NIPE UTAMU WA DUDU WASHA BABY..!!

Naitwa Black,natokea katika familia iliyojaliwa kipato.Naishi na kaka yangu,kwani mama na baba walishafariki,kaka yangu ni mtu wa kusafiri sana kutokana na kazi yake,hivyo mara nyingi huwa nakua na mfanyakazi wa kiume tu,he was kinda uptight,didnt like him that much.ila zaidi pia pale nyumbani tuko na dereva wetu anitwa Kenny,ana kama miaka 30 lakini mpaka umri huo alikua hana mke wala sikuwahi kumuona wala kumsikia akiongea habari za kuwa na girlfriend.He was very handsome na msafi sana.
Katika umri wangu wa miaka 20 tayari nilishabalehe lakini sikuwahi kufanya mapenzi na mwanamke hata mara moja.Nilikua na body nzuri yaani nipo attractive,pia soft labda kwa sababu ya matunzo mazuri ya kwetu na kutofanya kazi ngumu.Siku moja kama kawaida kaka alikua amekwenda safari kikazi Geneva.
             Nilibaki mimi na houseboy,dereva wetu alikua hakai na sisi ila tu ilikua ankujaga asubuhi au kama kuna safari iliyokua ifanyike mapema usiku alikua analala pale nyumbani.siku hiyo tuliamua kutoka out,mimi na dereva wetu houseboy tulimuacha amelala ndani.Tuliporudi kama saa saba tulifungua mlango kwa funguo nyingine ya kwangu bila kumuamsha Houseboy.Dereva na mimi tulikua tumepata kidogo kinywaji.Nilikunywa tusker ambayo ilinifanya kujisikia kuchangamka sana,dereva alikuwa kanywa whiskey kidogo.
Tulipofika home nilikua najiskia furaha sana na nilikua najiskia hamu ya kufanya mapenzi.Ile kushuka kwenye gari nikawa kama nayumba flani,dereva wetu Kenny akanipa sapoti,alinishika kiunoni.Nikajikuta namuegemea nae akanibana vizuri kiunoni kwake tukaingia ndani. Kufika tukafikia kwenye sofa kama tumeanguka dereva wetu akiwa ametangulia nikaja kwa juu yake.Nyuso zetu zikawa zimekutana.all of sudden i felt like there was a connection between us.
Kama sumaku tukajikuta midomo yetu imekutana na kunatana..ndimi zetu zikaanza kusalimiana…daaah!!! sijawahi kujaribu kula denda ndo ilikua mara yangu ya kwanza,ilikua tamu sana..Basi dereva wetu wakati ananinyonya ulimi alikua ananipapasa mgongoni,And he was playing with my butt too.Baada ya muda sikuelewa ilikuaje ili niliikuta niko uchi tayari na mboo yangu ilikua inazunguka ndani ya kinywa cha dereva wetu,Damn!!!  nilihisi raha ya ajabu…
Kumbe bila kujua nilikua napiga kelele za utamu ambazo zilimfikia  houseboy wetu aliyekua chumbani na kumvuta mpaka akafika sebuleni ambako dereva alikua amekazana kuninyonya uboo.Ile kwa raha niliyokuwa naisikia nikawa nimefumba macho kama naota nikakafumbua kidogo…nikaona mtu kama Criss (Hilo ndiyo jina lake) amesimama anatabasamu huku anavua pajama zake za kulalia.Nilijua ni ndoto,na hata kama ni kweli kwa raha nilizokua nasikia sikua na uwezo wa kupinga au kufanya lolote zaidi ya kufumba macho yangu na kuendelea kuskilizia mautamu…
          Wakati Kenny  anani nyonya Mashine nilikua wima nimesimama,kiuno nimekipinda kwa mbele mzee ili azidi kunyonya shaft vizuri.Basi ghafla nikahisi mikono mingine tofauti na ile ya dereva wetu inanipapasa mgongoni kisha kama nimekumbatiwa tokea nyuma na mtu huku ananinyonyonya shingoni maskioni na kunchezea chuchu zangu ambazo kwa muda huo zilikuwa zimedinda kwa raha!Yaani nakwambia nilikua najihisi kama miguu yangu haigusi chini kwa utamu.
Basi yule aliekua ananipapasa kule nyuma,alizidisha na sasa alishuka matakoni na nikahisi ulimi wenye joto unapita kati ya matako yangu.Mikono ikawa inapanua matako yangu na nkahisi kitu kinapekenyua mkunduni kwangu.Sikujua kama ni ulimi au kidole ila utamu ulipozidi nilijikuta nazidi kupanua miguu yangu na kuwa kama nainamia kwa nyuma hivi ili Criss aupate mkundu wangu kunichezea vizuri.It was like he read my mind,alizidi kuninyonya mkundu huku ananisindikiza na kidole ambacho kilizidi kulainisha mkundu wangu…
             Kwakweli nilikua nakaribia kukojoa sasa,nilikua nimezoea kukojoa kwa kupiga nyeto ila leo ilikua tofauti utamu ninaousikia.Basi yule aliekua ananichezea mkundu alizidi kuzamiza ulimi ndani ya mkundu.Muda si muda Mara ikahisi kitu cha moto kama mboo inanisugua  na kukandamiza mkundu wangu…Nikageuka ili nione sasa ni nini hicho,I was not wrong,it was Our houseboy’s shaft alikua nyuma yangu sasa ananichezea mkunduni na mboo yake…Nilishtuka kidogo it was a bit painful,Na sasa nikajistukia nilikuwa na fanya mapenzi ya jinsia moja na dereva pamoja na houseboy wetu ambaye tulikuwa si marafiki kihivyo,I was going wild,didnt care anything at that point,i felt like i was in another world,with only two of them.lakini cha ajabu dereva wetu yeye wala hakushtuka ndo kwanza nilimuona anachukua tube fulani (hata sijui aliitoa wapi)akaikamulia mkonono akawa anachezea mboo yake huku ananiangalia kwa macho ya nyege…mdomo ukawa mzito Houseboy akaniamba,”Usiogope Black nataka nikuonyeshe raha ya dunia sawa!…”.

