STORI TAMU, UTAMU WA KUMA NA MBOO, UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

HII NDIO SIRI YA KUMA YANGU

Iko hivi yani, Nimekua siwezi kujizuia hata kwa mwezi tu mmoja bila kutiwa na mwanaume yani mwanaume wangu, ikitokea nimeachana na mwanaume yani itanibidi nimtege yeyote ninayevutiwa nae ili aweze kunitongoza au kunitaka kimapenzi na mimi nimpatie na ikiwezekana awe bwana wangu na kunitia kila mara, imekua kama ugonjwa yani nikitiwa leo mfano, baada ya siku tatu hadi nne naanza kusikia hamu tena, na ikikaribia wiki tatu sijapata mwanaume kwakweli hua inaniumiza na hua inanifanya niwe nafua sana chupi kwavile kuma yangu inakua na maji sana na hamu ya kutiwa sana.   ila vitu hivi vyote vilitokea au vilisababishwa kipindi nipo kidato cha kwanza, nilianza mapema kufanya ngono, nilipojiunga na kidato cha kwanza huko Tanga, nilikua mwanafunzi mwema mwanzoni na niliyependa shule sana, akatokeaga mwanaume mmoja hivi alikua mzuri na ana mwili mwili na alikua ni mfanya biashara mtaani karibia na maeneo nilipokua naishi mimi na shangazi yangu.
Huyo jamaa alinitaka na kunihonga honga na vitu vidogo vidogo, sasa kwa utoto wa akili yangu na yeye alikua ni mtu mzima (mkaka) aliweza kunirubuni na kunifanya niwe nae,. ilikua siku moja nikiwa nimetoka shule vipindi vya jioni hivi, wakati narudi nyumbani ghafla nikasikia akiniita kwenye mti mmoja hivi pembeni ya barabara, kwavile nilikua namjua ikanibidi niende, kwenda akananza kuniambia maneno ambayo sikutegemea kusikia kutoka kwake, alikua ananitaka na anataka kua na mimi na atanipa kila kitu ninachotaka, kwavile nilikua natamani kua na mwanaume kipindi hiko cha usichana wangu nikamkubalia.

Baada ya kumkubalia sasa kilichofata mwana rahauchi ilikuabalaa.  kwanza wiki yake iliyofuata siku ya jumamosi ile, aliniita kwake mida ya saa tisa hivi, kwavile sio mbali nilienda, nilivyofika nikamkuta mwenyewe pale, alinikaribisha vizuri na kupiga story vizuri na kunionyesha vitu vyake kidogo, baada ya mda mfupi alianza kunishika shika mikono yangu na miguu yangu, nilistuka sana na nikamwambia sitaki, yeye kwa vile alikua ni mtu mzima na anajua anachokifanya aliweza kunilainisha, akaanza kunitomasa maziwa yangu na mimi nikaanza kusikia hamu sana, iliikua ndo mara ya kwanza kufanyiwa vile, hivyo nikajikuta namruhusu aendelee na mimi nikawa mpole sana.

Alinitomasa sana kiasi kwamba nikawa nimeloa sana kwa chupi yangu, akanivua chupi na kunichezea kisimi changu, hapo nilikua naona kama nipo dunia nyingine, ilikua raha sana na nilikua napiga kelele, akaniambia ataingiza mboo yake lakini kabla ya kuingiza niinyonye, mhhh nilisita lakini nilikua nasikia utamu nikadhani itakua tamu,  ilikua ni nene sana kwangu  mpaka nikamuuliza   hii yote itaingia huko?   akacheka na kuniambia usijali itaingia bila shida,  akanifundisha kunyonya mboo yake kwa mara ya kwanza. baada ya mda kidogo nikaona ananitanua miguu yangu na kukaa vizuri akielekeza mboo yake kwangu, nilijua nitaumia sana ile yote kuingia kwangu, ila kwavile nilikua na maji sana ilipunguza kidogo maumivu. akaanza niingia  niliumia sana , baada kama ya dakika kumi na tano nikaihisi ipo ndani kwangu lakini inaniumiza sana kwavile ilikua ni kubwa na kuma yangu ilikua ndogo, baada ya kunisugua kwa trip kumi hivi nikaona maumivu yanapungua na raha kwa mbali. hiyo siku ilipita na nilirudi nyumbani lakini maumivu yakiwepo na nikiyavumilia.

36 thoughts on “HII NDIO SIRI YA KUMA YANGU”

  1. Gay hapa najiheshimu smart mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi namba zangu ni 0673617885

    Like

  2. Nahitaji kuma nzur na tamuu kama hioo ntainyonya kisimi na kuchezea vizur kama kuna any girl yupo nichek 0718 940 299

    Like

  3. Anayetaka kufirwa au kutombwa namuomba asihangaike anitafute kupitia 0774743721 nipo zanzibar sms zitajibia kwa zantel tu

    Like

  4. Nina umri wa 22 yrs.. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  5. Dsm 1 nataka demu msafi na ache na kinyaa kitandani na awe tayar kusex sehemu yeyote bila ya kujar macho ya watu

    Like

  6. Dsm 1 nataka demu msafi na ache na kinyaa kitandani na awe tayar kusex sehemu yeyote bila ya kujar macho ya watu

    Kama upo tayar reply nkupe namba yangu

    Like

  7. Njoo utombwe vzri mm nipo dar ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

Comments are closed.