE HII BLOG NAOMBA UDELETE COMMENY YA TAREHE 1 JANUARY 2016 SAA 6:00 ASUBUHI NA REPLY ZAKE AMBAYO NI ZA TAREHE HIYOHIYO SAA 1:24 MCHANA.

    Like

    • acha ujinga tafuta mke oa sio kutamani, Neno la Mungu linasema heri kuoa kuliko kuwaka tama, kuzimu inasubiri watu wenye tama chafu kama hizo

      Like

  13. Mambo vipi wadau naitwa Braitoni natafuta demu lakini awe anaishi mwanza maana na mimi niko mwanza tutafutane kwa namba 0768 25 42 41

    Like

  14. naitwa pricila natafuta mwanaume wakunioa awe nakazi asiwe mhuni mimi ni nesi pia nitakuwa tayari kumpa mkundu anifiri akitaka atakuwa wa kwanza kunibikili maana natamani kufirwa na mume nitakae mpata pia awe tayari kunifwata nilipo namba yangu 0745629462 sms zitajibiwa

    Like

  15. natafuta mwana mzuri ambaye yupo tayari kua mchumba wa kweli na mwemye makalio makuwa na awe mrefu umri mwaka 20 to 25 ani tafute email:daudimsuya@yahoo.com

    Like

  16. I’ m seif, natafuta mwanamke anae jua mapenzi ya kutombana na kufirana awe dar, nambayangu ni: 0656282703 napatikana wakati wowote,

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s