UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

UTAMU WA MKE WA BOSS

Alikuja chumbani kwangu wakati Baba mwenye nyumba Kusafiri…. Akasema anaogopa kulala peke yake chumbani kwake, nikamruhusu alale kitandani kwangu nami nikalala sakafuni nilikuwa naogopa kulala na mke wa bosi… hakuishia hapo akanifuata pale pale sakafuni na kuniambia waziwazi kuwa anahitaji joto langu na kuniambia kavutiwa na mimi baada ya kunichungulia nilipokuwa bafuni naoga….

nikajidai kukataa huku nilikuwa natamani Vibaya mno, kiukweli mke wa bosi alikua ameumbika kiukweli hakuwa mweupe wala mweusi kama alikuwa na rangi ya kunde, umbile lake lilikuwa tosha kumfanya mwanaume yeyote aliye lijali kusimamisha mkwaju. Siku zote nilikuwa namtamani ila ndo vile sikuweza kusema lolote na ukizingatia mie ni dereva tu! Basi nikaendelea kukataa huku nikiomba kimoyomoyo asikate tamaa ya kunibembeleza, wakati wote huo alikuwa kavalia kanga moja tu….

Basi akanivuta na kuniweka kifuani kwake huku akipumua kama mama aliyetua mzigo mzito alioubeba kutoka safari ndefu! du aliponigusa na chuchu zake kifuani pangu nilihisi kuchanganyikiwa na lile joto alilokuwa nalo..nikajitoa uvivu nikavuta mkono wangu wa kulia na kuivuta kanga na kuitupa juu ya kitanda akiwa amepagawa na tamaa ya kulihitaji penzi langu akaiunganisha mikono yake kisogoni kwangu na kunivuta kisha akatoa ulimi kumaanisha anataka mate yangu bila uvivu nikalikubalia ombi lake.. tukiwa tukiendelea kula raha ya ulimi.. nikaanza kujaribu kuonyesha ufundi wakati mie ni mgeni wa mapenzi nikamuinua toka pale chini huku midomo yetu imeng’ang’aniana kama gundi, tukasimama wima …nikaanza kuminya minya makalio yake yenye mvuto huku mkono mmoja ukipandisha hadi kwenye kiuno chake kilichokaa kama anajibinua kwa makusudi kumbe ndivyo alivyoumbwa basi nikapandisha mikono yangu taratibu kupitia mfereji wa uti wa mgongo hadi shingoni kisha nikashusha chini tena nikafanya hivyo kama mara kumi hivi nikamsikia akilalamika kwa sauti ya mahaba ooh! nikajiambia kimoyomoyo nimeanza kukuwezaaaa….

Baadaye nikamgeuza mgongo wake ukaegemea kwenye kifua changu huku makalio yake makubwa yakinigusa kwenye uume wangu… nikaanza kumtomasa kwa kuminyaminya chuchu zake huku nikikandamiza naviganja vya mikono yangu yote miwili kama vile nakagua saratani ya matiti, halafu tena nikawa nashusha mikono yangu mpaka kwenye kitovu na kuingiza kidole cha pete ndani ya kitovu huku vingine vikitomasa tumbo tena nikashusha hadi kwenye ku..a kwa juu kama nachora herufi ‘V’ nikampapasa hadi mapaja aaaaaaaaaaaaaaaaaaah! mmmmmmmmmmmh! ooooooooooooooh! Prince unaniuaaaa, oooooshiiii! nikajisikia raha sana keshaanza kuniimbia pambio…. nikambeba na kumbwaga kitandani nikapeleka mdomo wangu kwenye chuchu ya kushoto na kuanza kunyonya kama mtoto mchanga wakati huo mwili wangu ukiwa umelala juu yake yeye akiwa amelala chali na kukunja miguu wakati namnyonya chuchu mikono ilikuwa inavinjali kwenye mapaja yake…. sauti za kulilia utamu wa penzi langu niliendelea kuzisikia, kiasi kwamba zilifanya fimbo yangu isimame kiasi na kuanza kuuma, sikuwa na haraka sikutaka anione sijui mapenzi nilikuwa najitahidi kuficha ukweli…. baada ya kufanya hivyo kwa dakika kama tano hivi nikaingiza kwenye ku..a kidole changu cha mkono wa kushoto kile ambacho wanatumia wamarekani kutukania matusi nikawa nakizungusha kwa ndani huku kidole gumba kikisugua kisimi wakati huo mkono wa kulia ulikuwa unaminyaminya ziwa lake la kulia mie nikiwa kando yake na mdomo wangu ukawa unanyonya kitovu…. ukasikika ukelele na maneno ya kulalamika nimemwaga mara nne yote wakati bado hujanitomba….. nilimwangalia kwa mshangao sana… sura alikuwa kalegea macho kalembua natabasamu la kunikubali… nilijiona fahari kwa sehemu..hii….

