981 thoughts on “COMMENT HAPA KAMA UNATAFUTA MPENZI WA KIKE AU WA KIUME PIA SHOGA AU BASHA..RUKSAAA”

  1. Top naptkana nna mboo nzuri kuridhisha mkundu wenye ham ya kufirwa kwa bottom mweny ham ya kufirwa kutekenywa mkundu anicheki 0765741815 napatkana Arusha. Natoa kifiro kitam

    Like

  2. Utamu utamu utamuuuuu Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo arusha mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana…. wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu… Nicheck 0655144434 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE Tu .. KWA STAREHE Tu. Karibuni sana. Um serious jamani…napenda sana majimama,,,
    Napatikana siku yyte umri wwte natomba jmn mm sijagui vigezo ninavyo vyote nimerudiiiiii jmn nyege kwa starehe tuu

    Like

  3. Naitwa Denis nipo arusha natafuta mwanamke wakufanya nae mapenzi sharti awe na miaka 18_ 23 tu. Na pia awe anapenda mapenzi. Nicheki kwa namba 0655144434 Kwa walio arusha jamani tuchekiane

    Like

  4. Ayah ayah asanteni sana sana sanaa Moshi wadada na majimama wa huku nime enjoy narudi kwtu dsm ayah KWA WADADA NA MAJIMAMA WA DSM AMBAO WANAUME ZAO HAWARIDHISHI BASI USIONE HAYA WALA AIBU MM NIPO KWA AJILI YENU WANAOPENDA KUTOMBWA NA MBOO NDEFU NA NENE VZRI MUDA,, KUFIRWA MKUNDU,,KUCHEZEWA KILA KIUNGO ,,KUNYONYWA KUMA NA MKUNDU BASI WASILIANA na mimi kupitia namba 0743783408 na WHATAPP yang ni 0685335665 tuyajenge ASANTENI KARBUNI NAISHI MBEZI BEACH JOGOO,,, KWA STAREHE TOO

    Like

  5. Naitwa Bill nipo mbeya natafuta mwanamke wakufanya nae mapenzi sharti awe na miaka 18_ 21 tu. Na pia awe anapenda mapenzi. Nicheki kwa namba 0759454293. Kwa walio mbeya tu.usipige tuma sms tu.

    Like

  6. Mwanamkea anayeitwa SUZY wa njoro moshi uliyepanga kuonanan na m nikikuambia nipo kcmc ukiona msg hii naomba nitextmsg zako zimefutka bahati mbay alafu sija save number zko nimebakiwa na alhamic too nitafute kwa namba 0743783408 plz plz ukimya sio kwamba nimekudngya lkn hali halosi ndoo hii fanya unitxt nipte namba yko

    Like

  7. Ayah sasa kijna wenu kutoka dsm hapa nipo MOSHI mpka ijumaa KWA WADADA ,MAJIMAMA WANAOPENDA MBOO KUBWA NINAYO KWAAJIKI YA KUFIRA KAMA UNAPENDA KUFIRWA,,KUTOMBWA,,KUNYONYWA MKUNDU NA KUMA,KUCHEZEWA NAKU NYONYA MKUNDU KWA UTAMU WA PIPI KIJITI BASI WASILIANA NA MM KUPITIA 0743783408 NA WHATP YANGU NI 0685335665 WAHI SASA KABLA SIJARUDI NYUMBANI DAR ES SALAAM

    Like

  8. Jamani nina nyege sana leo nipo dar mwanamke yeyote rika lolote anayetaka Kuandaliwa kwanza alafu kuchezewa matiti,kutombwa kifirwa,kunyonywa kuma na mkundu na kuzinyonya shahawa zako mwanamke ,nina mboo nene kubwa na refu basi kama umevutiwa nicheck namba yangu ya whatps ni 0685335665 pia namba za kawaida zangu ni 0743783408/0624067585/0717923731 kama mumeo apigi show vizuri, ukitaka mahusiano nicheck pia ,KWA STAREHE TOO, KWA WANAWAKE TOO PLEASE. NA WANAWAKE AMABO HAUPO SERIOUS NAOMBA USINICHECK PLEASE ,Sitaki mashoga please !

    Like

  9. NAHITAJ MWANAMKE WA KUMKOJOZA ,MWANAMKE ANAPENDA KUHESHIMIWA HISIA ZAKE NTAFTE NKUFIKISHE ,NA UTOE NYEGE ZOTE
    NIPO DAR 0715660981
    NB: WANAWAKE TU

    Like

  10. Utamu utamu utamuuuuu Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,
    Napatikana siku yyte umri wwte natomba jmn mm sijagui vigezo ninavyo vyote nimerudiiiiii jmn nyege kwa starehe too jmn wandada

    Like

  11. Kwa mwanamke na mme yeyote anaetamani kufirwa hadi ajisikie anitafute sharti uwe na matako makubwa yaliyokatika na kubinuka hata kwa wanaume uwe na matako mazuri garama zote zako nitakuhudumia utakavyo 0711232671

    Like

  12. Mwanamke yeyote aliyekata tamaa katika mapenzi na mahusiano hususani aliye Moro town, hii unaweza kuwa kutofika mwisho (Orgasm/Climax), Kutoka maji mengi ukeni, Kutoa harufu mbayaa wakati wa sex, kutoridhika wakati wa tendo na mwingine mengi tuwasiliane 0746369488

    Like

  13. Mboo imesimama mpaka inauma kwa wale was dsm nataka mwanamke was kumtomba hata akitaka kufirwa me nitamfira Nina mboo kubwa tamu Nene ndefu 6.5 Kama upo siriaz nicheki 0659456363

