UTAMU WA MBOO YA HUSSEIN,MKUNDU WANGU HOI JAMANI.LOL!

RobbieNYCboy
Nikavuta pumzi na kuzishusha huku nikitizama saa katika mkono wangu wa kushoto.nilikuwa ndani ya Maisha Club siku hiyo na rafiki yangu kipenzi wa toka primary Hussein,Ambaye kwa wakati huo alikuwa pembeni yangu kidogo akitomasana na msichana ambaye hata sijui ameanza kufahamiana nae vipi ndani ya Club hii.”Hivi hii Maisha huwa haifungwi mpaka asubuhi”.Mi si mtu wa club sana,Ikabidi nimuulize bartender aliyekuwepo pale kaunta ikihudumia wateja.Hakunijibu zaidi ya kutikisa kichwa.I had enough of this place already,I just wanted to go home.
….And Sorry,I did i tell you i was gay?…And in love with my bestfriend Hussein ambaye kila kukicha yeye Habari za mademu hazimuishi kinywani mwake,jamaa anapenda mademu kuliko kula,But girls love him too,because he is one of the most attractive guys in our Collage,And dont worry am hot too (wink) in my own way.Kama isingekuwa kumpenda kiasi hiki.nadhani kwa staili yake hii,tungekuwa tushapotezeana muda mrefu sana.But i just kept going  hoping one day something good will happen to me,usiombe kumpenda mtu jamani,hasa akiwa ni mtu wako wa karibu.Who doesnt even have a clue!,Anyways,tuachane na hayo.
       Nikiwa bado nimekaa  kwenye kiti changu cha kunesa nesa pale club,Huku nawatiza Hussein na kale kademu kake, ikabidi nisubirie kama dakikak 15 nyengine pale kwenye kiti ambapo nilikuwa nikiona vijana wengi wazuri wakienda na kurudi,huku wengine tukitizamana kwa bahati mbaya,lakini sikuwa na uwezo wa kunyanyua mdomo wangu na kuanza kuongea nao.nilikuwa muoga sana kujaribu kuongea na mtu yeyote aliyenivutia,maana sikujua What his reaction will be.so i just kept myself like that.hoping one day someone will come along.Muda ulipozidi kwenda sana ikabidi ninyanyuke pale kitini na kumfuata Hussein pale kwenye kona aliposimama na yule msichana,Nilipofika nikasimama pembeni yao nikawa nawatizama “Black dude?” Hussein asked awkwardly.
“Samahani.” Akamwambia youle dada huku akitabasamu,kisha akanigeukia mimi tukasogea kwa pembeni kidogo. “Yea,mate? What do you need?.akaniuliza kwa kukereka na ujio wangu ule.
Nikatizama chini kwa kujaribu kukimbia tusionane uso kwa macho,Sikujua ni kwanini nilikuwa namuonea wivu rafiki yangu kumuona anatomasana na msichana.it was very strange for me but i couldnt help it,it was just coming natural like that.You straight people will never understand this.unless you were born gay die the born again straight as you are now,so just shut up!.
“I really want to go home,Hussein Please twenzetu nyumbani,muda ushaenda sana?”
Hussein akaonyesha sura ya kutokuridhika kwenda popote zaidi ya kuondoka na yule msichana ambaye mi nilihisi ni kahaba,ila alikuwa bomba ile mbaya.But still i did not like her! “Ok poa twenzetu!”.Akanambia huku akikunja uso wake,mimi wala sikujali wala nini.Ndyo kwanza nikabaki kutabasamu tu huku nikimtizama yule msichana pale pembeni,maana nahisi naye minyege ilishaanza kumpanda ya kutaka kupigwa miti,Nyoo! Ushindwe!,I really felt like sticking my tongue out at her,wakati nikiendelea kumtizama yule dada,Mara Hussein akanishika mkono na kuanza kuniongoza tena kuelekea aliposimama yule dada,Ikabidi amdanganye, kwamba mimi (Mdogo wake) sijisikii vizuri hivyo ananipeleka home.Then tukaanza kuelekea nje ya Club.
******************************
Dah! tulipotoka nje kumbe mvua ilikuwa inanyesha bwana.hapo nikaona Hussein anazidi kukunja uso zaidi,lakini wala sikujali,as long as he was not going eaten by that Whore!.
It was cold and a bit windy night, and I hadn’t brought a coat.I sigh and start runing towards the parking
“Black?” Hussein akaniuliza tulipofika ndani ya gari.
“Yes?”
