UTAMU WA KUMA NA MBOO, UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

Jinsi ya kuzama Chumvini-Kunyonya Kuma

Kwanza unatakiwa utambue kuwa baadhi ya wanawake hawako huru kukuachia wewe mwanaume ukodolee macho kwenye Kuma yake hivyo kama unampango wa “kumshukia chini” basi utalazimika au niseme hakikisha kuwa unamuandaa kwa kusifia Kuma yake, harufu asilia ya Kuma yake , mhakikishie kuwa hakuna kitu kinakufurahisha/kupa raha kama kuangalia mandhali ya Kuma yake, mwambie vipi unapenda anyoe nywele zake za huko (mnyoe ukiweza) n.k

Pamoja na juhudi zako za kusifia hakikisha unaonyesha kwa vitendo kuwa unatukuza uumbaji wa Kuma yake(unamaanisha unayosema hapo juu)…..mfano

1-Nusa chupi yake hasa pale katikati ikiwa imelowa kutokana na “kunyegeka”.

2-Ibusu (kwa juu) au busu eneo la Kuma hata kama ni mbali kidogo kwamba sehemu ya kiunoni kwa kuanzia, vilevile mnapokuwa tayari kulala weka mkono wako juu ya K yake mpaka upitiwe/apitiwe na singizi.

3-Cheza na Kuma yake kabla ya kufanya mapenzi, kwamba ichezee na vidole kisha vilambe.

4-Sifia jinsi ilivyokuwa siku iliyopita mlipokuwa mkifanya mapenzi MF-“ unam-sms kwa kusemakuwa “kila nikikumbuka ilivyotuna/lainika unasikia raha sana” n.k.


Bikira wa chumvini.

Fanya zoezi hili la ulimi; kwa kujiangalia kwenye kioo toa ncha ya ulimi wako bila kupanua mdomo wako na bila kuung’ata na meno yako kisha upeleke ulimi huo mbele na nyuma, huku na huko taratibu, kisha chora # 8 kidoleni kwako mara mbili alafu kinyonye kidole hicho kama vile unalamba mabaki ya kitu kitamu .

Zamia sasa!


Baada ya kulambana na kukumbatiana na kila kitu shuka taratibu maeneo ya chini(usiende moja kwa moja kisimini, ukichelewa ndio raha yenyewe hiyo) pia itasaidia usiumbuke

Sasa anza kwa kubusu na kulamba taratibu sehemu ya kiunoni kuelekea chini, hamia ndani ya mapaja, rudi juu kwenye eneo zima la Kuma lakini sio mashavuni/lips ni lile eneo la juu (msikilizie) ukiona ana-relax au kushika kichwa taratibu endelea ukiona anajibana-bana acha kwani hatokuwa tayari (jaribu siku nyingine na ongeza zoezi la kusifia mapenzi yako juu ya kiungo Kuma).

Baada ya kutembelea eneo zima la Kuma na yeye yuko “relaxed”(kwamba anajiachia na ku-move taratibu au kutoa miguno fulani) hamia taratibu kwenye “labia” wenyewe mnaita shavu/lips na upitishe ulimi wako kuzunguuka hilo eneo, wakati huo Kisimi kitakuwa kinaanza kuinuka (sio wote wako hivyo lakini) basi wakati huo ndio muafaka kabisa wa kukinyonya na kuachia x3 kwa kutumia midomo yako(lips) na ulimi (kama unanyonya kitu kitamu kidoleni sio kufyonza).

Baada ya hapo sasa ndio unaanza kufanya mitindo niliyoisema na hapa tuanze na Mduara a.k.a mzunguuko;

Kwa kutumia ncha ya ulimi lamba kisimi kwa kukizunguuka kwa muda kisha kinyonye na kuachia alafu endelea na mzunguuko, ongeza “speed” kutokana na mpenzi wako anavyo itikia/furahia utamu(utajua tu kutokana na movement zake au anakandamiza kichwa chako au anajinyajua kuufuata mdomo wako kama sio kutoa sauti za ajabu).