    Like

  14. Mamboz naishi tabata segerea nataka binti mdogo au bottom umri miaka 20 mpka 24. Nimpe vitu adimu kila kitu juu yangu nina mengi mazuri plz

    Like

  15. jamani wanawake too nafira,kunyonya kuma,mkundu wa moto moto ,natomba ukitaka mtungo vzri sana kwa majimama sana sana na mabonge wa rika lolote nitafute namba 0743783408 au whatp 0685335665 naposti mpka nachoka jmn nioneni huruma majiamam na wadada,usija;i hii comment ni ya muda gan ata kama ipite miaka na miaka nyie nitafuteni MIMI NIPO DAR kwa starehe too hakika hukojutia kunifahamu nitakupa show nzri mpka utatamani ningekutoa bikra mimi ,,mmezidi kuchart kwnye msg too vitendo zero ,kukutana ndoo inapendeza usiri unazingatiwa sana nina nyege balaa

    Like

  16. Hello natafuta Top mbaba wa makamo kuanzia miaka 35 anaejiweza kifedha, mm nina miaka 26 nipo Kimara ila napenda sana watu walionizidi umri na wanaojielewa, animiliki niwe kama mke wake…kama ww ni mbaba wa makamo please check me whatsapp only 0620558384

    Like

  17. Niko MOSHI natafuta mwanaume wakunitomba na kunifira Leo kwa hela awe mtu mzima umri kuanzia miaka 30. tuma Meseji 0763249164,,,, usipige

    Like

  18. Mbeya! kwa wanawake tu nafira mkundu na kutomba rika zote mboo ya kawaida kwa starehee kma haujawai kufirwa na unataman ntaitoa iyo bikra yko ya mkundu hauto juta kwa raha utakayo ipaya

    Like

  19. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,
    Napatikana siku yyte umri wwte natomba jmn mm sijagui vigezo ninavyo vyote,NA NUNUA MIKUNDU YA KIKE UWE JIMAMA Bei YYTE ILE NA KUMA PIA

    Like

  20. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutosha, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0628114861, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms

    Like

  21. jmn mm bottom nipo masasi kama ww top weka namba nikutafute maana ninahamu ya kuolewa bikira na Nina makalio mazuri snaa utapenda weka namba kama upo masasi top

    Like

  22. mm ni kijana mwenye muonekano mzur wa umbo adi rusa, natafuta bottom mwenye sifa zifatazo, uwe mwenye kujipenda na msafi, uwe na matako makubwa na malaini japo kidogo,pia uwe na sura ya mvuto kidogo pia uwe tayari kunyonya mboo. mm napenda kunyonya mkundu, chuchu, kiuno na matako, pia kwa anae taka kujifunza kufirwa nipo tayari kumfundisha kwani nina uzoefu wa kutosha kwenye mambo aya, geto ninalo na usalama uhuru upo wa kutosha mm nipo maeneo ya tmk na uwe tayar kuja kwangu umri wangu 29 na sichagui umri wala rangi ila tu wasumbufu siwaitaji nafanya kwa stahere tu 0628114861, tuma sms.

    Like

  23. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,
    ……….

    Like

    1. MTU………..ww ni kiboko nitafute basi mpnzi ulinitomba vzri na kunifira mpka sasa ivi mkundu wangu unawashawasha nakumbka ulivyokuwa unaninyonya kuma mpka nimekojoa mara tano mume wngu hakuwahi nikojoza ntafute plz jmn usiangalie mm ni mtumzima aje mm ntaka utamu wako too nakmbk ulivyokuw ukiyapiga mitako yangu mikubwa huku ukiyashika minyama ya tumbo lng daah ulinipa raha sana

      Like

  24. Natafuta basha mwenye mboo iliovishwa pete nene na ndefu sana kama ya punda . Kwa walioko dar geto na pesa ya kukupoza ipo. Au hata kwa wale ambao wamechanjia mboo zao kubwa nene mpaka madem wanamkimbia. Anichek 0674 484 443. Kama huna bolo la namna hiyo usiguse no sitaki usumbufu

    Like

  25. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana iliovishwa pete au kachanjia urefu kuanzia nch 9.5 au 10 iwe nene sana na pesa nitamlipa nicheck kwa 0674484443. Geto lipo na.kwa walio dar kama huna bolo la.namna iyo sitaki usumbufu usichukue no

    Like

  26. mm nikijana wamiaka 23 natafuta basha wakunifira kwa mara ya kwanza nipo kilimanjaro moshi nataka mwenye mboo saiz ya kati sitaki likubwa pia nina matako mazuri 0765924294 tuma text please uwe sirias geto lipo

    Like

  27. bottom wa arusha hapa🤗Napenda kunyonya mboo napenda kufirwa kwa siri na mtu awe na mboo kubwa kiasi pia awe msafi,napenda black tall guys kama una geto itakuwa poa zaidi coz ninapoishi naishi na roomnates na staki wajue njia zangu so pls hit me up on my whatsapp 0657415900😍