             Baada ya hapo nae akachukua ile tube akanipa kwenye mboo yangu ambayo sasa kwa woga ilikua imeanza kulala na kuisugua taratibu huku mkono mwingine anausugua mkunduni kwangu na kupaka mafuta.Eeh,utamu ukaanza tena nkajikuta nainama kabisa… Bila kuchelewa nkaona Criss ananiinamisha kwa kunikunja kwa mbele.Sikua najua nini kiinafuata kwa nyuma ila tu nkasikia kitu kinasukumwa mkunduni kwangu.Sikua naskia maumivu nadhani kutokana na raha ya kuchezewa mboo.Lakini kilipopita kichwa nkahisi maumivu makali mpaka nkatoa sauti ya kulia kidogo.Lakini Criss alizidi kuchezea uboo wangu na huku ananipa maneno matamu maskioni kwamba ntulie na nivumile,ntazoea kidogo kidogo.Nkafumba macho kwa maumivu,Criss akaizamisha mboo yake mpaka karibu na nusu na kutulia…nadhani alikua ananipa muda wa kupumzika ili angalau nipate muda wa kuizoea na kupunguza maumivu,It was difficult for me,lakini Criss akinisisitizia kwa upole na mahaba kwamba ni-relax!!!nami kweli nkajikuta najituliza na kweli nae akawa anazidi kuisukuma mboo mpaka tukawa tumegandana kabisa yaani kitu breki mapumbu whew! nikaguna kwa utamu .” aaSSSHH nipe utamu wa dudu washa baby” .Nilijikuta na tokwa na mamneno bila kujitambua.

