JINSI YA KUFIRA / KUFIRWA MKUNDU VIZURI KWA MTU ANAEANZA!

image

Mkundu na matako flani amazing..lol

Karibu! uwe boy or gal unayetaka kufirwa kwa mara ya kwanza…Kabla ya yote unatakiwa kuwa unakipenda na kukitamani kitendo hiki….usifanye kwa kujilazimisha…Na jambo la msingi na muhimu katika Sex ni Rommance.

Rommace ni muhimu sana na inasaidia kuufanya mwili kuwa tayari kupata utamu.Kwa wewe bottom unaweza kuanza kwa kumkubatia mpenzi wako na kuanza kunyonyana ulimi kimahaba.Mpapase taratibu huku ukimfungua zipu na kutoa dudu kisha anza kulinyonya….nyonya mboo vizuri huku ukiishka shika mpaka ikakamae na kukaza vizuri..kaa frog style kutengeneza mazngira mazuri kwa anaye kufira, mfiraji nyonya mkundu taratibu huku ukiingza ulimi na kutoa taratibu na mikono yako ikipapasa na kinyaminya matako laini ya bottom wako…..aaassshhhh rahaa sana jamani..

image
Mkundu Mtamu ukihudumiwa na mboo Tamu

Paka mafuta ya KY mkunduni pawe panaterelza vizuri pindi uboo unapoingia,
endelea kunyonya na kuingiza ulimi,paka blueband kiac kwenye kidole cha kati kisha ingiza mkunduni kwa unayemfira taratibu,ingiza toa taratbu mpaka patanuke kwenye mkundu! unaye firwa nyonya tena mboo ikaze zaidi na zaidi,bong’oa mkundu frog style uwe wazi! mfiraji anza… taratibu shika mboo yako kisha anza kuisugua juu ya mkundu..itatereza taratibu na kuanza kuingia kwa sababu ya mafuta laini ya KY.
image

Ingiza kichwa cha mboo mkunduni taratbu,usiingze mboo yote gafla,taratbu kichwa kwanza ingiza na kutoa,zamisha kidogo kidogo,mboo ikiingia yote unaweZa kubadilisha style yoyote unayopenda wewe na mwenzio huku ukimfira taratibu kisha kasi inaendelea kuongezeka kutokana na utam mnaoupata…..Ingiza mboo mpaka ndani kabisa uku ukiusugua mkundu vizuri kabisa na mikono yako ikimpapasa mwenzio ili kuzidisha utam zaidi……….

ITAENDELEA.

Kupata utamu wa rommance toka kwangu.. wasiliana nami kwa email rahatupeane@gmail.com

974 thoughts on “JINSI YA KUFIRA / KUFIRWA MKUNDU VIZURI KWA MTU ANAEANZA!”

  1. Top napatkana nna mboo nzuri ya kuridhisha mkundu. Kwa bottom mwenye ham ya kufirwa mpaka apagawe na kifiro kitamu anicheki 0765741815 napatkana Arusha

    Like

    1. We unaye taka mboo nyembamba upo wapi hapa dar njoo mburahati kigogo geto lipo nije nikufundishe nina mboo ndogo nyembamba ni nzuri kwa wanao anza nitafute no 0688125595 nipo mburahati kigogo geto lipo

      Like

      1. Wewe unayetaka kufirwa na mboo nyembamba njoo kigogo mburahati nikufundishe nitakufira kitaalam na mboo ndogo nyembamba nch 6 naomba uwe karibu na maeneo ya magomeni kinondon mabibo mburahat tofauti na maeneo hayo usijisumbue uwe msiri no 0658959590

        Like

  2. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms

    Like

    1. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,
      Napatikana siku yyte umri wwte natomba jmn mm sijagui vigezo ninavyo vyote NAFIRA PIA KWA HELA NA KUTOMBA KWA MADEMU TOO LAKN HUWA NAPENDELEA BURE KWA STAREHE TOO

      Like

      1. Mututu mubaya………..ww ni kiboko nitafute basi mpnzi ulinitomba vzri na kunifira mpka sasa ivi mkundu wangu unawashawasha nakumbka ulivyokuwa unaninyonya kuma mpka nimekojoa mara tano mume wngu hakuwahi nikojoza ntafute plz jmn usiangalie mm ni mtumzima aje mm ntaka utamu wako too nakmbk ulivyokuw ukiyapiga mitako yangu mikubwa huku ukiyashika minyama ya tumbo lng daah ulinipa raha sana

        Like

      2. Napenda kunyonya kuma mkundu matiti tena yawe makubwa kisha nitaanza na kukuingiza mbooo ya mkundu na kwenye taratibu uwe dar ni kwa starehe tuu kama umependa nicheki hapa 0787023439 uwe sereous

        Like

        1. Njooo nikunyonye kuma mkundu matiti na kukutomba vizur nipo dar ni kwa starehe tu. Ni mrefu rangi yangu maji ya kunde nina mwili wa mazoez mbooo nch 6 nene kidogo kama umependa nicheki

          Like

      3. Jaman ninamda cjanyonya kuma kisimi matiti istoshe hata mkundu nimeumc kuunyonya kama yupo anayetaka kunyonywa hvyooo vitu anichek whatspp 0787023439 npo free muda wote awe sereous ni kwa starehe tu. Uwe dar pia .

        Like

  3. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,
    Napatikana siku yyte umri wwte natomba jmn mm sijagui vigezo ninavyo vyote

    Like

  4. nataka wa kuchezeana nae ikiwezekana kufirana leo mida ya saa moja jioni coco beach… au wa kunifira tu. Mimi mwembaba mweupe. weka e-mail tuwasiliane

    Like

  5. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA WALA MWANAUME

    Like

  6. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR tabata segerea wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck 0712632718 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,

    Like

    1. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,…..

