36 comments on “GROUP YA WASAGAJI WHATSAP

  1. Naitwa Clifford miaka 28 naingia 29 soon, nahitaj mwanamke wa kumtomba na hata kumfira. Nipo Mwanga kilimanjaro, najiheshimu pia msiri. nmepanga nna kwangu. mazingira pia mazuri. namba zangu 0716 622 242

    Like

  2. TOP NIPO HAPA, NNA MBOO NZURI, YA SIZE YA KUKIDHI HAJA INAYOKUNA MKUNDU VIZURI
    KWA BOTTOM ANAYETAKA KUFIRWA VIZURI, KUKUNWA MKUNDU MPAKA APAGAWE NICHEKI KUPITIA 0625822656 TUMA MESEJI TU, USIPIGE
    NI KWA DAR TU, SHARTI PIA UWE NA GETO NA USIRI UWEPO.

    Like

  3. TOP NIPO HAPA, NNA MBOO NZURI, YA SIZE YA KUKIDHI HAJA INAYOKUNA MKUNDU VIZURI
    KWA BOTTOM ANAYETAKA KUFIRWA VIZURI, KUKUNWA MKUNDU MPAKA APAGAWE NICHEKI KUPITIA 0625822656 TUMA MESEJI TU, USIPIGE
    NI KWA DAR TU, SHARTI PIA UWE NA GETO NA USIRI UWEPO

    Like

  4. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hapa tabora mm nikijana wenu hapa pia nanyonya kuma mpaka unakojoa nicall 0752070287& 0784732878 au tuma sms

    Like

  5. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR KIMARA MWISHO wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma mpaka unakojoa ,nakunyonya mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 au kawaida 0743783408..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,

    Like

  6. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR KIMARA MWISHO wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 au kawaida 0743783408..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,

    Like

  7. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR KIMARA MWISHO wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 au kawaida 0743783408..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,

    Like

  8. natafuta mwanamke wa kumnyonya kuma mpaka akojoe pia awe na matiti makubwa au matako makubwa awe dar gheto lipo kama atakuwa na kwaje sawa nipo dar maeneo ya kawe NAMBA YANGU (0787023439) SMS NAJIBU SIMU NAPOKEA WAKAT WOWOTE NIPO SEREOUS

    Like

  9. Naitwa Alex npo pande za temeke maeneo ya chang’ombe unubin mrefu kdogo rang maji ya kunde nina body la mazoez muda wote nina mboo ndefu tuu ni yakawaida tu. dhumun langu napenda sana kutomba kwa muda mrefu pia nitakunyonya kuma na mkundu vizur tu. kama unapenda nichek kuptia namba hii ili tuwasiliane 0787023439 uwe maeneo ya Dar es salaam

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s