653 thoughts on “TAFUTA MPENZI HAPA | BASHA AU TOP | SHOGA AU BOTTOM NA WASAGAJI.ANDIKA MAWASILIANO”

  1. naitwa isa nataka mtuwakumfira napenda kufira Niko monduli arusha sinunui mkunduu nafanya kwasitarehetu kama unakaa maeneohayo au karibu nahapo nitafute 0673832648

    Like

        1. Mambo naitwa Julia’s naitaj top mzur mwenye mwili Wa mazoez handsome .awe mzur kama mimi am natural beauty .nipo mbeya kimasoma kwasasa .no 0682567746

          Like

        1. MIMI TOP KAMA WEWE BOTTOM NITAFUTE TUPEANE UTAMU KWA SIRI SANA NAISHI DAR.UWE GETO LAKO UWE NA PESA YA KUNIPA 0625482639

          Like

    1. Naitwa julias ni btm nipo mbeya nimzur pia nataka top awe hand some pia asizid miaka37.awe mwanachuo kama mm kupitia namb 0623442910

      Like

    2. Nahitaji men wa kunifanyia masaji na kuninyonya mboo tuu kama unapenda andika neno masage tuma 0655038252

      Like

    3. Mambo naitwa Julia’s naitaj top mzur mwenye mwili Wa mazoez handsome .awe mzur kama mimi am natural beauty .nipo mbeya kimasoma kwasasa .no 0682567746

      Like

  2. vp naitwa Huseni niko arusha natafuta mdada awe mpenzi awena miaka 18 mpka 20 anitafute kupitia 0752219703

    Like

    1. Kama upo tyali kufilana zamu zamu au bottom nikufile kama nicheki uwe na geto lako uwe na pesa ya kunipa njoo tugeane utamu usiri unahitajika sana 0625482639 naishi Dar es salaam

      Like

  3. Natafta mwanaume ambeye nibikira wa mkundu asiwe na element za kishoga awe anajielewa na awe get kale geto lipo namb zang n 0788992221 ila awe mbeya

    Like

  4. Jaman natafta button awe msaf na awe sharo bar pia awe msir awe bikra wa mkundu ila awe mbeya antafte kwa namb 0788992221 awe msaf mkundun

    Like

  5. Nataka bottom mi ni Top nipo dar hb mtu wa mazoez nichek whstp 0717064639 ntkufata ulipo af utanilipa naulu napenda sana kufira

    Like

    1. Nataka Zam Zam,mwanza Shart Uwe Hb Na Uwe Unatumia Fb,my No”0759140755,age Yako Mwisho 22 Zingatia Vgezo,mwanza

      Like

    1. Kama upo tyali kufilana zamu zamu au bottom nikufile kama nicheki uwe na geto lako uwe na pesa ya kunipa njoo tugeane utamu usiri unahitajika sana 0625482639 naishi Dar es salaam

      Like

    1. Kama upo tyali kufilana zamu zamu au bottom nikufile kama nicheki uwe na geto lako uwe na pesa ya kunipa njoo tugeane utamu usiri unahitajika sana 0625482639 naishi Dar es salaam

      Like

  6. Natwa hamisi nataka m mama wa kuni2nza awe ana mtako makubwa nina miaka 22 nambazangu izo apo nichek xtaki mzinguaji 068499546

    Like

  7. Naitwa Juma nipo arusha natafuta mwanamke asizidi miaka 25, anajua mapenzi akipenda kufirwa sawa anifundishe awe arusha mawasiliano 0714 105652

    Like

  8. natafta boy wa kumfira mkundu na awe tayari kunyonya mboo kwa xna, nko taveta anitafte wasapp 0712257405

    Like

    1. Kama upo tyali kufilana zamu zamu au bottom nikufile kama nicheki uwe na geto lako uwe na pesa ya kunipa njoo tugeane utamu usiri unahitajika sana 0625482639 naishi Dar es salaam

      Like

  9. yeyote Mwenye hamu yakufilywa anichek sichagui mkundu napenda xana mikundu alie kua tayali 0655523887 nipo daar

    Like

  10. ifaka, mang’ula, kilombero, mikumi, kama kuna bottom au men anaependa kufirwa au kusuguliwa mkund anipe namba nimchek lkn awe anajihexhimu awe amekaza kiume zaid zingatia vigezo nipe namba.

    Like

  11. ifakara, mang’ula, kilombero mikumi, kama kuna bottom au men anaependa kufirwa au kusuguliwa mkundu anipe namba lkn awe anajiheshimu awe amekaza kiume zaidi zingatia vigezo nipe namba nikuchek.

    Like

    1. Kama upo tyali kufilana zamu zamu au bottom nikufile kama nicheki uwe na geto lako uwe na pesa ya kunipa njoo tugeane utamu usiri unahitajika sana 0625482639 naishi Dar es salaam

      Like

  12. Natafta mmama anaefira kwa mboo ya bandia mimi boy miaka 18 napenda kufirwa kwa mboo ya bandia na wamama ntafte uwe mmama 0659163998

    Like

  13. natafuta mchumba wa kuishi nae ambae hata m2 na anatakatkuishi na m2 umri miaka 17~20 tu anichek namb yangu 0655183939

    Like

  14. Jina Twalibu nipo dar buguruni naitaji mama wakutombana nae ata kumfila kama hatojali nicheki 0714489582

    Like

  15. Jina Twalibu nina miaka 23 niko dar buguruni naitaji m mama wakutombana. nae ata kumfila kamahatojali nicheki 0714489582

    Like

  16. Jina Twalibu nina 23 miaka niko dar buguruni natafuta jimama lakutombana nae atakumfila kama hatojali awe na matako makubwa kiasi 0714489582

    Like

  17. Naitwa Benjamini a.k.a mtu livu. toka MBEYA natafuta mchumba wakuishi nae maishani awe na umr kuanzia miaka 22 hadi 25 anitafute kupitia no:0753658622.