             Akaanza sasa taratiibu kupiga mzigo nje ndani za mahesabu ya upole na ufundi.Yale maumivu nliyokuwa nayasikia yakaanza kupungua polepole.Muda wote huo dereva wetu alikua anachezea mboo yake huku anatuangalia,nami mboo yangu ilikua imelala sasa.Kuona vile akanisogelea na kuanza kuninyonya mboo…Kama shoti ya umeme kukawa na muunganiko fulani wa raha kutoka nyuma unaungana na mbele kisha inakua mpango mzima.Taratibu na mimi nikaanza kuonyesha ushirikiano.Nikajikuta nakata kiuno huku nagumia kwa utamu wa kufirana na Houseboy wetu na kunyonywa na dereva.Kuona vile Criss nae akawa anaongeza misukumo,duh! Houseboy alikuwa anajua kupiga makasia ilikuwa ndo mara yangu ya kwanza laikini nilijikuta nasikia raha na mkundu wangu sasa ulikua “full relaxed” na uliweza kuimezamboo yote ya Chriss  bila shida…Criss akasogeza mdomo wake sikioni kwangu na kunambia   kwa kuninong’oneza,”Safi sana Black,unaona sasa unavyopata raha ya dunia…baada ya hapa nawe ntakupa mkundu unifire…sawa?” aliyasema hayo huku anazidi kunisukumia Kitu nami nikawa nazidi kumtengea.Mawazo ya kanipata kama hivi ndivyo anavyomfanyia girlfriend wake wa nyumba ya jirani yetu au vipi inakuwaje,
            Dereva wetu,alipoona mboo yangu imesimama wima kama mkuki,akaja kinyume nyume nae akanilengeshea mkundu wake nami bila ajizi nkakamata kiuno nakumsokomezea kitu nchi 8 zangu mkunduni kwake…kidogo aliguna kisha akatulia tuli anaskilizia.Dereva wetu alikua ameinama  kama sio kubong’oa kabisa,mimi nimeinamia kidogo huku nimekamata kiuno chake na Criss yuko nyuma ananiambia fira huyo sasa mkundu huo umepewa muonyeshe wewe nani atakupenda sana mfire tu hana neno,MH! ikanibidi nigune kidogo kwa maelezo hayo,wivu ukaniingia kidogo.maana yaliniacha njia panda,But at the time i didnt care much,It was Chaos in the house,nkakamata kiuno nkawa nampelekea Strokes za ukweli mpaka akawa anagumia sikujua ni kwa utamu au uchungu!ila nina imani ni   utamu kwani kama ni uchungu angenambia nipunguze spidi,nilikuwa kama mnyama at the moment,I just fucked him like no tomorrow,and i loved it!.then nkamwambia Dereva nataka kukojoa,Chriss nae akasema anataka kukojoa pia, akaniuliza Ninatakaje? Najistukia namjibu tu akojolee mkunduni asitoe nami namkojelea dereva.
          Mara nkaanza kuhisi Houseboy anabana pumzi na kuzitoa ndefu nami nkawa nahisi mkundu unazidi kubana…kumbe tulikuwa tunapiga bao pamoja,I felt like some liquid filling my ass “Mmmhhh…aahh…damn!!!” akawa ananung’unika kwa raha…nami kwa muda huo huo nkawa namalizi kuvunja mayai  yangu ndani ya mkundu wa dereva…aaaah aaaaah oooh oooh my aaaaah!!!ilikua ni moment ambayo siwezi kuisahau
Dk tano baadae wote tulikua hoi kwenye kapeti tumelaliana…mkundu wangu ulikua unapwita kama saa mbovu,.Nikaanza kuona aibu kwa mbali Chriss kama alijua akawa ananiambia nisihofu kwani ni mambo ya kawaida tu katika dunia yetu ya sasa na wala hamna tatizo.Kenny dereva wetu nae akawa ananipongeza kwamba nimempa  mapigo hasa…Baada ya kama robo saa tukajistukia tunaanza kunyonyana mboo tena tayari kwa raound ya pili.
           Lakini kabla hatujafika mbali,nikastopisha kutaka kujua ilikuwaje Criss akaniambia maneno yale,Eti “Fira huyo sasa mkundu huo umepewa muonyeshe wewe nani atakupenda sana,hana neno!?” nikaona wanatizamana wasijue la kujibu,lakini hapo akili ikanijia,kumbe hawa wawili huwa ndiyo mchezo wao,Dah! kweli umdhaniaye ndiye kumbe siye,na umdhaniaye siye kumbe ndiye,nikawa najisemea moyoni.maana nilikuwa nammendea Dereva wetu kitambo,ila sikujua njia ya kumuingia,nikabaki na tabasamu tu.Lakini nikajua  sisi watatu tushakuwa kitu kimoja sasa.japo mwanzo nilikuwa sielewani sana na Houseboy wetu but i knew from now on we will get along just fine.
Mwisho
KAMA UNAHITAJI KUFIRWA AU KUFIRWA COMMENT HAPA CHINI UPATE MPENZI

