223 thoughts on “TAFUTA TOP / BASHA.ANDIKA MAWASILIANO HAPA!

  1. mn na nyege sana Tena sana nipo pande za Arusha… Natafuta wakufirana nae kwa zamu au rijali atakae nifira fresh… Uwe black handsome u na mboo nyembambaaaa na ndefuuuu. Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti

    Like

  2. Naomba msome maelezo kwa umakini kbla ya kuchukua hatua ya kunitafuta usumbufu usio na tija si upendi plz plz nipo serious…..

    Like

    • Am top, experienced and professional with tightly dick..Handsome, smart, secreter, check me on 0657 230355 identify ur self once u contact me living in dar, Ilala..

      Like

  3. mn na nyege sana Tena sana nipo pande za Arusha… Natafuta wakufirana nae kwa zamu au rijali atakae nifira fresh… Uwe black handsome u na mboo nyembambaaaa na ndefuuuu. Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti

    Like

    • Upo wapi amos maana mtu mwingine hayupo serious ukimwambia upo dar yy anasema yupo iringa wewe upo wapi weka mawasiliano bhana

      Like

  4. mn na nyege sana Tena sana nipo pande za Arusha… Natafuta wakufirana nae kwa zamu au rijali atakae nifira fresh… Uwe black handsome uwe na mboo nyembambaaaa na ndefuuuu. Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti

    Like

  5. mn na nyege sana Tena sana nipo pande za Arusha… Natafuta wakufirana nae kwa zamu au rijali atakae nifira fresh… Uwe black handsome uwe na mboo nyembambaaaa na ndefu. Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti

    Like

  6. Kwa aliye tayari na anaye hitaji kufirwa na mboo yangu tamu naye pia awe na mkundu tight bas ani check..#Ila cha msingi awe msitaarabu na mwenye kujiheshimu #Awe na muonekano wa kiume yani asiwe na muonekano wa kishoga #Kadharika awe msafi\mtanashati\classic man #Umri usiopungua na usiozidi 22 – 38 #Awe musoma au jirani na mji wa musoma #Ukihitaji tufanye kwa starehe sawa na ukitaka nikusukumie mboo mpaka useme bas pia sawa #0758197464.

    Like

  7. ifakara, mang’ula, kilombero, mikumi, kama kuna bottom au men anaependa kufirwa au kusuguliwa mkundu anipe namba nimchek lkn awe anajiheshim awe amekaza kiume zaid zingatia vigezo nipe namba nikuchek.

    Like

  8. hapa niko mza kati kama upo karibu na unajua kuuchezea uboo nchi 7.5 nitafute nikupe vitu adim hapo sichagui rika wala rangi wala jincia isipo kua uwe msafi na mstaabu

    Like

  9. Npo dar nishasex mara mbil tyu ni bottom msafi handsome namiaka 21 napatkana magomen nahitaj mtyu mwenye mboo kubwa na msafi wakunitunza kunijali na kuwa nami kimahusiano no yng hii apa ntafte mda wote 0655113830

    Like

  10. mn na nyege sana Tena sana nipo pande za Arusha… Natafuta wakufirana nae kwa zamu au rijali atakae nifira fresh… Uwe black handsome uwe na mboo nyembambaaaa na ndefu. Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti
    Hata watsapp pia zitajibiwa

    Like

  11. Gay Bottom Shoga Anayetaka Kufirwa Umri Chini Ya Miaka 24 Anicheki Kwa Namba Hii 0745971153 Sinunui Mkundu Ni Kwa Starehe Tu Na Ni Kwa Ma Bottom Wote Wa Dodoma 2 Soma Maelezo Vizuri

    Like

  12. kwaanaetaka kujifunza kufirwa awe na umri kuanzia 18-24 asiwe anajimyesha kama anafirwa awe mwembamba nichek 0677958630

    Like

  13. Mambo vip… from arusha and in Arusha any one who is interest with long black Dick…. any age give me your cont… I’m tall and slim I’m black also…..

    Like

  14. Mimi ni bottom mgeni nahitaji mtu wa kunifira kama upo bagamoyo nipigie namba zangu ni 0653518126 uwe na gheto.kwa aliye tayari anipigie fasta

    Like

  15. naitaji mzee au mtu mzima nimfire taratibu na kwa usiri wa hali ya juu mm ni kijana age 26 kama ww ni mtu mzima au mzee nichek hapo nanyonya mkundu pia nafiraa taratibuu wala hutosikia maumivuu nichek hapo 0787527870 kumbuka kondomu muhimu pia uwe napesa uwe dar serious

    Like

  16. Napatikana Iringa jaman mbona matop huku hakuna hatutafutani mie natafuta top wa kudumu nae awe mzul mctaarabu mwelewa na mwenye mapenz ya dhati ulyo nje ya hapo ucntafute tafadhali 0769538331 wenye kejel na dharau kaeni mbali na mm