    Like

  18. Naitwa mayala C Lumala mkazi wa masumbwe geita,natafuta mdada kuchatinae kimapenzi awe na umri miaka 19-22 asiwe mwanafunzi awe mtu wa geita:0766368722:0785027094

    Like

  19. Natafuta handsome kazur kakufila awe msafi na msili pia awe na geto safii nipo mbeya town no 0745568920 fast

    Like

  20. mwanamke anaetaka kutombwa, kufirwa pamoja na kuchezewa kila mahal kwenye mwil wake, na kunyonywa kuma. anichek kupitia namb hizi 0692 789 719 au +255658620746. awe na uwezo wa kunitunza, me nipo morogoro town, nicheki kwa mawasiliano zaidi

    Like

  21. jamani arusha mm nikijana natamani sana kufirwa nasijawahi nataka kijana wa miaka 20 mm Nina miaka 19 nitafute nikupe mkundu bikra uwe na geto namba 0766650972 tuma sms

    Like

  22. Npo kibaha natafuta bottom msafi awe na umri wa miaka 18-25 meseji zote zitajibiwa mawasiliano namba 0754581321

    Like

      1. natafuta mkundu mnato naam yakufira atare nina ugwadu atare nipo dar sifa uwe namiaka 16.17.18.19.20.kama unamiaka iyo nitafute nikupe mbooo sipesho kwa bottom tu nitafute kwanamba:0674777970 nitext ukianza na neno nataka

        Like

  23. anaetaka kutombwa au kufilwa kwagaramazake nipo 0675405847 0678282680 aje naishi mbagala sms zinajibiwa

    Like

  24. Nataka bottom/ shoga pand za tmk’ davscorner na yombo nafira bure kwastareh tu’ no zang ni 0657589545 sms zinajibiwa

    Like

  25. Natafuta Mpenzi Awe Na Miaka 18 -20 Awe Umbo 8 Ya Ukweli Mzuli Na Awe Tayali Kutombwa Nitafute Kwa 0719 583800 Nitampenda Kweli

    Like

  26. kwa mwanamke yeyote anayetaka kutobwa au shoga yeyote anayetaka kufirwa anitafute kwenye no.0753388180

    Like

  27. Jaman humu ndan hakuna mtu anyetaka kujifunzia kufirwa Nina mboo ndogo nyembamba ya kujifunzia inch 6 ni nzuri kwa wanaojifunza
    Cha msingi uwe na getto tu na uwe karibu na magomen my no 0658959590

    Like

    1. mbona hukuweka namba mawasiliano yatafanyikaje kama ni BOTTOM wa kweli nitumie sms kwa 0757762256.ili nikupe mahala pa kukutana.leo nippo Dar.

      Like

  28. Saudio wa salasala mbezi beach.natafuta mpenzi wa kutombana na kufilananae.alietayari.akitaka kulipwa sawa2.mboo yangu ni ykawaida nchi sita na nusu.

    Like

  29. zamu ya wana mwanza xaxa kma kuna mtu anae tka mbolo ya uhakka inaptkana hpa kma upo mbar unan 2mia naur nakufata namb yng 0717444126

    Like

  30. NATAFUTA MWANUME WA KUNIFIRA KWA PESA 25 YAKE NAITWA ANNA NIKO DAR MAWASILIANO 0717096011 SMS ZOTE ZA ORDER ZITAJIBIWA. KWA WALIO SERIOUS TU

    Like

  31. mm emmanuel natafuta mtu wakumfira awe anajua kunyonya mboo na awe msafi 0652625824 Nichek Kupitia Hii Namba

    Like

  32. naitwa kibajaj:natafuta msichana wakufanya nae mapenz ajue kunyonya mboo napatikana magomeni tandika na g/mboto :nichek 0672480551

    Like

  33. kibj :natafut mschana umri 18 hd 20 awe magomeni au g/mboto malazi yap ajue kunyony mboo nichek 0672480551

    Like

  34. JAMAN MKUMBUKENI MWENYEZI MUNGU yani wanaume mnataka mapenzi kutoka kwawanaume wenzio dunia ime kwisha yani kama sodoma na gomola yanimm ningekuwa rais ninge wauwa mashoga wote au kuwapeleka jela wakalime

    Like

  35. naitwa juma age 18 nipo yombo buza dar es salaam natafuta manaume wa kunifila na kumnyonya mboo awe na pesa na mcirina ghetto

    Like

  36. Npo maeneo ya kimara nataka mwanamke 2 na taend had chooni had afurah mwenyewe nchek whatsapp kwa namb 0714596444

    Like

  37. Mboo yang nchi8 inawasha nna nyege naihtaj mschana mwenye matako makubwa anayependa kufirwa na mboo kubwa nchek whatsup through0655880013 kwa aliyeko Tabora tu…

    Like

  38. Mwanamke mzuri mwembabmba na msafi anayetaka kutombwa na kufilwa vizuri anicheki hasa pande za Iringa ntampa kipaumbele weka na dau lako

    Like

  39. Naitwa alfania nina age 22 natafta mwamke wa kimahaba yoyote kuazi 15 ad 60 ninauwezo wakufkisha mwanamke klelen nami ndio nakojoa nitakupa mapenzi yote unayotaka kukutomba kusagana kufirana nichek no 0657632691 naishi dar salam ilove

    Like

  40. Anae hitaji kufirana kwa zam zam weka namba yako uwe msiri na uwe na geto haya kazi kwako Ni kwa starehe yetu uwe serious magomeni

    Like

  41. Nipo dar gongo la mboto umri wangu miaka 26 natafuta jimama umri kuanzia miaka 37 na kuendelea sijagui dini wala rangi awe anajiweza kifedha! Namba yangu ni 0625562448

    Like

  42. natafuta WA kumfira npo dar miaka 20 kama upo dar nicheki rakini aczidi miaka22 kama upotayari nicheki whatsp no 0653368106

    Like

  43. mambo zenu humu,nipo SHINYANGA nstafuta bottom kwenye hela zake niwe MUME wake nitampa mapenzi ya kweli,uwe SHINYANGA tu

    Like

  44. for r those knows is bottom follow me,am at SHINYANGA,I’ll give you a tell love,but you must be with your own money to pay me after fucking you,its my ma hope that I’ll get more than one sudingly

    Like

  45. Hi everyone!? I’m danny 29yrs I live in arusha aswell a gay
    bottom well educated,smart gentlemen also respectfull , I
    lookin for a descent man, who is serious and who is ready to
    have serious relationship with me. a man who cares and also
    open minded. White foreign man or black man above 30 to
    60’s I’m waiting for some good straight mans mails… thanks
    dannydonaldz88@gmail.com .

