JIFUNZESTAILI TAMU NA RAHISI YA KUFIRANA KWA ANAEANZA.SOMA HAPA!

Somo la leo kwanza kama wewe ni bottom na mara yako ya kwanza kufirwa ni vizuri ukatumia staili ya hot chair yani kukalia mboo kwa kuwa wewe utakuwa ndio una control penetration ya mboo ya basha wako ili kupunguza maumivu.. Angalia mfano wa picha hizi chini.

Kwa staili hii unaweza kuinjoi na kuwa na uwezo wa kupiga puli huku ukiwa unafirwa..mpaka kukojoa.

STAILI nyingine ni ile ya mbuzi kagoma….staili hii ni nzuri sana kwa wasenge kwa kuwa inawapa nafasi ya kuruhusu misuli ku relax na kuweza kuruhusu mboo kuingia vizuri mkunduni bila ya maumivu……na hatimaye kumridhisha basha wako.

Maelezo zaidi kupitia hizi picha china

141 thoughts on “JIFUNZESTAILI TAMU NA RAHISI YA KUFIRANA KWA ANAEANZA.SOMA HAPA!

  1. Natafuta mwanamke yeyote dodoma mwenye mkundu wamoto, natamani mwanamke anye kwenye uboo wangu. Natamani kuona mavi yakitoka mkunduni . Kama unataka kufirwa nichek 0625653848 nataka ujambe jambe tu

    Like

  2. Saudio wa salasala.napenda sana kutomba na kufira.hii ni kwawanawake tu. umri wangu 23yrs.nahitaji wa kuanzia miaka 18-25. naomba kwa anaehitaji kutoa mkundu na kuma. namba yangu ni 0659779323.0685126270

    Like

  3. Nina mboo ndogo ni nzuri kwa wanaojifunza mboo nch 6 nyembamba nafira kwa siri mno uwe na geto na uwe karibu na maeneo ya magomeni mbali siwezi kuja kutokana na kazi zangu nizofanya may no 0658959590

    Like

  4. Natoa huduya kuuza mafuta ya kulainisha mkundu kwa ajili ya kufirana yenye ubora wa asilimia kumi kuzidi ky jelly pia yaliyo andaliwa kitaalam kuhakikisha bakteria wa mkundu hawakupi madhara mfiraji na dawa ya nguvu ya kiume na ubaridi kwa wanawake pia tumbo kuuma sana wakati wahedhi kuingia kutoka au wakati mwingine kwa mawasiliano 0766285620

    Like

    • Naitwa tintin nataka kufirwa, sijawahi natafuta wa kunifundisha nataka mboo ndefu na isiwe nene sana, anitombe na kunifira, ila tusitumie kondom joto lake ndo mpango mzima
      Nichek 0714110430
      Niko gheto kwangu sinza darajani

      Like

  5. Kuna mtu amedukua namba yangu na kuniingiza katika ushenzi huu.Mimi ni mtu ninayejiheshimu na nina familia.So yeyote anayehusika aifute namba yangu vinginevyo nitachukua hatua za kisheria

    Like

  6. SNAPCHAT 👉🏾BongoBadBoy
    Ni follow SnapChat kwa video zangu LIVE za kufirana, picha za uchi, na za nyeto..
    Na post kila siku.
    Just follow: BongoBadBoy

    Like

  7. jamani natafuta top nataman sana kunyonya mboo mkundu wangu Tait popote alipo anitumie SMS no 0744397944 fast a nakupa mambo

    Like

  8. naitaji msichana anaeweza kutobwa na kufirwa asiwe mnene awe mwembamba au potabo rangi yoyote tu nimfile na kumtomba anichek 0712352975 napatikana kwanzia saa mbili asubuh mpaka saa moja usiku zaidi ya hapo sipatikani nipo dar umri awe chini ya miaka 30

    Like

  9. bottom yeyote mwenye umri chini ya miaka 25 aliemsafi na mstarabu alie dar anichek 0712352975
    napatikana kwanzia saa mbili asubuh mpaka saa moja jioni zaidi ya hapo sipatikani

    Like

  10. Kwakijana yeyote umri kuanzia17-24naunahitaji kufundishwa kufirwa njoo nikufundishe geto lipo vigezo usiwe mnene tafazali nitafute muda wowote 0675682687nitakufira kiustadi wala huto umia

    Like

  11. napenda xana kunyonywa mkundu afu njua kujisafisha vya kutosha npo ARUSHA ila ckai xana naondoka utaenjoyyyyy 0686659548

    Like

  12. mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  13. Morogoro town natafuta vers tu. Awe na miaka 20-26… awe handsome msafii… mwili mdogo mdogo… tupeane utamu. Nipigie now 0622 648664

    Like

  14. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni, SITAKI WABABAISHAJI sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,hapa raha too

    Like

  15. kwa wale wanawake wanaopenda kufirwa napenda sana kufila na kutomba kwa yeyote alieku wa tayali anitafute kwa namba 0654494168 Kwawanawake Tu Wanataka Kufirwa Na Kutobwa Nawapenda Tuma Sms Au Piga

    Like

  16. Nipo tanga mombo ninahamu ya kunyonywA mkundu nimeunyoa ni msafi nami nakunyonya mboo kisha nifire nina 24years njoo kwa leo kwani nina nyege sana wahi sasa 0711800771

    Like

  17. Kidume uwe basha mwenye mboo kubwa nene hatari na ndefu sana mpaka watu wanakukimbia hawaiwez hata kuizamisha yote anichek apa 0629 133 796 nipo dar kawe. Sharti uwe na mboo kubwa sana uwe umechanjia au kuvishwa pete. Njoo Geto lipo na pesa ya kukupoza na kwa usir zaid. Kama huna mboo ya hivyo navyotaka usichukue no sitaki usumbufu.

    Like

  18. mby nahitaji mwanaume mzuri au mwanamke mzuri na msiri anaye toa kalio awe na geto pia na kazi ya kueleweka,umri 23-39 awe mstarabu na mwaminifu mwenye kujieshimu . 0744867567

    Like

  19. NAPENDA MWANAMKE ANAETAKA KUNYONYWA KUTEKENYWA KISIMI NA MKUNDU ADI AKOJOE KABLA AJAKALIA MBOO ANITAFUTE 0627862282 NITUMIE MESEJI AU NIBIPU

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s