“What was that back there, huh? I mean…is something wrong?” Akaniuliza huku akinitizama usoni.
sikujua cha kumjibu nakaanza kujiumauma huku nikijaribu kufikiria uongo wa kumwambia,I was soo madly in love with him you cannot imagine,Sometimes i asked myself questions like,how did we end up friends for this long and he never suspect or ask me anything at all,or maybe he knew i was like this but hakutaka kunambia chochote kwa kuhofia urafiki wetu.Ilikuwa inaniumiza sana sikujua nifanyeje.Sababu sometimes nilikuwa namuonyesha hisia za kwamba navutiwa nae lakini labda alikuwa akihisi ni mapenzi ya marafiki walioshibana.I felt like i was screaming but he was not hearing a thing.Nilipokuwa nikifikiria hayo,Nikahisi
Machozi yanaanza kunilengalenga,”Okay…”Nikavuta pumzi ndefu na kumgeukia.”Hussein..I have to tell you something.”
Hussein akazidi kunikazia macho huku akitaka kujua what is up with me.
“Nambie”.Akanijibu huku uso wake ukiwa upo serious na kutaka kujua.
Machozi yakaanza kunitirika maana nikahisi kitu ninachotaka kumwambia kitaharibu urafiki wetu na mambo mengi sana yatabadilika kuanzia siku hiyo,i did not have many friends,infact he was the only close friend i have got.But nilishachoka kukaa na siri hii moyoni,nitakaa nayo mpaka lini nami nazidi kukua,mwisho atakuja kuondoka kwenda sehemu ya mbali na mi nikakaa nikijuta kwanini sikuamua kumwambia yaliyokuwa moyoni mwangu.Nkikajisemea liwalo na liwe,Nikapiga moyo konde na kuamua kumwambia usiku huo huo,maana hata kama haitakwenda vizuri kesho yake asubuhi nilipanga kusingizia ilikuwa ni pombe.So i decided to open my mouth “Hussein, I’m gay. And I’m in love with you.” Nikamwmbia huku nikitizama chini kwa aibu.I couldnt believe i just said that.
Kwa dakika kama moja nzima Hakusema kitu,Alikuwa ameshikilia tu usukani maana alikuwa yupo tayari kuwasha gari kwa ajili ya kuondoka eneo lile,akawa ananitizama tu,He was speechless.He had absolutely no idea what to say to me.And i think he did not see that coming at all!.”Black, I…” akajaribu kuzungumza baada ya kimya kifupi.
“Please, don’t say your sorry or you didn’t know or whatever”,Nikamkatisha.Machozi yakazidi kunibubujika kama mvua,nikajihisi mjinga kiasi gani kumwambia Rafiki yangu kipenzi mambo haya,nikatamani ardhi ipasuke.,”Just nambie kama urafiki wetu ndiyo umeishia hapa or if you want to pretend I didn’t say that.” Nikasema huku nikifumba macho yangu kwa uchungu.
“Black…How could you expect me to even pretend you weren’t in love with me? Yaani unahisi I would be so horrible that I’d hurt you that way then you must not know me at all!” Akanambia huku ikitikisa kichwa kwa masikitiko..the poor guy had no idea.
Nikahisi nimemtibua mara mbili tayari,maana sikuacha kuongea.nikamsikiliza yeye ana lipi la kusema juu ya hili,but because i was very nervous thats why.
My  eyes went from solid to a liquid as he took in *my bestfriend’s facial expression*.
“I’m so sorry,Black. I should have seen…Damn it! I must have been hurting you”,Hussein akanmbia na kunisogelea karibu tayari kwa kunikumbatia nikabaki nimeganda as he  embraced me gently around his arms, and then began stroking my back as if trying to comfort me, “Oh black,have I put you through much pain? Tafadhali nambie,maana sikujua..”
Nikabaki mdomo wazi nisijue cha kujibu,nilichokitegemea angenambia ni kwamba nishuke kwenye gari yake,na urafiki wetu ndiyo basi!,What was Hussein saying?,ni pombe nini?.Ina maaana alikuwa hana neno na mimi kumwambia i was gay!?.nikawa najiuliza moyoni huku nikiwa sijielewi,I gulped and cleared my throat.Hussein akawa anaendelea kuongea tu “I mean if I hurt you Black I’d feel so horrible, you kn…”
“Hussein.” nikamwita,lakini akawa anaongea bila hata kituo.huku akizidi kuni hug zaidi.
“Because your my bestfriend and…”