Mimi huwa napenda sana Chocolate zile za kwenye kopo hivyo chumbani kwangu huwa sikosi walau hata mbili hivi…basi nikachukua kopo moja la chocolate na kulifungua kisha nikampaka tumboni taratiibu mpaka kwenye chuchu zake zilizosimama nikaanza kumlamba na ulimi huku nyingine iliyobaki nilimpaka kwenye paji la uso na kwenye mashavu basi nilimlamba mwili mzima…. kwa wakati wote huo alikuwa akipiga kelele sana kiasi kwamba hata kama mtu angekuwa anapita karibu na dirisha angesikia vilivyo…baada ya kumaliza kumlamba akaacha kulalamika na akasema kwa sauti ya chini ya mahaba nashukuru kwa penzi lako tamu mmmmh mie sikujibu niliguna tu kwa raha ya kusifiwa na bosi wangu…. baadaye nikajivuta na kukaa kama waislamu wanavyokaa kwenye jamvi wakati wa kula pilau yeye akiwa amelala chali nikamshika kwenye kiuno na kumvutia jirani yangu mapaja yake yakawa juu ya mapaja yanguhivyo kuifanya ku..a yake kuwa jirani kabisa na mb.. yangu……. aaaaaaaaaaaah! nikapumua kwa nguvu nikaishika mb.. yangu na kuanza kuipiga juu ya kisimi aaaaaaaaaaah Prince ingiza bwana nina hamu na hiyo mb…yako ambayo kwa mara ya kwanza nimeiona nilipokuchungulia bafuni na ikanipa hamu la kufanya mapenzi na wewe nikapiga piga kwa muda kama dakika tatu hivi wakati wote huo alikuwa akilalamika aaaaaaaaaaah Prince ingiza aaaaaaaaaah prince unaniteesa aaaaaaah aaaaaaah aaaaaaaah! ingizaaaaaaa…….

Basi nikapiga magoti kubadili ule mkao ule niliokuwa nimekaa mwanzo nikauchukua mguu wake wa kulia nakuupitisha katikati ya miguu yangu huku akiwa amelala chali na mguu wake wa kushoto nikauweka juu ya bega langu la kulia huku kidole cha matusi cha wamarekani kikiziba tundu la mku..du nikaanza kwa kuingiza kichwa tu na kukichomoa ilifanya hivyo mara kadhaa, nilipokuwa nikiendelea hivyo akawa anainuka kuifuata mboo ili iingie yote ili imkune nilipoona kainua sana nikaingiza kwa kasi mpaka fimbo ikasugua ndani kwenye sehemu inayoitwa G sport, aaaaaaaaaah! ooooooooooghoshiiii! aaaaaaaaaah! aaaaaaaaaah! hiyo ndo milalamo aliyokuwa akiitoa nikiendelea kuingiza na kutoa uume! kusema kweli kutokana niliyokuwa nayo bao la kwanza sikuchukua hata dakika moja ila kwa jinsi alivyokuwa ameumbika bosi wangu nikaunganisha humohumo bao la pili, baada ya bao la pili nikamwomba apige magoti ili nimpige dog style, kwa penzi nililompa hakuwa napingamizi akageuka haraka haraka na kwa jinsi alivyokuwa kajikunja kwenye kiuno haikuchukua muda m…o yangu kusimama kwa wakati huu aliishika mwenyewe mkwaju na kuingiza kwenye kum yake …….aaaaah mama yangu…. mmmmmmmmmh! oooooooooooh! nilijikuta nikilalamika kwa ladha niliyoipata nashindwa nikuelezeje…..alikuwa anakata kiuno bila ya mikono yangu kung’ang’aNIA kiuno bakora ingekuwa imechomoka na hasa ukizingatia bakora yangu sio ndefu sana… aaaaaaaaah! aaaaah! aaaaah!

Naipenda sana dog style sababu bakora inakuwa inamsugua vizuriii, ooooooooooh oooooooooooh! nisiwafiche kwa jinsi alivyokuwa anazungusha kiuno na sijui alitumia utaalamu gani kwani alikuwa kama mfugaji wa ng’ombe anavyokamua maziwa, pengine naweza kusema labda alikuwa na mikono ndani ya ku..a kwani kwa jinsi alivyokuwa anaikamua aaaaaaaaah, aaaaaaaaaah! aaaaaaaaaaah! nilitaka kuzimia kwa raha niliyoipata hahahahahahahahahaha acha nicheke kidogo kwani hata sikuchukua muda kupiga bao la tatu baada ya kumaliza akaichomoa akakaa huku akiniangalia kwa macho na ishara kwamba nimsogelee sikusita nikafanya kama alivyo taka akaniomba nilale chali kisha akaja akawa kama ananifanyisha punyeto kwa mkono wake wa kulia harafu akawa ananilamba pumbu zangu….. mama yangu sielewi ni jinsi gani nilivyo piga kelele kama mnavyojua wanaume wenzangu mtu akikulamba pumbu utamu wake….. uuuuuuuuuuush! oooooh oooooh oooh aaaaah utaniua mtoto wa mwenzioooo nililalamika…