      Like

  7. MOSHI MOSHI MOSHI,njoo faster ulie bottom au verse,rule raha,ukiwa na geto inspendeza zaidi,use MOSHI tu,mbali na halo KWA mbali,

    Like

    1. Njooo nikunyonye mkundu huo na kukutomba vizur uwe dar pia uwe na matiti makubwa ya kupendeza ili niyanyonye vizur ukipenda nichek hapa sms najibu muda wote 0787023439. Jimmy ndo jina langu

      Like

  8. KWA WANAWAKE TOO
    Mm kjn nipo dar natoa huduma kwa
    wanamke wa rika lolote anayependa kuchezewa kila kiungo chake cha mwili vizri na kuandaliwa kabla ya kutombwa ,kunyonywa kuma na mkundu vzri kimubashara ,natomba vzri sana na napenda sana kufira mkundu wa kike hata kama uweje nina mboo nene inch 8 kasoro nafira kwa ujuzi sana kwa anaye anza mara ya kwnza na pia natoa bikra ya mkundu vzri hadi atapenda ,napenda sana majimama,Nakufwata popote ulipo ukitka kuja kunichukua sawa ,nicheck namba ya whtp yngu ni 0685335665 za kwaida ni 0743783408/0624067585/0717923731 …..SITAKI HELA YA MTU TUNAFANYA KWA STAREHE TOO.nimeposti sana wengi hawapo serious wanataka uwape utamu kwa msg too daah embu njooeni basi majimama na wadada KARIBUNI.

    Like

  9. mkundu wa nani unanuka joto? nataka nikupande king’ombe ng’ombe, au nikukojolee mkunduni kibata bata. nataka nikunuse mkundu ki mbuzi mbuzi, na nikufire mkundu ki mbwa mbwa.

    nataka nikunuse mkundu – nikisikia unanuka harufu za joto mkundu – nikudumbukizie dudu mkunduni, ulibane nikusuguwe mkundu mpaka nimwage ndani ya utumbo wako mkubwa.

    nicheki whatsapp +255621075550
    nipo Dodoma
    napenda kufira MIKUNDU
    harufu za mkundu zingekuwa perfume, mimi ningependa ninukie izo tu

    Like

  10. mkundu wa nani unanuka joto? nataka nikupande king’ombe ng’ombe, au nikukojolee mkunduni kibata bata. nataka nikunuse mkundu ki mbuzi mbuzi, na nikufire mkundu ki mbwa mbwa.

    nataka nikunuse mkundu – nikisikia unanuka harufu za joto mkundu – nikudumbukizie dudu mkunduni, ulibane nikusuguwe mkundu mpaka nimwage ndani ya utumbo wako mkubwa.

    nicheki whatsapp +255621075550
    nipo Dodoma
    napenda kufira MIKUNDU

    Harufu za mkundu zingekuwa perfume, mimi ningependa ninukie izo tu

    Like

  11. Natafuta..mwanamke Wa kumfira..maana mm ni fundi nipo kirumba mwanza..kbla atujakutana anicheki whatsap ili nimtumie video .nikiwa nikiwa nimedindisha …maana mboo yangu n inch 8 namba izo..0767503155

    Like

  12. Jamn sikukuu hyo madada n ama jimama ….mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  13. mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili, mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta…kana sio demu usichukue namba
    ….krbuni

    Like

  14. mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta…kana sio demu usichukue namba

    Like

  15. Baridii Nani Wa Kumpunguzia Kama Wewe Ni Bottom Muwelewa Na Unafahamu Unachokifanya Weka Cont Zako Nikutafute Kwa Leo

    Like

  16. mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta

    Like

  17. Wadau Vipi Naitaji Botom Mdogo Wa Kuwa Nae Kwa Mahusiano Ya Mda Mrefu Awe Mwaminifu Masafi Na Mtiivu Awe Maeneo Ya Mjini Au Nje Kidogo Umri 18~22 Weka Masiliano Tutafutane

    Like

  18. naomba usichukue namba kwa ajili ya kunyegezana kwa msg raha utamu tukutane …Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa
    naomba usichukue namba kwa ajili ya kunyegezana kwa msg raha utamu tukutane …Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa

    Like

  19. Kwa wa Arusha 0624018330 nicheki, nnamiaka 22 nataka nijue raha ya kumfira mtu maana cjawahi km upo tayar nitafute

    Like

  20. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,

    Like

  21. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,

    Like

  22. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,hapa raha too

    Like

  23. Habar zenu mm top au basha nipo dar nataka bottom ambae anajielew kwanzia miaka 15 hadi 27 mm nnamiaka 25 napatikana kigamboni nitakufwata ulipo lkn zingatia masharty haya.usiwe mweusi sana.na uwe na body nzur .tako liwe kubwa lenye mvuto.sitaki vitako vidogo na uwe msafi.na uwe na geto lako.mm sio mwembamba wala mnene yani niko na bodi safi.na napenda kuwa mkweli mm mboo yangu kubwa yani nene na ndefu sana.siriziki kwa bao tatu wala nne.naanza na sita.nakama hutaki kondom bc kabla ya chochote nijue afya yako kwanza.naujue kunyonya mboo nikaridhika.zingatia masharty km unaona huwez kumiliki acha pita mbali.napatikana kwa namba 0779889162.sharty ya namba tuma sms tu usipige simu mpaka nitakapokwambia.kuna watu wakichukua namba tu wanapiga huwa nawapotezea.km upo whatsapp nicheki wasumbufusitaki.

    Like

  24. Sina mtu wakutka nae mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,

    Like

  25. Hello mimi ni tp au basha naitaji mtu wa kuinjoi nae km ni bottom au demu nina miaka 26 walio zanzibar pia nipo sema uko sehemu gani nikufwate lkn kwa sharty uwe na geto lako na uwe unashep yani tako liwepo usiwe na vitako km ngumi.na ujue kwamba mm mbooyangu nene na ndefu nependa mtu ajuwe ukweli kama unaona hutomiliki iyo mboo bc usinisumbue na km ipo dar nakuitaji lkn km huna geto na matako yenye mvuto yani makubwa usiguse namba 0779889162 zingatia mashart isipige simu tuma sms anza na chaff poz nitakuelew.whatsspp pia nipo.

