NJIA ZA KUMFIKISHA MPENZI WAKO KILELENI KWA HARAKA BILA KUCHOKA

Kwa kawaida wanawake wanafikia kilele (mwisho wa utamu wa ngono) kati ya dakika ishirini na saa moja, yaani kwa kifupi inawachukua muda mrefu sana hali inayopelekea mpenzi mvivu kuchoka na ufanyaji wake utakuwa wa “ovyo” hali itakayo kufanya wewe kuishiwa na hamu ya kuendelea.
Pamoja na kuchelewa huko ambako kunatokana na utofauti wetu kati ya mwanaume na mwanamke lakini nakumbuka hapo nyuma nilikutana na wanawake 2 waliokuwa ndani ya ndoa na wamezaa lakini hawajawahi kabisa kujua utamu wa tendo hilo alimaharufu kama “kufanya mapenzi”.

Natambua kuwa ni ngumu au niseme si wanawake wote ambao wamejaaliwa kimaumbile kwamba wanafanikiwa kufika kileleni zaidi ya mara mbili kila wanapofanya mapenzi/ngono (kumbuka ni kati ya dakika 15 na saa moja hivyo Jibaba hapa awe na uwezo wa kujizuia kwa zaidi ya dk 45) na ikiwa jamaa ni “mzamiaji” basi unaweza ukaondoka na goli 3 ktk mzunguuko mmoja. Lakini kwa nini basi baadhi yao tu ndio wafike kileleni na wengine wasijue hata utamu huo ukoje (well ule wa kipele ni tofauti kabisa na ule wa kisimi) lakini sio mbaya kama utapata hata huo wa juu kwa juu ambao ni wa kisimini.
Sehemu pekee ambayo itakufanya wewe mwanamke ufike kileleni kwa haraka ni kwa kufanyiwa kazi kwenye kisimi chako. Kuna wanaume ambao ni “wajanja” na hawaoni tabu kutumia ndimi zao kuwaridhisha wapenzi wao, wengine hutumia vidole na wengi hutumia mboo zao(katerer).
Lakini ngoja nikuambie, fanya yote lakini ulimi ni mwisho wa mambo ikiwa ulimi huo utachezea kisimi katka mitindo ya a-z, mzunguuko, #8, pembe 2 pembe. Sio wajilambia kama “ice cream”, anatakiwa kutumia ncha ya ulimi kulamba na midomo ya nje + ulimi kunyonya kuma na kisimi
ITAENDELEA WIKI IJAYO

 

35 thoughts on “NJIA ZA KUMFIKISHA MPENZI WAKO KILELENI KWA HARAKA BILA KUCHOKA

  1. Nko Na Mpenzi Wangu Ambaye Atime When Twafanya Mapenzi Sanasana Huniambia Nimtombe Pia Na Mkundu But Kinacho Niudhi Nkua Nmsichana Tulie Panga Kuoana,na Sijataka Mama Watoto Aliena Tabia Hzo Yan Kwakifupi Sijapendezwa Na Hal Hyo How Can Ido?

    Like

    • napenda kufira nakutomba mademu namashoga pia mpaka ukojoe nastayle zot natomba. ntafute kwanamb 0712769930 NIPO MTWARA MIKINDANI

      Like

  2. Mwanamke anaetaka kunyonywa mkundu na kufirwa anitafute kwa whatsap no 0774 747445 nipo Dar geto lipo misosi juu yng.
    Na pia wale wasenge wenye kutaka kufirwa wanaweza kunicheki ila awe mwembamba na msafi ,awe na tabia za kike kike.awe na umri 17 up to 25 karibuni sana geto lipo

    Like

  3. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms

    Like

  4. natomba na kufira majimama na mashoga nanyonya kuma na mkundu nina mboo ya kutosha kwa atakayenihitaji sms zitajibiwa 0719355403

    Like

  5. Waoooh any girl anaetaka tu enjoy nimfikishe kileleni halaka na nimchezee Sanaa G-sport akojoee Sana’a nichek kwa 0782134124

    Like

  6. mimi ni kijana mwenye muonekano mzur wa umbo adi rusa, natafuta bottom mwenye sifa zifatazo, uwe mwenye kujipenda na msafi, uwe na matako makubwa na malaini japo kidogo,pia uwe na sura ya mvuto kidogo pia uwe tayari kunyonya mboo. mm napenda kunyonya mkundu, chuchu, kiuno na matako, pia kwa anae taka kujifunza kufirwa nipo tayari kumfundisha kwani nina uzoefu wa kutosha kwenye mambo aya, geto ninalo na usalama uhuru upo wa kutosha mm nipo maeneo ya tmk na uwe tayar kuja kwangu umri wangu 29 na sichagui umri wala rangi ila tu wasumbufu siwaitaji nafanya kwa stahere tu 0628114861, tuma sms best.

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s