mmmmmmmmmmmmmmmmmmh! sasa akawa ananyonya koni yangu, mdomoni mwake mlikuwa na joto lenye kipimo cha kuleta hamu ya kuto..ba……. eeeeeeeeeeh, mmmmmmmmh! oooooooooohghoshiiii,ayayayayaaaaa! nilijikuta nabana matako wakati utamu unakolea yeye akazidisha akawa kama anataka kuimeza na kuikwangua kwa meno jamani siwezi sema nilijisikiaje nikajikuta nang’ang’ania nywele zake yeye akaendelea kufanya kazi yake….. kwa kweli hata sijui kama sikumuumiza nywele zake kwani nilikuwa navuta huku nabana matako haya …haya… ta.ta,ta,ta yariiiii, nikawa nimekojoa mara ya nne…. nikamkumbatia huku akiniangalia kwa jicho lake la kurembua…. nikamwambia nashukuru bosi wangu … akatabasamu na kunibusu akasema i love you my baby! kisha akashusha pumzi mmmmmmmmmmmmh! wooow ni shakuwa baby…nikapiga vigeregere kimoyomoyo nikainuka na kumbeba kuelekea bafuni kwa chumba chao nikamuingiza kwenye sink la kuogea na kuanza kufungua maji…. wakati wote huo alikuwa ananiangalia kwa huba… nami nikaingia kwenye sink nikaanza kumsafisha maziwa basi si unajua maji ya uvuguvugu yanayotoka kwenye bomba za kisasa… basi na ule mvuke,….. mara kwenye mbavu namsugua mtoto wa watu ghafla nikasikia mlango una gongwa….

Itaendelea………….!!!!!!!!!

158 thoughts on “UTAMU WA MKE WA BOSS”

  1. Natafuta mwanamke yeyote dodoma mwenye mkundu wamoto, natamani mwanamke anye kwenye uboo wangu. Natamani kuona mavi yakitoka mkunduni . Kama unataka kufirwa nichek 0625653848 nataka ujambe jambe tu

    Like

    1. Shoga msiri. Hapa nataka mkundu kwa wanaume wanaojiweza kipesa me ni mwembamba kiasi an handsome nipo dar namba zngu ni 0673617885

      Like

    2. Bottom gay hapa najiheshimu smart mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anatoa pesa namba zangu ni 0673617885

      Sihitaji wasumbufu na sipendelei kuchat muda mirefu

      Like

    3. Bottom gay hapa najiheshimu smart mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi mstaarabu awe ananifira kwa siri na awe ananipa pesa namba zangu ni 0683617885

      Like

    4. NATAFUTA MWANAUME MWENYE MBOO KUBWA NENE NA NDEFU AJUE KUTOMBA VIZURI PIA KAMA WATAKUA WAWILI NTAFURAHI MAANA NATAMANI KUFANYA GROUP SEXY WANICHANGIE KUNITOMBA UKIJIONA UNASIFA YA MBOO KUBWA NITUMIE MSG NA NAMBA YAKO NA PICHA YA MBOO YAKO KWA EMAIL @mikshilazy@yahoo.com huko ntakupa namba yangu

      Like

      1. NATAFUTA MWANAUME MWENYE MBOO NENE NA NDEFU KIFUPI MWANAUME MWENYE MBOO KUBWA ANAEJUA KUTOMBA VIZURI SIITAJI PESA NATAKA KUTOMBWA TU ALIE KAMA UNAJIJUA HAUNA HIZO SIFA NAOMBA USINITAFUTE NICHEK KWENYE EMAIL YANGU @mikshilazy@yahoo.com huko ntakupa namba yangu weka namba yako

        Like

    5. Mm npo DSM MBEZI BEACH nina umri wa miaka 22 yrs kwa mwanamke yyte yule rika llote wa aina yoyote anayependa kunyonywa mkundu ,kufirwa vizuri sana na kutombana,naroa bikra ya mkundu kwa ustaahaa basi anichck kwa kawaida namba zangu ni 0743783408/0717923731/0624065785 kwa wHatps ni 0685335665 sichagui mwanamke yoyote yule ,ghetto lipo napend sana mwanamke anayependa sana kufirwa.kipaumbele kwa ambao hawajawahi kabisa usafi muhimumuhimu….kwa starehe too…….

      Like

    6. Badoo natafuta jimama au mwanamke yoyote wa rika lolote wa kumtomba,kumfira,kumchezea sehemu yoyote ile atakayo,kunyonya kuma na mkundu wa motomoto,kama umeachwa na bwana,akuridhishi,basi njoo ujipatie mboo inchi 8 ndefu nene kazi yangu ni kukutomba too napenda sana majimama mm nipo dsm sitaki hela ya mwanamke yoyote ni kwa STAREHE TOO nicheck whatp no 0685335665 namba za kawaida ni 0717923731/0743783408/0624067585

      Like

  2. Habar zenu wapendwa ahm mm naitwa Peter Kishiwa nina miaka 19 niko hapa natafuta kazi za ndani house boy Kumwagilia garden Kuwapeleka watoto shule na kuwaludisha Kuwa mlinzi wa geti na drive wa watoto Kuwapeleka watoto shule na kuwaludisha namb ya cm 0654649045 plz naomben mnisaidie nangaika sana kutafuta kaz

    Like

    1. Bottom hapa nnayejiheshimu mwembamba kiasi an handsome nipo dar nnahitaji 23 yrs najitegemea geto nnalo nnje ya mji kidogo nahitaji basha anayejielewa na awe anatoa pesa namba zangu ni 0673617885 sipendi kuchat so wasumbufu sihitaji

