JE UNGEPENDA KUJUA NAMNA YA KUGUSA MAENEO YOTE NDANI YA MAUMBILE YA MWANAMKE UNAPOMTOMBA!?

1.kila mboo ikiwa imesimama/kudinda inaweza fanya kazi hiyo
labda kama unazungumzia kugusa ndani kabisa if not kwenye kizazi au hapo kwenye kizazi..kama ni hapo ni hivi..hapo ukiwa na mboo ndefu ni rahisi sana kugugusa ila pia sio lazima uwe na mboo ndefu ndio upaguse ila inategemea na mkao uliomuweka mwanamke..kuna mikao a.k.a mikunjo ya kutiana yaani ukipress mboo vizuri lazima uguse kizazi…mfano mbuzi kagoma afu demu asiwe na tako kubwa kwani coming from behind kama demu anatako kubwa lazima uwe na mboo ndefu kugusa kizazi..

au wee ukilala akiikalia kwa juu ni rahisi kugusa kuleee..pia ukimuweka chini mkunje na miguu yake aiweke kwenye mabega yako na wewe uwe kama umechuchumaa hapo unapata ile tunaita deep penetration yaani uboo unazama woote na kila kona utaigusa ukitaka hata kizazi hii hata kama una mboo ndogo au yeye anakuma kubwa lazima utagusa cha msingi hakikisa mboo inasimama barabara na inakuwa ngumu…yaani mada yako kwa lugha ya kitaalamu unataka kujua how to get deep penetration…kama sijakusoma ovyo..maana kwenye deep penetration automaticaly mtu unagusa kote kumani na ndani ya kuma..


2.Mwanamume pia anatakiwa kukatika ili uume wake ukune sehemu zote za bustani ya bibi yake. Jaribu kukuna kushoto, kulia, juu na chini ya uke kama vile mtu anayesafisha glasi/bilauri/kikombe kwa movement ya kuanzia juu kwenda chini ya kikombe kila upande. Pia fanya movement kama vile ya “kinyamkera” lakini kuanzia juu ya uke kwenda chini (kinyume cha kinyamkera cha upepo).

Jaribu kuchanganya moves za taratibu kama vile unaipapasa k*** kwa uume wako kila sehemu na moves za kutwanga kama vile mtu anayetwanga nafaka katika kinu. Badili staili. Mademu wengi wana sehemu zao nyeti (g spot) ambayo hukunwa vizuri wakati wa staili ya chuma mboga (doggy style); wengine huridhishwa zaidi wakati unapomweka chini ukaiinua miguu yake mpaka magoti yake yaguse mabega yake huku umemshika barabara mafundo (ankles) zake. Kama demu ni msafi 100% na hana maradhi mtayarishe kwa kumyonya k*** yake na kisimi chake. Fanya mapenzi na demu ambaye unampenda kwa dhati tu au mke wako ili uwe na focus zaidi kwa kuchanganya ngono na mapenzi ya dhati.

3.Naona wachangiaji wote wako sawa kwa kuangalia maoni ninayopewa na mke wangu mtarajiwa, kwa ukweli style 2 ni nzuri sana km unataka kumgusa ktk kila kona ya kima, iwe ndogo au kubwa, dogy style na ile mke kukalia mboo na kujipimia mwenyewe huwa ni hodari ktk kuifukua kuma sawasawa, lkn pia kunyonya kinembe ni muhimu huku kidole kikikupa sapoti, haya yote mimi huwa nayafanya halafu namnyonya hadi mkundu, nisikufiche mtu mchumba wangu huwa analia machozi hadi analoa uso mzima kelele kama kliniki, lkn yote labda kuwa nina mboo ndefu kama nchi 6 na kitu, na ukweli kabla sijawa nae wasichana wa 2 nilokuwa nao kwa wakati tofauti walikuwa wanaeleza sana kwa rafiki zao jinsi wanavyoinjoi!!