    Like

  26. Top nipo hapa nna mboo inayokuna mkundu vizur nanyony mkund na nafira kwa ustadi mpka ujiskie kwel umefirw, kwa Bottom ambay mkund
    unatak kukunwa nicheki 0625822656 tuma meseji tu usipige

    Like

  27. Sina mtu wakutka nae mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  28. Botom Mwenye Shepu Nzuri Na Uwe Maeneo Kwa Idd Sakina Rchuga Kote Nahamu Ya Tigo Umri 18 ~ 25 Uwe Msafi Weka Namba Tukafanye Yetu

    Like

  29. mie52namtafuta shoga 28-50 ambaye anajitegemea mwenyewe atakama anajionesha awenageto mie nipo dar kamauko tayari beep sms piga 0627459644

    Like

  30. Na mvua hizi jmni wanawake mpp wapi napenda majimama mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa na unapewa kipaumbe le kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA…napenda sana kufira mwanamke

    Like

  31. NATAFUTA BOTTOM UMRI 26-50 AWE ANAJITEGEMEA NA VILEVILE TUTAFANYA KWA STAREHE SIO BIASHARA NA NAPENDA BOTTOM ALIYETULIA SIO MAPEPE NA AWE AMEKAZA KIUME NA TUTAFANYA KWA SIRI SANA NAPENDA KWA WALIO DAR TU NAMBA ZANGU SIFURI SABA MOJA TATU TANO NANE NANE TISA SIFURI NANE

    Like

  32. kwa wanawake tu wanao taka kufirwa na kutobwa nitafute 0753 720 764 , 0712 685 260, napatikana mafinga iringa kama upo mbali na iringa nakurudishia nauri ya kuja na kurudi popote ulipo, shart lazima tupime kwanza kabla ya show, nita kupa kitu roho ina penda show ya uhakika sichagui umri

    Like

  33. Na mvua hizi jmni mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA…napenda sana kufira mwanamke

    Like

  34. Hii ni kwa wanaume too,serious kuna group la whatps la MASHOGA la usiri mkubwa sana,na usalama upo hakuna kuvujisha taarifa kama ww ni top au bottom kama upo dsm,mikoani basi ni fursa zaidi usihangaike namba ni 0685335665 kujiunga niamba ya kutuma hela ni 0743783408shilling elfu 5000 too, siitaji wasumbufu plz ,sijibu txt najibu kwa waliotuma hela ya kujiunga.asanten na karibun

    Like

  35. mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA……

    Like

  36. Mambo vp mm ni top nipo dar nina miaka 25 mm ni mwembamba saizi sio sana natomba na kufira pia ila nina mboo kubwa nene na ndefu napenda sana kuwa mkweli km unapenda izo sifa basi mm ninazo lkn nina masharty lazima uwe na geto.na uwe na mvuto .uwe na matako makubwa yani manene na malaini hatakama utakuwa mwembamba lakini tako muhimu km huna sifa izi bc usijisumbue.nina mboo km nchi saba na kidog halafu nene km huwez mboo yangu pita mbali nitakuja popote ulipo nicheki kwanamba hii 0779889162. Kwa sms au whatssap nipo usipige smu zingatia kisha chukuwa namba wasumbufu sitaki.

    Like

  37. Nina mboo ndogo kwa wanao anza kufirwa nipo dar weka namba nikutafute bado sijapata mtu jamani jitokeze uwe wangu wa kudumu mwanamke anapewa kipao mbele

    Like

  38. Kama wewe ni basha unakosa mtu wa kumfila kwa kua unamboo kubwa ya hatari nene na ndefu sana iwe imevishwa pete au umechanjia nichek apa 0674 484 443. Kwa waliko dar. Kama una mboo ya kawaida usichukue no. Kwa walio sirias. Geto ninalo.

    Like

  39. Kama wewe ni basha unakosa mtu wa kumfila kwa kua unamboo kubwa ya hatari nene na ndefu sana iwe imevishwa pete au umechanjia nichek apa 0674 484 443. Kwa waliko dar. Kama una mboo ya kawaida usichukue no. Kwa walio sirias. Geto ninalo.

    Like

  40. ARUSHA ONE Jaman Arusha Baridi Naitaji Bottom Mdogo Wa Kuwa Naye Kwa Mahusiano Ya Mda Mrefu Awe Msafi Na Asijionyeshe Umri 18-20 Weka Mawasiliano

    Like

  41. Mambo vp mm top au basha kwawanao taka kutombwa au kufirwa nipo tayr anichek ila napenda kutoa ukweli wangu mboo yangu kubwa nene na ndefu .na uwe na sehemu ya nzuri au geto sio vichochoroni mwisho umri 27 nicheki kwa no.0779889162 sms au whatssap nipo hewani usipige simu.tuma sms zitajibiwa

    Like

  42. mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA……

    Like

  43. Natafuta basha mwenye mboo iliovishwa pete nene na ndefu sana kama ya punda . Kwa walioko dar geto na pesa ya kukupoza ipo. Au hata kwa wale ambao wamechanjia mboo zao kubwa nene mpaka madem wanamkimbia. Anichek 0674 484 443. Kama huna bolo la namna hiyo usiguse no sitaki usumbufu

    Like

  44. Natafuta basha mwenye mboo iliovishwa pete nene na ndefu sana kama ya punda . Kwa walioko dar geto na pesa ya kukupoza ipo. Au hata kwa wale ambao wamechanjia mboo zao kubwa nene mpaka madem wanamkimbia. Anichek 0674 484 443. Kama huna bolo la namna hiyo usiguse no sitaki usumbufu

    Like

  45. mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA…..