      Like

    1. me ni msichana nataka mwanaume wa kuwa nae awe anajitegemea kimaisha na kunijari nipo dar nna miaka 20 namba zangu ni 0713550263

      Like

  3. AJAMANI WW DADA JAMA NIJIPENDEN ALIKUWEPO KAKA MMOJA ALIEKUWA VU UYO DADA AKAMWA MBIA WW NJOOAPA AKA JAUYO KAKA AKAMWAMBIA USIPO NITOMBANA KATA IYA MBO YA KWO WAKAT KAKA UYO AKUWA NAUWEZO WAKU FANYA MAPENZ UYO KAKA AKAMWAMBIA MM SIWEZ UYO DADA AKAJIBU UWEZIMAANAYAKENINI AKAM LASA KITANDANI AKAMWA MBIA MBO INA DINDA AMAAIDINDI NIIKATE SAIVI UYO KAKA AKAMWA MBIA IMEDINDA KAMAIMEDINDI SIINATAKA FANYA ARAKA YULEKAKA AKAI SHIWANGUVU UYO DADA AKAMWAMBIA KACHI NA MM NIKAEJU YULE KAKA MPAKAAKAFANDI POUYO DADA AKAASA KUSEMA JAMAN UYU KAKA KAFIA MTARONI JEINGEKUWANIWW UNGEW SAKUFANYAKITENDOIK TUJIREKEBISHE W DD ?

    Like

  4. Natafuta jimama au mke wa mtu mwenye hamu ya kutombwa kinembe na kusuguliwa kuma pande zote, akipenda nimkune na mkundu nitafanya hivo. Nipo mbezi beach anicheki 0625653848

    Like

  5. Naanzisha Group la Mitungo !! Kama unapenda kutombwa au kufirwa mtungo nicheki whatsapp 0625653848 niku add au instagram kwa jina ( wapendamtungo)

    Like

  6. Mm Kweli Nina Shida Ya Mwanamke Ambae Nae Anashida Kweli Ya Mwanaume Ambae Yukotayali Kuishi Na Mm Tutafute Maisha Mi Nkotayal [1] Aswe Muongo Na Kupotezeana Muda [2] Asiwe Na Mtoto Zaid Ya Mmoja Na Awe Na Miaka Isiyo Zd 30 Na Kama Ykotayal Sku Yakukutana Ajitegemee Nauli Kuja Na Kulud Awe Mkrsito Namba Yangu 0714179904 Nko Tanzania

    Like

  7. Natafuta Mke Mwenye Uitaji Wa Mme Aswe Mznguaj Awe Na Miaka 20-30 Asiwe Watoto Zaid Ya 1 Alietayal Tutafute Maisha Aje Tupange Tuone Tuone Tutafanyaje Namba 0714179904

    Like

    1. MIMI NI MSICHANA NA UMRI WA 29 NATAFUTA MWANAUME WAKUNITOMBA MWENYE MBOO KUBWA NENE NDEFU AJUE KUNITOMBA VIZURI PIA NATAMANI GROUP SEXY WAKIWA WAWILI WOTE WENYE MBOO KUBWA NITAENJOY SANA KWA ALIE NA SIFA IZO NITUMIE UJUMBE NA PICHA YA MBOO YAKO KWA EMAIL YANGU mikshilazy@yahoo. Com

      Like

      1. Mm npo dsm nitext kwnye namba yangu hii hapa 0624067585/0743783408/0717923731 au whtap yangu ni 0685335665

        Like

    1. NI MSICHANA MIAKA29 NATAFUTA MWANAUME MWENYE MBOO KUBWA NENE NDEFU ALIE DAR ANAEJUA KUTOMBA VIZURI PIA NAPENDA KUJARIBU SEXY GROUP WAWE WANAUME WAWILI WANICHANGIE NAPENDA KUCHEZEWA MAZIWA SANA NA KUBIGWA BRUSH KISIMI CHANGU NA MBOO ILIOSHIBA MPAKA NIKOJOE KAMA UNA SIFA HIZO NITUMIE MSG KWA EMAIL YANGU mikshilazy@yahoo.com

      Like

    1. Shoga msiri. Hapa nataka mkundu kwa wanaume wanaojiweza kipesa me ni mwembamba kiasi an handsome nipo dar namba zngu ni 0654117257

      Like

    1. mwanamke hapa nna miaka 20 nipo dar nahitaji mwanamme anayejiweza kimaisha namba zangu ni 0713550263

      Like

  8. Bottom hapa nnayejiheshimu mwembamba kiasi an handsome natoa mkundu wa kiume kwa basha mpole mstaarabu na awe anatoa pesa namba zangu ni 0673617885 nipo dar

    Like

  9. naitwa john nipo Tabata natafuta bottom haliye kaza kiume mwenye kazi na Mimi na kazi yangu ctaki mtu aliye legea 0622616135

    Like

  10. Nawaelewa wale wanawake wanaotamani kutoa tigo lakin wanaona aibu na wanaogopa kusema. weka namba zako hapo chini nikutafute nitatue marinda yako kwa ufundi wa hali ya juu. Niko dar Kigamboni na maeneo yake karibu.. Sitaki mashoga.

