UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

UTAMU WA KUFIRWA

Akanambia huku ameshusha suruali yake mpaka magotini,”nilikuwa nikichunguza kila siku huwa unaniangalia kwenye zipu yangu,nikajua unataka hichi ukionacho sasa hivi!”.siku mjibu zaidi ya kutumbua mimacho!
akanisogelea na kuchomeka mboo yake mdomoni kwangu,na kunambia “make love to my member!”.sikuwa na jinsi zaidi ya kuanza kunyonya mboo yake,sikuwahi kumnyonya mwanaume mwenzangu,lakini nilihisi utamu wa ajabu mara tone la ute wa nyege lilipodondokea kwenye ulimi wangu,nikaanza kuzidisha kasi huku nikichezea mapumbu yake mazuri,nilikuwa namtamani roomate wangu ambaye ni mwarabu siku nyingi na leo “arubaini” yake ikawa imefika,nilinyonya mboo yake mpaka ikawa imesimama kama mshale!,kisha akaninyanyua nilipokuwa nimepiga magoti,na kunivutia karibu yake,midomo yetu ikakutana na tukaanza kula denda,nilihisi raha ya ajabu,ambayo sikuwahi kuipata hata kwa girlfriend wangu,nikawa natetemeka kama nipo kwenye friji.akawa nanachezea matako yangu huku mimi nikiwa napapasa kifua chake kipana na tumbo lake zuri,niliona nakaribia kupoteza fahamu kwa msisimko niliokuwa naupata,sikuwahi kufikiria kwamba mwanaume mwenzangu angeweza kunipa Raha kiasi hiki!
“Inama.”akanambia baada ya kukisi na kupapasana maungoni kwa dakika kadhaa.nikashika kitanda na ku bong’oa,mara nikahisi ulimi wa uvuguvugu katikati ya matako yangu,kidogo nikataka kupagawa!,nilitamani kupiga kelele kwa raha lakini sauti haikutoka.
akaanza kuzamisha ulimi ndani ya mkundu wangu,nikashika nyuma ya kichwa chake kwa ajili ya pata chance ya ulimi wake kuzidi kupotelea matakoni kwangu.”Nataka uboo wako juu ya matako yangu plz!”.hatimaye nikaomba kwa kuomboleza ili mwanaume mwenzangu anifire!.
akachukuwa vaseline iliyo kwenye meza na kuanza kupaka kwenye mboo yake na akanipaka mkunduni,akachomeka shafti mkunduni,nilihisi kama kisu cha moto ndicho kinachopita,”Please zamisha taratibu kwanza!”.nikamwomba.
baada ya dk chache mboo yake yote ikawa mkunduni kwangu!
akawa anapiga ndani,nje,ndani,nje!.wote tukawa tupo kwenye pepo nyengine tukilalamika kwa utamu,nikawa najibinua ili mboo izidi kuzama mkunduni,”oooh!! mkundu wako mtamu “black” sikujua kama una kisamvu kitamu hivi”,akawa analalama huku ananikatikia mauno kama panga boi kwa kasi ya ajabu.kisha akanambia “unataka nikumwagie mdomoni au ndani?”.
huku nikihema kama punda nikamjibu.”Nataka unimwagie ndani,nataka ku feel shahawa zako mkunduni mwangu,nataka kubaki nazo ili niwe nakukumbuka!”.
haikupita dakika nikahisi kama mkojo ndani yangu,akawa anaendelea kupampu mpaka alipo nimwagia shahawa zote ndani yangu,ndipo akachomoa,zilikuwa ni nyingi,zikawa zinatoka na kuchuruzika mapajani mwangu,”Umepata ulichokuwa unakitaka,sasa sio?”.akanambia huku akinipa ulimi wake mtamu!
“Nani anafuata?”.ghafla tukasikia sauti ikitokea mlangoni mwa bweni letu,alikuwa ni “PATRONI!” amesimama huku ametushikia kiuno!.
ITAENDELEA…..

521 thoughts on “UTAMU WA KUFIRWA”

    1. Bottom. Gay hapa msiri najiheshimu smart mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi namba zangu ni 0673617885

      Like

    2. habari
      mie ni shoga msiri nna miaka 23 nipo dar nahitaji basha/top wa makamo awe anatoa hela me ni mwembamba,smart na sijioneshi namba zangu ni 0628843707

      Like

  1. Ninaham ya kufilw ila sijawai ila natak tufilane kwa zamu,mboo yake isiwe kubwa kuzin nchi sita,uwe na geto unanipigia nakuja tunafilana,namba 0744453929

    Like

        1. Bottom gay hapa nipo dar mwembamba sio wa kuchusha msafi msiri nahitaji top anayejielewa na awe anatoa hela namba zangu za simu ni 0673617885

          Like

      1. bottom gay hapa mwembamba kiasi an handsome nipo dar aged 23 yrs nataka basha/top kuanzia umri wa miaka 27 awe mwelewa na awe anatoa hela namba zangu ni 0628843707

        Like

      1. Bottom gay hapa nipo dar mwembamba sio wa kuchusha msafi msiri nahitaji top anayejielewa na awe anatoa hela namba zangu za simu ni 0673617885