    Like

  17. Me ni bttm mpya pande za Iringa hapa namtafta top wa kudumu nae anaejielewa mctaarabu na anaejtambua kwanza awe mwenye mapenz ya dhati 0769538331 alye nje ya hpo acntafte

    Like

  18. Napenda sana kunyonyaa na kuchezeaa uboo na mm nichezewe chuchu taratibu hpo hwa nackia hamu sana 2 jaman top mpo wapi Iringa hpo 0769538331

    Like

    • Stanley kuja nkuxhke chuchu zfure kwaza alaf nkupasue na mboo inch9 kumwagie mbegu ndan ata ukitaka nkuoe gharama juu yangu karb mpezi

      Like

  19. mimi botom sijawahi kufilwa mkundu bado mnato ninapenda kunyonya mboo mpaka unakojolea mdomoni ninakiuno laini hasa unapoingiza mboo mkunduni kwama wasiliano piga sm 0716933662

    Like

  20. Mimi ni bttm mgeni sana napatikana Iringa natafuta top awe mzul mwelewa mctaarabu mwenye cli na mwenye mapenz ya dhati napenda sana kuchezewa na kupekechwa chuchu then na mie napenda sana kunyonyaaa na kuchezea ubooo yaan hapo huwa naenjoy sana 2

    Like

    • Stanley napeda kcheza na chuchu za bottom utanruhuxu nkushike kama dem alaf nkueke ring kwa chuchu ndo nkiguza kiac unackia raha baby…

      Like

  21. ww thabiti wa kigamboni unaetaka zam zam unageto nikufate niko moro me hata kesho nakuja ok no zangu ni 0716272671 piga kwanza kisha sms

    Like

  22. Naitwa alfania na miaka 22 naita mwanamke age 18 adi 50 nimpe mapenzi nayaweza nalapa kisimi mkundu chuchu adi unakojoa pili na fanya nikiingza uboo nakojoa mbili umoumo kwenye kuma au mkundu please nichek 0657632691 naishi dar salam ilove wapendwa

    Like

  23. jamani wajinga nawapuzi mkome kusumbua watu sio wote wanao weka namba nimashoga wengine nima tobom mimi ni tobom ninae jielewa nipigie 0716933662 nikupe mkundu mnato naji tegemea nipo dar nataka wanao kielewa umri kuanzia30 nakuendelea

    Like

  24. Jamani mimi ni bottom ninaejielewa na nimekaza nipo kiume zaidi, nina makalio makubwa na yanavutia sana, nipo Tanga kwa sasa, ila natafuta mwanaume mwenye kazi zake na anayejielewa awe. na umri kuanzia miaka 30 na kuendelea chini ya hapo sitaki, awe na uboo mkubwa, uwezo wa kuwa na mm mahali popote, mwaminifu na anayejua mapenzi ya kweli. Kwa sasa nipo Korogwe 0766755156

    Like

  25. hello friends, am Clayton 25 yrs,am also a straight acting over look, am smart boy with good looking, i have blessed a sex big buttocks, am looking for a mature man aged above 33…., i would like to have long and truly relationship with a straight man , if ur interested with me please check with me i’ll put my number below. I know how to make you relax and forget your stress, I most like sucking a cock up injected and seat on his cock to lick up and down, i have a nice lips for sucking and romance, my asshole its smooth and smart, i also do massage. Am mostly visit Tanga region and staying in dar es salaam. ( 0652 380898)

    Like

  26. hey mamboz, mm ni bttm sijioneshi na wala huwezi kunidhania, nimejaaliwa makalio kama nicki minaj, ni mweusi kawaida, handsome, si mnene wala mwembamba, nipo kawaida tu, si mrefu wala mfupi. Natafuta top wa kuwa naye kwamuda mrefu nipo wilaya ya korogwe Tanga, nataka top awe mrefu, mwembamba au awe na mwili wa mazoezi, awe na mboo nzuri kubwa na awe na hela na mwaminifu, hasa akiwa askari au mwanajeshi ntafurahi sana. Najua kunyonya mboo na kukatika sana. Wale wasumbufu please sitaki kusumbuliwa kwa aliyetayari na mwenye pesa aniitafute 0766755156, sichagui umri kuanzia miaka 29 na kuendelea juu..

    Like

  27. Jaman iringa top anaejiheshmu aje anifungue bikra yngu sijawah kufilwa ila nahtaj mstaalabu tufanye ytu kama upon irnga acha namba ntakutafuta umri kuanzia miaka ishirini na kuendelea.