    Like

  11. KAMA NYEGE UNA NYEGE UNAPENDA KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KUMA VIZUR MAZIWA NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYE KISHA NIKUTOMBE NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 YENYE MISULI MINGI NITAFUTE 0657132484 PIGA AU TUMA SMS NA MBOO NCHI 7 UNENE NCHI 2 KUBWANA INA MISULI NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA NITA MTOMBA KITOMBO AMBACHO UJAWAHI KUKIPATA NA NTAINYONYA SANA KUMA HIYO MPAKA ISEME BASI NATOMBA LIKA LOLOTE

    Like

  12. Natafuta Wa Kufilana Naye Mboo Ipo Haijakatwa Anifundishe Sijawahi Kufilwa Namba 0683232406 Mwaya Mahenge Morogoro Msg Zote Zitajibiwa Kazi Kwenu Wapendwa.

    Like

  13. Msichana au mama mtu mzima alioko Dar na anahitaji kutombwa na kufirwa pia kuchezewa kila sehemu nicheki kwenye namba 0714595394

    Like

  14. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  15. Nipo mbezi beach.
    NATAKA MKUNDU.
    kama unataka kufirwa, kusagwa na kupanuliwa mkundu nicheki 0621075550 . napenda mapuru. nasaga mikundu.
    kama unapenda anal gaping, ass fisting, na prolapse nicheki .

    Like

  16. Mwanamke yyte nahitaji mahusiano Mi nipo Handeni maeneo ya magambazi mgodini mi ni mgeni huku nicheki hp 0625 486021 tupange nivp ttaonana fasta

    Like

  17. KAMA NYEGE UNA NYEGE UNAPENDA KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KUMA VIZUR MAZIWA NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYE KISHA NIKUTOMBE NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 YENYE MISULI MINGI NITAFUTE 0657132484 PIGA AU TUMA SMS NA MBOO NCHI 7 UNENE NCHI 2 KUBWANA INA MISULI NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA NITA MTOMBA KITOMBO AMBACHO UJAWAHI KUKIPATA NA NTAINYONYA SANA KUMA HIYO MPAKA ISEME BASI NATOMBA LIKA LOLOTE…

    Like

  18. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri tooumeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  19. Hey Mwanamke wa aina yeyote anicheck for chatting na mapenzi 0652 034145 whatsapp for pics or normal text.

    Like

  20. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious

    Like

  21. demu hapa msafi najiheshimu nataka bwana muelewa anayejitegemea kimaisha na awe dar namba zangu ni 0713550263

    Like

  22. Mm npo DSM MBEZI BEACH nina umri wa miaka 22 yrs kwa mwanamke yyte yule rika llote wa aina yoyote anayependa kunyonywa mkundu ,kufirwa vizuri sana na kutombana,naroa bikra ya mkundu kwa ustaahaa basi anichck kwa kawaida namba zangu ni 0743783408/0717923731/0624065785 kwa wHatps ni 0685335665 sichagui mwanamke yoyote yule ,ghetto lipo napend sana mwanamke anayependa sana kufirwa.kipaumbele kwa ambao hawajawahi kabisa usafi muhimu

    Like

  23. NINA UMRI WA MIAKA 22YRS KAMA NYEGE UNA NYEGE UNAPENDA KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KUMA VIZUR MAZIWA NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYE KISHA NIKUTOMBE NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 YENYE MISULI MINGI NITAFUTE 0657132484 PIGA AU TUMA SMS NA MBOO NCHI 7 UNENE NCHI 2 KUBWANA INA MISULI NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA NITA MTOMBA KITOMBO AMBACHO UJAWAHI KUKIPATA NA NTAINYONYA SANA KUMA HIYO MPAKA ISEME BASI NATOMBA LIKA LOLOTE…NITAFUTE KAMA UPO SERIOUS

    Like

    1. Upo pande zip npo dar nichexk namba yangu ya whatp 0685335665 zangu za kawaida ni 0717923731/0624067585/0743783408

      Like

  24. Mm npo DSM MBEZI BEACH nina umri wa miaka 22 yrs kwa mwanamke yyte yule rika llote wa aina yoyote anayependa kunyonywa mkundu ,kufirwa vizuri sana na kutombana,naroa bikra ya mkundu kwa ustaahaa basi anichck kwa kawaida namba zangu ni 0743783408/0717923731/0624065785 kwa wHatps ni 0685335665 sichagui mwanamke yoyote yule ,ghetto lipo napend sana mwanamke anayependa sana kufirwa.kipaumbele kwa ambao hawajawahi kabisa usafi muhimumuhimu….