        Like

  2. Jonh kama unataka mkundu niambie nikupe namba nipo dar uwe na pakufanyia mambo yetu nina matako makubwa kiasi pia mboo ya wastani

    Like

      1. bottom gay hapa mwembamba an handsome nipo dar nna miaka 23 sijioneshi nipo kawaida nataka basha kuanzia miaka 27 na kuendelea awe anajitegemea na kutoa hela namba zangu ni 0628843707

        Like

        1. Shoga hapa msiri sijioneshi sina muda wa kuchat na sifirwi bure nipo dar geto pia nnalo nnje ya mji namba zangu ni 0673617885

          Like

    1. nataka mkundu wa kiume ctak mtu alie legea wala mwenye swaga za kike natakaka mtu aliekazackiume acye jionyesha zingatia vigezo nichek 0716 305 395

      Like

      1. bottom hapa nna miaka 23 nipo dar mwembamba kiasi n handsome nahitaji basha anayejielewa kuanzia miaka 27 na kuendelea namba zangu ni 0628843707

        Like

  3. Leo week end, mwanamke anayetaka kufirwa na kunyonywa kuma hadi akojoe anicheki kwa namba hii 0789233556 nitamjibu faster, nipo dar

    Like

      1. kama ww ni dem unataka kufirwa m ntakufira nna mboo saizi ya kati nipo tmk nichek {khalidikolanga@gmail.com}

        Like

  4. naitaji mtu alietayali kufrwa na mm nitamfira vizuli nitampa raha zote za kumfra ataukitaka kwa sir nitakufira nitakutuzia siri yako nipo dar

    Like

  5. naitaji mtu alietayali kufrwa na mm nitamfira vizuli nitampa raha zote za kumfra ataukitaka kwa sir nitakufira nitakutuzia siri yako nipo dar andika namba yako nitakuchi faster

    Like

  6. Tafadhali before haujachukua namba yangu; Mi Bottom Mwarabu nahitaji mtu aliye na mboo nzuri iliyo chongeka kichwa kizuri cha kunyonya isiyozidi nchi 6′ awe msitaarabu, msiri na ajue kufira vizuri pasipo kuumizana but ni starehe,,,contact 0715279279.

    Like

  7. bk npo dar napenda kufira waxhikaji wenzangu waliokua xumart napenda mkundu wakiume napenda mtu aliekaza kiume zaid ctaki alielegea wala mwenye xwaga za kike zingatia vigezo nichek 0716 305 395

    Like

    1. Jamani matop tafadhalini kuweni kama wazungu.Mzungu maneno yake machache tu.Njoo kama unapenda mimi nataka kukufira na mboo yangu nchi 9 mimi nipo sehemu fulani kwisha!.Ukienda unajua una kazi moja tu.Lakini humu story nyingi ambazo hazina actions, wengine namba simu feki. kuwenu serious!

      Like

  8. Mimi ni bottom gay nicheck kupitia 0718 434 804 or 0784 279 279 utam nje nje ila nahitaji mtu anaye jiheshim na mstaarabu pia awe smart kadharika pia awe msafi nitampa huduma ilo kwenye ubora wake, ege 25 hadi 40; msg zitajibiwa na cm pia ukitaka kupiga sawa.

    Like

    1. bottom gay hapa nipo dar mwembamba kiasi an handsome nna 23 yrs nahitaji basha anayejielewa awe na miaka 27 na kuendelea namba zangu ni 0628843707

      Like

  9. Nahitaji bottom mdogo mdogo anayetaka kuanza kufirwa uwe mkoa wa arusha na uwe na gheto mademu pia nawakaribisha natomba na kufira tuwasiliane kwa no. 0784447289

    Like

      1. Mimi nipo dsm nicheck0743783408/0624067585 au whatp yangu ni 0685335665

        Sent from Yahoo Mail on Android

        Like

      2. Sina mtu wakutka nae sikukuu izi mm nipo dar mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious,,,

        Like

  10. jamani mm nikijana hendsam natamani kufirwa kwamara yakwanza yani mkundu unawasha Nina miaka 19 nataka nipate kijana wa miaka 19-20 Niko Arusha nitafute update mkundu taita tuwasiliane 0766650972

    Like

  11. Anaye taka kufirwa na mboo Ndogo nch 6 nyembamba inateleza mkunduni Kama bamia inato bikra kilainiiiiiiiiiii inaslaid kwenye mkundu mpaka raha cha msingi uwe na ghetto lako ili upewe raha uwe msiri na uwe karibu na magomen my no 0658959590

    Like

  12. Mim ni top niko TANGA kama ww ni bottom au jimama mtu mzima chukuwa mawasiliano 0679939055 nikufire vizur nanyonya mkundu sana tu uwe serious kama uko tanTANGA

    Like

  13. nahitaji wa kumfira m ni mtalamu wa kutoa bikra za mkundu..nichek kwa 0654082303 Dar es salaam

    Like

    1. shoga msiri hapa najitegemea kimaisha nna miaka 23 nipo dar mwembamba kiasi an handsome nataka basha muelewa awe na umri kuanzia miaka 27 na kuendelea na awe anatoa hela namba zangu ni 0628843707

      Like

  14. nataka wakufira aliyeko siriasi Niko arusha monduli sinunui mkundu nitafute kama uko maeneo hayo nataka wakudumu usiwe mlevi 0673832648