    Like

  46. Hi everyone!? I’m danny 29yrs I live in arusha aswell a gay
    bottom well educated,smart gentlemen also respectfull , I
    lookin for a descent man, who is serious and who is ready to
    have serious relationship with me. a man who cares and also
    open minded. White foreign man or black man above 30 to
    60’s I’m waiting for some good straight mans mails… thanks
    dannydonaldz88@gmail.com . Niko arushaaaa.

    Like

  47. danny are you after money or,coz I wanna someone who make care to me,if your ready follow me,I know how to move in this place I am

    Like

  48. Natafuta mchumba kuanzia miaka 18_22, ambae atakua mke wangu sikuzote atabaki kua mlinzi na malaika wa moyo wangu nitafute kwa no 0744206609 niangalie pia kwenye faceebook kwa namba hiyo hiyo hata sms unaluhusiwa kutuma niko kigoma lakini hata uwe mkoa wowote kama umependa poa.

    Like

  49. Natafuta bottom mtu mzima umri kuanzia miaka 30 kwenda juu awe msiri na mstaarabu awe na geto kwa mahusiano ya kudumu tu uwe dar maeneo ya ubungo au kimara au mbezi mwisho..0673296991

    Like

  50. hi!naitwa michael niko mwanza natafuta jimama tuliwazane umri wowote cjali dini,rangi,kabila wala kipato aliye tayari anitafute kwa namba 0628281871

    Like

  51. Naitwa NEEMA niko dar nauza kuma na mkundu Kuma elf10 goli 2 Mkundu elf20 goli 2 kwa alie dar nakuja uliko ila na mkoani nakuja Nauli juu yako ila uwe msili na mstarabu 0785503503 Usipige hiyo namba

    Like

  52. come on me,I wanna someone who know to handle penis when directed into his ass,so if you know your are gay follow me am at shinyanga

    Like

  53. natafuta kuma ya kuitomba na mpenzi ma kudumu kwakuwa mimi bado mdogo inabidi nipate jimama ama mwanamke alienizid umri maan mimi namiaka kumi na nane 2

    Like

  54. Natafuta jimama la kulitomba au kufilana naishi mbezi dar es salaam na ata kama sio mkubwa sana usikwame kunitafuta ata ukiwa mkubwa kwangu inatosha maana mimi na miaka 17 2 namb zang ili 2tafutane ni:0719041058

    Like

  55. mm nahis hawa wana mapungufu. kwann dem.awe na tabia za kuuza kuma. au men. auze mkundu. wakae wakijua.mungu yupo. na mwisho. wa kila jambo upo. tuogope hukumu.ya mungu.

    Like

  56. ninatafuta bottom mwenye hela zake,Nile nae bats,no Kwa mahusiano ya kudumu itakuwa vizuri ikinipa na kakazi ka kufanya ili niwe karibu nae,

    Like

  57. Jamani mujuwe kuwa kunaLWA mana mnasahau kuwa kuna moto sawa arikuwe pohawanaadamu rakinisikwahivyo mnavyo fanya juwen munguyu po japoam muonieeeee?

    Like

  58. kwa mwenye uwezo wa kufika kigamboni, plz weka namba nina mboo ya wastani. weka namba nije nikusugue kitumbua chako hadi kilowane chapachapa

    Like

  59. Virgn gay…. someone to teach me…… if is u u must have ur ghetto and 071745513_ ending number is when u put comment down.

    Like

  60. Boy anaeweza kunyonya mboo vizur piga 0620312904 uwe mbeya hata top welcom for romance na mastor usafi muhim chini ya miaka 26 geto lipo

    Like

  61. Natafuta mwanamke anaefirwa au bottom ambae amekaza kiume naomba asiwe tegemezi iwe kistarehe umri 26-50 na awe msafi natafuta wa kudumu nae namba 0713588908

    Like

  62. Naitwa J nipo dar pande za temeke, napenda sana kufanya Romance na men mwenzangu, yaan kunyonyana, nyeto n.k, uwe na gheto uczd miaka 28, uwe mwembamba, mm nna miaka 26, nichek 0789450583, bottom pia mnakaribishwa.

    Like

  63. Natafuta wa kufirana kwa zamu,Niko masasi Ila ajiheshimu, miaka kuanzia 35 kuja chini,ila NI starehe tu sio kwa pesa!

    Like

  64. hello am a bottom . am lookin for a descent guy who is a top for a strong relation ikibidi we be together. trust and togetherness is wat i think a relation is. mm niko dar and if yu want to contact me chek me on 0719562553. nb serious guys only. am 24 of age and najielewa

    Like

  65. Onyo kwa wanaotumia mtandao huu kubadili matumizi halali ya mwili na kumfedhehesha Muumba wao aliyewaumba kwa sura yake Mwanzo !;26 -28 , Muumba ameisha weka malaika tayari kuwahadhibu
    , tubuni maana mliyatenda pasipo kujua kwa kufaata desturi za manefiri wale waliosababisha sodoma na Gomola waka wa Nuhu, Tubuni kabisa la sivyo moto unashuku kuchoma hiyo Mikundu iliyobadilka matumizi na mboo zilizobadili matumizi, Mikundu itaanza kutobokatoboka na kuoza na mboo pia

    Like

  66. Nawaelewa wale wanawake wanaotamani kutoa tigo lakin wanaona aibu na wanaogopa kusema. weka namba zako hapo chini nikutafute nitatue marinda yako kwa ufundi wa hali ya juu. Niko dar Kigamboni na maeneo yake karibu.. Sitaki mashoga.