    Like

  28. hi…Mm kjn nipo dar MBEZI BEACH natoa huduma kwa
    wanamke wa rika lolote anayependa kuchezewa kila kiungo chake cha mwili vizri na kuandaliwa kabla ya kutombwa ,kunyonywa kuma na mkundu vzri kimubashara ,natomba vzri sana na napenda sana kufira mkundu wa kike hata kama uweje nina mboo nene inch 8 kasoro nafira kwa ujuzi sana kwa anaye anza mara ya kwnza na pia natoa bikra ya mkundu vzri hadi atapenda ,napenda sana majimama,Nakufwata popote ulipo ukitka kuja kunichukua sawa ,nicheck namba ya whtp yngu ni 0685335665 za kwaida ni 0743783408/0624067585/0717923731 …..SITAKI HELA YA MTU TUNAFANYA KWA STAREHE TOO.nimeposti sana wengi hawapo serious wanataka uwape utamu kwa msg too daah embu njooeni basi majimama na wadada KARIBUNI.tufnye yetu

    Like

  29. Mm kjn nipo dar MBEZI BEACH natoa huduma kwa
    wanamke wa rika lolote anayependa kuchezewa kila kiungo chake cha mwili vizri na kuandaliwa kabla ya kutombwa ,kunyonywa kuma na mkundu vzri kimubashara ,natomba vzri sana na napenda sana kufira mkundu wa kike hata kama uweje nina mboo nene inch 8 kasoro nafira kwa ujuzi sana kwa anaye anza mara ya kwnza na pia natoa bikra ya mkundu vzri hadi atapenda ,napenda sana majimama,Nakufwata popote ulipo ukitka kuja kunichukua sawa ,nicheck namba ya whtp yngu ni 0685335665 za kwaida ni 0743783408/0624067585/0717923731 …..SITAKI HELA YA MTU TUNAFANYA KWA STAREHE TOO.nimeposti sana wengi hawapo serious wanataka uwape utamu kwa msg too daah embu njooeni basi majimama na wadada KARIBUNI.tufnye yetu

    Like

  30. Dodoma natafuta mkundu wa mwanamke – nimfire mpaka chumba kinuke mavi. Nicheki whatsapp hapa 0621075550. Sitaki mashoga. Nina uboo mkubwa na sijafira mkundu miaka na miaka. Nina utamani sana mkundu. Mkundu mkubwa au mdogo wowote nitaufira . Usiwe malaya. Leta mkundu nikukojolee mkunduni

    Like

  31. Maijimama na madada wa dsm hampo jmn kwl kimya ivyo, nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta
    Maijimama na madada wa dsm hampo jmn kwl kimya ivyo, nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta
    ………..?..

    Like

  32. mambozenu marafki mm ali nko arusha miaka23 natafuta mwanamke kutoka arusha mia 18 mpaka 23 aliyekuwa tayali nitampa 25000 atoweraha 0752219703

    Like

  33. naomba usichukue namba kwa ajili ya kunyegezana kwa msg raha utamu tukutane …Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa

    Like

  34. Mm nibottom na miaka 23 natafta top mtu mzma kuanzia mia 45-70 awe tayar kunihudumia nakunipa chochote ninachotaka awe mkoa wowote wa tanzania na awe tayar kupma ukimwi uwe serous ctaki wasumbufu nicheck no 0626080325

    Like

  35. nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,

    Like

  36. naitwa denis wa arusha natafuta mwanamke mzuri wa kujenga nae awe…. awe anapatikana arusha … anitafute kwa namba 0655144434 awe serious tafadhali zingatia sitafuti mwanaume …

    Like

  37. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Msuniangushe njoon mjione raha ya hvyo vitu hpo juu……

    Like

  38. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Ur welcm girls only

    Like

  39. natafuta mwanamke anaeitaji Serengeti boy wa kumridhisha kitandani vizurii cha muhimu anipe tuu chakula cha kushiba vizurii then afurahie damu inayochemka vizurii na awe serious hii ni kwa wanawake wale wota ambao wanaume wao wanashindwa mambo vizuri namba ni 0782 38 9735 kama unataka kavu tupime ni muhimu tusije tukauana kwa maana bado natafuta maisha na umri wa miaka 21

    Like

  40. mambo vp mimi bottom ni njombe msiri sana sijionyeshi mt mzim top uliyeko Njombe makambako mafinga weka no. tuyajenge .

    Like

  41. Wanawake wa mjini mpo wapi mm nipo dar mim ni kjn wenu wa kazi,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  42. mimi ni top mwenye mboo tamu yeny size nzur, bottom yeyote mweny hamu ya kufirwa mpaka apagawe kwa kifiro kitamu na kumwagiwa shahawa za moto anitafute 0625822656 tuma meseji tu usipige

    Like

  43. mdada anaependa kufirwa kwa mda wowote mi nipo dar mboo ni nene najua kusugua vzr nichek kwa sms tuu jitambulisha kisha tuchat 682305804

    Like

  44. Sina mtu wakutka nae mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama
    Karibuni…

    Like

  45. Hii ni kwa wanaume too,serious kuna group la whatps la MASHOGA la usiri mkubwa sana,na usalama upo hakuna kuvujisha taarifa kama ww ni top au bottom kama upo dsm,mikoani basi ni fursa zaidi usihangaike namba ni 0685335665 kujiunga niamba ya kutuma hela ni 0743783408shilling elfu 5000 too, siitaji wasumbufu plz ,sijibu txt najibu kwa waliotuma hela ya kujiunga.asanten na karibun..