    Like

  15. Mrembo wa arusha anayetaka kufirwa vizuri na kutobwa vizuri anitafute pia namba zangu 0757514273

    Like

  16. natafuta gal wa dsm nimtombe namba 0657720830
    nanyonya kuma na kuufyonza mkundu so ur welcome big mom and sister duu
    call me or whatsapp me
    nna mboo inch 5 nene kiasi

    Like

  17. Anayetaka kufirwa anitumie sms 0756997098.Awe na Gheto nafira kwa elfu 15 tu nusu saa naushughulikia mkundu wako kama unataka kuchart usinisumbue taja ulipo nije nikufire

    Like

      1. njoo basi SHINYANGA wangu nafira mm,ila ujue kutunza,nitakupa vya uhakika,nope tu no yako na siyo za plate no ya gari

        Like

  18. naitaji mdada wa kuniliwaza maana Nina sifa zote ukitaka kutombwa poa kufila nao poa2 kunyonya ndo usiseme ila asiwe mzee naisi nipo dar 0622103658

    Like

    1. Bottom gay hapa nipo dar mwembamba sio wa kuchusha msafi msiri nahitaji top anayejielewa na awe anatoa hela namba zangu za simu ni 0673617885

      Like

  19. nahitaji kufirwa kwa mala ya kwanza aliyopo dar weka namb nikutafte nikikupenda tnakua na mahusiano ya kudumu

    Like

    1. bottom hapa 23 yrs sijioneshi mzuri mwembamba kiasi an handsome nataka basha anayejielewa namba zangu ni 0628843707

      Like

  20. nahitaj anaetaka kufirwa mim ni bottom Niko tanga Nina umri miaka 24 ila nafira jinsia zote wazee kwa vijana kama uko tayar chukuw namba 0679939055

    Like

  21. naitwa abdul. natafuta demu wakufanya nae mapenzi (kumfira au kumtomba). anitafute fb kwa jina la abdul razaq nmeweka pcha ya mchezaji wa chelseafc

    Like

  22. Iring any top find me on 0652 034145 Watsap only please. Am handsom nasijioneshi watu wazima tu na wanao jielewa.

    Like

  23. from Mwanza acheni usenge nyie maboy mnaotaka kuliwa tigo ivi amjui yakuwa mnapata mazala kiafya nakisaikolojia alafu mjiaibisha sana

    Like

    1. Bottom gay hapa nipo dar mwembamba sio wa kuchusha msafi msiri nahitaji top anayejielewa na awe anatoa hela namba zangu za simu ni 0673617885

      Like

  24. natafuta demu, but idon’t want 2 stragle on sex, awe mwenye heshima, ajielewe awe mcha MUNGU awe mvumilivu kwani mvumilivu hulambivu asiwenatamaa 0755994518 kiwalata

    Like

  25. Mimi ni basha napenda sana kufira natafuta bottom mwenye matako makubwa na lain,,lakini usiwe mzushi geto lipo maeneo ya Kawe aliye siriazi anitafute
    0786848758

    Like

  26. Natafuta jimama anayetaka serengeti boy wa kuwa naye nina miaka 24 mrefu fut 6 handsome na smart sana… nipo dar 0657 230355

    Like

  27. Mboo imesimama nataka kufira Leo…..kwa waliop dar tu weka number nikutafute sasa hivi!! kwa starehe tu mimi sinunui………….

    Like

  28. Yaaan na weze kukojoa bao mbili bila ya kuchomoa mboo na kumsubiri mwanamke kukojoa pamoja mwanamke wa rika yoyote na muhitaji kwani mm damu changa na miaka 22 Nakaa mbagala namba ya Na 0657632691 anichek

    Like

  29. Mim ni bottom nipo dar umri 22 mweupe matako makubwa na laini, natafuta lesbian/shemale anifire.. sitaki wanaume nataka SHEMALE TU NAMBA 0659553132

    Like

  30. ni nikijana wa kigoma ira kwasasa nipo tanga naitwa jay juma 28, naitajia mwanamke wa kitanga aswa awe mama mtu mzima asiwe mnene sana niweze kufanya nae mapenzi nilridhishe sawa sawa. mi bado nasoma. si hitaji pesa kwaksawala akinihitajia agaramie yeye. anitafute kupitia msg 0693019742

    Like

  31. Nipo Arusha Natafuta Buttom Mwembamba Mwenye Matako Makubwa Sana Na Malaini Sana Awe Maji Ya Kunde Asidhid Miaka 25 Kwa Aliyetayar Anichek 0675574346

    Like

  32. MIMI NI KIJANA NIPO BAGAMOYO NATAFUTA RAFIKI AMBAE NI BOTTOM AWE WANGU WA KUDUMU 0767117375 TAKAEWEZAA KUJA BAGAMOYO LEO AJE

    Like

  33. natoa ofa kwa yoyote anaependa kufirwa anicheck kwa 0714661075 nije nimpe kifiro buree kwa anaeixh dar awe na 25 kuxhuka chn

    Like

  34. NIPO BAGAMOYO NATAFUTA RAFIKI AMBAE NI BOTTOM AWE WANGU WA KUDUMU 0767117375 TAKAEWEZAA KUJA BAGAMOYO LEO AJE
    Nani anaweza kuja bagamoyo nimfire kwa starehe ?