    Like

  28. mm ni mwanamke natafte mwanaume anaeweza kunyonya.. mapenz ya kunyonyana ila kwa pesa.. nipo dar kwa sasa ila nakaaga sana lushoto popote nakuja gharama zako..

    Like

  29. top hapa naomba uwe karibu na maeneo ya magomeni na uwe na geto nina mboo ndogo nyembamba nch 6 inatoa bikra kilainiiii ni nzuri kwa wanaojifunza karibuni sana no 0622090464

    Like

  30. Hi everyone!? I’m danny 29yrs I live in arusha aswell a gay
    bottom well educated,smart gentlemen also respectfull , I
    lookin for a descent man, who is serious and who is ready to
    have serious relationship with me. a man who cares and also
    open minded. White foreign man or black man above 30 to
    60’s I’m waiting for some good straight mans mails… thanks
    dannydonaldz88@gmail.com .

    Like

  31. 0759102051 bottom msafi nicheki wasap 0626753372 luke oweri naliwa kwa siri sana iringa, moro au dar poa tu.kokojolea ndan ya mkundu buku10, mdomoni buku5 na mkononi kufanyiwa mastabeshen buku tu.Vifaa vipo

    Like

  32. mamboz, mm ni vers . nimejaaliwa makalio kama nicki minaj, ni chocolate handsome, si mnene wala mwembamba, nipo kawaida tu, si mrefu wala mfupi. Natafuta top au vers wa kuwa naye kwamuda mrefu nipo ARUSHA, nataka top au vers awe mrefu, mwembamba au awe na mwili wa mazoezi, awe na mboo nzuri ndefuu na nyemabmba awe mwaminifu, Najua kunyonya mboo na kukatika sana. Wale wasumbufu please sitaki kusumbuliwa kwa aliyetayari aniitafute 0717607524, sichagui umri……gharama zote juu yangu

    Like

    • Niko mwanza Ni mzuri Napenda mwanaume awe msafi msiri Meenye matako mazuri anayejua kunyonya mbolo Awe mwanza au aje mwanza Nimfire Sipendi mtu wa kusumbuana malabo cjui nnn Napenda tukubaliane Sinunui mkundu nina mboo safi na nzuri yenye afya Nachelewa kupizi Kama kuna shoga yuko tayari au anataka kufirwa Anicheki kwa Email kisha nimpe namba Naweka email ili tu kwa wale walioko serious

      Email. jhnsnjosephat@hotmail. com

      Like

  33. Njoo ukiwa umekunya kabisaaa kama lisaa limoja usije ukaninyea, juzi alichonifanyie yule bottom sikutegemea yani bao lanne tu namavi hayoo dah!! Kiukweri Mi nnabolo kubwa hivyo bottom au mwanamke yyte aseme kabisa kama anajisikia haja nasiitaji anaejifunza ntamumiza bule kama MKUNDU unao unajiamini hayatatokea haya nicheki hapa nikuoe kabisaaaa 0625486021 Napenda MIKUNDU

    Like

  34. naitwa john nataka mtu wa kumfira mkundu ila bure nimkate kiu najua mnateseka wkt nyie mnanyege hamuwapati na kama utanipoza kwa kukufira hukatazwi. my no 0657063137

    Like

  35. mm ni bottom mcri na cjionyexhi natafuta top kutoka Zanzibar awe mcr asiwe msumbufu awe na mwili wa zoezi yaani gym asiwe na kitambi awe na gheto lake nina mwaka wa tatu cjafanya kitendo umri wangu miaka 20 namba zangu ni 0655471154 kwa whatsapp tu

    Like

  36. kwa sasa nipo mutukula natafuta Top mcri awe na mwili wa zoezi, awe na gheto asiwe na kitambi kwa mawacliano zaidi 0655471154 umri wangu miaka 20

    Like

  37. nipo tmk umri wangu ni miaka 28 mm ni kijana hb ninae jipenda na kuvutia, geto ninalo na pia kunauhuru wa kutosha tu ivyo yeyote yule aliye tayari kunyonya mboo, kisha nami nimnyonye mkundu kisha nimsukumie na mboo aweke namba yake nami nitamtafuta ila iwe kwa staree tu.

    Like

  38. natafuta Top anaejielewa awe na body ya zoezi asiwe na kitambi ctaki wasumbufu ,mm cjionexhi kama nafirwa na hata ukiniona hujui kama nafirwa umri wangu ni miaka 20 kwa mawasiliano zaidi 0655471154 kwa whatsapp, tafadhali fuata masharti kama huna vigezo ivyo kaa mbali

    Like

  39. nipo tmk umri 27 mm ni kijana hb na ninae jipenda, sija wahi kufira ila ndio naitaji kujifunza ivyo basi kwa yeyote yule aliye tayari na yeye kujifunza kufirwa kwa mara ya kwanza au aliye mzoefu kwenye kufirwa aje nijifunze kwake, geto ninalo na uhuru upo wa kutosha ata ukitaka kulala sawa ila tufanye kwa starehe, weka namba nikutafute.