173 thoughts on “NIPE UTAMU WA DUDU WASHA BABY..!!

  1. Naitwa baricky Nina mkundu mnato mtamu natamani mboo ya mwanaume mwenzangu izame mkundu kwangu nimnyonye mboo anikite uboo kisawasawa nna minyege ntamani ya kukojolewa shahawa nzito za mwanaume rijali check me on whatsapp or call me 0652634223

    Like

    • Naitwa imma nahitaji mtu wa kunifira mwenye mboo inchi 7 na kuendelea. Kama yupo nikiridhika nae ntakua namlipa tutaongea khs malipo . Nitafute 0766471462.
      Nipo sirius tafadhali wasumbufu kaeni pembeni.

      Like

  2. Mbona watu mnataka kufirwa halafu mkikubaliana mkutane hmtaki kuweni sirius nahaya mambo kama kweli unataka kufirwa naunamri kuanzia18-25 nitafute ila uwe sirius nausitoke inje ya dar wala usiwe na swaga zakike yani usiweunajionyesha kama unafirwa nitafute kwanamba hizi 0677958630

    Like

    • Naitwa imma
      nahitaji mtu wa kunifira mwenye mboo inchi 7 na kuendelea. Kama yupo nikiridhika nae ntakua namlipa tutaongea khs malipo . Nitafute 0766471462.
      Nipo sirius tafadhali wasumbufu kaeni pembeni.

      Like

  3. Mwanamke anayeanza kutombwa au kufirwa nina mboo ndogo nyembamba nch 6 kwa wale qanaojifunza hii ndo mboo yenu inaslaid kwenye mkundu kama ruba imechongeka kichwa vizuri inatoa bikra kilainiiiiiiii hii niofa kwa wanawake tu uwe jarbu na magomen my no 0658959590 naona mshoga wanazingua

    Like

  4. Naanzisha Group la Mitungo !! Kama unapenda kutombwa au kufirwa mtungo nicheki whatsapp 0625653848 niku add au instagram kwa jina ( wapendamtungo)

    Like

    • Gay msiri hapa nnayejiheshimu mwembamba kiasi an handsome nna 23 yrs najitegemea geto nnalo nnje ya mji kidogo mazingira mazuri yametulia nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anatoa pesa namba zangu ni 0673617885

      Like

  5. Hey mambo zenu me naitwa havity. Niko mwanza. Natafuta basha wa kufanya nae sex but uwe na ela na uwe silias na hii kitu na uwe msaf nitafuten kwenye hii namba. 0655 113830 kalibun sana

    Like

    • Naitwa imma
      nahitaji mtu wa kunifira mwenye mboo inchi 7 na kuendelea. Kama yupo nikiridhika nae ntakua namlipa tutaongea khs malipo . Nitafute 0766471462.
      Nipo sirius tafadhali wasumbufu kaeni pembeni.

      Like

  6. Jaman wanaume humu mnazingua utakuta mtu mnaelewana anasema anamboo kubwa niliekutana nae mimi ana kibamia nikisema nataka mboo kubwa namaanisha uboo ulioshiba kwasababu mimi ni mnene nahitaji boo linishinde kukalia wewe unalisukumia lote nahitaji nitombwe haswaa kwa aliye tayari aache namba si unajua leo mkesha njoounifireee na kunitomba buree gharama zote juu yako

    Like

  7. Naitwa Frank Thomas, am educated, pia najiheshimu Natafuta marafiki wa kike wa kuchat nao kwa number 0718 940299. Sibagui dini, kabila wala sura.