    Like

  35. Group la Whatsapp la Mtungo lipo, kama unapenda kufirwa au kutombwa mtungo au kama unatafuta members wa mtungo jiunge sasa.

    kuunganishwa ni 3,000/- tu
    Namba ni 0625653848

    Like

  36. Daah bottom aliyekua tajiri na anataka tuwe wa penzi wa kumfira kila siku antafte niko dar salam sichagu umri wwote ule anichek please 0657632691

    Like

  37. niko dar salam naitaji mwanamke mwenye uwezo wake ataukiwa mdogo umri wowote anaejisikiya kutombwa aniite akitaka kilasiku mimipow .anitafute 0623688829 .

    Like

  38. we wa MWANZA unataka kupachikwa uboo nyuma umesema kila kitu juu yako nitafute basi nipo SHINYANGA nitakuhudumia ipasavyo,au nikuelekeze nlipo hapa SHINYANGA uje kwa gharama zako na kurud kwa gharama zako,mi ntanunua vinywaji na chakula,ntakutombea kwangu,ila usiwe unajionesha unakazwa

    Like

  39. mmmmh nitaweza kweli ila nataman me jon egi 21 nataman kwa zam zam kama upo tayar ila cjawai ata mara moja nataman 2 txt au piga 0627959719 nionje raha ya kufirwa ipoje

    Like

  40. aliyopo dar awe mwanamke mwenye umr wowote ule nafira na kutomba buree ila kwamwanamke au jimama anaejielewa tu na awe na kaz yake awe na chumba chake kwamwenye vgezo achukue namba hz 0714661075 kwa asie na vgezo apte mbali xana mm mwanaume umr25 thnks

    Like

  41. Ivi Bukoba Au Karagwe Hakuna Kijana Anaye Taka Mboo Ya Mkundun? Mi Niko Bukoba Naitaj Bottom Anaye Jielewa Nitafute Kwa No.0684170990 Njoo Tuishi Pamoja Make Nina Nyumba Niko Pekee Namiaka.23 Mwaaaaa!!

    Like

  42. nataka shuga mamy mim ni kijana niko tanga nataka jimama linalotaka Serengeti boys nina miaka 21 tu najua kutomba na kufira vizur sihitaj mashoga narudia tena kwa herufi kubwa SIHITAJ MASHOGA wewe kama ni mwanamke chukuwa namba 0716747822

    Like

  43. nafuta mwanaume wa kunipa lahaa nicheki namb ihi 0686378477 np ruaha kilombero mkwanja kila kitu ata leo kwanz ndonaanza

    Like

  44. mi nataka mwanamke, mwenye pesa zake, 0676324649, Saa 24 Piga Cm, Nampa Mapenz Ya Kweli, Mwisho Naishi Nae, Eg 25, Nipo Tanga

    Like

  45. nipo moshi,nstafuta real bottom ambae c mzingusji asiwe MPENDA pesa use na ghetto,chakula juu yangu,hata ukitaka nilale au ulale kwangu poa tu,ukinipa no sema mi wa moshi hapa ntakyelewa

    Like

  46. naitwa enock mim ni bottom natafuta top wa kunifira anipe raha nipo mbeya igawa top uliyeopo mbeya upo tayar nitafte kwa namba hii 0753520600

    Like

  47. me ni bottom nipo mbeya igawa natafuta top wa kunifira mkundu nina matako malain na mazur kwa kukatikia mboo nichek namba 0753520600

    Like

      1. Top la kisukuma njoo nikupe raha nipo sengerema mwanza nitafute kwa namba hizi 0765857211au 0687182218 nina mkundu mtam hakuna mfano

        Like

  48. Papaa
    OCTOBER 30, 2016 @ 7:46 PM
    Bottom yoyote alieko ARUSHA anaetaka kufirwa vizuri anitafute.. awe msafi , anajirlewa na awe na Matako makubwa na umri usiozidi 29yrs.. ntamtunza vizuri na kumuudumia kama dem ila awe anajua kunipagawisha tu.. dmoyo333@gmail.com

    Like

  49. nipo moro natafuta shuga mamy niko serious garama zote kwake. . niko tayari mda wowote kumkuna mpaka akunike. . no 0718463012 tuma mesej pekee

    Like

  50. bhabehi nalhichobha nyanda nsoga wikujo nayutomba mmadako abhinasiri uyoalhitayal atulenamba yakwe nakuchobha

    Like

    1. Top la kisukuma njoo nikupe raha nipo sengerema mwanza nitafute kwa namba hizi 0765857211au 0687182218 nina mkundu mtam hakuna mfano

      Like

  51. Nahitaji Bottom Msiri,mstarabu,mwenye Kujielewa umri Kuanzia 19 Mpak 32!Kwa Ajil Ya Mahusiano Ya Muda Mrefu!Uwe Dar.Nitakufanya Taratibu Kwa Kutumia Vilainishi,Nina Mahala Pa Kufanyia Mambo Yetu!Zingatia Usiri!Weka Mawasiliano.