    Like

  46. Nipo Dar Maeneo ya Mabibo, natamani sana kufirwa jamani, sijawahi kufirwa na nina hamu Sana kwa aliyepo maeneo ya mabibo mwenye geto lake au chumba chake kwao na uwe na umri kati ya miaka 15-20 tu. Usiwe mnene uwe mwembaba na usiwe na ndevu. Uwe na mboo ndogo ya saizi. Kama una sifa hizi nitafute nikupe raha unitie na kunitomba utakavyo bila gharama yoyote. Utanitumia utakavyo siku zote. Tuma ujumbe kwenda wisleyron25@gmail.com na utajibiwa haraka.

    Like

  47. Sina mtu wakutka nae sikukuu izi mm nipo dar mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA

    Like

  48. Kama wewe ni mwanamke au hata Bottom Na unataka kufirwa na kutombwa na kunyonywa kila kitu Mpaka Ujiskie utamu ambao hujawai kuupata Kufirwa na kutombwa mpaka ukojoe Nichek kwa namba hii 0739252522 na ya whatsapp hii 0659170331

    Like

  49. Sina mtu wakutka nae sikukuu izi mm nipo dar mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…

    Like

  50. top aliyeko maeneo ya mbagala nitafute uwe na geto wasumbufu sitaki tuma sms ukianza na neno najua 0628039983 usipige tuma sms tu

    Like

  51. Badoo natafuta jimama au mwanamke yoyote wa rika lolote wa kumtomba,kumfira,kumchezea sehemu yoyote ile atakayo,kunyonya kuma na mkundu wa motomoto,kama umeachwa na bwana,akuridhishi,basi njoo ujipatie mboo inchi 8 ndefu nene kazi yangu ni kukutomba too napenda sana majimama mm nipo dsm sitaki hela ya mwanamke yoyote ni kwa STAREHE TOO nicheck whatp no 0685335665 namba za kawaida ni 0717923731/0743783408/0624067585

    Like

  52. Bado Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana iliovishwa pete au kachanjia urefu kuanzia nch 9.5 au nakuendelea juu nch 10 nk iwe nene sana na pesa nitamlipa nicheck kwa 0674484443. Geto lipo na.kwa walio dar kama huna bolo la.namna iyo sitaki usumbufu usichukue no

    Like

  53. Mm npo DSM MBEZI BEACH nina umri wa miaka 22 yrs kwa mwanamke yyte yule rika llote wa aina yoyote nina mboo ya nchi 8 nyembamba ndefu anayependa kunyonywa mkundu,kuma,kufirwa vizuri sana kuchezewa maziwa na na sehemu yyte ile kutombana,natoa bikra ya mkundu kwa ustaahaa ,natoa bikra ya kuma, ukitaka kazi yangu iwe nakutomba too muda utakaotaka sawa basi anichck kwa kawaida namba zangu ni 0743783408/0717923731/0624065785 kwa wHatps ni 0685335665 sichagui mwanamke yoyote yule ,ghetto lipo, ukitaka nije kwako, napend sana mwanamke anayependa sana kufirwa.kipaumbele kwa ambao hawajawahi kabisa usafi muhimu, kwa mwanamke aliyeko serious ,ni KWA STAREHE TOO napenda majimama sana…..

    Like

  54. Mm ni bottom natafuta top awe na mboo kuanzia nchi 6 na nina mkundu mlaini na msafi. Kama kuna top alie tayali anitupie namba ntamtafuta nipo DAR. Bei maelewano yetu fanyeni baraka mwenzenu nina washa mkundu nataka kufirwa

    Like

  55. Mm ni bottom nipo dar natafuta top wa kunitoa bikra ya mkundu awe serious na asiwe mbabaishaji na awe tayari kunibikiri napokea rika zote bei maelewano uwe mboo nene kuanzia nchi 6 na kuendelea alietayar awake namba nimtafute

    Like

  56. Basha yoyote aliyepo Dar anaekimbiwa kisa mboo yake kubwa mboo ya hatari kubwa nene na refu sana kuanzia nch 9 kwenda juu anichek 0674484443 uwe umevishwa pete au umechanjia itakua poa zaid geto lipo na pesa ya kukutoa ipo nataka alie serious. kama huna mboo ya namna iyo usinisumbue. au kama kuna mtu anamjua basha mwenye mboo iliovishwa pete aniunganishe

    Like

  57. Mm ni top nipo dar nafila kuanzia 17-25 napenda bottom mstaarabu awe na geto na Pesa namtaka aliekaribu na maeneo ya banana,gomz na kitunda
    Namba zangu hzo hapo 0627731728

    Like

  58. Mm npo DSM MBEZI BEACH nina umri wa miaka 22 yrs kwa mwanamke yyte yule rika llote wa aina yoyote nina mboo ya nchi 7 nene anayependa kunyonywa mkundu ,kufirwa vizuri sana kuchezewa maziwa na na sehemu yyte ile kutombana,natoa bikra ya mkundu kwa ustaahaa basi anichck kwa kawaida namba zangu ni 0743783408/0717923731/0624065785 kwa wHatps ni 0685335665 sichagui mwanamke yoyote yule ,ghetto lipo, ukitaka nije kwako, napend sana mwanamke anayependa sana kufirwa.kipaumbele kwa ambao hawajawahi kabisa usafi muhimu, kwa mwanamke aliyeko serious

    Like

  59. Mimi ni top natafuta mkundu wa kufira na kunyonya mkundu weka namba acha maneno…nina mboo tamu hailali ina nguvu ya simba lete mkundu nikupe raha

    Like

  60. Hata msisumbuke sana wanawake jamani … mm nipo dar mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu wa penseli….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..ni kwa wanawake too plz .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…

    Like

  61. Npo serious wanawake msisumbuke sana..mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana

    Like

  62. SNAPCHAT 👉🏾 BongoBadBoy
    *
    Na post video LIVE za uchi, za kufirana na za nyeto KILA SIKU, unataka kuziona ?
    NI Follow: @BongoBadBoy