    Like

  8. Bottom gay hapa nipo dar aged 23 yrs nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anatoa pesa me sio msumbufu so naenda na mtu jinsi anavyotaka namba zangu ni 0673617885

    Wasumbufu sihitaji

    Like

  9. naitwa john nipo tabata naitaji bottom haliye kaza kiume mwenye kujiheshimu na kazi yake me pia na kazi yangu ctaki mtu haliye kaa kike

    Like

  10. Nataka mkundu nipo tabt mawenzi dar nicheck 0676415707 mboo nchi 5 nyembamba situmi nauli wala siendi kwa mtu njoo kwangu gheto lipo shoga starehe mwanamke nanunua

    Like

  11. wengi humu ndani wanamapenzi ya kuchati tu na sio ya usiriasi, kama haupo siriasi tafadhari usiguse no yangu, nipo tmk yombo vituka natafuta mtu wa kuninyonya mboo kisha nimfire ninamboo yenye urefu na ujazo wa kutosha no 0652261516 kama upo mbali samahani usichukue namba yangu geto lipo na kwa starehe tu.

    Like

  12. KAMA NYEGE UNA NYEGE UNAPENDA KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KUMA VIZUR MAZIWA NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYE KISHA NIKUTOMBE NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 YENYE MISULI MINGI NITAFUTE 0657132484 PIGA AU TUMA SMS NA MBOO NCHI 7 UNENE NCHI 2 KUBWANA INA MISULI NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA NITA MTOMBA KITOMBO AMBACHO UJAWAHI KUKIPATA NA NTAINYONYA SANA KUMA HIYO MPAKA ISEME BASI NATOMBA LIKA LOLOTE

    Like

  13. Kama unahitaji mboo na upo dar uc chelewe use modo au usiwe mnene umr17-23 tafadhali soma kwanza ndipo unitafute geto lipo nikwastarehe tu kama unauza ucpige cm wala kutuma SMS ukiwa na watsap nivizuri zaidi huwa nafundisha kwa wanaoanza Hugo umia no 0675682687

    Like

  14. natafuta top awe mzur n awe mcr wa kuchezeana kila idara kama uko tyr nichek tupeane romance na mambo matam cjawah ila ndio nataka kuanza mambo nijue utam unavyokuwa…..

    Like

  15. Na hitaji mtu wa kuni kuna mkundu ila sitaki wa sumbufu maana mimi mke wa mtu nafanya kwa siri napatikana magomeni mianzeni dar 0659991314

    Like

  16. I am a man of 26 years old, looking for the intelligent and serious girl/woman for romantic relation ….serious ladies.positively focused women wit a good n mental health…looove
    no limit of age, no limit of education, no limit of religion belief, black, white, short, tall,thin/slim and fat or big, You are welcome all. Age limit 18-30 yrs. I live in Dar es salaam. Mobile: 0652 034145 Thank you very much, I hope to hear from you soon. I speak English and Swahili.Thank you.

    Like

  17. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika rika zote..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  18. Bado jamani sijapata kampani nipo Handeni Maeneo ya Magambazi nahitaji mdada anipe kampani Mi nimgeni huku ikiwezekana hata j.pili hii tutoke poa tu nicheki hapa 0625 486021 nitakulipa vizuri tu

    Like

  19. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOOTOO..

    Like

  20. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious

    Like

  21. Mm npo DSM MBEZI BEACH nina umri wa miaka 22 yrs kwa mwanamke yyte yule rika llote wa aina yoyote nina mboo ya nchi 7 nene anayependa kunyonywa mkundu ,kufirwa vizuri sana kuchezewa maziwa na na sehemu yyte ile kutombana,natoa bikra ya mkundu kwa ustaahaa basi anichck kwa kawaida namba zangu ni 0743783408/0717923731/0624065785 kwa wHatps ni 0685335665 sichagui mwanamke yoyote yule ,ghetto lipo, ukitaka nije kwako, napend sana mwanamke anayependa sana kufirwa.kipaumbele kwa ambao hawajawahi kabisa usafi muhimu, kwa mwanamke aliyeko serious

    Like

  22. nataka kufirwa nanyege nmefirwa 1 kumbe mboo tamu nataka fup nyembamba na asiye na uwoga kuchezea mkundu wangu
    kwa kunipiga madole weka namba tuwasiliane awe mtu mzima 40 kuendelea mana tukifika mwafaka nataka nmkabz mkundu wangu.