    Like

  46. Hii ni kwa wanaume too,serious kuna group la whatps la MASHOGA la usiri mkubwa sana,na usalama upo hakuna kuvujisha taarifa kama ww ni top au bottom kama upo dsm,mikoani basi ni fursa zaidi usihangaike namba ni 0685335665 kujiunga niamba ya kutuma hela ni 0743783408shilling elfu 5000 too, siitaji wasumbufu plz ,sijibu txt najibu kwa waliotuma hela ya kujiunga.asanten na karibun

    Like

    1. Huyu a naye omba hela kwa group la mashoga na mabasha mwisho wa siku mtakuta list ya namba zenu kwa kamanda…
      Wengi waongo na wengi wana vujisha taarifaa za vikundi.
      Huyu mwizi anatafuta pesa.
      We ukiwa kwenye Mitandao kama hii Jitambue kama Jeshi lamtu mmoja! Fanya yako na kwa mbinu zako!
      Kuweni makini mzushi huyu

      Like

  47. Kwa anaetaka kufirwa Nina mboo ndogo kwa wanao anza kufirwa nipo dar weka namba nikutafute wakwanza atakuwa wangu wa kudumu

    Like

  48. mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA

    Like

  49. Nipo dar natafuta basha mwenye mboo kubwa ilioshiba kupita maelezo nene na ndefu sana ilioshindikana.tuwe pamoja geto na pesa ukitaka nitakupoza ila uwe na mboo ya hatari kama huna usiguse no. Waliochanjia au kuvishwa pete wanapewa kipaumbele na ndio naowataka.
     0628051543

    Like

    1. Mwogopeni sana Huyu anayetaguta mboo kubwa za kumfira.
      Kwanza lazima a firwe kavu! Ndio a nachotaka!
      Pili siyo mzima Kiafya ukimtazama kwa macho yakawaida mzima ila anamaradhi mwambie mkapime au mgusie kupima ataruka vigingi.
      Cha kufanya ni kwenda na kinga zako na usikubaliani atumie zake kondom. Haki kisha una KY ya kutosha … huyo siyo mtu mwema!

      Like

  50. Sina mtu wakutka nae sikukuu izi mm nipo dar mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…

    Like

  51. Kama kuna wapenzi wa group sex na unatamani kufanya group sex nicheki. Tupo 4 men wawili na mademu wawili tunataka mtu mwengine na demu wake tufanye group sex . wDar umri kuanzia miaka 20 -35. Comment email yako tutakutfta

    Like

    1. KUNA TABIA YAKU CHUKUA VIDEO ZA NGONO DAR KUWENI MAKINI NA MIJITU HII INAYO TANGAZA NGONO ZA MITUNGO!
      MAGAZETI NA MTANDAONI MTAJIKUTA HAOOOOO!

      Like

  52. Kama kuna wapenzi wa group sex na unatamani kufanya group sex nicheki. Tupo 4 men wawili na mademu wawili tunataka mtu mwengine na demu wake tufanye group sex . Uwe Dar umri kuanzia miaka 20 -35. Comment email yako tutakutfta

    Like

  53. bottom hapa black, mwembamba top unayejiamini uwe na geto nipo dar kwa starehe sihitaji pesa bure kabisa usipige tuma sms aza na neno najua 0628039983 wahi mapema

    Like

  54. bottom hapa mkundu mkubwa mweusi unaovutia nataka kupigwa midole ya mkundu nilambwe na nifirwe hadi mavi nipo dar buree cha msingi gheto uwe nalo tupia no wahi mapema

    Like

  55. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious……..

    Like

    1. Mimi ni bottom na matako ya size ya kati mkundu unaobana kinoma..mweusi ..kwa mboo yako Ukisugua juu juu ya mkundu unamwaga haraka sana…
      Kama unageto na kama upo tayari kufira mvulana … nijuze

      Like

  56. Natafuta mwanamke wa kufanya nae mapenzi,nimnyonye kuma,mkundu chochote atakacho alimradi awe msafi tu nipo dar anicheck whatsapp or normal text sawa 0625499231

    Like

  57. natafuta mwanamke wa kumpa utam akiwa jimama powa sihitaji wazinguaji nataka alie serious mm nipo chuo hapa Mwanza St Augustine university nicheki WhatsApp 0692-002352 kwa alive MWANZA mwanamke

    Like

  58. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious…

    Like

  59. Nina ujauzito wa miez sita mwanaume amenizingua sins msaada natafuta jinsi ya kujilea natombwa kwa siri sana halafu ni mchana tu kila sifirwi kwa atakayeguswa kunisaidia anitafute kupitia,mrembomimi74@gmail.com

    Like

    1. Preg usijali upo maeneo gan? Nicheck, kwnye namba yangu ya watp ni 0685335665 na kawaida ni 0717923731/0743783408/0624067585

      Like

    2. Huyo mtoto usije kumdhulu Kisa unatafuta pesa!
      Kuna uwezekano mkubwa unataka kumuua! Huwezi fanya u nachotaka ni ukatili …!
      Kutengwa siyo sababu yako kujiamulia kufanya maamuzi hasi! Kipindi hiki unatakiwa kutafakari mazuri na kujipanga siyo kwa kutoka Gesti moja kwenda ingine! Kiafya siyo nzuri.
      Mwisho utapata u nachotaka ila huyo mtoto atakuwa hatarini!
      Huyo ulie mbeba tumbo ni ni malaika anayoona nakuyajua unayo ya fanya …jipange siyo kumkomoa mtoto!