“Hussein,please!!!” He shut up instantly.But He still had his arms around My back, and he hugged me closer.Huku machozi bado yakiwa yananitoka bila kuelewa kwamba haya yanayotokea ni ndoto ama vipi.I just burried my face into Husein’s neck and wept quietly,It felt soo good to be hugged by him like that,i did not want to let him go…and He never dropped his arms, he just held me tighter and let me cry.na sio kwamba nilikuwa nikilia kama mwanamke,au ni kwaida yangu kulia lia hovyo hapana,Boys dont cry bana,Lakini hii ilikuwa ni kama nimeshusha mzigo mzito uliokuwa ukinielemea kwa kipindi kirefu,pia sikuwa nikijua huu mzigo angeupokeaje,maana pengine urafiki wetu ungekuwa ndiyo ushafika mwisho,so nikawa kama vile niliye pagawa nikaona machozi yananitoka tu bila kuacha.Mi nadhani you need to be in love with someone to understand this.
“I..I..I l..love y..you, H-Hussein.” I stuttered.”I know man, I know”.Akanijibu huku akisugua mkono wake mmoja mgongoni kwangu,”Just calm down”
Mara nikajihisi kulegea,maana katika situation kama hii pia nilikuwa nipo katika gari ambayo vioo vilikuwa vimefungwa sababu ya mvua,hivyo kukawa hakuna hewa ya kutosha,tulikuwa bado tupo ktk parking karibu na ile searchlight pale Maisha,Sijui kama watu walikuwa wakiuona mchezo mzima ama laa,hata hivyo hakukuwa na watu wengi pale nje sababu ya mvua,Hussein ilipoona nimelegea (Nina matatizo na sehemu ambazo hazina hewa ya kutosha),akaamua kuniweka kwenye sit yangu vizuri na kuwasha gari kuelekea kwao masaki.ambapo si mbali sana na Club Maisha,wazazi wake walikuwa Europe kikazi kwa wakati huo,Na ndiyo maana tukaweza hata kwenda club siku hiyo,wazazi wake huwa hawataki kusikiaga mambo ya Club kabisaa!.

**********************************
It was morning I woke up in a soft, familiar bed. But it wasn’t my bed for sure.I knew that smell anywhere  Giorgio Armani  This was Hussein’s bed he loves that perfume.
Oh no.. What have I done? Nikajisemea moyoni baada ya kukumbuka kulichotokea jana yake usiku.I rolled onto my side..just to find Hussein starring at me! in a weird way.Nikastuka Nikajikuta nikiziba uso kwa viganja.Even at a time like this, being this close to him,was making me feel weak.
“Goodmorning”.akanambia huku akitabasamu tabasamu lake lile ambalo huwa linanikata maini…Akaendelea.”Black? I was thinking all night and…I- I love you too. I don’t know why I never noticed it before, but your fucking hot! And.. Your cute..And…and your just…you”.Akanambia huku kitabasamu zaidi,Damn! this boy is fine,i guess it was worth it telling him how i felt,nikawa nawaza.I just stared at Him.I wanted so badly to just close the space between Us and kiss him.
Lakini sikuweza kwa wakati ule.
“Una uhakika na unachokitamka?or you don’t just feel this way because I admitted my feelings to you”
Hussein akatingisha kichwa,na kusema. “I’ve questioned this many times before, I’ve just never had any excuse to talk to you about it, but..”He then moved closed to Me and touched my lips for a moment, “Now I know how you feel.. And i know it’s okay to feel like this..”Akanyanyua mkono wake wa kulia na kuuweka nyuma ya shingo yangu kisha taratibu ananisogeza karibu na uso wake.His big full sex lips touched mine,Mapigo ya moyo yakaanza kuongeza spidi ya ajabu and i shook nervously.Taratibu…akaanza kupenyesha ulimi wake ndani ya kinywa changu nami bila hiyana huku nikiwa nimefumba macho na kusikilizia mautamu nika muachia and we let our tongues explore the others mouth.Hussein akizidi kunila denda huku akinyonya lips zangu za chini na juu kwa wakati pia mara nyengine tulikuwa tukimung’unyana ndimi kwa ustadi mkubwa,ilikuwa raha ilioje kwa wakati huo,sikutaka kumuachia japo kwa sekunde moja  which turned him on even more,Nikaanza kuhisi mboo yake inaanza kudisa katikati ya mapaja yangu,I was already hard too,and he was hungry [For what, I’m sure you can guess!]maana jana nyake nilikuwa nimemuharibia plani zake with that Bitch!.Hussein pulled himself on top of me huku akisogeza tena midomo yake na yangu ikakutana tena na tukaendelea kula mate,he took his hand and put it on top of my crotch and start rub and to caress it.Nikaanza kunung’unika kwa utamu na msisimko niliokuwa naupata.He sat up on top of me immediately, he wanted more.Akaninyanyua kwa juu kutoka pale kitandani nilipokuwa nimelala chali na kunivutia kwake fasta fasta akaazna kunivua tshirt niliyokuwa nimevaa.I giggled a little at His impatience.Akaendelea kuivuta flana yangu kupitia kichwani huku akinichekea.Muda si muda nikajikuta nipo uchi wa mnyama mbele ya rafiki yangu kipenzi,nilishawahi kuwa uchi mara moja au mbili mbele yake,lakini hiyo haikuzidi Hata tano.bila kupoteza muda nikamgeukia nae na kuanza kumvua jeans aliyoukwa amevaa pia,getting impatient myself.Hussein helped me get them off and then pulled his shirt off.Baada ya wote kuwa kama tulivyozaliwa tukabaki tukitizamana kwa sekunde kila mtu akijaribu kutathmini mwili wa mwenzie.