    Like

  23. jamani kwa yeyote aliyeko kilimanjaro wilaya ya same na maeneo ya karibu… mimi ni bottom nna miaka 23 na ni bikra bado mkundu mnato safi natamani kujaribu kufirwa na mwanaume mwenzangu… plz kama kuna yeyote mwenye maujuzi na yupo serious anahitaji anicheki hapa… 0659828135… awe tayari kupima HIV me nataka kavukavu ndo naskia lahaaaa…

    Like

  24. KAMA NYEGE UNA NYEGE UNAPENDA KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KUMA VIZUR MAZIWA NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYE KISHA NIKUTOMBE NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 YENYE MISULI MINGI NITAFUTE KAWAIDA NI 0743783408/0624067585/0717923731 AU WHATSAPP 0685335665 NA MBOO NCHI 8 UNENE NCHI 3 KUBWA: NYEMBAMBA NDEFU NA INA MISULI NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA NITA MTOMBA KITOMBO AMBACHO UJAWAHI KUKIPATA NA NTAINYONYA SANA KUMA HIYO MPAKA ISEME BASI NATOMBA LIKA LOLOTE,WANAWAKE TOO NI KWA STAREHE TOO

    Like

  25. Nafira mkundu nicheki anaetaka kufirwa kwa fb jina babuu babuu profile picha kuna ua la njano anza na neno tg zen ujumbe wwte am a top kwa stareh nakufila sinunui mkundu nipo moro ifakar

    Like

  26. Bottom yeyote anayewashwa mkund, na anatak kukunwa, kunyonywa na kukojolewa shahawa upate raha
    mpaka upagawe nichek 0625822656 tuma meseji tu usipige

    Like

  27. Natafuta mpenzi wa kike wakudum nae ila mi mfilaji nipo dar nitakuhudumia kama mke tukiridhiana nitaish nawe 0654641414

    Like

  28. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,

    Like

  29. utamu wa uboo umpate anaye fira vizuri na utamu wa mkundu ukojolewe nyuma naitaji kufirwa nyuma anaeitaji mkundu anitafute atanifanya navyo itaji yy kama atanikojolea nyuma au mdomoni au juu ya matako

    Like

  30. jamani kuna men ambae anatamani tufanyiane romance tuchezeane tunyonyane mboo hadi kila mtu akojoe wa maeneo ya chalinze km upo nitafute 0674075245

    Like

  31. Hi raha zetu members,na wadau wote naitwa dulles niko arusha nina umri wa miaka 28,mrefu mwembamba nice smile ni versbottom,maji ya kunde natafuta top awe mstaarab mwenye kujielewa na pia awe anajuwa mambo kitandani,nitatoa suprise kitandani after show,0657415900

    Like

  32. Natafuta MTU anaye taka kufirwa MKUNDU naishi DAR ES SALAAM UBUNGU anaye itaji anitafute kama anageto asiwe mabali naubungoo no zangu izoo 0759133761/0675842826 sitaki usumbufu Fanya kweli nikupe raha zadunia unapenda mkundu

    Like

  33. Mpo wapi..Maijimama na madada wa dsm hampo jmn kwl kimya ivyo, nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta

    Like

  34. Nafila na kutomba kama wewe unapenda kufirwa na upo kanda ya ziwa yaani Mwanza ,mara , shinyanga ,Bukoba ,kahama na geita nitafuteni niwafile Nina mboo Nene na ndefu inagusa mpaka huko kunakotoka utam njoo nikukojolee mkunduni
    0686989035

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s