    Like

  63. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana nene na ndefu kuanzia nch 9.5 na kwendelea juu. Mi nipo dar geto na pesa ya kukupoza ipo ila ni kwa wale wenye mboo za hatari waliochanjia au kuvishwa pete hospital au wale wanaokosa madem au wakuwafira kwa ajili ya mboo zao kua kubwa mim nawaitaji. Nichek 0674484443. Kama huna mboo ya namna hiyo usichukue no sitaki usumbufu

    Like

  64. verse hapa nahitaji man mwenzangu tutombane zamu kwa zamu tunyonyane weee tulegezane weee tubilingishane kinachofuata ni kuchapana mboo mpaka shuka zichanike nipo MWANZA ninajiheshim,ninajitambua msafi ,wazinguaji siwataki no yangu 0626773847 umri wangu 28 haya MWANZA MWANZA vitoto sivitaki

    Like

  65. Mi ni bottom msafi Nina matako makubwa naitaji top mzuri wa kunifira mkundu uwe wangu no IGUNGA TaBoRa namba zangu 0769208896 piga

    Like

  66. Napatikana MWANZA nyamanoro Rock city, Mimi Bottom umri wangu 30 mwelewa mpole mtanashati ninaevutia, nahitaji Top ningependelea awe MTU mzima kuanzia umri 25_45 awe mtanashati anaejuwa mapenzi msafi mtulivu no.yangu 0679623nane4nane. hakika hutojuta kuwa na Mimi…Ni starehe

    Like

    1. Napatikana MWANZA nyamanoro Rock city, Mimi Bottom umri wangu 30 mwelewa mpole mtanashati ninaevutia, nahitaji Top ningependelea awe MTU mzima kuanzia umri 25_45 awe mtanashati anaejuwa mapenzi msafi mtulivu no.yangu 0679623nane4nane. hakika hutojuta kuwa na Mimi…Ni starehe

      Like

  67. Top Wa Morogoro nicheki. Mimi bottom age 27 mnene Sanaa nahitaji top mwembamba age Kuanzia 25-29 namba yangu 0625 963998 kwa starehe tu getto lipo

    Like

  68. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana nene na ndefu kuanzia nch 9.5 na kwendelea juu. Mi nipo dar geto na pesa ya kukupoza ipo ila ni kwa wale wenye mboo za hatari waliochanjia au kuvishwa pete hospital au wale wanaokosa madem au wakuwafira kwa ajili ya mboo zao kua kubwa mim nawaitaji. Nichek 0674484443. Kama huna mboo ya namna hiyo usichukue no sitaki usumbufu

    Like

  69. natoa kiboga. nipo dsm ila mara kwa mara huwa napita mikoa mbali mbali kwa biashara zangu hivyo hata kama upo mkoani tuwasiliane tu ili siku nikitembelea mkoa huo uje ujilie kiboga kwa raha zako. namba zangu ni 0654475932 na 0713409505.

    Like

  70. Nipo mbezi beach.
    NATAKA MKUNDU.
    kama unataka kufirwa, kusagwa na kupanuliwa mkundu nicheki 0621075550 . napenda mapuru. nasaga mikundu.
    kama unapenda anal gaping, ass fisting, na prolapse nicheki .

    Like

  71. Lindi! Lindi! Lindi! Lindi! Na maeneo ya jirani pwani hii sijapata kupelekewa moto bado wakuu! Nna hamu vibaya mno kama upo serious na unapenda kula kitu cha moto kinafinyia kwa ndani basi reply kwa namba nikuchek #serious men only

    Like

  72. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana nene na ndefu kuanzia nch 9.5 na kwendelea juu. Mi nipo dar geto na pesa ya kukupoza ipo ila ni kwa wale wenye mboo za hatari waliochanjia au kuvishwa pete hospital au wale wanaokosa madem au wakuwafira kwa ajili ya mboo zao kua kubwa mim nawaitaji. Nichek 0674484443. Kama huna mboo ya namna hiyo usichukue no sitaki usumbufu

    Like

  73. Npo dar nahitaji bottom au mxhikaji anaependa kufirwa au anaetaka kujarbu lkn uwe na pexa yakunpa uwe unajiheshim uwe umekaza kiume ctaki alielegea wala mwenyeswaga za kike pia uwe msafi zingatia vigezo nichek 0629032028

    Like

  74. jamen kwema?nipo moshi ni top nstafuta bottom nzuri mwelewa na ni kwa starehe tu,nipo KWA siku mbili kesho na keshokutwa ntasafiri alhamisi kwenda dar

    Like

  75. KAMA NYEGE UNA NYEGE UNAPENDA KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KUMA VIZUR MAZIWA NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYE KISHA NIKUTOMBE NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 YENYE MISULI MINGI NITAFUTE 0624067585/0743783408/watp 0685335665 PIGA AU TUMA SMS NA MBOO NCHI 7 UNENE NCHI 2 KUBWANA INA MISULI NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA NITA MTOMBA KITOMBO AMBACHO UJAWAHI KUKIPATA NA NTAINYONYA SANA KUMA HIYO MPAKA ISEME BASI NATOMBA LIKA LOLOTE….WANAWAKE TU

    Like

  76. mm nipo dar ..mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo bibi sawa to ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama

    Like

  77. wengi humu ndani wanamapenzi ya kuchati tu na sio ya usiriasi, kama haupo siriasi tafadhari usiguse no yangu, nipo tmk yombo vituka natafuta mtu wa kuninyonya mboo kisha nimfire ninamboo yenye urefu na ujazo wa kutosha no 0652261516 kama upo mbali samahani usichukue namba yangu geto lipo na kwa starehe tu.