    Like

    1. 0629955541 basha mtumzima wa tmk mbagal mtongani tuwasiliane mashoga bikra uwenakwako uwewakudum nitafute tuyajenge jioni hii

      Like

  52. Mwanamke anataka kufirwa na mboo nene wastani ndefu wastani anicheki hapa kwa sms tu nitamtafuta 0625 48 60 21 kwamaelewano

    Like

  53. Jamani tangu juzi mboo inasimamaa ovyo nikiona matako tu hali yangu inakuwa mbaya nahitaji TAKO la aina yoyote jamani leo nachomoka job mapema njoo tufirane mshkaji au demu, Demu ntakulipa vizuri napatikana hapa 0625 486021 nicheki kwa msg tu ntakupigia mm by Wonder

    Like

  54. NAHITAJI DEMU ANAYEJIHESHIMU 2 NA AWE NA MALENGO YA MAISHA MIMI NINAKAAA ZAKHEM DAR SALAM NAJITEGEMEA MWENYEWE AWE WA DINI YOYO MIMI NA UMRI 23 YEYE UWE NA 25 KUSHUKA CHINI NITAFUTE KWA NAMBA IHII 0657632691 KUWA MKWELI MDA WOWOTE NICHEKI

    Like

  55. Batom tabora anichek 0765894030 mboo ya kawaida lakin unalipia kila napokufira na wamikoan mwaweza piga ila gharama ni zako.

    Like

  56. moro tu nicheki 0657095373 tuyajenge nna mkundu mzr na matako malaini ni mwemba kiasi umri wng ni miaka 24 nahitaji handsome wa ukweli anipe raha usitume msg piga cm tu pia uwe na umri sawa na mm

    Like

  57. Natafuta demu anayetoa tigo au bottom ambae amekaza kiume hata ukitembea nae watu hawajui na iwe kistarehe sio biashara,umri kuanzia 26-50 niko Dar.Sipendi mabottom wahuni napenda wanaojieshimu

    Like

  58. Natafuta mwanamke anaependa na kutaka kuliwa (0) kwa siri,Nina ujuzi wa hali ya juu wa kula (0),najuwa na nayaweza Yale yote ambayo mwanamke anapenda kufanyiwa kitandani,ukiwa na Mimi nitakuandaa vizuri,hapa ni raha tu mwanzo mwisho,nitakufundisha taratibu hadi utazoea,mwanamke anaependa raha hizi tuwasiliane,0657263295,ahsante.

    Like

  59. Nitagharamia kila kitu mimi kama kuna mwanamke anaekwenda kinyume namaumbile anicheki hapa 0625 486021 kwamaelewano yetu na kwakujiridhisha kwetu

    Like

  60. biashara matangazo kwa wanao pendelea hapana chezea mtoto wa kitanga wanao pendelea kutombana popote nita kuja ila iwe dar ila wanao taka mkundu natoa kwa shilingi15000 tu ila kutombani shilingi 5000 tu napatikana dar kwa namba hii masaa24 0783826192 sihitaji wasumbufu.

    Like

  61. Kama kuna bottom mwenye muonekano wa kikekike anitafute hapa 0625 486021kwa msg tu mi ntaikuta na nitamtafuta au demu yeyote

    Like

  62. Kwa wanaojifunza kufirwa tu nina mboo ndogo nyembamba nch 6 mkomboz wenu nimekuja natoa bikra ya mkundu kilaini sana Naomba uwe na getto na uwe karibu na magomeni mbali siji kutokana na kazi zangu my no 0658959590

    Like

  63. umbo namba 8 jimama anatakiwa popote nitamfuata au aje watsaap kwa namba 0766670843 nyingine tuma msg 0787232616 zitajibiwa msg

    Like

  64. Napenda kunyonya mkundu na kuingiza mboo naham ya mkundu kama unatoa tigo nitext no 0656952599 niko mbez beach stak wasumbuf na huwe na geto nina mboo tam sana ya ina joto la kutosha hutojuta kama huna geto usinisumbuwe nataka wa bagamoy rod.text me ukianza na salam ustarab kwanza…
    miaka yangu 26.

    Like

  65. Kama wewe ni basha unakosa bottom au demu wa kufira kwa ajili ya bolo lako kubwa nene na ndefu ka la punda awe kachanjia au kavishwa pete anichek apa 0674484443 kwa waliopo.dar . Zingatia vigezo ni kwa starehe kama siitaji pesa

    Like

  66. Kama wewe ni basha unakosa bottom au demu wa kufira kwa ajili ya bolo lako kubwa nene na ndefu ka la punda awe kachanjia au kavishwa pete anichek apa 0674484443 kwa waliopo.dar . Zingatia vigezo ni kwa starehe kama siitaji pesa

    Like

  67. MIM NI TOP NIKO TANGA NIMETAFUTA BOTTOM NIMFIRE NIMEKOSA SASA KAMA KUNA TOP AMBAE ATAKUBALI TUFIRANE KWA ZAMU AWEKE NAMBA NIMTAFU
    TE TUYAJENGE ILA UWE NA CHUMBA

    Like

    1. bottom hapa 23yrs slim an cool nataka basha kuanzia miaka 27 na kuendelea awe anajielewa na kujitegemea kimaisha namba zangu ni 0628843707