    Like

  25. Kwa anae hitaji dudu pande za mbagala anicheki nimsugue vizuri umri17-23 tafadhali kama unazidi ya hapo usinitafute pia usiwe mnene geto lipo 0675682687

    Like

  26. jaman mkundu unawasha naitaji mboo kubwa nina mkundu mtamu tena msafi sana najua kunyonya mboo navaa shanga na bikini napenda kukojolea mdomoni nipo dar plz mkundu unawasha jamani my no 0787235310

    Like

  27. Mm npo DSM MBEZI BEACH nina umri wa miaka 22 yrs kwa mwanamke yyte yule rika llote wa aina yoyote anayependa kunyonywa mkundu ,kufirwa vizuri sana na kutombana,naroa bikra ya mkundu kwa ustaahaa basi anichck kwa kawaida namba zangu ni 0743783408/0717923731/0624065785 kwa wHatps ni 0685335665 sichagui mwanamke yoyote yule ,ghetto lipo napend sana mwanamke anayependa sana kufirwa.kipaumbele kwa ambao hawajawahi kabisa usafi muhimumuhimu….kwa starehe too

    Like

  28. Mm npo DSM MBEZI BEACH nina umri wa miaka 22 yrs kwa mwanamke yyte yule rika llote wa aina yoyote anayependa kunyonywa mkundu ,kufirwa vizuri sana na kutombana,natoa bikra ya mkundu kwa ustaahaa basi anichck kwa kawaida namba zangu ni 0743783408/0717923731/0624065785 kwa wHatps ni 0685335665 sichagui mwanamke yoyote yule ,ghetto lipo napend sana mwanamke anayependa sana kufirwa.kipaumbele kwa ambao hawajawahi kabisa usafi muhimumuhimu…majimama karibuni pia .kwa starehe too

    Like

  29. Nina. Mboo nene nene yenye nguvu na refu npo dar nafira too kwa mwanamke yyte mwnaume kwa hela unatoa anitafute namba 0624067585 tuna msg na kujitambulisha. Usipige plz

    Like

  30. Sina mtu wakutka nae sikukuu izi mm nipo dar mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…

    Like

  31. Mwanamke anaependa kufirwa na kutombwa mboo wastani awe arusha au moshi ni rahisi kuonana anichek 0658636988

    Like

  32. Dodoma natafuta mkundu wa mwanamke tufirane mpaka chumba kinuke mavi. Nicheki 0621075550. Sitaki mas

    Like

  33. mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA.

    Like

  34. Na mvua hizi jaman…mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA……

    Like

  35. Mbn kimya wanawake aisee leni vipapa mm nipo dar ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  36. Jamani nina nyege sana leo nipo dar mwanamke yeyote rika lolote anayetaka Kuandaliwa kwanza alafu kuchezewa matiti,kutombwa kifirwa,kunyonywa kuma na mkundu na kuzinyonya shahawa zako mwanamke ,nina mboo nene kubwa na refu basi kama umevutiwa nicheck namba yangu ya whatps ni 0685335665 pia namba za kawaida zangu ni 0743783408/0624067585/0717923731 kama mumeo apigi show vizuri, ukitaka mahusiano nicheck pia ,KWA STAREHE TOO, KWA WANAWAKE TOO PLEASE. NA WANAWAKE AMABO HAUPO SERIOUS NAOMBA USINICHECK PLEASE ,Sitaki mashoga please ! Ur welcm

    Like

  37. Natafuta mwanamke aliopo dar mwenye mapenzi ya kwer hata akiwa na family nitamuhudumia kama mke ila atambue mi mfilaji 0654641414

    Like

  38. Natafuta mwanamke mwenye mapenzi ya kudum hata akiwa na family nitamuhudumia mi nipo dar ila mi mfilaji 0654641414

    Like

  39. Jamani nina nyege sana leo nipo dar mwanamke yeyote rika lolote anayetaka Kuandaliwa kwanza alafu kuchezewa matiti,kutombwa kifirwa,kunyonywa kuma na mkundu na kuzinyonya shahawa zako mwanamke ,nina mboo nene kubwa na refu basi kama umevutiwa nicheck namba yangu ya whatps ni 0685335665 pia namba za kawaida zangu ni 0743783408/0624067585/0717923731 kama mumeo apigi show vizuri, ukitaka mahusiano nicheck pia ,KWA STAREHE TOO, KWA WANAWAKE TOO PLEASE. NA WANAWAKE AMABO HAUPO SERIOUS NAOMBA USINICHECK PLEASE ,Sitaki mashoga please ! Ur welcm,,,,

    Like

  40. Natafuta mwanamke mwenye mapenzi yakudum mi Niko dar hata akiwa na family mi nitamhudumia ila mi mfilaji 0654641414

    Like

  41. Wanawake mfungo huo jmni sina mtu wa kufunga nae ili miwe nampa raha mfungo mzima ,Jamani nina nyege sana leo nipo dar mwanamke yeyote rika lolote anayetaka Kuandaliwa kwanza alafu kuchezewa matiti,kutombwa kifirwa,kunyonywa kuma na mkundu na kuzinyonya shahawa zako mwanamke ,nina mboo nene kubwa na refu basi kama umevutiwa nicheck namba yangu ya whatps ni 0685335665 pia namba za kawaida zangu ni 0743783408/0624067585/0717923731 kama mumeo apigi show vizuri, ukitaka mahusiano nicheck pia ,KWA STAREHE TOO, KWA WANAWAKE TOO PLEASE. NA WANAWAKE AMABO HAUPO SERIOUS NAOMBA USINICHECK PLEASE ,Sitaki mashoga please ! Ur welcm.