      Like

  60. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious

    Like

  61. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu

    Like

  62. Shugamami nicheki 0653868306 Niko arusha pia mikoani nakuja umri wangu 27 nahitaji mama mwenye kujitambua vizuri nimpe mapenzi nicheki whatsapp au SMS

    Like

  63. Hello naitwa Sabrina natoa kuma 30 na mkundu 40 usiku kucha na punguzo lipo but nataka aliye serious sitaki usumbufu ukinitafuta hakikisha una uhakika napatikana kwa namba hii 0672344040 hata mkoani nakuja nitext kwa msg usipige jitambulishe then nitakuelewa karibun

    Like

  64. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO
    Nipo serious sana

    Like

  65. Natafuta mpenzi au Basha ..Awe umri usizidi 49 yrs …ajue mapenzi na matumizi ya kinga na afya kujali.
    Awe anamwili kiasi na awe anafuga ndefu. ..
    Mimi nipo Dar ni kijana bottm wa miaka thelathini mwisho … sio mrefu nipo wastani …mweusi..
    Mahusiano ya ku amini ana kama wajijua mapepe kaa mbali namie

    Kwa mawasiliano. .. Jitambulishe na useme Ulipata wapi email na inawezekana mahusiano?

    rafikipaz@yahoo.com

    Like

  66. sitaki visichana nivisumbufu havijitambuwi, sugamammy.aliye silious anitafte umli wangu 35 nitafte kupitiya Namba 0744426303 WhatsApp,

    Like

  67. Mimi ni bottom
    Natafuta Top au Bisexual wanaopenda kufanyiwa massage za mkundu na kuchezewa mboo mpaka wa mwage …ila Uwe muwazi na usiri juu…! Pia Uwe na Dido ..na geto hata mkiwa wawili sawa tu…
    Email yangu;

    ricesense@yahoo.ie

    Like

  68. Anaefirana awe mwanamke au gay anicheki hapa kwa msg 0625 486021 nipo Tanga Magambazi mi nimgeni huku akiwa mwanamke itakuwa vzuri zaidi nicheki ntakupigia tuyajenge

    Like

  69. Mm boy asili yang mwarab nna matako makubwa ya kiasi na ya kuvutia napenda sana kupata mwanamke anichezee mkundu wangu na anifire kw mboo bandia mm mwenyew nipo nayo hiyo mboo bandia (strapon dildo) sijawah kufirwa

    Like

  70. Nipo Handeni maeneo ya Magambazi mgodini ni mgeni maeneo haya kama kuna mwanamke maeneo hayo hadi Handeni anicheki kwa msg no 0625 486021 tuelewane pesa c ttzo natafuta kampani akitoa vyote itakuwa vizuri zaid

    Like

  71. Kwa mwanamke anayetaka kutombana mbeya, nina gheto langu. Nicheki kwa 0742593387 (txt tu)
    Kama unauza, nanunua pia. Usiwe mzinguaji
    *strictly mbeya

    Like

  72. mm nipo dar mimi ni HB… mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo watoto, bibi uwe na hela, sawa to ata ukitaka mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to
    .kwa starehe to basi

    Like

  73. KAMA UNA NYEGE UNAPENDA KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KUMA VIZUR MAZIWA .KUFIRA SANA VIZURI NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO UJAWAHI KUFANYIWA MPAKA URIDHIKE MWENYWE KISHA NIKUTOMBE NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 6 YENYE MISULI MINGI NAPENDA MA JIMAMA LAKIN UWE BIBI, MDOGO UMEACHWA NA MUME RIKA LOLOTE BASI NITAFUTE 0624067585/0743783408 PIGA AU TUMA SMS WHATP NO.. 0685335665 NINAJUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA NITA KUTOOMBA KITOMBO AMBACHO UJAWAHI KUKIPATA NA NTAINYONYA SANA KUMA HIYO MPAKA ISEME BASI NATOMBA LIKA LOLOTE..KWA RAHA TOO. NIPO DAR.. MBEZI BEACH

    Like

  74. Kuweni makini kwa matop kunadogo moja amepost ana miaka 17 Namba take no 0716699379 ucjaribu kukutananae huwa anakujaga na watu mkimaliza mambo yenu ukimsindiza tu watu wanakufuta wakikukamata cjui itakuwaje mm nilifanikiwa kukimbia

    Like

  75. Kunawatu toka 2012mpaka Leo wanapost wanatafuta mabasha tuseme hamjapata mpaka Leo kwann usitulie na mmoja ukiona hivyo wengi wapo kimaslahi zaidi lakini ukiwa kimapenzi zaidi utadumu na mmoja

    Like

  76. mimi nipo dar, nafanya kazi manzese naishi mbezi ya kimara, nataka kumake love na wavulana wenzangu, hata kama kwa group lisilo zidi watu 3 au 4, napenda sana huu mchezo, tangu nikiwa shuleni ila nitawezaje kumuingia mwanaume mwenzangu hapo ndipo ilipo kuwa shida, ila kupitia brog hiz zimeturahisishia kuziweka hadhalani hisia zetu, ingawa wapo baadhi yao wanataka kuuwaribu huu mchezo, kiukweli mimi niko serious ila kwa watu makini wanao jielewa na sio wahuni, au wale wako kwaajili ya pesa, hapana mimi nataka starehe na raha tu, kama uko dar na uko tayari mawasiliano hayo hapo juu.

    Like

  77. hey, nyege zimenipanda mpaka basi, nahitaji na mimi kujaribu huu mchezo, hasa natamani kufila hasikwambie mtu, ninanyege vibaya, ila natamani kucheza na mvulana mwembamba, kimo chochote, hasiwe mtu mzima nataka kijana mwenzangu, miaka 29 kushuka chini mwisho miaka 16 napenda sana jamani, nicheki kwa facebook acc. cometome/0623546044 or my imail alehaule@gmail.com, ni kwa starehe tu udanganyifu hapana na muhuni hapana.