Ikiwa utachoka basi unaweza kuupumzisha ulimi wako kwa kulamba eneo na pembe zote za Kuma kama “ice cream” vile alafu rudia kama mwanzo na mambo yatakuwa bomba.


Umbo namba 8;

Fanya kama nilivyoeleza hapo awali ila unapofika kisimini badala ya kuzunguuka chora namba nane kwenye kisimi kwa kubadilisha mfano unaanza na kulia next round unaanza na kushoto.

Pembe 2 pembe a.k.a huku na huku a.k.a juu-chini;
Fanya kama nilivyosema mwanzo kabisa lakini unapofika kwenye kisimi unatakiwa kukilamba kwa kutumia ncha ya ulimi wako kama vile unapiga vigeregere (ila sio kwa speed ya kigeregere mzee).

Hey…..Usisahau kukinyonya kisimi kwa kutumia lips na ulimi kwenye kila “mtindo” ili kupumzika na wakati huohuo kutopoteza utamu unaompatia huyo unaemnyonya (mpenzi wako).

Ukishazoea kucheza na kisimi kwa kutumia ulimi na yeye akazoea nakuwa relaxed na mkajifunza kuwasiliana while doing it mambo yatakuwa safi sana, kwani itakurahisishia wewe kujua mwendo gani anapenda zaidi, unamfikisha haraka n.k.

Vilevile wewe mwanaume ukizoea utaweza kubudi mbinu nyingine na wakati mweingine ku-mix all in one na mambo yatakuwa barabara…..ila kwa sasa fanya moja at a time mpaka hapo wote mtakapo zoea.

Kwa kuanzia sio lazima umeze yale mate yaliyochanganyikana na ute wa mwanamke (kutoakana na nyege au utamu anaoupata) unaweza ukawa unaachia mmiminiko huo kumwagikia kwenye shuka/godoro ni vema kuhakikisha kuwa chini kuna taulo au nguo yeyote ambayo itaondolewa mara baada ya kumaliza “kuzamia” ili muendelee na game lingine bila unyevu usio wa lazima.


Wanawake pia huwa wanaachia mchanganyiko huo (wengi huwa wanautumia kama “jelly” asilia unapompa mwanaume “blow&hand job”mpaka ujekuzoea ndio unaamua kama kumeza au kuachia (ni chaguo lako).

Kumbuka kufanya hivi na mpenzi unaemwamni au tumia Condom kwani Ngoma na magonjwa mengine yanaambukizika kwa ngono ya mdomo.

Chukua tahadhari, Jiheshimu, Jali, Tunza na thamini utu wako…..tumia Condom.

Kwa wale ndugu ambao ni wazoefu Big up to u all na shukurani sana kwa kutambua haki ya mwanamke kufurahia mwili wake kila anapofanya mapenzi na wewe.

61 thoughts on “Jinsi ya kuzama Chumvini-Kunyonya Kuma”

    1. Hii ni kwa wanawake tu, kama unaumri kuanzia miaka 25 hadi 45, inakuhusu, njoo nikunyonye kuma na mkundu, sikutombi mpaka nihakikishe umekojoa kwakukunyonya kwanza, ukishakojoa nakutia nyege tena halafu ndio nakutomba, shart nimoja tu, uwe nakisimi kirefu, karibu, 0768 975085.

      Like

  1. iringa mbeya tunduma tukuyu dodoma dar kwa mwanamke anayejiheshimu na nanatka mtu wa pembeni wa kumpa raha anazopungukiwa. aina zote utapata.

    Like

  2. FIKIRIENI KUFUNDISHANA MEMA SIO MABAYA NDUGUZANGUNI. HII DUNIA TUNAPITA TUSIJIONE TUMEFIKA HAPA HAPA TULIPO NI STENDI MUDA WOWOTE GALI LITAKUJA KUTUCHUKUA KUELEKEA KABULI.KWA HIYO HUU MUDA TULIOPEWA MCHACHE TUUTUMIE KUFANYA MEMA ISHAALAAH.