    Like

  42. Mim bottom na miaka 23 natafta top ambye ypo tayar knihudumia naknipa chochote ninachokitaka awe mtu mzma kuanzia miaka45 _70 awe mkoa wowote wa tanzania awe tayar kupma ukimwi anicheck kuptia no 0626080325 awe na pesa km haunapesa usinitafte

    Like

  43. Maijimama na madada wa dsm hampo jmn kwl kimya ivyo, nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta

    Like

    REPLY
    LEAVE A REPLY / CHANGIA MAONI YAKO

    Like

  44. hi.. mimi nina umri wa miaka 23 natokea Kenya.Natafuta Mme wa Afrika mashariki,ambaye ni gumba,hawezi zalisha.nina ujauzito ambao sikutarajia na sijamweleza yeyote

    Like

    1. Ntafute kwa namba 0743683408 pia 0624067585 au watp namba yngu ni 0685335665

      Sent from Yahoo Mail on Android

      Like

  45. Maijimama na madada wa dsm hampo jmn kwl kimya ivyo, nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta

    Like

  46. Jamn sikukuu hyo madada n ama jimama msikaee kimyaa kihvyo daaaah ….mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  47. Jamn sikukuu hyo madada n ama jimama msikaew kimya kihvyo jmn tufungue wote mwezi….mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama
    Njoen i niwafanyie usafi karbuni

    Like

  48. Dodoma natafuta mkundu wa mwanamke – nimfire mpaka chumba kinuke mavi. Nicheki whatsapp hapa 0621075550. Sitaki mashoga. Nina uboo mkubwa na sijafira mkundu miaka na miaka. Nina utamani sana mkundu. Mkundu mkubwa au mdogo wowote nitaufira . Usiwe malaya. Leta mkundu nikukojolee mkunduni

    Like

  49. HII HUDUMA HAIMUHUSU MWANAUME YOYTE PLEASE NI KWA …
    Maijimama na madada wa dsm hampo jmn kwl kimya ivyo, nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta
    ……..?……..

    Like

  50. Kwa wanawake na majimama umri wowote ambao hawajawahi kutombwa na kunyonywa kuma vzri mpka akojoe mara nyingi awezavyo mm hapa nipo kwa ajili hyo pia nafira vzri na kunyonya mkundu vzri mkundu wa motomoto pia vigezo vyangu nina mboo kubwa nene na refu,napenda sana umalaya wa chumbn nikiwa na mwanamke,pia kwa wasagaji nasaga,njoo ujione mkundu navyousaga ,mimi nipo dar es salama wasikiana na mm kwa whatp namba 0685335665 au namba za kawaida 0743783408/0624067585 wanawake wote mnakarbishwa, na kama umeolewa hyo ni usiri ninazingatia kwnye hilo kama umependa show unaweza ni tumia mara nyingi uwezavyo mm bado damu changa ya moto,pia nanunua vyote ivyo kwa anaeuza ,lkn kam ni kwa STAREHE too sawa pia maan ndoo napendelea sana kuliko kununua,chukua namba kama upo serious sio habari ya kuchart kwnywe msg plz usichukue ,usiwe na aibu unanifungukia too kuweni free wanawake kwangu:ONYO SITAKI MASHOGA WALA MWANAUME YOYOTE PLZ

    Like

  51. HII NI KWA WANAWAKE TU. NIPO DAR NINAZO MBOO ZA BANDIA ZA KUSAGIA ZA KILA SIZE KWA ATAKAEHITAJI ANITAFUTE 0743783408 NATOA OFFER KWA WANAWAKE 5 WAKWANZA NASAGA MIKUNDU YA KIKE TOO VIZRI NATOMBA NA KUFIRA ,KUNYONYA KUMA NA MKUNDU NAFANYA NI KWA WANAWAKE WA RIKA LOTE

    Like

  52. jamani wanawake too nafira,kunyonya kuma,mkundu wa moto moto ,natomba ukitaka mtungo vzri sana kwa majimama sana sana na mabonge wa rika lolote nitafute namba 0743783408 au whatp 0685335665 naposti mpka nachoka jmn nioneni huruma majiamam na wadada,usija;i hii comment ni ya muda gan ata kama ipite miaka na miaka nyie nitafuteni MIMI NIPO DAR kwa starehe too hakika hukojutia kunifahamu nitakupa show nzri mpka utatamani ningekutoa bikra mimi ,,mmezidi kuchart kwnye msg too vitendo zero ,kukutana ndoo inapendeza usiri unazingatiwa sana,PIA NAFANYA BIASHARA YA KUUZA MBOO BANDIA KWA WANAWAKE WA 5 KWANZA WATAPEWA KIPAUMBELE

    Like

  53. jamani wanawake too nafira,kunyonya kuma,mkundu wa moto moto ,natomba ukitaka mtungo vzri sana kwa majimama sana sana na mabonge wa rika lolote nitafute namba 0743783408 au whatp 0685335665 naposti mpka nachoka jmn nioneni huruma majiamam na wadada,usija;i hii comment ni ya muda gan ata kama ipite miaka na miaka nyie nitafuteni MIMI NIPO DAR kwa starehe too hakika hukojutia kunifahamu nitakupa show nzri mpka utatamani ningekutoa bikra mimi ,,mmezidi kuchart kwnye msg too vitendo zero ,kukutana ndoo inapendeza usiri unazingatiwa sana

