JIFUNZESTAILI TAMU NA RAHISI YA KUFIRANA KWA ANAEANZA.SOMA HAPA!

Somo la leo kwanza kama wewe ni bottom na mara yako ya kwanza kufirwa ni vizuri ukatumia staili ya hot chair yani kukalia mboo kwa kuwa wewe utakuwa ndio una control penetration ya mboo ya basha wako ili kupunguza maumivu.. Angalia mfano wa picha hizi chini.

Kwa staili hii unaweza kuinjoi na kuwa na uwezo wa kupiga puli huku ukiwa unafirwa..mpaka kukojoa.

STAILI nyingine ni ile ya mbuzi kagoma….staili hii ni nzuri sana kwa wasenge kwa kuwa inawapa nafasi ya kuruhusu misuli ku relax na kuweza kuruhusu mboo kuingia vizuri mkunduni bila ya maumivu……na hatimaye kumridhisha basha wako.

Maelezo zaidi kupitia hizi picha china

45 thoughts on “JIFUNZESTAILI TAMU NA RAHISI YA KUFIRANA KWA ANAEANZA.SOMA HAPA!

  1. Natafuta mwanamke yeyote dodoma mwenye mkundu wamoto, natamani mwanamke anye kwenye uboo wangu. Natamani kuona mavi yakitoka mkunduni . Kama unataka kufirwa nichek 0625653848 nataka ujambe jambe tu

    Like

  2. Saudio wa salasala.napenda sana kutomba na kufira.hii ni kwawanawake tu. umri wangu 23yrs.nahitaji wa kuanzia miaka 18-25. naomba kwa anaehitaji kutoa mkundu na kuma. namba yangu ni 0659779323.0685126270

    Like

    • nina mboo ndogo nch tano na nusu itakufaa kama itakufaa nitafute tufanye yetu nipo magomeni nitafute nikubikiri mkundu kisomi huta hisi maumivu uwe karibu na magomeni na uwe na getto my no 0622090464

      Like

  3. Nina mboo ndogo ni nzuri kwa wanaojifunza mboo nch 6 nyembamba nafira kwa siri mno uwe na geto na uwe karibu na maeneo ya magomeni mbali siwezi kuja kutokana na kazi zangu nizofanya may no 0658959590

    Like

  4. Natoa huduya kuuza mafuta ya kulainisha mkundu kwa ajili ya kufirana yenye ubora wa asilimia kumi kuzidi ky jelly pia yaliyo andaliwa kitaalam kuhakikisha bakteria wa mkundu hawakupi madhara mfiraji na dawa ya nguvu ya kiume na ubaridi kwa wanawake pia tumbo kuuma sana wakati wahedhi kuingia kutoka au wakati mwingine kwa mawasiliano 0766285620

    Like

  5. Kuna mtu amedukua namba yangu na kuniingiza katika ushenzi huu.Mimi ni mtu ninayejiheshimu na nina familia.So yeyote anayehusika aifute namba yangu vinginevyo nitachukua hatua za kisheria

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s