    Like

  40. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms

    Like

  41. Natafuta mwanaume mwenye mboo kubwa ilivishwa pete nene na refu anaekimbiwa na watu kisa bolo lake kubwa anichek 0674484443. Geto na pesa ya kukupoza ipo sitaki wasumbufu kama huna bolo kama ilo usiguse no

    Like

  42. natafuta bottom mwenye sura ya mvuto kidogo awe na matako laini na mkundu mtamu, awe tayari kuninyonya mboo. nami nita mnyonya mkundu, chuchu na matako pia uwe tayari kuja kwangu geto lipo na uhuru upo, uwe msafi na mwaminifu umri sichagui ila mm ninaniaka 30 na kisura ni hb. njoo tufanye kwa starehe na uwe wa kudumu kwangu, nina mboo ich 6 na nusu yenye ujazo wa kutosha na pia ninauzoefu wa kutosha kwenye swala la ufiraji pia kama kunaanae itaji kufundishwa jinsi ya kufirwa karibu no 0652 261516 ni sms au whatsap nipo dar maeneo ya temeke na kwa stahee tu.

    Like

  43. Hellow!.bado natafuta sijapata wakunitoa bikira ya mkundu,mm sio shoga na sitaki mashoga.Nahutaji mwanaume rijari,mkundu unawasha an .Km upo Tanga weka no yako
    Natoa mkundu bure bora ujue kufira mkundu vizuri,Geto juu yako mkundu bureee……..

    Like

  44. Jamani na mim nataka kufirwa au kama unataka kufirwa na wew mim ninafanya yote nna mkundu mkubwa na mboo kubwa nitafute no 0774743721 nipo zanzibar tuma sms zitajibia zote

    Like

  45. Natafuta mwanamke portable awe na tako kdg na chuchu Ndogo zilizosimama,atakuwa wangu milele asiwe mchoyo wa Mkundu..weka no nikutafute

    Like

  46. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri tooumeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  47. Bado Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana iliovishwa pete au kachanjia urefu kuanzia nch 9.5 au nakuendelea juu nch 10 nk iwe nene sana na pesa nitamlipa nicheck kwa 0674484443. Geto lipo na.kwa walio dar kama huna bolo la.namna iyo sitaki usumbufu usichukue no

    Like

  48. mm nipo dar mim ni HB …. Dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri tooumeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  49. bottom hapa basha/top nipo dar mwenye bolo kubwa njoo uwe na geto bure sitaki pesa mtu mzima anapewa kipaumbele 0628039983

    Like

  50. Am Commercial Top, professional and experienced…little bit black, Handsome,Tall, a little bit muscles, Quetly and secretly… If u need I really huge happyly ever cum contact Me (+255) 657 230 355. (remember to identify ur self) Living at Dar Ilala, I can come wherever u are just u and ur pocket…

    Like

  51. Hii ni kwa wanaume too,serious kuna group la whatps la MASHOGA la usiri mkubwa sana,na usalama upo hakuna kuvujisha taarifa kama ww ni top au bottom kama upo dsm,mikoani basi ni fursa zaidi usihangaike namba ni 0685335665 kujiunga niamba ya kutuma hela ni 0743783408shilling elfu 5000 too, siitaji wasumbufu plz ,sijibu txt najibu kwa waliotuma hela ya kujiunga.asanten na karibun

    Like

  52. nyege sana maana baridi kali kinoma asee nipo pande za Arusha. Ni MTU ambae najielewa and am so handsome… Natafuta chalii wa chuga wakufirana nae kwa zamu au basha atakae nifira fresh… Uwe black handsome uwe na mboo nyembambaaaa na ndefuuuu.na mwili wa mazoezi kidogo…pia nataka nidumu nae kwa muda mrefu.. Long relationship Gharama zote juu yangu
    Nitafute kupita 0717607524 Tuma SMS tu zitajibiwa kwa wakti….. Napatikana watsapp pia
    Ukini watsapp anza na picha yako
    Watu wasiojielewa siwahitaji kabisaa

    Like

  53. kwan Masasi hakuna mabasha jmn weke namba bash kama upo Masasi mm n bottom ninejaliwa makalio mzr na Niko vzr ninahamu ya kuolewa bikira yangu kama upo masasi weka namba nikucheki

    Like

  54. Morogoro,,Anaehitaji mboo imburudishe muda wowote anaohitaji anichek whatsapp 0712723232,,Au nipigie,,sitaki wazinguaji,,moro twon,,nichek fasta,,

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s