    Like

  54. Nipo Mbezi Beach nataka jimama kubwa lenye mkundu mkubwa kama matako ya farasi. Nipo serious nina njaa ya mkundu, yani njaa kali . Natamani nipate mwanamke mmoja tu anipe mkundu wake niunyonye, niufire na niukojolee ndani. Napenda sana mkundu na sijafira kabisa mwaka wa 4 sasa. Kama wewe ni mwanamke mstaarabu na unayejua umuhimu wa kuwa na afya njema. Nicheki whatsapp tu 0768726964. Kupima ukimwi ni lazima ili nikikufira nikufire unye kabisa. Nina njaa ya mkundu uuiiiii

    Like

  55. Mashoga msinizoee. Sitaki Story na shoga wa aina yoyote. mashoga msinitafute kabisa. Hata malaya msinitafute. Maana sina hata ela. Nataka mkundu mstaarabu . Mkundu Wenye afya. Mkundu mnono wenye juice. Mkundu moto moto

    Like

  56. Jamani nina nyege sana leo nipo dar mwanamke yeyote rika lolote anayetaka Kuandaliwa kwanza alafu kuchezewa matiti,kutombwa kifirwa,kunyonywa kuma na mkundu na kuzinyonya shahawa zako mwanamke ,nina mboo nene kubwa na refu basi kama umevutiwa nicheck namba yangu ya whatps ni 0685335665 pia namba za kawaida zangu ni 0743783408/0624067585/0717923731 kama mumeo apigi show vizuri, ukitaka mahusiano nicheck pia ,KWA STAREHE TOO, KWA WANAWAKE TOO PLEASE. NA WANAWAKE AMABO HAUPO SERIOUS NAOMBA USINICHECK PLEASE ,Sitaki mashoga please !

    Like

  57. Ayah sasa kijna wenu kutoka dsm hapa nipo MOSHI mpka ijumaa KWA WADADA ,MAJIMAMA WANAOPENDA MBOO KUBWA NINAYO KWAAJIKI YA KUFIRA KAMA UNAPENDA KUFIRWA,,KUTOMBWA,,KUNYONYWA MKUNDU NA KUMA,KUCHEZEWA NAKU NYONYA MKUNDU KWA UTAMU WA PIPI KIJITI BASI WASILIANA NA MM KUPITIA 0743783408 NA WHATP YANGU NI 0685335665 WAHI SASA KABLA SIJARUDI NYUMBANI DAR ES SALAAM

    Like

  58. Mwanamke yeyote nicheki nipo Handeni Marnie ya Magambazi nipo Camp Mgodini Kama upo Handeni au karibu na Handeni nicheki tuyajenge 0755211553

    Like

  59. Mwanamkea anayeitwa SUZY wa njoro moshi uliyepanga kuonanan na m nikikuambia nipo kcmc ukiona msg hii naomba nitextmsg zako zimefutka bahati mbay alafu sija save number zko nimebakiwa na alhamic too nitafute kwa namba 0743783408 plz plz ukimya sio kwamba nimekudngya lkn hali halsi ndoo hii fanya unitxt nipte namba yko

    Like

  60. Ayah ayah asanteni sana sana sanaa Moshi wadada na majimama wa huku nime enjoy narudi kwtu dsm ayah KWA WADADA NA MAJIMAMA WA DSM AMBAO WANAUME ZAO HAWARIDHISHI BASI USIONE HAYA WALA AIBU MM NIPO KWA AJILI YENU WANAOPENDA KUTOMBWA NA MBOO NDEFU NA NENE VZRI MUDA,, KUFIRWA MKUNDU,,KUCHEZEWA KILA KIUNGO ,,KUNYONYWA KUMA NA MKUNDU BASI WASILIANA na mimi kupitia namba 0743783408 na WHATAPP yang ni 0685335665 tuyajenge ASANTENI KARBUNI NAISHI MBEZI BEACH JOGOO,,, KWA STAREHE TOO

    Like

  61. Top napatkana nna mboo nzuri ya kuridhisha mkundu wenye ham ya kukunwa. Kwa bottom mwenye ham ya kufirwa, kutekenywa mkundu na kupewa kifiro cha haja ujiskie raha mpka upagawe nicheki 0765741815 naptakana Arusha

    Like

  62. Nina mboo kubwa inch 8 na nusu kama upo dsm mdada na majimama wanaopenda kufirwa na kutombwa vzri ,kunyonywa kuma na mkunduna kuchezewa mpka ukojoe wasiliana na mm kupitia 0743783408 na whatp ni 0685335665 ni kwa rika yoyte, uwe bibi, au mwanamke yyte tuma msg anza na neno jicho nitaelewa NATAKA TUTOMBANE MPAKA CHUMBAKINUKE HARUFU MBAlIMBALIZA UCHAFU

    Like

  63. kwa Mademu na wamama wa Arusha Anaependa kufirwa anicheki kwa email hii.

    (mimihapamfirajimademu@gmail.com)

    Kwa mahusiano ya kudumu.WANAWAKE TU.

    Napatikana Arusha.

    Like

  64. Habari zenu natafuta mpenzi mwanamke Hanaefirana mm nipo dar 0627 933 226 Nna Uboo mkubwa najua kuhutumia pia nanyonya kuma mkundu na matiti kama hupo tayali nipigie au tuma txt ntakujibu hila uwe dar.

    Like

Comments are closed.