    Liked by 1 person

  3. Natafuta jimama au mke wa mtu mwenye hamu ya kutombwa kinembe na kusuguliwa kuma pande zote, akipenda nimkune na mkundu nitafanya hivo. Nipo mbezi beach anicheki 0625653848
    Ninajua mambo mengi kwenye mapenzi, najua kunyonya kuma, kinembe, mkundu na chuchu , najua kutomasa chuchu na kufikicha kinembe, najua kuichezea kuma kwa vidole pia, najua kuutekenya mkundu kwa ulimi au vidole, ninajua vitu kibao kueleza hapa utaona kama najisifia, jimama, mwanamke. Mtoto wa kike au mjane ambaye ungependa tukae sehem tulivu tuingiliane kimili na nikusisimue viungo ujihisi kama binti tena nicheki 0625653848 hata ukinipa mkundu sitoukataa nitaunyonya mpaka unijambie mdomoni

    Like

  4. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms

    Like

  5. Msichana au mdada yoyote aliyeserius kama anahitaji kutombwa au kufirwa naomba nitafute kwenye namba hii 0714595394 kama upo Dar

    Like

  6. Jibril says:
    March 26, 2017 at 1:02 pm
    mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  7. Hey Mwanamke wa aina yeyote anicheck for chatting na mapenzi 0652 034145 whatsapp for pics or normal text.

    Like

  8. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious……..

    Like

  9. Natafuta mwanamke mwenye mapenz ya kwer na yakudum awe dar hata akiwa na family nitamuhudumia kama mke ila atambue mi mfilaji 0654641414

    Like

  10. Like

    REPLY
    waachane wanawake waje kwangu says:
    May 28, 2017 at 9:37 pm
    Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Msuniangushe njoon mjione raha ya hvyo vitu hpo juu

    Like

  11. Natafta top mtumzima kuanzia miaka 45.nakuendelea awe tayar knioa naknihudumia mim na miaka 23 awe mkoa wowote

    Like

  12. Jamn sikukuu hyo madada n ama jimama msikaew kimya kihvyo jmn tufungue wote mwezi….mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama
    Njoen i niwafanyie usafi karbuni

    Like

  13. Kwa wanawake na majimama umri wowote ambao hawajawahi kutombwa na kunyonywa kuma vzri mpka akojoe mara nyingi awezavyo mm hapa nipo kwa ajili hyo pia nafira vzri na kunyonya mkundu vzri mkundu wa motomoto pia vigezo vyangu nina mboo kubwa nene na refu,napenda sana umalaya wa chumbn nikiwa na mwanamke,pia kwa wasagaji nasaga,njoo ujione mkundu navyousaga ,mimi nipo dar es salama wasikiana na mm kwa whatp namba 0685335665 au namba za kawaida 0743783408/0624067585 wanawake wote mnakarbishwa, na kama umeolewa hyo ni usiri ninazingatia kwnye hilo kama umependa show unaweza ni tumia mara nyingi uwezavyo mm bado damu changa ya moto,pia nanunua vyote ivyo kwa anaeuza ,lkn kam ni kwa STAREHE too sawa pia maan ndoo napendelea sana kuliko kununua,chukua namba kama upo serious sio habari ya kuchart kwnywe msg plz usichukue ,usiwe na aibu unanifungukia too kuweni free wanawake kwangu:ONYO SITAKI MASHOGA WALA MWANAUME YOYOTE PLZ

    Like

  14. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutosha, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0628114861, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms tu.

    Like

  15. Mwanamkea anayeitwa SUZY wa njoro moshi uliyepanga kuonanan na m nikikuambia nipo kcmc ukiona msg hii naomba nitextmsg zako zimefutka bahati mbay alafu sija save number zko nimebakiwa na alhamic too

    Like

Comments are closed.