UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

UTAMU WAMBOO YA MIKE..AAASSh KUFIRWA RAHA JAMANI

Mimi na Mike tulikuwa marafiki kwa takribani miezi sita.but our friendship grew fast soon we became bestfriends!.Mara nyingi siku za wikiendi usiku lazima utukute pamoja katika sehemu za starehe kama slipway,billiards,maisha pamoja na nyenginezo nyingi.tulikuwa kama mapacha kwa kweli.kama zilivyo siku nyengine zilizotangulia tuendapo club.was da same with this day,The nights usually ended the same way.after hours at Mike’s apartment.kawaida huwa kunakuwa na marafiki wengi home kwake siku za wikiendi ikiwemo mchumba’ke Lindsay.but one night it turned out to be just me and Mike.
At first everything seemed all normal and innocent.tulikuwa tumekaa tukiangalia tv huku tukinywa.as the night went on we both started to get a little tipsy.kama wanaume wengi tulivyokuwa tukizidi kulewa ndivyo na nyege ndivyo zilivyozidi kutuchonyota.story tulizokuwa tukiongea zote zikageukia ktk mambo ya kungonoana.Mimi na Mike tukawa tunapokezana kuambiana jinsi ilivyokuwa siku ya kwanza kumpiga miti demu.The stories were really making me horny,and i wanted someone to be very c.l.o.s.e. to me now,i don’t know if it was pombe or what but i found myself the person i wanted was him!.Mike was a collage basketball player.he was a very good looking guy with an incredible muscular body.the only problem that mike didn’t know that i was Bisexual and he had a fiancé.hivyo siri yangu nikabaki nayo moyoni mwangu.

Saa nzima na nusu ikapita hakuna kipya kilichoendelea na Mike akanambia kwamba anajihisi kuchoka.i was far too intoxicated to drive home,so nikamwambia kuwa mimi nitalala kwenye kochi pale sebuleni.
“Well am going to change out of these jeans into something more comfortable” Mike akanambia na kuinuka kuelekea chumbani.sikumjibu zaidi ya kurudi nyuma kuegemea vizuri pale kwenye kochi imagining what kind of underwear Mike had on and how much i wanted to rip them off of him.muda kidogo Mike akarudi kutoka chumbani alikokuwa,na kwa mshangao wa nafsi yangu…atakuwa ameisoma akili yangu.alipomaanisha anakwenda kubadilisha ili awe na uhuru ni kwamba alikwenda kuvua jeans yake tu!.
There he was standing infront of me in just a T-shirt and his black satin boxers.mie kumuona mbele yangu kasimama kwa staili ile ikanifanya niduarike nikimshangaa.I didn’t help that you could see the outline of his cock.it looked beautiful hiding behind that thin layer satin.akaelekea katika kochi nililokaa mimi nae akakaa pembeni yangu kisha akaniuliza “How about i put on some porn?”.
“Sure,sounds like fun”.i responded.haikuchukua muda Kwa Mike kufanya mkanda wa kungonoana uanze kufanya mambo yake pale kideoni.pia haikuchukua muda kwa mimi pia kugundua Mike pale alipokuwa amekaa alikuwa amepeleka mkono ndani ya bukta yake na alikuwa anacheza na uboo wake.Mike catched me staring at him!,but he just gave me a little smirk and told me to make myself comfortable.”Take off those pants and get comfortable,have fun man!”.Mike akanambia huku akinikonyeza kwa jicho la kushoto.

Kwa kweli Nilijua kabisa Mike alikuwa hayajui mambo ya kufirana,lakini the way alivyokuwa akifanya anapokuwa na mimi nikahisi ninaweza kumchombeza kuhusu mambo yetu yaleee…Sikupoteza hata nukta haraka nikasimama na nikaanza kuvuta kwa chini suruali na bukta yangu kwa pamoja.There i was about five feet from the guy that had been in my fantasies since i met him.with my 8inch rock hard cock standing straight up!.i looked at Mike and found his eyes now glued to my cock.i strocked it a few times kisha nikaanza kucheza na mapumbu yangu(huwa sinaga aibu mbele ya mwanaume mwenzangu).without any hesitation Mike moved closer to me.and to my surprise of the year without saying anything he grabbed my shaft and started to stroke it!.this completely catched me off guard and turned me on soo fuckin’much!.
JE nini kilitokea?
Itaendelea…
Huu ni mwanzo tu wa utamu.fuatilia.
Till next time…ciao!