    Like

  67. Natafuta bottom alieko arusha au Moshi …awe bikira chini ya miaka 20…nitafute kwa 0713503455….kwa starehe tu

    Like

  68. Hellow naitwa david naitaji top alie teyari kuingia kwenye mahusiano ya kudumu nipo dar es salaam nicheki 0624966002 whatsapp. Mimi ni bottom 23.

    Like

  69. kwa waliopo karibu na tmk, mm ni top naitaji bottom wa kuninyonya mboo kisha nae nimnyonye mkundu na nimalizie na kumpachika bolo mkunduni nina uzoefu wa kutosha pia ni hb na ninajieshim, geto ninalo na uhuru upo wa kutosha sichagui saizi ya mkundu uwe mpana au mdogo ila nazingatia usafi,pia nawakaribisha wote wale wanao itaji kufundishwa kufirwa kwa mara ya kwanza, nafanya kwa starehe tu no. 0719110422, usumbufu sio mzuri tafadhar na tuma sms ukianzia na ww bottom. umri wangu 28,na ninaitaji mmoja tu wa kudumu nae karibu.

    Like

  70. Jamani mabottom mko wapi mimi top natafuta bottom mmoja wa kudumu nae ambae anajitegemea mwenye shughuli zake asiwe tegemezi kwani tutafanya kwa starehe tu.Kwa walio Dar tu.Piga 0719872198

    Like

  71. Nichek 0689036405 nikupe mkundu kama hujiamini usipige namba hii uwe msafi pia hujionyeshi kama unafila maana mimi sijionyeshi kama nafilwa uwe na geto uwe dar

    Like

  72. Habari? Naitwa William Natafuta Top Mwenye Mboo Nyembamba nifire Taaratijau Hadi Mkundu Utanuke na Kuzoea Mboo Umri Wangu ,miaka 31 Ni sms Kwa 0627092241

    Like

  73. Mwenye Uboo Mwembaa Nicheck Nikupe Mkundu Ucku Huu Unifire Kwa Starehe 0627092241 Anifire Taaratibu Hadi Wote Tumwage kwa Utamu

    Like

  74. nataka shuga mammy anaehitaj kukunwa vizur kuma na mkundu uliopo tanga weka namba nikutafute.OFA kwa mashoga atakaeweka namba wa kwanza nitamfira bure shart uwe TANGA tu weka namba nikuchek leo hii

    Like

  75. HABARI? Natafuta Mtu Mwenye mboo nyembamba Anifire Taaratibu Hadi Mkundu Wangu Upanuke Na kuwa na Uwezo Wa Kupoke Mboo Yoyote Nipo Dar Sms 0627092241 Napenda Mtu Msiri na Mstarabu Umri Wangu miaka 30

    Like

  76. NINA UMBO ZURII CHUCHU KWA MBALII MATAKO MAKUBWA MSAFI PIA MTANASHATII NIPO ARUSHA MJINII SINA MUME NATAFUTA MWANAUME MWENYE KUJIELEWA MSIRI NA MWENYE KUJITAMBUA NIWE WAKE WA KUDUMU PIA SIO CHINI YA MIAKA 35 0763753175 NIPIGIEE UKIWA TAYARII

    Like

  77. Nahitaji bottom bikra ambae ndio anataka kuzibuliwa. Awe na geto, awe Bukoba au Dar. Awe msafi na awe na uwezo kiasi nikikwama tupigane tafu kisela. Nataka wa kudumu nae awe rafiki, na mpenz wangu. Niwe na namira na kumkojoza na awe ananinyonya mboo yangu. Nicheki fb kwa jina “Mboo Tamu Njoo Nikukojoze” uwe bikra na mzima kiafya tafadhali! Nitakuzibua taratibu na utafurahia mkundu wako

    Like

  78. Jamani msichana au mama mtu mzima anayetaka kutombwa au kufirwa kwa starehe tu kama huko Dar nicheki kwenye namba 0714595394

    Like

  79. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms

    Like

  80. Natafuta mwanaume mwenye mboo kubwa ilivishwa pete nene na refu anaekimbiwa na watu kisa bolo lake kubwa anichek 0674484443. Geto na pesa ya kukupoza ipo sitaki wasumbufu kama huna bolo kama ilo usiguse no

    Like

  81. natafuta bottom mwenye sura ya mvuto kidogo awe na matako laini na mkundu mtamu, awe tayari kuninyonya mboo. nami nita mnyonya mkundu, chuchu na matako pia uwe tayari kuja kwangu geto lipo na uhuru upo, uwe msafi na mwaminifu umri sichagui ila mm ninaniaka 30 na kisura ni hb. njoo tufanye kwa starehe na uwe wa kudumu kwangu, nina mboo ich 6 na nusu yenye ujazo wa kutosha na pia ninauzoefu wa kutosha kwenye swala la ufiraji pia kama kunaanae itaji kufundishwa jinsi ya kufirwa karibu no 0652 261516 ni sms au whatsap nipo dar maeneo ya temeke na kwa stahee tu.