    Like

  78. Natafuta mwanaume mwenye mboo kubwa ilivishwa pete nene na refu anaekimbiwa na watu kisa bolo lake kubwa anichek 0674484443. Geto na pesa ya kukupoza ipo sitaki wasumbufu kama huna bolo kama ilo usiguse no

    Like

  79. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms

    Like

  80. Nahitaji bottom bikra ambae ndo anataka kuanza kufirwa awe Bukoba. Na awe na geto na uwezo wa kawaida wa kifedha sio kunipiga mizinga. Mi nahitaji niwe nakufira na uwe wangu wa kudumu. Nicheki facebook kwa jina ‘Mboo Tamu Njoo Nikukojoze’ uwe bikra tafadhali. Asante

    Like

  81. NINA MIAKA 30, NATAFUTA MWANAMKE MTU MZIMA KUANZIA MIAKA 30 HADI 50 AWE MSIRI NA MSTAHARABU MAANA MIMI NAJIESHIMU SANA WA KUPEANA MAPENZI YA KWELI SIO WA KUPENDA ELA NI KWA STAREHE TU NIPO DAR 0624 083404

    Like

  82. mambo zenu kama yupo tom mtu mzima mbeya au iringa naomba no.tuyaweke sawa mim ninamiaka 34 ndoo na anza uwe msatarabu sijionyeshi mwembamba kiasi pia mim msafi

    Like

  83. Nipo dom mm n bottom mzuri mweupe sijionyeshi namba zangu n 0673 736 083
    Nataman nipate mtu wa kunihudumia ntulie nae be sireous nitafute anytime

    Like

  84. basha alioko dar mwenye mboo kuanzia nch 9.5 kuelekea juu na iwe nene sana anichek nipo dar kawe geto lipo na pesa ukitaka nakupa sitaki wasumbufu na wenye vibamia no 0674484443 alieveshwa.pete anapewa kipaumbele sana

    Like

  85. natafuta mwanamke au jimama la kupeana nae laha me nipo pande za mbagala me umri 20 ila sichagui umri shoo yangu ukii penda poa tutakua tuna luka no mashuga sitaki namba 067894435

    Like

  86. Nawaelewa wale wanawake wanaotamani kutoa tigo lakin wanaona aibu na wanaogopa kusema. weka namba zako hapo chini nikutafute nitatue marinda yako kwa ufundi wa hali ya juu. Niko dar Kigamboni na maeneo yake karibu.. Sitaki mashoga.

    Like

  87. mwanza mwanza Bottom hapa MTU mzima alie Nona mwenye nvuto wa kipekee brother men kiaina msafi mwelewa ,nahitaji top MTU mzima mwenzangu umri angalau kuanzia 27-45 mwisho uwe mtanashati unaejuwa mapenzi na sifa zingine za ziada uwe nazo mm sijionyeshi hutojuta kua na Mimi vitoto sivihitaji no yang 07668982sabini na moja

    Like

  88. nan tufirane zam kwa zamu mim sijawah nataka nianze kama upo pande za Tanga uwe na geto weka namba nikutafute uwe chini ya miaka 35 mim nina miaka 25

    Like

  89. natafuta bottom tanga nimpasue mkundu mpaka ajisikie vizur tanga namba 0679939055 shart usitume SMS piga uwe tanga kama uko nje ya tanga nauli juu yako

    Like

    1. natafuta basha wa kunifira kwa siri umri kuanzia miaka 30 na kuendelea uwe unaishi dar maeneo ya mbezi beach,tegeta,boko na bunju gheto lipo safi kila kitu ndani.Mimi najiheshimu ata ukiniona huwezi kujua kma naliwa tigo msafi na sijalegea nipo kawaida nichek kupitia 0628815850.

      Like

  90. Kama wewe ni basha unakosa bottom au demu wa kufira kwa ajili ya bolo lako kubwa nene na ndefu ka la punda awe kachanjia au kavishwa pete anichek apa 0674484443 kwa waliopo.dar . Zingatia vigezo ni kwa starehe kama siitaji pesa

    Like

  91. jamani mambo zenu mm natafuta top wa kunitoa bikra nipo mosho kwa wale wa moshi nipo same nauli ni elfu tano ya kurudia mjini juu yangu namba zangu hizi 0655984440 mwisho wa umri 25 mm ninamiaka 21.

    Like

  92. Naham ya mkundu niko mbezi beach bagamoyo rod naitaj anayetoa mkundu mtu mzima watoto wanazingua na huwe na geto mboo yangu tam sana na ya moto utafurah mwenyew miaka yangu 26 samahan kama huna geto usinitafute na ntakupoza kidog usijali.
    nichek whatsup no 0656952599 stak wazinguaj napenda sana kunyonya mkundu kabla ya kufira.
    ukinitext tafadhar anza na salam mbeye ya maongez ndo unaingiz hayo…..

    Like

  93. Natafuta demu anayependa kufirana nitampa tamu za kimataifa. Ni tex na jna lako ili niweze kupata kujuwana 0714064575 ni tex wakati weote thanx

    Like

  94. Mimi ni verse nafirwa na nafira nipo dar, umr wangu 21 geto ninalo zuri LA kiwango , kwaiyo kwa mwenyewe kufila tu nipo ajir yake , atanifira ila kwa mwenye kufilana pia nipo tuta filana vizur tu, na mwenye kutaka nimfire pia poa, ila ukija kwangu lazma uje na chochote maana mkono mtupu haulambwi, geto safi, hakikisha uwe msafi na unajitambua 0712358504

    Like

  95. Jamani kwa ma top sumbawanga napenda kuliwa tigo. Ila kwa siri. Geto lipo safi kabisa. Na kukulipa ntakulipa vizuri tuu ukiniridhisha.
    Naitwa ima 0766471462.

    Like

  96. mambo zenu wapande za mbgra dar natafuta mmama mtu mzima anaejuwa mambo yetu vzr mwenye umli 30 na kuendelea naitaj mtu wakaida siitaji wamashauzi mm ni wakawaida tu alie tiali no 0689346882 tuma txt

    Like

  97. Mkundu wa moto kutoka Tanga…!! asssss…!, kwa anaejua kufira…..! weka no yak……!!,30,000. tu wajilia mkundu…!mmmmmm mkundu mtamu jamani kwa anaejua kufira…..!,mkundu wawasha huooo…..!