“Damn he’s so Hot!”…We both thought at the same time!.
Hussein sighed when his 8inch mboo twitched again, demanding attention.I got down on my knees and smiled up at him.I could see the need in his eyes.I  lifted up Hussein’s shaft,and took a deep breath,slowly let my tongue touch the head of his Pipe.nikaanza kuzungusha ulimi wangu taratibu katika kichwa cha mboo yake,which was really making Him hot akawa anagumia kwa raha.
“Black,” He said, “Ingiza youte mdomoni please” akanambia kwa sauti ndogo na ya kulegea,bila kuambiwa mara mbili nikachukua mpini na kuuzamisha mdomoni kwangu,it was a bit big for my mouth but nikaanza kunyonya mashine kwa ustadi mkubwa,nikimuacha  akizidi kuweweseka.I continued sucking My bestfriend’s mboo up and down, and i could feel my own cock getting even harder and harder huku ikidondosha ute.
“Oooohhhhh” Hussein moaned. “BLACK! I’m gonna cum!”
  I could feel His pipe expand a little, and before i  could even grasp what was happening,Akapiga bao,I swallowed and tasted  his cum,Shahawa zilikuwa zikitoka nyingi nikajaribu kuzimeza but I couldn’t keep up, so i let some drip out of the corners of my mouth.
WOW! I thought. BOY,I couldnt believe how much he was cumming!
“Here, let me help you with that” Baada ya kukojoa Husein akanambia huku aninivutia kwake na tukaanza kula denda. He could taste his own cum in his mouth, and he wondered if he should think that was weird or not.”Not”, he decided.We kissed for a little bit longer, when suddenly,Hussein yawned.
“You’re tired, love” I  asked looking at him with sexy eyes, “Let’s lay down for a while i couldnt sleep in the night” He said.
He hugged Me tightly and stretched up to kiss me on the lips again.
“Alright.” I  agreed.
  We got under the covers and cuddled close to each other.
“I love you, baby. Forever.” I  whispered and kissed Him on the cheek.
“I love you too,Black.Always.It was the  best day of my gay life.And It was still raining outside a bit cold too,but it doesnt matter because i have him now to keep me warm.I never loved anyone that much.
 Sometime dreams come true.
princecharmingtz@yahoo.co.uk
Mwisho.

13 thoughts on “UTAMU WA MBOO YA HUSSEIN,MKUNDU WANGU HOI JAMANI.LOL!

  1. Nna mboo ndefu,,nene na yenye misuli iliyokakamaa ambayo itkusugua kila kona,,,,msichana au jimama lililokua tayar nchek 0678602120 popote nakuja au ukitaka hata kwangu gheto lipo

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s