    Like

  82. mkundu mkubwa mweusi bottom hapa nataka basha wa kunilamba mkundu na kunifila mpaka mavi weka no zako nipo dar

    Like

  83. Kwa madem warembo – kama unajiamini mrembo tutafute tutakuunga na bwana wa uhakika upate malipo bila kuzulumiwa namba 0658061055

    Like

  84. Msichana au mama mtu mzima alioko dar na anahitaji kutombwa na kufirwa please nicheki kwenye namba 0714595394 kama serious

    Like

  85. kessy from moshi nataka dem wa kutombana naye ama bottom kama upo njoo inbox ama weka namba ama email ntakucheki geto lipo usiwaze

    Like

  86. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana nene na ndefu kuanzia nch 9.5 na kwendelea juu. Mi nipo dar geto na pesa ya kukupoza ipo ila ni kwa wale wenye mboo za hatari waliochanjia au kuvishwa pete hospital au wale wanaokosa madem au wakuwafira kwa ajili ya mboo zao kua kubwa mim nawaitaji. Nichek 0674484443. Kama huna mboo ya namna hiyo usichukue no sitaki usumbufu

    Like

  87. naitwa halidi natafuta mwanaume mzuri mweupe msafi ili anifile ae mwembamba wa kati na awe na miaka 17-15 kushuka chini ili nimlee no 0629701905 kama unasifa hizo usichukue piga tuma sms zitajibiwa!

    Like

    1. 0655038252 top mstaarabu mpole kama unalo geto nipigie nije nikupe bolo talatibu hutoumia kwa starehe tu kama unataka pesa usiguse namba hii

      Like

  88. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana nene na ndefu kuanzia nch 9.5 na kwendelea juu. Mi nipo dar geto na pesa ya kukupoza ipo ila ni kwa wale wenye mboo za hatari waliochanjia au kuvishwa pete hospital au wale wanaokosa madem au wakuwafira kwa ajili ya mboo zao kua kubwa mim nawaitaji. Nichek 0674484443. Kama huna mboo ya namna hiyo usichukue no sitaki usumbufu

    Like

    1. Top mstaarabu kama una geto nipigie nakuja fasta nikupe bolo langu refu kama unataka kulipwa usiguse namba hii 0655038252

      Like

  89. Nahitaji kampani nipo Handeni Magambazi mgodini mwanamke yyte anitafute hapa 0626486021kwa msg nitampigia tuelewane Mi nimgeni pande hz

    Like

  90. Kumkum mm ni botom nisie jionessha age 28 natafuta top anaye jieshim niko dar sitaki maringo kwa starwhe awe na uboo mkubwa na awe anajua kuchezeana anicheko0657066394

    Like

  91. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana nene na ndefu kuanzia nch 9.5 na kwendelea juu. Mi nipo dar geto na pesa ya kukupoza ipo ila ni kwa wale wenye mboo za hatari waliochanjia au kuvishwa pete hospital au wale wanaokosa madem au wakuwafira kwa ajili ya mboo zao kua kubwa mim nawaitaji. Nichek 0674484443. Kama huna mboo ya namna hiyo usichukue no sitaki usumbufu

    Like

  92. SNAPCHAT 👉🏾 BongoBadBoy
    *
    Na post video zangu za uchi, za kufirana na za nyeto KILA SIKU, umataka kuziona ?
    NI Follow: @BongoBadBoy

    Like

    1. Nipo dar natafuta bottom anaependa kufanya kwa starehe tuu na sio malipo awe na geto mi mpole mstaarabu fasta nipigie nitakuja 0655038252

      Like

  93. Nataka jimama MTU mzma mm umri wangu 27 years niko arusha ni mwanaume nicheki 0653868306 WhatsApp au sms pia mwanamke umri yeyote ila unizidi umri au sawa poa tu

    Like

  94. Nina
    mboo
    ich 6
    ni
    nyembamba
    kwa
    wale
    wanao
    anza
    itawafaa
    sana
    kabla
    ya
    kukufira
    ni
    takunyonya
    mkundu
    hadi
    ulegee
    hata
    wanawake
    wa
    naopenda
    kufirwa
    ndio
    na
    wapenda
    sana
    acha
    namba
    nitakutafuta
    uje
    uukalie
    uboo nipo dar
    mtaa
    wa
    kunduchi

    Like

  95. NINA
    MBOO
    ICHI
    6
    NYE
    MBAMBA
    KWA
    ANAE
    ANZA
    ITAMFAA
    SANA
    NAJUA
    KUUNYONYA
    MKUNDU
    VIZURI
    NINA
    MIAKA
    25
    NIPO
    DAR
    DEM
    AU
    SHOGA
    NINAYE
    MTAKA
    AWE
    NA
    MIAKA
    18
    hadi
    25
    geto
    lipo
    kama
    upo
    tayari
    acha
    namba
    nita
    kutafuta
    ukiwa
    mweupe
    mwembamba
    utapewa
    kipao
    mbele
    napenda
    sana
    wanawake
    wanaofirwa
    kwa
    mashoga
    uwe
    umekaza
    kiume
    kwa
    anaye
    anza
    atapewa
    kipao
    mbele
    nitaku
    faya
    wakudum

    Like

    1. natafuta bottom awe na geto mimi nipo dar nitamfira kwa starehe tu kama unataka hela usiguse namba hii 0655038252

      Like

  96. NINA
    MBOO
    ICHI
    6
    NYE
    MBAMBA
    KWA
    ANAE
    ANZA
    ITAMFAA
    SANA
    NAJUA
    KUUNYONYA
    MKUNDU
    VIZURI
    NINA
    MIAKA
    25
    NIPO
    DAR
    DEM
    AU
    SHOGA
    NINAYE
    MTAKA
    AWE
    NA
    MIAKA
    18
    hadi
    25
    geto
    lipo
    kama
    upo
    tayari
    acha
    namba
    nita
    kutafuta
    ukiwa
    mweupe
    mwembamba
    utapewa
    kipao
    mbele
    napenda
    sana
    wanawake
    wanaofirwa
    kwa
    mashoga
    uwe
    umekaza
    kiume
    kwa
    anaye
    anza
    atapewa
    kipao
    mbele
    nitaku
    faya
    wakudum

    Like

  97. mm nipo dar mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu wa mswaki….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..ni kwa wanawake too plz .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…