    Like

      1. Kuja mtwara inakuwa ngumu kidogo kutoka na kazi yangu apa..ila ukija lindi fresh show inafanyika…utafurahi sana..tunapeanaje namba..siwez kuweka apa

        Like

  98. anae taka kufirwa na mboo nene ndefu mpaka alidhike anitafute 0692169893 nipo moro kwa jinsia yotote sitaki uongo kama uko tayari njoo 2pige kazi mpaka udondoshe chozi la utamu

    Like

  99. Nna mboo ndefu,,nene na yenye misuli iliyokakamaa ambayo itakusugua vzur kila kona ya kuma….msichana au jimama lolote lililokua tayar nchek 0678602120

    Like

  100. leo natoka mapema job.natafuta wa kunitomba na kunifira, na mimi nimnyonye mboo hadi amwage.awe msafi.geto ninalo.0755 275717

    Like

  101. Tery nitfute mm nitakufira na kkutomba kwa ustaarabu.maama mm ni mwaalimu wa mambo hayo.nichek kwa no.0657687430 nitakufundisha ucjl…

    Like

  102. natafuta mwarabu wakunitoa bikira ya mkundu mi men sijawai kufirwa kwa yoyote alie tayari kunifwata nilipo nipo mkoa wa ruvuma tunduru no 0676387049 sms zitajibiwa pia jitambulishe uwe msafi wauni na kama unawezo wa kunifwata usichukuwe namba yangu sitaji usumbufu chukua unae jiamini!

    Like

    1. Dar es salaam tu.
      Kama kuna mdada au Mmama anayependa kunyonywa kuma mkundu pia awe na matiti makubwa ili niyanyonye vizuli pia nitakunyonya kisimi kwa muda mrefu zaidi usalama upo iwe kwako uwe kwangu nataka hadi ukojoe kama umependa nicheki kwa namba 0787023439 sms najibu uwe sereous plz na kwa starehe tu.

      Like

  103. Naitwa Sia nipo Dar napenda sana kufirwa. Natafuta men wakusugua mkundu wangu vizuri, niko na matako mazuri na me ni mrembo. Nipo Survey nicheck kwenye 0758 268 650

    Like

  104. Mi nataka kufirwa, nanyonya mboo, nina matako makubwa na mazuri. Pia ukipenda tufirane, nipo Dar nicheck kwenye +255 769 698 727, ukipiga au text usianze mlolongo uliza ukanifirie wapi

    Like

    1. Napenda mwanamke mwenye matiti makubwa ili nimnyonye pia napenda sana kunyonya kisimi kwa muda mrefu hadi ukojoe pia nitakunyonya mkundu pia nitakuingiza mbooo taratibu hadi utafurahi nipo dar es salaam uwe sereous nichek whatsapp sms najibu pia

      Like

  105. Mwanamke Anaehitaji Mboo Imburudishe Apendavo,,Anichek 0688286070,,Nitakupa Mapenzi ya kweli NaNitakupa Mboo Muda Wowote Unapotaka,,Sitaki Wasumbufu,,Nipo Morogoro Karibuni Wapendwa,,

    Like

  106. Mambo niaje mko poa naham ya kumfila dem na kumtomba saaana mpk ardhke nanyonya kuma mpk mkundu ata kwa gay alie mby anitafute na uwe silias cjawah kufila gay nataka nijarbu kufila we tupia namba yako me ntakuchek tupia namba afu sema npo mby npo apa town

    Like

  107. kikot oweri bottom 0756314239 na 0759102051 na 0626753372. WAOGA na WASIOWEZA KUKOMAA NA MESSEJI ZA KUGONGA CHURA ZA HARDCORE WATAKOSA TIGO MNATO. TUMA TEXT NENE ZENYE KUSIFIA UWEZO WAKO WA KULA TIGO KIJANJA

    Like

  108. Wewe ni mwanamke/mwanaume unajihisi mpweke na unataka kutombwa/kufirwa na una geto? Ondoa shaka piga +255624067183 nikupe utamu!

    Like

  109. Bottom mtu mzima hapa nahitaji Top mtu mzima mwenzangu sihitaji vitoto uwe mwelewa unaejitambua, mm sijionyeshi na ninamvuto wa kipekee kwa hilo namshukuru muumba weka namba. Naptikana mwanza.

    Like

  110. Natafuta jimama au mke wa mtu mwenye hamu ya kutombwa kinembe na kusuguliwa kuma pande zote, akipenda nimkune na mkundu nitafanya hivo. Nipo mbezi beach anicheki 0625653848

    Like

  111. jaman natafuta top mm n bikra nataka nibikiriwe kwa Mara ya kwanza please uwe na umr 18_20 uwe na getto dar nichek kwa SMS au wattsap 0657676402

    Like

  112. Hi nahitaji top serious Aliyetulia na muelewa for a long relationship MI bottom age 27, awe mwembamba good looking Kuanzia miaka 25_29 tu mimi ni mnene Sana Ila ni kwa walio Morogoro tuu. Nichek kupitia 0625 963998

    Like

  113. hello, kwa anayehitaji kucheza na kuenjoy makalio yangu yaliyoumbika nipo kwa Tanga Korogwe kwa sasa, nahitaji mwanaume anayejielewa mm kwetu dar lakini, najua mambo yote me fundi, ila mboo iwe kubwa na ndefu. Ukihitaji nipo pesa yako tu 0766755156. Nipo Korogwe Tanga

    Like

  114. hello, kwa anayehitaji kucheza na kuenjoy makalio yangu yaliyoumbika nipo kwa Tanga Korogwe kwa sasa, nahitaji mwanaume anayejielewa mm kwetu dar lakini, najua mambo yote me fundi, ila mboo iwe kubwa na ndefu. Ukihitaji nipo pesa yako tu 0766755156

    Like

  115. NIPO DAR ES….Natafuta MWANAMKE ANAEPENDA KUTOMBANA /KUFIRWA KIASI Nitafute tuongee ukiona umevutiwa na mimi tuonanae tufanye yetu ni kwa STAREHEEE tuuu ila garama zote juu yaangu nicheki USIOGOPE KUA MUWAZI 0712459721…..MWANAMKE TUUUUUU…..