Ila sasa nimeamua kuoa na kuachana na ujinga wa aina yeyote, lkn kwa miaka 3 sasa sijawahi kutembea na mtu mwingine tofauti na muhumba wangu lkn, haniamini kabisa anasema wazi kwa jinci ninavojua kutomba na mboo ndefu ya kutosha akitambua kuwa ninamahusiano na mtu mwingine, ataniaua mimi, huyo mwanamke au yeye na hatanii yupo serious, hii yote ni sababu ninamtomba vizuri, kwani naweza kumtomba kwa masaa 4 kwa style nyingi na kumkojolea hata mara 4 kwa usiku 1, na ukweli nikiwa kazini ulimi wangu unaogelea ktk kuwa kisawasawa sina kinyaa na sehemu yoyote, ila sina uhuru sasa siruhisiwi hata kusalimia njiani au kakaa karibu na msichana hata ktk daladala, ila katika vyote ili umridhishe na umkune vizuri lazima muwe wasafi na wawazi ktk kutombana ndo mwanamke ataona raha ya kutombwa na mwanaume ataona raha ya kutomba

111 thoughts on “JE UNGEPENDA KUJUA NAMNA YA KUGUSA MAENEO YOTE NDANI YA MAUMBILE YA MWANAMKE UNAPOMTOMBA!?

  1. Jamani Uwo Ushoga Kufilana Wanaume Kwa Wanaume Kwa Ni Mungu Kawaumba Wanawake Wa Nini? Hivi Umekosa Wanawake Wote Wa Duniani Au Umekosa Malaya Wa Kufila Mpaka Umfuate Mwanaume Mwenzio Ushoga Na Hizo Dhambi Na Laana Mwenyezimungu Awalaani Wote Wanaofanya Kitu Hicho Jinsia Moja

    Like

  2. Natafuta mwanamke yeyote dodoma mwenye mkundu wamoto, natamani mwanamke anye kwenye uboo wangu. Natamani kuona mavi yakitoka mkunduni . Kama unataka kufirwa nichek 0625653848 nataka ujambe jambe tu

    Like

  3. naitwa msafiri pwemu natafuta msichana wa kuowa umli miaka ishilini na (25) kushuka chini kama uko tayali namb. 0788289045

    Like

  4. Mwanamke anaetaka kunyonywa kuma na mkundu anitafute nitamtomb nakumfira mpak haombe poo.no 0621058491 nipo dar karibu nikuperah za milele.

    Like

  5. mboo ndefu ya kawaida tamu ipo hapa najua kuitumia kama mwanamke upo MWANZA au SHINYANGA andika comment nikupe namba ,utaenjoy

    Like

  6. Nahtaji Mpenz Umri Mkubwa Angalau Miaka 30 Au Zaidi, awe msafi na mwenye kujiheshim, mkazi wa mwanza, shy au simiyu. 0743334916

    Like

  7. nyie wote ni makuma tu mnapenda kufirwa na kufiran mmeamsahau aliye waumba,kuma la mamaenu nyie humu ndani mnapigwa mamkojo wasenge nyie

    Like

  8. Natafuta jimama au mke wa mtu mwenye hamu ya kutombwa kinembe na kusuguliwa kuma pande zote, akipenda nimkune na mkundu nitafanya hivo. Nipo mbezi beach anicheki 0625653848
    Ninajua mambo mengi kwenye mapenzi, najua kunyonya kuma, kinembe, mkundu na chuchu , najua kutomasa chuchu na kufikicha kinembe, najua kuichezea kuma kwa vidole pia, najua kuutekenya mkundu kwa ulimi au vidole, ninajua vitu kibao kueleza hapa utaona kama najisifia, jimama, mwanamke. Mtoto wa kike au mjane ambaye ungependa tukae sehem tulivu tuingiliane kimili na nikusisimue viungo ujihisi kama binti tena nicheki 0625653848 hata ukinipa mkundu sitoukataa nitaunyonya mpaka unijambie mdomoni

    Like

  9. Jamani Namuogopa Mungu Kila Ninapoona Wanadamu Jins Walivyo Shupaza Shingozao Wakiukumbatia Dhambi Naomba Mungu Afanye Njia Hata Pasipo Nanjiaa Nahitaji Muke Wakumuoa Awe Nahofu Yamungu Nipo Mbeya, Phone No 0768293445 Ok Nawakaribisheni Ktk Famiry Yetu , Tumepewa Kuishi Mara Moja Tuuthamini Uhai Mungu Yupo Na Anaishi,