    Like

  78. mm nipo dar ..mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo bibi sawa to ata ukitaka mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to

    Like

  79. KWA MADEM -kama unajiamini mrembo tutafute tutakuunga na bwana wa uhakika upate malipo bila kuzulumiwa namba 0658061055 nguvu zako malipo yako

    Like

  80. wengi humu ndani wanamapenzi ya kuchati tu na sio ya usiriasi, kama haupo siriasi tafadhari usiguse no yangu, nipo tmk yombo vituka natafuta mtu wa kuninyonya mboo kisha nimfire ninamboo yenye urefu na ujazo wa kutosha no 0652261516 kama upo mbali samahani usichukue namba yangu geto lipo na kwa starehe tu.

    Like

  81. natafuta bottom mwenye sura ya mvuto kidogo awe na matako laini na mkundu mtamu, awe tayari kuninyonya mboo. nami nita mnyonya mkundu, chuchu na matako pia uwe tayari kuja kwangu geto lipo na uhuru upo, uwe msafi na mwaminifu umri sichagui ila mm ninaniaka 30 na kisura ni hb. njoo tufanye kwa starehe na uwe wa kudumu kwangu, nina mboo ich 6 na nusu yenye ujazo wa kutosha na pia ninauzoefu wa kutosha kwenye swala la ufiraji pia kama kunaanae itaji kufundishwa jinsi ya kufirwa karibu no 0652 261516 ni sms au whatsap nipo dar maeneo ya temeke na kwa stahee tu.

    Like

  82. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji.

    Like

  83. Sijawai firwa pia ninahamu Sana haswa napoangalia anal sex na shikwa nanyege Sana hivyo naitaj basha msiri Sana aanze kunifira taratibu my no 0692425437 tafadhali kua mstaarabu unapo tuna text zako najiheshimu sana

    Like

  84. kwa waliopo karibu na tmk, mm ni top naitaji bottom wa kuninyonya mboo kisha nae nimnyonye mkundu na nimalizie na kumpachika bolo mkunduni nina uzoefu wa kutosha pia ni hb na ninajieshim, geto ninalo na uhuru upo wa kutosha sichagui saizi ya mkundu uwe mpana au mdogo ila nazingatia usafi,pia nawakaribisha wote wale wanao itaji kufundishwa kufirwa kwa mara ya kwanza, nafanya kwa starehe tu no. 0719110422, usumbufu sio mzuri tafadhar na tuma sms ukianzia na ww bottom. umri wangu 28,na ninaitaji mmoja tu wa kudumu nae karibu.

    Like

  85. habar mm n bottom nipo dar age yangu 24 cjionyeshi nipo kiume zaid naitaji top HB mwenye muonekano mzur anajielewa age kuanzia 27 -40 top uwe na room yako n kwa mapenz ya kudum mm cfanyi kwa shida wala kujiuza n hob yangu kwaiyo baitaj top muelewa na mzur wa sura kama mm top ukikubal comment yangu chukua namba usumbufu ctaki na pia cfaanyi kiholela wala kufosiwa 0715598579

    Like

  86. nipo tmk umri wangu ni 28 ni kijana ninae jiheshimu na pia ni hb, ninamboo iliyo nene na ulefu wa kutosha, pia geto ni nalo na uhuru upo wa kutosha tu, yeyote yule aliye tayari kunyonya mboo kisha nami nimnyonye mkundu na mwisho nimsukumie duu mkuduni aweke namba yake nami nitamtafuta, ila ni kwa starehe tu.

    Like

    1. Mi nipo tayari ila uwe msir na msafi nitumie mamba yako ili tuchat kwa SMS tupeane raha no 0763178918 ndio mamba yangu ili tuweze tuchat

      Like

  87. Nawaelewa wale wanawake wanaotamani kutoa tigo lakin wanaona aibu na wanaogopa kusema. weka namba zako hapo chini nikutafute nitatue marinda yako kwa ufundi wa hali ya juu. Niko dar Kigamboni na maeneo yake karibu.. Sitaki mashoga.

    Like

  88. sijawai kufirwa ivyo naitaji basha mwenye mboo ndogo pia awetayari kuninunulia c9 tecno nitampa mkundu mudawote pia akitaka kuniweka ndani pia poa 0627716842

    Like

  89. Naitwa Frank Thomas, am educated, pia najiheshimu Natafuta marafiki wa kike wa kuchat nao kwa number 0718 940299. Sibagui dini, kabila wala sura.

    Like

  90. mambo zenu naitaji top mwenye uboo mkubwa sana ndefu na iwe nene sana nitampa mkundu bure ni kwa starehe nicheki kwa namba hii 0718385753

    Like

    1. Bottom hapa nnayejiheshimu nna miaka 22 nipo dar mwembamba kiasi an handsome nnahitaji basha anayetoa pesa namba zangu ni 0673617885

      Wasumbufu stay away

      Like

  91. Mi michael.naishi vingunguti.nipo chuo kikuu.nina miaka 21 ..Natafuta msichana wa kutombana nae na kumfira..awe na umri wote tu ..mimi ni kijana mstaharabu na mtanashati..namba zangu ni 0719 831595 / 0788 773089.

    Like

  92. natafuta mwanamke wa kumfira na kumnyonya mkundu na kuma hadi akojoe mboo yangu ni ya kawaida inchi 6 nitamfira kwa mafuta ya KY hatosikia maumivu yoyote alietayari kuenjoy na mimi anitafute kwa namba hizi 0654082303 Dodoma

    Like

  93. natafuta top o basha arusha mwnye geto lake awe msiri mtamruusu anifire awe mstaarabu wauin sipendi awe na umri 28 kwenda juu

    Like

  94. NA HITAJI MTU WA KUNI FERA LAKN NA SITAKI WA SUMBUFU MAANA MIMI NI MKE WA MTU HALAFU ASIWE ANA PIGA SIMU USIKU NIP DAR NAMBA YANGU 0783826192.