    Like

  116. NIPO DAR ES….. Natafuta Mwanamke wa kupeana utamu napenda sana kutomba na Kufira kiasi chake msichana yeyote anaeona amevutiwa na ujumbe huu anichek kwa no 0712 459721 vizur zaid ukianza kwa Sms ukitaja jina Nas…karibuni (MWANAWAKE TUUUUUUUU……)

    Like

  117. Mwanamke wa umri wowote anaetaka kutombwa au kufirwa, kwa starehe tu. Alie serious na mstaarabu, atume message akianza na neno STAREHE thn tutaongea. Nipo Dar lakn naweza kusafiri, mwanamke kuwa huru 0657414889. NB: Sifiri mashoga jamani!

    Like

  118. Mwanamke alie dar anaetaka rafiki wa kiume, mpenzi anicheki kwa 0715387809 natafuta Mwanamke alie dar wa kubadilishana nae mawazo pia kama yupo anaetaka kutombana anicheki. Lwa wadada tu

    Like

  119. Naitwa claud nipo mbeya natafuta rafiki wa kike awe anajitambua age 23 kwenda juu kwa mawasiliano chek na mm 0656117301 muda wowote nitajibu girls only..

    Like

  120. Mh jamani mi sijawahi filwa ila natamani kufilwa coz napenda kuangalia video za kufilwa nina miaka 25 aliotayari atupie no sasa hiv nipo dar ila uwe napesa

    Like

  121. naitaj boy mzur mweupe kwa ajil ya romance na kunyonyana mboo na mikundu aliye mwanza umri usizid miaka 25 aliye tayar anichek ,0743452380

    Like

  122. IRINGA wapi matop jamani 0769538331 hlo ni kwa spesho kwa top hapa 2 ila cyo wa mbali tafadhal ucntafte m2 alie nje ya hapo na wasumbufu cwataki ok!

    Like

  123. Nipo geto maeneo ya bonden Kawe mimi nafira nina uboo mrefu, mnene, nch 6 kama unautaka njoo ni kwa starehe tu nicheki kwa namba 0786848758….hata sasa ivi njoo!

    Like

  124. Natafuta demu aliogo mafinga au makambako njombe umri 18-22nitafute kwa no.hii 0673796998 tuma sms jieleze utajibiwa haraka sana.

    Like

  125. Tena nina mboo kubwa ndefu na nene hata kama unakuma kubwa inataiti vizuri unakunwa mpaka ujambe nijaribu wewe mwanamke uone kama utachomoka siongei sana nijaribu kwa no.0744172383 nipo sirias nipo babati mimi moses ila usumbufu sipendi nataka wanawake tu.

    Like

  126. NATAFUTA MWANAMKE SHUPAVU ANAEJUA MAPENZI YA NDANI MIMI NAJUA KUTOMBA NIKIWEKA SITULII SIJISIFII ANITAFU KWA NO.0674541754 AU NO.0744172383 NI WANAWAKE NATAKA TAFADHALI MIMI NIPO MKOA WA MANYARA BABATI MJINI.

    Like

  127. aliyepo iringa,mafinga au unaweza kuja mafinga au upo jirani unaweza kuja mafinga na uwe top au vers umri chini ya 27 nitext 0627012623

    Like

  128. nahitaji demu makambako au aninyonye hadi nikojee nipombe umri 18 22 uwe mzuri unafutia kama hauna vigezo kaa mbali pia wasumbufu sitaki.no.0673796998 tuma sms zitajibiwa ukijijia ukombali plz usichukue no yangu.

    Like

  129. Natoa angalizo!alafu nyie vitop uchwala ambao mpo ndani na nje ya Iringa ctak untafute kama haupo cliz na mm tafadhali pita na yko mm kuweka no yngu fb ktk kundi hl npo cliaz sasa bas ole wko untafute then unaanza kusuasua hv kwa nn cyo waelewa nyie nmewambia nataka top Iringa hapa 0769538331 sasa utakuta ji2 la DAR AU MBEYA limekulupuka kuntafuta alaaaa nyambafuuuuuuuu

    Like

  130. Utafiti uliofanyika IRINGA umebaini kuwa kuma zoote ni jamii ya mdomo kwani ina mate ulimi mashavu na ndevu ila 2 imenyimwa meno kwa usalama wa mboo!!top vp njoo nkupe maufundi ya utamu kwanza ntakunyonyaa na kukuchezaaaa uboo

    Like

  131. MBOOO wapi IRINGAAA jaman mimi natafuta top wa kupeana nae mautamu awe mwelewa awe cliaz awe mctaarabu awe mweuc kidogo awe na mwli wa mazoez awe mrefu kdogo awe anajipenda awe na ndevu kidogo na mwisho bolo lake liwe nene kidogo jembambaa kdogo na refuuuu maana sana napenda kunyonyaa na kuchezea uboo

    Like

  132. Mwanamke anaetaka kufirwa anichek kwa namba 0764969996 nipo dar tuwasiliane, na km unapenda kujifunza au kutamani kufirwa pia yote yanawezekana

    Like

  133. Mm ni bottom naeanza kufirwa miaka 22 mweupe big ass nipo dar natafuta top msiri mstaarabu alaf awe na pesa za kunipa awe pia na sehem ya kukutania, naitaji mahusiano ya muda mrefu nitafute kweny namba hii. 0718720325 nikupe utamu.

    Like

  134. Mm nipo Mbagara sijawahi kufirwa nataka nifirwe kwa mara ya kwanza uwe na umri 18-20 uwe na geto nitumie sms tu simu au nicheki watsapp 0657676402

    Like