    Like

  10. Nna mboo ndefu,,nene ,,yenye misuli iliyokakamaa.,,urefu wa ich 6.5,,msichana au jimama lililokua tayar anchek kwa 0678602120 nakuja popote ulipo au kama unataka kuja kwang gheto lipo

    Like

  11. mina nambayangu ni 0768691703 mmama mwenye niaka kuanzia 39 ambae anajisikia kutombwa nakijana anitafute mi namiaka 23 napenda watu wazima kwakua hawakubanii na atakavyo yeye kuhusu kumtombana nita mfanyia nipo dar. atakae kua tayali anitafute nitombe vizuri napenda niione kuma maana naham sana sina hata mke hapa napoandika mboo imesimama

    Like

  12. Msichana anayehitaji huduma ya kutombwa,kufirwa,kunyonywa kuma na kupata raha hizo nitafute kwenye namba 0714595394 kama upo Dar ndio mzuka

    Like

  13. Shoga msiri hapa nnajiheshimu mwembamba kiasi an handsome miaka yangu 23 nahitaji basha anayejielewa msiri na awe anatoa pesa nipo dar namba zangu ni 0673617885

    Like

  14. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms

    Like

  15. wengi humu ndani wanamapenzi ya kuchati tu na sio ya usiriasi, kama haupo siriasi tafadhari usiguse no yangu, nipo tmk yombo vituka natafuta mtu wa kuninyonya mboo kisha nimfire ninamboo yenye urefu na ujazo wa kutosha no 0652261516 kama upo mbali samahani usichukue namba yangu geto lipo na kwa starehe tu.

    Like

  16. KAMA NYEGE UNA NYEGE UNAPENDA KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KUMA VIZUR MAZIWA NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYE KISHA NIKUTOMBE NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 YENYE MISULI MINGI NITAFUTE 0657132484 PIGA AU TUMA SMS NA MBOO NCHI 7 UNENE NCHI 2 KUBWANA INA MISULI NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA NITA KUTOOMBA KITOMBO AMBACHO UJAWAHI KUKIPATA NA NTAINYONYA SANA KUMA HIYO MPAKA ISEME BASI NATOMBA LIKA LOLOTE

    Like

  17. KAMA UNA NYEGE UNAPENDA KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KUMA VIZUR MAZIWA NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA URIDHIKE MWENYWE KISHA NIKUTOMBE NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 6 YENYE MISULI MINGI NITAFUTE 0624067585/0743783408 PIGA AU TUMA SMS WHATP NO.. 0685335665 NA MBOO NCHI 7 UNENE NCHI 2 KUBWANA INA MISULI NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA NITA KUTOOMBA KITOMBO AMBACHO UJAWAHI KUKIPATA NA NTAINYONYA SANA KUMA HIYO MPAKA ISEME BASI NATOMBA LIKA LOLOTE..KWA RAHA TOO. NIPO DAR.. MBEZI BEACH

    Like

  18. naitwa raimu ngul.natafuta mwanamke wa kutomba na kumfila.kwan sijawai kufila.napatikana nachingwea au liwale.hii ni kwawatu wa kusin lindi tu.no.0654141630

    Like

  19. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…

    Like

  20. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious………

    Like

    • Nyonyo mimi nipo dsm mbezi beach Upo pande zip nitafute kawaida namba zngu ni 0717923731/0743783408/0624067585 auvwhatp yangu ni 0685335665

      Like

  21. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious,,

    Like

  22. Nina hamu nasikia nyege sana napenda nipate mtu mzima mwenzangu msitaarabu na msiri mwenye heshima zake awe wa kudumu nipo dar,weka no nitakuandikia sms

    Like

  23. mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama
    Mtoa tope

    Like

  24. Natafuta mpenzi wa kudum hata mwenye family ila awe mwanamke na atambue mm mfilaji nitamuhudumia kama mke 0654641414

    Like

  25. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Msuniangushe njoon mjione raha ya hvyo vitu hpo juu

    Like

  26. naomba usichukue namba kwa ajili ya kunyegezana kwa msg raha utamu tukutane …Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa
    naomba usichukue namba kwa ajili ya kunyegezana kwa msg raha utamu tukutane …Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa

    Like

  27. Maijimama na madada wa dsm hampo jmn kwl kimya ivyo, nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta
    Krbuni jmni huhuhu

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s