      Like

  68. basha mwenye mboo iliovishwa pete au bolo nene na refu ka la pundaanichek apa 0674484443 kwa walio dar geto lipo ni.kwa starehe tu. kama huna pete usiguse no

    Like

  69. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana iliovishwa pete au kachanjia urefu kuanzia nch 9.5 au 10 iwe nene sana na pesa nitamlipa nicheck kwa 0674484443. Geto lipo na.kwa walio dar kama huna bolo la.namna iyo sitaki usumbufu usichukue no

    Like

  70. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana iliovishwa pete au kachanjia urefu kuanzia nch 9.5 au 10 iwe nene sana na pesa nitamlipa nicheck kwa 0674484443. Geto lipo na.kwa walio dar kama huna bolo la.namna iyo sitaki usumbufu usichukue no

    Like

  71. Nataka top mwenye geto lake maeneo ya mbagala leo awe mkweli sipendi wababaishaji, uwe na mboo isoyoungua nchi 7. Uwe msiri sana. Umri wako usizidi miaka 27. Uwe mwbamba mrefu kiasi. Wekanamba kama unavigezo nikuchek ninahamu sana. Huwa nafanya kwa starehe tu.

    Like

  72. basha alioko dar mwenye mboo kuanzia nch 9.5 kuelekea juu na iwe nene sana anichek nipo dar kawe geto lipo na pesa ukitaka nakupa sitaki wasumbufu na wenye vibamia no 0674484443 alieveshwa.pete anapewa kipaumbele sana

    Like

  73. mm n bottom nipo dar magomen age 24 naitaj top mwenye room yake age 27-40 top Karib ukiwa na mboo kubwa kias n vizur 0715598579

    Like

  74. Kwa wanawake tu anaetaka kupata mapnz ya kweli (kufarijiwa) ushauri nk jaribu namba 0658061055 huduma bure ila utilize vigezo

    Like

  75. Jaman natafuta bottom mzuri,mwelewa asiwe kibiashara kabisa awe na mapenzi ya kweli na nataka wa kudumu nae.Umri wangu miaka 38 niko Manzese-DSM.Sihitaji lugha za matusi.Namba 0719872198

    Like

  76. kwa waliopo karibu na tmk, mm ni top naitaji bottom wa kuninyonya mboo kisha nae nimnyonye mkundu na nimalizie na kumpachika bolo mkunduni nina uzoefu wa kutosha pia ni hb na ninajieshim, geto ninalo na uhuru upo wa kutosha sichagui saizi ya mkundu uwe mpana au mdogo ila nazingatia usafi,pia nawakaribisha wote wale wanao itaji kufundishwa kufirwa kwa mara ya kwanza, nafanya kwa starehe tu no. 0719110422, usumbufu sio mzuri tafadhar na tuma sms ukianzia na ww bottom. umri wangu 28,na ninaitaji mmoja tu wa kudumu nae karibu.

    Like

  77. Mambo zenu nahitaji mwanamke au bottom anayetaka kuanza kufirwa aweke namba nimpigie kwa wale was dsm uwe
    na ghetto

    Like

  78. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji.

    Like

  79. Natafuta mwanaume mwenye mboo kubwa ilivishwa pete nene na refu anaekimbiwa na watu kisa bolo lake kubwa anichek 0674484443. Geto na pesa ya kukupoza ipo sitaki wasumbufu kama huna bolo kama ilo usiguse no

    Like

  80. Anaye taka kufirana kwa zamu iringa weka # nikutafute uwe mzuri na mwenye kuvutia xjal umbile uwe mwembamba au mnemne saw age iwe kuanzia 18 hadi 30

    Like

  81. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana nene na ndefu kuanzia nch 9.5 na kwendelea juu. Mi nipo dar geto na pesa ya kukupoza ipo ila ni kwa wale wenye mboo za hatari waliochanjia au kuvishwa pete hospital au wale wanaokosa madem au wakuwafira kwa ajili ya mboo zao kua kubwa mim nawaitaji. Nichek 0674484443. Kama huna mboo ya namna hiyo usichukue no sitaki usumbufu

    Like

  82. Rock city mwanza mwanza botm hapa umri wangu 30 brother man hiv mpole staraab, nahitaji top mwenye vigezo viutavyo mpole mwelewa, mtanashati anaejali ,yan mapenzi ya zati umri 25_45 chukua no.0717847tano,sifuri,nane

    Like

  83. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana nene na ndefu kuanzia nch 9.5 na kwendelea juu. Mi nipo dar geto na pesa ya kukupoza ipo ila ni kwa wale wenye mboo za hatari waliochanjia au kuvishwa pete hospital au wale wanaokosa madem au wakuwafira kwa ajili ya mboo zao kua kubwa mim nawaitaji. Nichek 0674484443. Kama huna mboo ya namna hiyo usichukue no sitaki usumbufu

    Like

  84. Mambo zenu natafuta mwanamke anayetaka kutombwa na kufirrwa au bottom anayetaka kufirrwa kwa Mara ya kwanza weka namba nikupgie uwe arusha

    Like

  85. MWANZA MWANZA, ROCK CITY, bottom hapa staarab mtanashati Nina mvuto Nina mwili wa wastan umri wangu 30, Ni nahitaji TOP mtu mzima umr 25_45 msafi anaejitambua anaejua mapenzi, ni stareh hakika hutojuta kuwa na Mimi no.yangu ni 0679623848

    Like

  86. Verse hapa nahitaji man mwenzangu tutombane zamu kwa zamu,tunyonyane weee ,tulegezane, halafu tuchapane mboo mpaka shuka zichanike, Nipo mwanza umri wangu 28 ninajitambua ninajiheshimu msafi…sipendi wazinguaji no.yangu 0626773847 MWANZA MWANZA

    Like

  87. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  88. Hey Mwanamke wa aina yeyote anicheck for chatting na mapenzi 0652 034145 whatsapp for pics or normal text.