    Like

  98. Mariam
    nicheki
    kwa
    sms
    tuchat
    namba
    yangu
    sifuri
    saba
    sita
    saba
    moja
    sita
    nne
    sifuri
    sifuri
    tatu
    umeielewa
    mariam
    soma
    vizuri
    utaipata
    namba
    kwenye
    maneno

    Like

  99. Mm npo DSM MBEZI BEACH nina umri wa miaka 22 yrs kwa mwanamke yyte yule rika llote wa aina yoyote anayependa kunyonywa mkundu ,kufirwa vizuri sana na kutombana,naroa bikra ya mkundu kwa ustaahaa basi anichck kwa kawaida namba zangu ni 0743783408/0717923731/0624065785 kwa wHatps ni 0685335665 sichagui mwanamke yoyote yule ,ghetto lipo napend sana mwanamke anayependa sana kufirwa.kipaumbele kwa ambao hawajawahi kabisa

    Like

  100. Basha yoyote aliyepo Dar anaekimbiwa kisa mboo yake kubwa mboo ya hatari kubwa nene na refu sana kuanzia nch 9 kwenda juu anichek 0674484443 uwe umevishwa pete au umechanjia itakua poa zaid geto lipo na pesa ya kukutoa ipo nataka alie serious. kama huna mboo ya namna iyo usinisumbue. au kama kuna mtu anamjua basha mwenye mboo iliovishwa pete aniunganishe

    Like

  101. OFA OFA OFA
    mimi kijna naishi DAR MBEZI BEACH umri 22 yrs to pesa hipo nina dau la hela la shilling laki tatu na nusu ninataka nitombe na kufira familia nzima yenye mama ,na wattoo wake wa kike kama kunafamilia au jimama lipo serious nifanye ivi kwa familia yake anitafute kwa whatps namba ni 0685335665 na unitumie picha zenu niwaone na kawaida upige usitume txt sijibu pigaa kwa namba hizi 0717923731/0743783408/0624067585 text anza na kujitambulishaa za kawaida cjibu kawaida.naombeni ushirikiano wenu nipo serious sitaki wasumbufu plz nitakuchulia hatua sina msaada mm mwenywe nitafanya vyote……NATUMIA PESA

    Like

  102. naitwa amos, mwanaume, nna miaka 35 nipo moshi.nataffuta mwanamke mtu mzima kuanzia miaka 40 kwa ajili ya mahusiano ya kimapenzi awe anajitegemea,muelewa na msiri..sichagui dini au kabila..aliye serious anitumie msg kwenye 0719433423

    Like

  103. Badoo natafuta jimama au mwanamke yoyote wa rika lolote wa kumtomba,kumfira,kumchezea sehemu yoyote ile atakayo,kunyonya kuma na mkundu wa motomoto,kama umeachwa na bwana,akuridhishi,basi njoo ujipatie mboo inchi 8 ndefu nene kazi yangu ni kukutomba too napenda sana majimama mm nipo dsm sitaki hela ya mwanamke yoyote ni kwa STAREHE TOO nicheck whatp no 0685335665 namba za kawaida ni 0717923731/0743783408/0624067585

    Like

  104. Nahitaji mwanadada…. Msichana au mwanamke… Awe umri kuanzia miaka 18 mm namika 24 awe mpole… Mcheshi rangi wala dini sio kigezo…. Awe muelewa na kama unataka kufikishwa kileleni zaidi ya Mara 4 nipo na naweza!! Kama uko moshi au arusha itakuwa nzuri ukinitafuta….. 658636988

    Like

  105. Badoo natafuta jimama au mwanamke yoyote wa rika lolote wa kumtomba,kumfira,kumchezea sehemu yoyote ile atakayo,kunyonya kuma na mkundu wa motomoto,kama umeachwa na bwana,akuridhishi,basi njoo ujipatie mboo inchi 8 ndefu nene kazi yangu ni kukutomba too napenda sana majimama mm nipo dsm sitaki hela ya mwanamke yoyote ni kwa STAREHE TOO nicheck whatp no 0685335665 namba za kawaida ni 0717923731/0743783408/0624067585…

    Like

  106. Top apa umri 39 natafuta bottom kuanzia miaka 27 na kuendelea naomba bottom ambae anajitegemea na awe mwelewa sihitaji muhuni na nataka wa kudumu na tutafanya kwa starehe .Weka namba nikucheki mm niko Dar

    Like

  107. Nahitaji mwanadada…. Msichana au mwanamke… Awe umri kuanzia miaka 18 mm namika 24 awe mpole… Mcheshi rangi wala dini sio kigezo…. Awe muelewa na kama unataka kufikishwa kileleni zaidi ya Mara 4 nipo na naweza!! Kama uko moshi au arusha itakuwa nzuri ukinitafuta….. 658636988

    Like

  108. Nipo dar natafuta basha mwenye mboo kubwa ilioshiba kupita maelezo nene na ndefu sana ilioshindikana.tuwe pamoja geto na pesa ukitaka nitakupoza ila uwe na mboo ya hatari kama huna usiguse no. Waliochanjia au kuvishwa pete wanapewa kipaumbele na ndio naowataka.
     0628051543

    Like

  109. mambo vp mm ni kijana natamani kufirana zam kwa zam cjawahi ndio najifunza kama upo tayari chukua namba yangu geto lipo staki wazinguaje sms anza na neno senge nitakujibu fast 0621254839

    Like

  110. Natafuta basha mwenye mboo iliovishwa pete nene na ndefu sana kama ya punda . Kwa walioko dar geto na pesa ya kukupoza ipo. Au hata kwa wale ambao wamechanjia mboo zao kubwa nene mpaka madem wanamkimbia. Anichek 0674 484 443. Kama huna bolo la namna hiyo usiguse no sitaki usumbufu

    Like

  111. Nipo Dar Maeneo ya Mabibo, natamani sana kufirwa jamani, sijawahi kufirwa na nina hamu Sana kwa aliyepo maeneo ya mabibo mwenye geto lake au chumba chake kwao na uwe na umri kati ya miaka15-20 tu. Usiwe mnene uwe mwembaba na usiwe na ndevu. Uwe na mboo ndogo ya saizi. Kama una sifa hizi nitafute nikupe raha unitie na kunitomba utakavyobila gharama yoyote. Utanitumia utakavyo siku zote. Tuma ujumbe kwendawisleyron25@gmail.comna utajibiwa haraka.

