113 thoughts on “TAZAMA PICHA ZA UTAMU HALISI WA KIAFRIKA HAPA”

  1. Natafuta daem wa kumtomba na kumfila nipo moro. Aliyetayali anicheki no, 0654 906257. Fb natumia Alfa mkala

    Like

  2. Natafuta mwanamke anaejiweza ili niweze kumkojoza zaidi ya mara 6 kama yoko nikol nombA 0629181975 Napatikana mza

    Like

  3. mimi ni kijana mweupe na nina matako laini nipo dar natafuta mtu wa kunichezea matako aninyonye mkundu na anipigishe punyeto leo lazima awe mstaarabu

    Like

    1. ntafute humu 0672855508 ila ucwe unajionesha na km yupo atakae penda kuonana na mm antafute nimpatie raha ya mboo ya mkundu njo uone nnavyocheza na hca zako

      Like

  4. Naitwa franco nipo mbeya, natafuta mwanadada wa kusex nae na akipenda nimwoe kabisa pesa ipo,mnene mwenye kujipenda na msafi..!! tuwasiliane 0688327237

    Like

  5. Niko Zenz Natafuta Mlembo Wa Kitanga Au Mzenz Wa Kustalehe Nae Awe Na Umli 18 -22 Nitafute Kwnye Fb.

    Like

  6. natafuta mwanamke mtu mzima anae tafuta mume au mpenzi wa kudumu nimpe mapenzi ya kweli mimi ni fundi sana kitandani na isitoshe mungu kanijaalia mboo ya ukweli ndefu na nene inamisuli na mishipa ya kutosha akitaka mbele na nyuma nitamuwekea,masharti mwanamke huyo awe anaishi kwake au kapanga ili tuwe huru katika mapenzi yetu,nitafute haraka sana cos bahati haiji malambili na nikimpata mkweli nitadumu nae nipigie 0653278878 au 0782498431

    Like

  7. Mimi Mwenyewe Namiaka 22 Natafuta Mwanamke Wakuishinae Mwenye Miaka 18 Adi 20 Namba Zangu Ni 0718372068

    Like

  8. natafuta top wakuishi nae kwani Ninajiheshim sana naninapenda sana kazi nitakufanyia kazi zote kama mume wangu wandoa nakila stairi naiweza wakati wakunifira naitaji mkweri na mwenye heshima nicheki0716933662

    Like

  9. Walimwengu Wengn Wapuuz Sana Tulieni Na Wapenzi Wenu Mapenz Hayana Ubora Kama Maisha Yenu Yalivyo Na Thamani Mbn Ukiwa Na Moja Mambo Mzuka 2 Prince Kaka

    Like

  10. natafuta mke wakuishi nae awe na umri 18-20 awe mkristo mwenye kujiheshimu awe natabia njema awe amesoma au hajasoma aliye tayar fb jina:amani furaha no:0976860417 tz: 0745934054

    Like

  11. Siihitaji mwanamke maskini! nataka mwanamke ambae akija getto namtomba na kumfira then anaenda. Sitaki mambo ya mara oohh naomba vocha, SITAKI kama unakidhi vigezo weka namba. nipo kigamboni

    Like

  12. yaliyoandikwa kwenye bibilia naona yanatimia, cku izi sex inasemwa ni ka kuomba maji ya kunywa na inatangazwa kaa nguo sokoni maajabu haya jamani tutafute God

    Like

  13. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms

    Like

  14. mimi top muungwana msiri nina mtafuta botom msiri muungwana umri 30-51 aweanajitegemea kimaisha nashuguli inayo muingizia kipato mie umri52 nataka wakudumunaye 0685985951piga sms

    Like

  15. Mbna W Tdm Amtokei Dar Mmepinda Sana Muoane Na Mwaz Bs No 0757535656Mbna W Tdm Amtokei Dar Mmepinda Sana Muoane Na Mwaz Bs No 0757535656

    Like

  16. Kwa mwanaume yoyote basha mwenye mboo kubwa nene hatari na ndefu sana iliovishwa pete au anamboo kiasi kwamba watu wanamkimbia apati wa ku**** nae anichek mim nipo dar geto na pesa ya kukupoza ukitaka ipo. 0674484443. Taazari kama huna mboo ya namna hiyo kaa mbali usiguse no

    Like

  17. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms

    Like

  18. mama mtu mzima au msichana ambaye hajawahi kupata raha dunia ya kutombwa, kunyonywa kuma na kufirwa please nitafute kwenye namba hii 0714595394 kama upo dar ndio poa

    Like

  19. Napenda mkundu kufira mkundu nanyonya kuma mpakaka mkundu pia najua kutumia mkundu vivuri 0627 933226 piga au tuma msj nakujibu hira nafira wanaweka peke yake nakuja popote ila uwe dar

    Like

  20. Napenda kufira sichagui umri hila uwe mwanamke nannyonya kuma na mkundu 0627 93 32 26 njoo upate mboo safi ndefu na nene

    Like

Comments are closed.