    Like

  89. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana nene na ndefu kuanzia nch 9.5 na kwendelea juu. Mi nipo dar geto na pesa ya kukupoza ipo ila ni kwa wale wenye mboo za hatari waliochanjia au kuvishwa pete hospital au wale wanaokosa madem au wakuwafira kwa ajili ya mboo zao kua kubwa mim nawaitaji. Nichek 0674484443. Kama huna mboo ya namna hiyo usichukue no sitaki usumbufu

    Like

  90. nahitaji shuga mamy nimfanye atakavyo najua kutomba na kufira vizuri sana mim damu changa nina mboo inchi 7. tu lakin najua kuitumia ipasavyo niko tanga nafasi chache kwa mashoga tanga namba 0679939055

    Like

  91. SNAPCHAT 👉🏾 BongoBadBoy
    *
    Na post video zangu za uchi, za kufirana na za nyeto KILA SIKU, umataka kuziona ?
    NI Follow: @BongoBadBoy

    Like

  92. Shuga mami namuhitaji kama yupo anitafute kwenye namba 0653868306 Niko arusha ni kijana ninaejiheshimu sana tutawasiliana tutaonana

    Like

  93. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOoo

    Like

  94. nataka wa kunyonyana mboo alioko kwa Aziz ally. na hata zam kwa zam awe na mboo ndogo na awe na umri wa miaka 23

    Like

    1. Natafuta wakunifila sijawahi hatasiku moja awenageto lake aliekua tayali anicheki0629155699 uwe unaishi dar miaka uwe 21 kushuka nitafute nikupelaha

      Like

  95. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOoo..

    Like

  96. NATAFUTA BIKRA WA mkundu NIMBIKIRI KWA MAHUSIANO MAREFU,AGE 18-23. FOR SERIAZ,NTafute (ivandomboy@gmail.com)

    Like

    1. KWA WANAWAKE TU.
      kama wewe ni mwanamke, lakini hujawahi kukojoleshwa tangu ukue, njoo kwangu nikukojoleshe ili nawe ujue raha ya kukojoa, sibahatishi ninauhakika na kazi yangu, umri kuanzia miaka 45 kushuka chini, shart uwe msafi ili niwe huru mwilini mwako, my no 0714 862414.

      Like

  97. Top apa miaka 39 naitaji bottom kwa mahusiano ya kudumu nataka bottom mwelewa na tutafanya kwa starehe awe umri kuanzia 27 na 50 awe anajitegemea,weka namba nikucheki sihitaji wahuni na waliolegea.Heshima muhimu.Nipo Dar

    Like

    1. Sina mtu wakutka nae sikukuu izi mm nipo dar mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…
      ,,,,,

      Like

  98. tufanye yetu kwa raha kunyonyana mboo sana na kufirana kama utayari staki mbabaishaje 0621154839 kwa wenye mboo ndogo coz yangu ni ndogo na kunyonyana mkundu

    Like

  99. Nipo dar natafuta basha mwenye mboo kubwa ilioshiba kupita maelezo nene na ndefu sana ilioshindikana.tuwe pamoja geto na pesa ukitaka nitakupoza ila uwe na mboo ya hatari kama huna usiguse no. Waliochanjia au kuvishwa pete wanapewa kipaumbele na ndio naowataka.
     0628051543

    Like

  100. natafuta Guy wakuoa kabisa tujenge maisha bilakujali Nani anatufatafata mana wanafki niwengi kwaaliepo arusha miaka kuanzia 18-20 asijioneshe kamaanafirwa my no 0672483551 kuwa Sirius tafadhali heshima iwepo hatakama umekubuhu shida tu ucjioneshe

    Like

  101. tanga mpoooooooo top hapa nahitaji bottom nimfire tanga mjini leo hii kama upo tayar chukuwa namba 0679939055 sitak wasumbufu wala wenye njaa

    Like

  102. Nina mboo ndogo kwa wanao anza kufirwa weka namba nikutafute nipo dar bado sijapata mtu jamani jitokeze use wangu

    Like

  103. mimi nipo dar ni kijana wa ki halfcast mwenye age 29 nina mkundu mkubwa mweupe nahitaji top mweusi anifirefire matako mpk nijambejambe …
    sijawahi kufirwa ila natamani sana…
    weka namba unayitumia kwa whatsap nikutumie picture zangu za mkundu…