    Like

  112. Naitwa hassan niko Dar yombo natafuta mwanamke wa kufirana nae gharama 20000 anichek 0692420290 awe silious

    Like

  113. mie top namtafuta botom mwenye pesa umri kuanzia 30-55 mie54 nikotayari kudumu naye a taakit akandoa niko tayari kamaupo piga sms beep 0628913227-0685985951

    Like

  114. namba zangu 0628913227-0685985951 mimi top msiri namtafuta botom umri 27-50 msiri muungwana awe anajito sheleza kimaisha asiwe tegemezi awe anaitaji kwaajili ya starehe

    Like

  115. Jamani natafuta bottom anayejitegemea ambae tutafanya kwa starehe umri wowote kwa alie Dar sipendi bottom wasumbufu na mapepe natafuta wa kudumu nae bado sijapata namba 0713588908

    Like

  116. Wanawake wa dsm mpo wapi mm nipo dar mim ni kjn wenu ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  117. Anaetaka kufirwa kwa usitadi had ukojowe,uwe dar pande za mabibo au maeneo ya jirani,umri chini ya 25, piga au tuma msg, 0677369690_wakike mnapewa kipaumbele

    Like

  118. Top nipo hapa nafira vizuri bila maumivu nanyonya mkundu, nafira hadi ujiskie kweli umefirwa, Bottom yeyote unayewashwa mkundu una ham na mboo nitafute pia ukitaka kumwagiwa shahawa tam za moto ni fresh tu natoa kifiro cha kukupagawisha nichek 0625822656 tuma meseji tu usipige

    Like

  119. Mwanza Mwanza Mwanzaaa
    Anahitajika Top, awe ananifira lakin kwa hela 0756819240 ( WhatsApp tu) usipige wala usitume meseji za kawaida

    Like

  120. Am a black descent lady am looking for a foreign man who will enjoy my front an back sexy check me in 0744413540 but you should be good financially

    Like

  121. natafuta mwanamke anaeitaji Serengeti boy wa kumridhisha kitandani vizurii cha muhimu anipe tuu chakula cha kushiba vizurii then afurahie damu inayochemka vizurii na awe serious hii ni kwa wanawake wale wota ambao wanaume wao wanashindwa mambo vizuri namba ni 0782 38 9735 kama unataka kavu tupime ni muhimu tusije tukauana kwa maana bado natafuta maisha na umri wa miaka 21

    Like

  122. natafuta mwanamke anaeitaji Serengeti boy wa kumridhisha kitandani vizurii cha muhimu anipe tuu chakula cha kushiba vizurii then afurahie damu inayochemka vizurii na awe serious hii ni kwa wanawake wale wota ambao wanaume wao wanashindwa mambo vizuri namba ni 0782 38 9735 kama unataka kavu tupime ni muhimu tusije tukauana kwa maana bado natafuta maisha na umri wa miaka 21 nitakudo mpaka utafuraii

    Like

  123. naomba usichukue namba kwa ajili ya kunyegezana kwa msg raha utamu tukutane …Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa

    Like

        1. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
          Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa

          Like

      1. 0743783408 ntafute tuyajenge au whatp namba yanvu ni 0685335665 nije ulipo

        Sent from Yahoo Mail on Android

        Like

  124. Hello, nahitaji top mstaarabu mtu mzima kuanzia miaka 30, awe na ghetto lake na anaishi mitaa ya ubungo kimara au mbezi…napenda sana kunyonya mboo, nina miaka 26!! nicheki 0620558384

    Like

  125. Morogoro,,Kama wewe unaitaji mboo iwe inakuburudisha muda wowote unaouitaji nichek 0656803254,,Sitaki wasumbufu,,Nipo moro twon,,

    Like

  126. Natafuta mwanamke wa kumsagaa naye mm ni mtu mzima awe mstaarabu,msafi na msiri napatikana Arusha na Tanga usiwe mke wa mtu awe mzuri black beauty mwembamba mzuri inshort awe tayari kuwa namahusiano marefu na mim call me on 0712877253

    Like

  127. Sikukuu hii na ubardi huu jmn mbn kimya Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa

    Like

  128. Verse nipo dar kigamboni natafuta verse au bttm awe ilala au kigamboni awe name umri kuanzia miaka 30 had I 40 awe name geto umri Wang miaka 30 anitafute 0765363414

    Like

  129. Binti mwl.mpole mrefu mzuri,nitamuoa kaaabisa,nipo serious,mie nipo singida kikazi,mrefu mpole na mzuri mtulivu

    Like

  130. Nawashwa jamani mi bottom mombo hapa nifire taratibu mkundu wangu unabana nataka leo hii ninanyege

    Like

  131. mambo vipi naitwa black MI ni top natafuta bottom wa kumfila nipo dar mabibo aliye kuwa karibu na mabibo anitafute nimfile vizuri no Yangu 0717141161

    Like

  132. Basha yoyote aliyepo Dar anaekimbiwa kisa mboo yake kubwa mboo ya hatari kubwa nene na refu sana kuanzia nch 9 kwenda juu anichek 0674484443 uwe umevishwa pete au umechanjia itakua poa zaid geto lipo na pesa ya kukutoa ipo nataka alie serious. kama huna mboo ya namna iyo usinisumbue. au kama kuna mtu anamjua basha mwenye mboo iliovishwa pete aniunganishe

    Like

  133. Naitwa Joe,natafuma mama mtu.mzima wakumfira awe msafi sana,
    Nafira kwa hela,popote ulipo tuwasiliane,umri sio chini ya 35.mstarabu 0652413229