    Like

  95. Naitwa J nipo DSM pande za temeke, napenda sana kufanya Romance na Men mwenzangu, yaan kunyonyana, nyeto n.k, kwa anaependa mambo hizo nichek kwa no. 0789450583, uwe na geto, pia uczd miaka 28, mm Nina miaka 26 mwembamba, usafi muhimu. Pia bottom mnakarbishwa

    Like

  96. Natafuta mwanamke anaependa na kutaka kuliwa (0) kwa siri,najua kupenda,najua na nayaweza Yale yote ambayo mwanamke anapenda kufanyiwa kitandani,ukiwa na Mimi nitakuandaa vizuri,raha mwanzo mwisho,Nina ujuzi wa hali ya juu wa kula (0) ,nitakufundisha taratibu hadi utazoea,hutasikia maumivu siku za mwanzo,utasikia raha sana,mwanamke anaehitaji raha hizi tuwasiliane,0657263295,ahsante.

    Like

  97. Hello . Kwa mwanamke anaetaka kufirwa anicheki nipo Dar getto lipo misosi full kujiachia.
    Pia nahitaji gay ambae anasifa kama za mwana mke ,awe mwembamba msafi 0774747445 nicheki whatsap any time.

    Like

  98. Hi mambo vip? Verstile hapa Niko na matako makubwa na laini nanyonya mboo kuma nitafute Niko bagamoyo nitafute tunyegeshane ninanyege hatari 0625593028

    Like

  99. Habari Naitwa YINHANG kutoka Zanzibar natafuta Mwana mke wa kunipa raha mauno feni. umri 18-24 Asiwe mnene sana namba yangu 0772783078 nipo hewan mda wote hata What’SAPP. natumia

    Like

  100. Mambo naitwa YINHANG naishi Zanzibar natafuta Mwana mke wa kutombana nae Umri 18-23 c chagu rangi ila sio mnene a.k.a bonge hapana namba yangu 0772783078 muda na wakati wote nipo online ILOVE YOU IF YOU LOVE ME

    Like

  101. Natafuta mwanamke smart mwenye kipato ,umri miaka 18-48 Mimi nina miaka 34,tuwe wapenzi na tubadilishane mengi kuhusu maisha.
    Mimi Ni mtaalamu Sana wa kutomba.
    Email :yohanakatama@yahoo.com nipo kahama.

    Like

  102. Naitwa papushka natafuta jimama au binti ambae anatombana na kufirana,sibagui ata gay ila awe anajitambua na msiri anajiheshimu 0672857252 whatsap

    Like

    1. hey guys my name adam i search VERSATILE or BOTTOM if you VERSATILE or BOTTOM call me 0625 482639 please you have your part to give me money to live dar es salaam please search me we do our sweet!!! #thanks 0625 482639

      Like

      1. hey guys my name adam i search VERSATILE or BOTTOM if you VERSATILE or BOTTOM call me 0625 482639 please you have your part to give me money to live dar es salaam please search me we do our sweet!!! #thanks 0625 482639

        Like

  103. Boy anaeweza kunyonya mboo vizur piga 0620312904 uwe mbeya hatq top welcom for romance na mastor usafi muhim chini ya miaka 26 geto lipo

    Like

  104. Mambo zenu natafuta Top wa maana wa kunitomba vizur am smart bottom mwenye tako kubwa nipo dar karibu wanaume tupeane raha no yang ni 0620791810

    Like

  105. nanunua mkundu wa kike wenye matako makubwa malain kwa walieko songea na wat wa karbu ukininogea unakuwa wangu nichek kwa namba 0625864991 napenda sana kufira

    Like

  106. natafta mkundu msaf wa mwanamke uliobebwa na matako makubwa malain kwa kufirwa kwa alieko songea nitext namb zangu n 0621064082 kwa pesa yyte na ukinvtia unakuwa wangu vgezo na mashart kuzngatiwa

    Like

  107. naitwa mariam au jina langu la uzazi naitwa mama feasali au mama rukia naishi magomeni usalama ila ni mke wa mtu nilikuwa na hitaji mwanaume wa kuni fira vinzuri ila asiwe msumbufu awe ana jielewa ila umri kwanzia miaka 25, nakuendelea namba zangu 0659991314 nipo DAR…………..

    Like

  108. natafta jimama wa hali yeyote anaependa kufilwa kunyonywa kuma mkundu anaependa kutombana masaa mengi mboo ipo nch 7 inatafta mmama ctaitaji pesa yako mapenz2 0782291110

    Like

  109. MAMBO VIPI MIMI NIPO ZENJI NATAFUTA BOTTOM DAR AWE NA SIFA ZIFUATAZO
    MKWELI
    ASIZIDI MIAKA 22
    AWE MWEUPE
    MWEMBAMBA
    MWAMINIFU
    AWE TAYARI KWA LONG RELATION
    BIKRA WATAPATA KIPAO MBELE

    Like

  110. Bottom hapa nnayejiheshimu nna miaka. 22 yrs najiheshimu smart mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anajitegemea kimaisha namba zangu ni 0673617885

    Like

  111. friend napenda sana marafiki wawe wa kiume au wakike lakini wa kiume shart wasiwe mashoga sitaki nicheki humu (Mstaarabu92@yahoo.com)

    uwe mstaarabu please.