87 thoughts on “UTAMU WAMBOO YA MIKE..AAASSh KUFIRWA RAHA JAMANI”

    1. shoga msiri hapa nipo dar nna miaka 23 mwembamba kiasi an handsome sijioneshi nipo kawaida nahjitaji top au basha anayetoa hela hata siku akiwa hana tutaelewana ila awe anajitegemea namba zangu ni 0673617885

      Like

  1. natafuta mchumba naitwa wa kuoa awe mfanyakazi wa kuajiriwa awe mkristo umri 20 hadi 30 tuwasiliane no 0688498448 tuma SMS no bip

    Like

  2. Bottom hapa nnayejiheshimu nna miaka 22 nipo dar mwembamba kiasi, nipo smart rangi mweupe kiasi nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anajitegemea kimaisha namba zangu ni 0673617885

    Like

  3. Bottom yoyote alieko ARUSHA anaetaka kufirwa vizuri anitafute.. awe msafi , anajirlewa na awe na Matako makubwa na umri usiozidi 29yrs.. ntamtunza vizuri na kumuudumia kama dem ila awe anajua kunipagawisha tu.. dmoyo333@gmail.com

    Like

  4. Ninatoa huduma ya kuuza mafuta ya kulainisha mkundu kwaajili ya kufirana na yenye asilimia kumi za ubora kuliko ky jelly pamoja na dawa ya nguvu ya kiume na ubaridi kwa wanawake pia dawa ya tumbo la hedhi na wakati mwingine kwa wanawake kwa mawasiliano zaidi 0766285620

    Like

  5. hey I’m just new here/ni mvulana 23 by age nko Tabata sijioneshi Kma nafirwa nko na Muonekano WA kiume zaidi nahitaji Mtu anayejiheshi Mwenye Umri 27kuendelea
    0675343568

    Like

    1. Bottom hapa nnayejiheshimu mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayetoa pesa namba zangu ni 0673617885

      Like

  6. SnapChat 👉🏾BONGOBADBOY
    ni follow kwa video zangu za uchi, kufirana na kujichezea Nyeto
    Na post Kila siku.. Kama unstable kuona ni follow: @BongoBadBoy

    Like

    1. Natafuta wakifilana nae zamzam alioko daer anitafute awenageto lako myaka 20 kushuka mimi18 nitafute tupeane laha 0629155699

      Like

  7. namtafuta botom msiri umri28-50 mie 52 namtaka anaye jitegemea kimaisha niko tayari kudumu naye piga sms beep 0685985951-0627459644 wepiga mimi top mungwana ataukiwa juu ya umri usijali

    Like

  8. Top nipo hapa nna mboo tamu ya kukuna mkund, Kwa Bottom yeyote anayewashw mkundu anahitaj kukunwa na kunyonyw mpaka apagawe anichek natoa kifiro mpk bottm ujiskie kwel umefirw nitafute 0625822656 tuma mesej tu, usipige

    Like

  9. Jamani nina nyege sana leo nipo dar mwanamke yeyote rika lolote anayetaka Kuandaliwa kwanza alafu kuchezewa matiti,kutombwa kifirwa,kunyonywa kuma na mkundu na kuzinyonya shahawa zako mwanamke ,nina mboo nene kubwa na refu basi kama umevutiwa nicheck namba yangu ya whatps ni 0685335665 pia namba za kawaida zangu ni 0743783408/0624067585/0717923731 kama mumeo apigi show vizuri, ukitaka mahusiano nicheck pia ,KWA STAREHE TOO, KWA WANAWAKE TOO PLEASE. NA WANAWAKE AMABO HAUPO SERIOUS NAOMBA USINICHECK PLEASE ,Sitaki mashoga please !
    Karibun wote

    Like

  10. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama, usichukue kwa mzaa au kwa kuchart too usichukue plz,
    Mpo wap

    Like

  11. Nina hamu ya kunyonywa kuma na mkundu nitombwe na nifirwe kwa ustadi maana sijawah firwa Ila napenda. Niko moshi

    Like

    1. mambo mzma npo mosh npo tayar kukufira kutomba na kukunyonya kuma kwa stail tofaut npo YMCA ncheki namba hii 0756184055

      Like

    2. npo mosh YMCA nataka mwanamke wa kifira kunyonya kuma matiti na kutombona bure no gharama yoyote pia wale walioachwa kupewa taraka na kuhitaj Serengeti boy umri wng miaka 21………
      Nipigie au tuma text 0756184055

