UTAMU WA MUUZA MAZIWA (SEHEMU YA 2)

 

 

          ILIPOISHIA…..
“jamani , honey kidogo tu”
Alizidi kubembeleza Lisa , lakini kama kawaida ya jerry hakujali. Alitembea haraka mpaka ulipo mlango wa kutokea nje ya chumba hicho.
Alipofika mlangoni alisimama na kisha kubusu kiganja cha mkono wake.
“mwaa”
Alafu akampulizia mkewe.
“Good bye honey.” ( kwaheri mpenzi )
Kisha akatoka nje.
“Honey!!”
lisa alilalamika huku akihema, mapigo ya moyo yalikuwa yakimwenda kwa kasi, bado alikuwa na joto la mapenzi. Hakuamini kama kweli mumewe anamuacha katika hali kama ile.
Alisikia sauti ya mlango ukifungwa na baadae muungurumo wa gari , jambo liloashiria kwamba kweli mumumewe ameondoka.

MUENDELEZO WAKE :
Lisa alijitupa kitandani huku akilia. Aliukumbatia mto huku bado akiwa uchi wa mnyama.
Makalio yake yalibenuka kiasi kwamba unaweza kukiona kitumbua chake kutokea mbali, kikiwa kimejijenga umbo zuri kama lile la Apple.
Kama ukishuudia mwenyewe jinsi kitumbua hicho kilivyonona huwezi kuamini kwamba kuna mwanaume aliye katika dunia hii ambaye anaweza kukurupuka na kuuacha utamu wote huo bila hata ya kuonja na kukimbilia kuushurutisha mwili wake.
Tako lote lile , chuchu zilizosimama na midomo laini yenye umbo la kumvuta mwanaume yoyote yule kuinyonya pamoja na umahiri wa lisa katika kuzungusha nyonga, lakini huyu mwanaume ameamua kuchagua kuyaacha machozi yabubujike katika mashavu ya mwanamke huyo kwa kukataa kufanya nae mapenzi.
“ kwa nini umeamua kunifanyia hivi jerry?”
Lisa aliwaza huku bado akiwa amejikunyata pale kitandani.
“Yani ameshindwa hata kudanganya kwamba anaumwa?”
Alizidi kuwaza huku akijigaragaza kitandani.
Makalio yake alikuwa akiyapeleka juu na chini kama vilea anengua.
“ yani kweli umeamua kuniacha na baridi lote hii”
aizidi kuwaza, alijiona kama mfungwa, kubaki peke yake kwenye nyumba yote hiyo tena ukizingatia hali ya utulivu iliyotana katika mtaa huo.
“MAZIWA! MAZIWA!”
Ilisikika sauti hiyo iiyounja ukimya wote uliouwa umetanda katika mtaa huo.
“fyonz”
Lisa alisonya, hakuaka kubugudhiwa na yoyote ahsubuhi hiyo, yale aliyofanyiwa na mumewe yalimtosha.
“MAZIWA! MAZIWA!”
Ilisikika tena suti hiyo iliyozidi kumfanya akereke .
“sijui nani akamnyamazishe huyu mwenda wazimu”
Aliwaza, alijua fika kwamba muuza maziwa hato acha kupiga kelele zake mpaka atakapo muona mtu ametoka na kumpa chombo cha kukingia maziwa.
“nazi chukia bili , sijui kwa nini ningekuwa nachukua mara moja moja.”
Aliwaza, lakini ni lazima ainuke la sivyo kero hii itadumu masikioni mwake.
Akawaza anainuka na kuichukua khanga yake pale chini ilipokuwa imeanguka na kutoka nje akiwa na hasira. Ile anafungua mlango tu muuza maziwa nae akaanza kuita.
“MAZI….”
Lisa alimkatiza kwa kumzabua kibao.
“Mshenzi kweli, wewe huwezi kuleta maziwa kimya kimya mpaka utupigie kelele!?”
Alifoka lisa, Muuza maziwa alikuwa ameinamisha kichwa chake chini akisikilizia maumivu ya kibao alichopigwa. Alipoinua kichwa chake aligongana na macho ya Lisa ambaye alikuwa akimwangalia kwa dharau huku akiibenua benua midomo yake.
“sikiliza wewe, yani ukisikia maziwa basi unafikiria maziwa peke yake , naweza kukupa mambo mpaka ukadata umeshawahi kshikwa chuchu na mkamua maziwa ?“
Aliongea Muuza maziwa huku akimkazia macho Lisa.
Kauli hiyo ilimfanya Lisa anyong’onyee, mikunjo yote aliyokuwa ameiweka kwenye sura yake ilipotea.
“samahani”
Aliongea kwa upole. Si kwamba alijiona mkosaji kwa kile alichokifanya ila toka muuza mziwa alipotoa kauli yake ya kukamua maziwa, kila kitu kilibadirika kwake ghafla alianza kuona hamu ya kafanya mapenzi ikimrudia tena huku mapigo yake ya moyo yakianza tena kudunda kwa kasi.
Kitu pekee alichokitaka kwa wakati huo ni kufanya mapenzi, haikujalisha na nani, iwe mumewe au mwanaume yoyote Yule. Nguvu zilianza kumwishia miguuni, akaanza kuichezesha chezesha kama mtu aliyebanwa na haja ndogo.
“vipi, tena , unataka mambo nini mtoto?”
Muuza maziwa aliongea kauli hiyo baada ya kumuona jinsi anavyohangaika.
Lisa hakujibu kitu badala yake alimvuta muuza maziwa na kuanza kui
busu midomo yake.
Muuza maziwa naye akutaka kuonekana wa kuja hapo hapo nae akairuhusu mikono yake ianze kufanya ziara kwenye maungo ya Lisa, kitendo kilichomfanyaLisa azidi kuchachawa kimahaba.
“Twende ndani basi”
Lisa aliongea kwa sauti nyororo yenye kutetema kimahaba, muuza maziwa hakukawia kufuata maelekezo akayaaacha maziwa yake pale nje na kumbeba Lisa juu juu.

ITAENDELEA

15 thoughts on “UTAMU WA MUUZA MAZIWA (SEHEMU YA 2)

  1. Leo week end, mwanamke anayetaka kufirwa na kunyonywa kuma hadi akojoe anicheki kwa namba hii 0789233556 nitamjibu faster, nipo dar

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s