    Like

    1. Bottom hapa nnayejiheshimu mwembamba kiasi an handsome nna miaka 22 nipo dar nahitaji basha anayejielewa na awe anatoa pesa namba zangu ni 0673617885

      Wasumbufu sitaki

      Like

  112. Jamaan naitaji mwanamke wa kutombana nae jpl wikieend awe wa lika yoyote awe dar nitamlipa kila bao elfu tano mkundu maelewano no 0657632691 nichek kuazia leo tuyapange

    Like

  113. dar nataka mwanamke wa kumfira sina pesa kama upo teari nicheki namba 0718580882 mwanamke staki bottom na awe kisista duu staki mijimama 18_24 umri

    Like

  114. naitwa samir nina umri wa miaka 22 nipo dar nna mboo ndefu nchi 6 natomba vizuri na kufila vizuri nna nyonya kuma ndani ya masaa 2 pamoja na mkundu mi ni mtaaram sana kwa yeyote atakae hitaji anitafute

    Like

  115. Kigamboni ni nahitaji kuanzia 30 miaka na kuendelea. Mm nina miaka 31 sitaki chini ya hapo. Weka no nikupigie. Nataka wa kunianza maana sijawahi hata mara moja. Naomba usome vizuri.

    Like

    1. Mboo ni ile ile hyo miaka 31 ni namba tu, cha msing kama unahitaji kweli mboo seriously just weka namba nikutwangie sasa hiv kama unassubiri wenye namba kuanzia 30’s poa

      Like

  116. Nipo kigamboni nataka top kuanzia miaka 30 nakuendelea anianze maana sijawahi hata mara moja. Uwe kigamboni uwe na mboo ya wastani usafi ni mehim sana. Weka no nikutafute fasta. Nina miaka 31.

    Like

    1. we uliopo kigamboni una miaka mingap?

      Mi pia nipo kigamboni ila nna 26. Weka basi namba au email uje geto kwangu nikufire maana niko peke yangu

      Like

  117. looking for a lady with the following features; fat, short, black or white, diploma holder, know more than seven style of sex, use this 0674951114

    Like

    1. Bottom hapa nnayejiheshimu mwembamba kiasi an handsome nna miaka 22 nipo dar nahitaji basha anayetoa pesa namba zangu ni 0673617885

      Like

    1. UNAUMRI GANI MIMI NI TOP NINA 51 LEO NIPO MBEYA NATAFUTA BOTTOM UMRI 21 NA KUENDELEA KAMA UKO TAYARI NITUMIE SMS 0715057773 TUMA SMS KWANZA KABLA YA KUPIGA

      Like

  118. Natafuta Mwanamke ambaye atakuwa Muwazi,mkweli na mwenye mvuto atakaye kuwa tayari kufanya Anal sex na Mimi. Nipo dar.
    ( hello I do seek for a lady for ANAL SEX beauty n sex won’t be a problem.I DO STAY AT DAR ES SALAAM UBUNGO if your Interested check me at 0673958185 for normal SMS. And +255768958185 WhatsApp Age won’t be a obstacle.

    Like

  119. Hi everyone!? I’m danny 29yrs I live in arusha aswell a gay
    bottom well educated,smart gentlemen also respectfull , I
    lookin for a descent man, who is serious and who is ready to
    have serious relationship with me. a man who cares and also
    open minded. White foreign man or black man above 30 to
    60’s I’m waiting for some good straight mans mails… thanks
    dannydonaldz88@gmail.com .

    Like

  120. Naitwa zungu natafuta mwanamke wa kumfira mwenye umri kati ya miaka 17mpaka 23 nataka kumfira na kuishi naye kama mke kama yupo namba za sim ni 0716275981 niko arusha

    Like

  121. natafuta wa kumfira niko dar maeneo ya kigamboni Kama ukotayari nicheki whatsp au msg zakawaida najibu my no 0653368106 umri wangu Miaka 20 ukiwa juu ya miaka 22 kaambali nami nakusubili unipe utamu wa mkundu nami nikupe utamu wa mboo hndsm boy nipo nakusubili

    Like

  122. sijawahi kufira lakini natamani sana ninamboo saiz ya kati inch 6.8 sio nene sana so nahitaji mwanamke wa kumbikiri mkundu awe na umri usiozidi miaka 23 mi nipo dar maeneo ya sinza nina geto langu kama uko tayari nichek kwa 0654082303

    Like

  123. Naanzisha Group la Mitungo !! Kama unapenda kutombwa au kufirwa mtungo nicheki whatsapp 0625653848 niku add au instagram kwa jina ( wapendamtungo)

    Like

    1. Gay bottom hapa nnajiheshimu nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi nna miaka 22 mwembamba kiasi an handsome nof zangu ni 0673617885

      Like

  124. Nipo Tanga Korogwe, nimejaaliwa shape na makalio ninayo si haba, nahitaji mwnaume wa kuwa nae huku kwa muda wote ntakaokuwepo huku, awe anajielewa na awe mwanamazoezi. Nitampa raha za mjini, massage pia nafanya. Mkundu upo safi na tight.0766755156.

    Like

  125. 0776 115410 naitwa nasser nahitaji demu anaye jielewa msafi cute mwembamba wastan awe na shape nzuri awe anajuwa kufirana vizuri sipendi usumbufu ktk mchezo huo na penda nile utamu bila ya shida nicheck whatAssap + 255776115410

    Like