    Liked by 1 person

  104. Na mvua hizi jmni mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA…
    Napenda kufira sanaa

    Like

  105. Mambo mm ni top age 26 naitaji botom au demu wa kuinjoi nae lkn kwa masharty lazima uwe na sifa nzuri na mayako mazuri na makubwa laini nipo dar lkn napenda kuwa mkweli.mboo yangu kubwa nene ndefu na huwa sichokagi na uwe na geto lako nitakuja ulipo macho ya watu huwa sipendi na hakikisha usipigesimu tuma sms kwa kuwanza na chaff pozz basi nitakuwelew ww nani 0779889162whatsapp nipo km ww ni demu pia unatoa izo huduma pia nicheki kwa namba izo tutaonana

    Like

  106. Top nipo hapa, bottom yeyote mweny ham ya kukunwa mkundu na kunyonywa anicheki, nafira hadi ujiskie kweli umefirwa sharti uwe msafi kam umevutiw nicheki 0625822656 tuma mesej tu

    Like

  107. Natafuta bottom wa kumfira kama unatamani kufirwa na haujapata mtu nitafute ila uwe msiri na msafi asijionyeshe kama anafirwa umri 15-25 .Getto lipo maeneo ya kiwalani ni KWA STAREHE TU nitafute 0624063884.uc bp piga

    Like

  108. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni, SITAKI WABABAISHAJI sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,hapa raha too

    Like

  109. natafuta bottom wa kudumu aridhike na haliyangu nitakua nikimfira kama mkewangu pia awe na upendo wadhati 0628611227 nipo moshi

    Like

  110. naitwa kelvin nipo maeneo ya tabata nina mboo ndefu,nene na imepinda kidogo kichwa chekundu imejaa misuli na haijakatwa kama upo tayar tuwasiliane kwa 0763143988 uwe mwanamke au mwanaume njoo nikupe kifiro kama upo tayari.

    Like

  111. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama, usichukue kwa mzaa au kwa kuchart too usichukue plz,
    Nyegee jmani kama hivi vyte hauoni jipya basi njoo mm ntakuonyesha jipya

    Like

  112. Kama upo mikoani usichukie lasiivyo uwe na hela ya mm kufika mpka ulipo ni kwa Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama, usichukue kwa mzaa au kwa kuchart too usichukue plz,

    Like

  113. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA WALA MWANAUME

    Like

  114. discrete and single btm gay from tanga… Pliz pliz pliz alie siriaz tuu chukua namba 0763260593 popote nitakuja…

    Like

  115. discrete and single btm gay from tanga… Pliz pliz pliz alie siriaz tuu chukua namba 0763260593 popote nitakuja…

    Like

  116. TOP hapa natafuta bottom aliye na sehem ya kumfiria nipo dar asiwe mzee sita mikundu ya kizee …nichek hapa 0689618853

    Like

  117. mimi ni top pande za arush natafuta wa kumfira awemsafi mweusi kiasi mwenye matako makubwa ila ni kwastarehe2 getho lipo tuma sms 0764631605

    Like

  118. Shoga mwenye mkundu msafi nataka niunyonye adi nizamishe ulimi ndani ila awe msatarab asiwe ana julisha kama yeye ni shoga tufanye kwa siri zaid mkundu mtam jamani atakae maindi anitafte no 0659 466723

    Like

  119. Top hapa nipo dsm anayetaka kuanza kufirwa kwa mara ya kwanza awe mwanamke au bottom njoo nikupe mboo tamu uwe na matako makubwa malaini note mnakaribishwa nicheki humu 0784447289

    Like

  120. Anaetaka kufirwa mkoa wowote kwa jinsia zote ilimradi uwe na matako makubwa yaliyokatika na kubinuka kwa wanawake ,kwawanaume mwisho miaka4ona wanawak38garama kwako 0711232671

    Like

  121. Km upo Arusha tu nichek hapa km unataka kufirwa 0683756035. Arusha tu geto ninalo ila uwe na hela ya kunilipa, mimi nina miaka 22

    Like

  122. Mimi ni top nipo dar kigamboni nina mboo kubwa nene nina uwezo wa kutomba kwanzia bao sita km unaweza nitafute lkn zingatia vigezo hivi.usizidi miaka 30 na uwe na geto lako na matako yako yawe laini na manene au makubwa na uwe msafi zingatia masharty ikisha chukuwa namba 0779889162 nitakufwata ulipo hamna malipo shwo shwo tu.

    Like

  123. Ayah sasa kijna wenu kutoka dsm hapa nipo MOSHI mpka ijumaa KWA WADADA ,MAJIMAMA WANAOPENDA MBOO KUBWA NINAYO KWAAJIKI YA KUFIRA KAMA UNAPENDA KUFIRWA,,KUTOMBWA,,KUNYONYWA MKUNDU NA KUMA,KUCHEZEWA NAKU NYONYA MKUNDU KWA UTAMU WA PIPI KIJITI BASI WASILIANA NA MM KUPITIA 0743783408 NA WHATP YANGU NI 0685335665 WAHI SASA KABLA SIJARUDI NYUMBANI DAR ES SALAAM. WANAWAKE TOOO

    Like

  124. Jamani humu ndani hakuna anaye taka kuonja mboo ndogo nyembamba spesho kwa wanao anza kufirwa geto lipo njoo nikufundishe kufirwa naomba uwe karibu na magomeni uwe msiri no 0658 959590 nipo kigogo mburahat

    Like

Comments are closed.