UTAMU WA KUMA : KITOMBO NDANI YA GARI

Mwanaidi akiwa kwenye gari yake Mark 2 baloon anampigia simu Kidume,Mwanaidi: ” Kidume leo nakuja kwako kukutembelea, uko nyumbani?”Kidume: “Karibu Mwanaidi nipo nyumbani, nikutayarishie nini? Si bado waikumbuka njia ya kuja nyumbani?”Mwanaidi: “Nitayarishie Tusker mbili baridi nina kiu sana, njia naikumbuka nikipotea ntakupigia”Kidume: “Ok, poa, later basi”.Huku nyuma Kidume anakimbia mbio duka la jirani kununua Tusker mbili na yeye anachukua Pepsi baridi.

Kidume hanywi pombe kabisa.Baada ya muda Mwanaidi anaingia na gari, anapaki chini ya mti ili kuepuka jua kali la saa tisa alasiri, anateremka, anamkumbatia Kidume kwa kumsalimia na Kidume anagundua kuwa Mwanaidi amelewa kidogo.Kidume anamkaribisha Mwanaidi ndani wanakaa kwenye sofa, wanaanza kupiga story, huku wakipata kinywaji, na kusikiliza muziki kwa mbali.Mwanaidi anaanza kumdadisi Kidume;Mwanaidi: “Kidume, yule demu wako hajambo, yule anayekaa Magomeni, mtaa waMatombo, anayefanya kazi Sigara?”Kidume: “Hajambo, tena jana nilikuwa nae, ila kanisikitisha sana jana”Mwanaidi: “amefanya nini tena, au ametombwa nje?” Kidume: “Hajatombwa nje, tulikuwa tumekubaliana tukatombane jana, basi kila gesti tukifika anaikataa eti anadai ni chafu na sio nzuri, tumehangaika wee mpaka nikachoka ikabidi nirudi nyumbani nilale”.Mwanaidi: “Pole jamani…sasa nyege ukazitoaje, au ulipiga punyeto?”Kidume; “Sikupiga punyeto wala nini, ninazo mpaka sasa tunavyoongea, yaani we acha tu, nina mwezi sijatomba!

“Mwanaidi anaipapasa mboo ya Kidume, anaikuta imedinda mishipa imetoka mpaka inataka kupasuka, bila kuongea anafungua zipu ya kipensi cha Kidume na kuitoa nje, anaanza kuinyonya kwa fujo sana, utadhania hana akili nzuri.Kidume anaanza kupiga kelele; ” Oooooh, Ooooooh, aaaaaah, yeah, suck me!Ninyonye Mwanaidi……aaaaah ndio, hapo hapo, yeah!!”Mwanaidi anaacha kunyonya mboo anampa denda la nguvu Kidume, anamnyonya ulimi halafu anamuuliza; “nikusaidie mdogo wangu uondokane na mateso hayo ya kuzidiwa na nyege, mboo yako ya moto sana oooh, siwezi kuisubiri…..”Kidume anamvamia na kumvua nguo kwa haraka na kuzitupa mbali, nae Mwanaidi anamvamia na kumvua kipensi chake na kisha boxer, na kisha singleti yake.

Wote wanabakia uchi, matiti ya Mwanaidi yakiwa mekunduuuu yamejaa vizuri mithili ya embe dodo!Kidume anampa denda Mwanaidi, huku wamesimama, wote wanapandisha mashetani, Kidume ananyanyua mguu mmoja wa Mwanaidi na kuuweka kiunoni kwake, kisha anajipinda kidogo na kuingiza mboo yake ndani ya kuma ya moto sana inayoteleza ya Mwanaidi huku bado wamesimama, Mwanaidi analia kwa utamu; “ooooh aaaah, oooh, my dog, jamani tamu jamaaaaani……..” huku kuma yake ikiwa imelowa vyakutosha, mboo ya Kidume inapinda bila taaabu……ndani, nje, ndani, nje, ndani nje………