    Like

  134. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,
    …………

    Like

  135. namtaka botom mtumzima mwenye geto anayejiweza kimaisha msiri mie top mtaalam uwe unafanya kwaajili ya starehe nakama unamke nivizuri sifanyi kwa malipo nistarehe tu mie50kamaupo sms 0628459644

    Like

  136. natafuta anayenyonya mkundu anifire leo mkundu wangu wa pink unawasha. Kama mtungo poa. nipo msasani Dar

    Like

  137. Joto dar es salaam jmn kwa wale madada Kwa wanawake na majimama umri wowote ambao hawajawahi kutombwa na kunyonywa kuma vzri mpka akojoe mara nyingi awezavyo mm hapa nipo kwa ajili hyo pia nafira vzri na kunyonya mkundu vzri mkundu wa motomoto pia vigezo vyangu nina mboo kubwa nene na refu,napenda sana umalaya wa chumbn nikiwa na mwanamke,pia kwa wasagaji nasaga,njoo ujione mkundu navyousaga ,mimi nipo dar es salama wasikiana na mm kwa whatp namba 0685335665 au namba za kawaida 0743783408/0624067585 wanawake wote mnakarbishwa, na kama umeolewa hyo ni usiri ninazingatia kwnye hilo kama umependa show unaweza ni tumia mara nyingi uwezavyo mm bado damu changa ya moto,pia nanunua vyote ivyo kwa anaeuza ,lkn kam ni kwa STAREHE too sawa pia maan ndoo napendelea sana kuliko kununua,chukua namba kama upo serious sio habari ya kuchart kwnywe msg plz usichukue ,usiwe na aibu unanifungukia too kuweni free wanawake kwangu:ONYO SITAKI MASHOGA WALA MWANAUME YOYOTE PLZ SITAKI WASUMBUFU MIMI SINA LONGOLONGO

    Like

    1. MKUU….mbn unanikimbia jmni😭😭😭😭 ……ww ni kiboko yngu nitafute basi mpnzi ulinitomba vzri na kunifira mpka sasa ivi mkundu wangu unawashawasha nakumbka ulivyokuwa unaninyonya kuma mpka nimekojoa mara tano mume wngu hakuwahi nikojoza ntafute plz jmn usiangalie mm ni mtumzima aje mm ntaka utamu wako too nakmbk ulivyokuw ukiyapiga mitako yangu mikubwa huku ukiyashika minyama ya tumbo lng daah ulinipa raha sana. 😘😘

      Like

  138. Mimi naitwa Kelvin Natafuta mtu WA kunifira, awe msiri, msafi, kuanzia miaka 25 na kuendelea. Pesa yako itaongea. Nipo dar geto lipo
    Nina miaka 21
    0653279762

    Like

      1. Haya jamani kwawale wanaokosa rahayadunia wanione nakusudia wadada nawamama ambao hawalidhishwi vzr kwenye kutombwa au kufilwa mm nipo kijana m’bichi kabisa ninamiaka32. Ninanguvu zakutosha zakuweza kukulidhisha vileunavyotaka.nawalenga zaidi wale waumezao wapobize kupitakias usihuzunike nitafute nikuperaha.

        Like

        1. Haya jamani kwawale wanaokosa rahayadunia wanione nakusudia wadada nawamama ambao hawalidhishwi vzr kwenye kutombwa au kufilwa mm nipo kijana m’bichi kabisa .Ninanguvu zakutosha zakuweza kukulidhisha vile unavyotaka.na walenga zaidi wale ambao waume zao wapo bize kupita kias usihuzunike nitafute nikuperaha.whatp namba 0685335665 kawaida namba 0743783408 WANAWAKE TOOO

          Like

  139. jamani wanawake too nafira,kunyonya kuma,mkundu wa moto moto ,natomba ukitaka mtungo vzri sana kwa majimama sana sana na mabonge wa rika lolote nitafute namba 0743783408 au whatp 0685335665 naposti mpka nachoka jmn nioneni huruma majiamam na wadada,usija;i hii comment ni ya muda gan ata kama ipite miaka na miaka nyie nitafuteni MIMI NIPO DAR kwa starehe too hakika hukojutia kunifahamu nitakupa show nzri mpka utatamani ningekutoa bikra mimi ,,mmezidi kuchart kwnye msg too vitendo zero ,kukutana ndoo inapendeza usiri unazingatiwa sana,PIA NAFANYA BIASHARA YA KUUZA MBOO BANDIA KWA WANAWAKE WA 5 KWANZA WATAPEWA KIPAUMBELE

    Like

  140. discrete and single btm gay from tanga… Pliz pliz pliz alie siriaz tuu chukua namba 0763260593 popote nitakuja…

    Like

      1. Nitafute 0711454596 mi bottm natafuta Basha lakini awe Ana umri wa miaka 35 kuendelea nataka kujaribu tena ni muda mrefu sija fanya uwe na getto mi nina 30 age

        Like

  141. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms TU.

    Like

  142. Top hapa nina mboo nyembamba na ndefu kiasi napenda nipate bottom msafi mdogo si mzee na awe na sehemu ya kumfiria na pia sitaki wanao uza ,kama unataka pesa wala usinitafute ,ila kama bila pesa na utakuwa na sehem basi hapa ndio mahali pake nita kufira mpaka utosheke…nipo dar 0689618853

    Like

  143. Mimi Ni Bottom Nipo Moshi Nahamu Ya Kufirwa Na Mboo Kubwa Nene Aliye Na Sifa Hzo Anitafute 0629251320 umri usizidi 28

    Like

  144. Nipo mnezi beach kwa wanawake tu
    Anaehitaji kunyonywa kuma,mkundu
    Kutombwa na kufirwa mwembamba au
    Mnene umri wowote nicheki
    Kama umeolewa mumeo hawaezi mambo
    Nicheki utafurah na roho yako
    Nipo mbezi beach africana
    Contact 067439134
    Nitext kwa hiyo namba au nicheki instagram kupitia @de_king