      Like

    3. npo mosh YMCA nataka mwanamke wa kifira kunyonya kuma matiti na kutombona bure no gharama yoyote pia wale walioachwa kupewa taraka na kuhitaj Serengeti boy umri wng miaka 21………
      Nipigie au tuma text 0756184055

      Like

  12. Kwa mwanaume yoyote basha mwenye mboo kubwa nene hatari na ndefu sana iliovishwa pete au anamboo kiasi kwamba watu wanamkimbia apati wa ku**** nae anichek mim nipo dar geto na pesa ya kukupoza ukitaka ipo. 0674484443. Taazari kama huna mboo ya namna hiyo kaa mbali usiguse no

    Like

  13. sijampata botom mwenye geto na pesa anayetakamausiano ya siri sana awe ni kuanzia 30 nakuendelea umri wangu 50 KAMAUPO SMS 0627459644-0685985951 ATAUKIPENDA KUOLEWA NIPOTA YARI MIE NIPO DAR

    Like

  14. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,
    Napatikana siku yyte umri wwte natomba jmn mm sijagui vigezo ninavyo vyote

    Like

  15. NATAKA MWANAMKE ANAEPENDA KUTEKENYWA KISIMI NA MKUNDU ADI AKOJOE KABLA AJAKALIA MBOO ANITAFUTE 0627862282 TUMA MESEJI AU NIBIPU KAMA UPO

    Like

  16. Hellow;Mimi ni mvulana wa miaka 19,c mnene bal ni mwembamba kiac,c mfup na wala c mrefu n wa wastan.Na rangi yangu ni ya maji ya kunde.Naishi Dar es salaam pande za Gongo la mboto,maeneo ya majohe.Mimi hapa natafuta mtu ambaye atanifaa ili niwe naye katka mahusiano ya kimapenzi awe na umri kuanzia miaka 20 mpaka 30.Asiwe mnene na wala acwe mwembamba sana pia asiwe mfupi.Napenda sana KUFIRWA kwa 7bu kila nilipojitahd kuacha nimejikuta nimeshindwa.Natafuta mwanaume ambaye anajua kupenda na kuuthamin utu wa mtu.Mapenzi yetu yatakuwa ya siri sawa lakini awe mtu wa kunijali nakunipenda.Namba zangu za simu ni 0710305557,tafadhali nahitaji mwanaume aliye serious wakunipa raha ya mapenzi.Jamani mimi sina uwezo wa kumuhudumia mtu na hali yangu naijua mwenyewe,kama penzi lako ni la gharama na unahitaji nikugharamie pole utanisamehe,nahitaji mapenzi ya kweli.Asante na amini nimeeleweka.NIPO SEREOUS NAHITAJI MPENZI WA KUDUMU AWE ANANIFIRA.Thanks

    Like

  17. Natumain mko poa,Jamaaan ina maana hakuna mwanaume anayejua mapenzi ya kweli na ya dhati humu ndani? Naomba kama upo tayari kuwa nami katika mahusiano ya kimapenzi ya kudumu,npo tayari kuwa wako na kwaajili yako,na hamu sana ya KUFIRWA jaman.Narudia tena natafuta mwanaume wa kunifira kwangu atakuwa wa kudumu.Naishi Dar es salaam pande za gongo la mboto,na umri wa miaka 19.Kama upo serious unahitaji mwanaume wa kumfira nipo kwa ajili yako,namba yangu ya simu ni 0710305557

    Like

  18. Jamani humu ndani hakuna anaye taka kufirwa na mboo ndogo kama yupo anitafute nipo mburahati kigogo geto lipo 0658 959590

    Like

  19. Inakuaje humu ndan naitwa jimmy natafuta bottom kuanzia miaka 18 hadi 22 awe msafi na anayeyajua mapenzi kama wewe unajijua siyo msafi na hauyajui mapenzi na una,tamaa PLEASE usinitafute namba zangu ni:- 0657343376

    Like

  20. Top napatkana nna mboo nzuri yenye kuridhisha mkundu wenye ham. Kwa bottom mwenye ham ya kufirwa, kutekenywa mkundu na kumwagiwa shahawa tam hadi ajiskie raha na utam mpaka apagawe nicheki 0765741815 napatkana Arusha

    Like

  21. Top napatkana nna mboo nzuri yenye kuridhisha mkundu wenye ham. Kwa bottom mwenye ham ya kufirwa, kutekenywa mkundu na kumwagiwa shahawa tam hadi ajiskie raha na utam mpaka apagawe nicheki 0765741815 napatkana Arusha..

    Like

Comments are closed.