Mwanaidi anamwambia Kidume; ” twende kitandani jamani, nimechoooka kusimama…” wanahamia chumbani kwa Kidume… kufika tu Mwanaidi anajilaza chali huku kapanua miguu yake, kuma yake ikiwa inaonekana wazi, imelowa mno, anachukua kitaulo anaifuta kidogo…..Kidume anapanda kitandani, anachukua mboo yake na kuanza kuisugua kwenye kisimi cha Mwanaidi, Mwanaidi anapiga ukelele kama kapandwa na kichaaa…. ” jamaniiiiiiiiiiiiii, aaaaaaiiiiiiiiiaaaaaaaaa, oooooooooooh, I feeeel sooooo goooood”Kidume bila kujali anaendelea kusugua mboo, huku akiwa makini na ametulia sana, anasugua juu chini, juu chini, halafu anaipeleka mboo yake kidogo ndani ya kuma kama anataka kutomba, halafu anatoa, Mwanaidi kelele zinazidi; “nitombeeee Kidume, nitombeeeee jamani nitombe, nasikia kuma yangu ya moto sana jamani, ooooooooohhhh, aaaaaahhhhh! Kidume jamaniiiiiiiiiii” Kidumeeeeeee, jamaaaaaaaaniiiiiiiii”Kidume anaendelea kusugua kama hamsikii vile, kelele zinazidi ” Kidume tutachafua shuka jamanniiiiiiiii, nitombe jamaniiiiii, aaaaaaaahhhh,ooooooohhh!!!!!”Mwanaidi anamwaga maji maji ya uke, kuma inaloa, inakuwa moto, Kidume anaingiza mboo kwa kasi, anaanza kupampu kwa kasi ya ajabu, anabadilisha utombaji, anasugua kulia sana, then kushoto sana, then chini sana then anasugua juu ya ukuta wa kuma kwa muda mrefu, anasugua kwenye G-spot mpaka panakuwa pagumu, panajaa vipele kama vya ubaridi au msisimko….

Mwanaidi anapiga kelele sana. This time Kidume anamziba mdomo kelele zisisikike na majirani, maan ni kelele kubwa mno.Wote wanakaribia kilele..Mwanaidi; “Oooooohh, kidume am commmmmmiiiiiing…….”Kidume; ” yeah…..am cccccccccoooooooming toooooo,Mwanaidi, ooooh you are so sweeeet ooooohh”Mwanaidi anakuja na anamwaga, anamkumbatia Kidume kwa nguvu, Kidume anabanwa mpaka anashindwa kupumua, anajitahidi kumalizia, nae anakuja, anamkojolea Mwanaidi huku misuli ya mwili mzima ikiwa imekaza na kukakamaaa na akitoa miguno na maneno anuwai..” ooooooohh, aaaagghhhhh, ooooh…”Shahawa ni nyingi sana, joto lake linamfanya Mwanaidi amkumbatie Kidume zaidi, zinatoka zaidi, Mwanaidi anaikamua mboo ya Kidume ikiwa ndani kwa kuma yake kwa kuiminya kwa ndani kwa misuli ya kuta za kuma yake… Kidume anapiga yowe,…”yeeeeeeees! yeaaah! anaguna duh!!!

Wote wanamaliza, Kidume anachomoa mboo yake, imelowa sana, shahawa nyingine zinamwagika kutoka kwenye kuma ya Mwanaidi mithili ya matone matone. Mwanaidi anamkejeli Kidume; “kweli ulikuwa hujatia muda mrefu, umemwaga shahawa nyingi kweli, ungekinga kikombe cha kahawa za mtaani kingejaa!” wote wanacheka.

…MWISHO!!!

USISAHAU KULIKE PAGE YETU KWA STORY ZAIDI

19 thoughts on “UTAMU WA KUMA : KITOMBO NDANI YA GARI

  1. jamani hakuna mtu anayataka kufirwa na mboo ndogo nyembamba humu ndani pengine unatamani kufirwa lakini unabikra mi ndo bigwa wavkutoa bikra nitafute nikupe raha nipo magomeni dah uwe na geto tu na uwe msiri sana no 0658959590

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s