JINSI YA KUMKUNJA MWANAMKE ASIKUSAHAU KWENYE TENDO LA NDOA

  Hii ni kwa wanaume ambao wanapenda kuwafurahisha wapenzi wao wawapo faragha. Ukifanya hivi nakwambia mwanamke hatakuacha hata umfukuze hataondoka kwako.
Mwanamke akijibinua binua namna hii inamaanisha kuwa anahamu aingiziwe mpaka kizazi kiguswe….sasa mwanaume akiwa legelege atashindwa kumtimizia haja yake.
Mambo 5 ya kuzingatia ili umsasambue kikamilifu mwanamke anaye jiwekaweka hivi mpaka akuogope:
1: achana na mambo ya kuvuana nguo, wewe chukua upinde wa chupi ama bikini na uuweke pembeni kidogo ya shavu la uke wake kwa kutumia dole gumba chako.
2: Mtie dole taratibu na usugue kwa kidole chako pande za juu za uchi wake huku ukimuongelesha pumba…mfano,
‘UNAJIWEKA WEKA KIZEMBE HIVI, UTATOMBWA LEO MPAKA UKOME”
3: Tafuta namna ya kuishikilia miguu yake juu juu ili isishuke alafu ushindwe kumpa adhabu mpaka akukumbuke maishani mwake milele daima. iingize hata chini ya meza!!!!
4: Ukiona ameanza kugugumia na kukuambia umchomekee dudu, angalia kama uchi umeloa vya kutosha kisha chomoa mashine kutoka ndani ya boksa yako haraka haraka sana na kumchomekea bila ya yeye kuwa na taarifa…utasikia:
“Shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii……jamaaaaaaani…..shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii……ashanteeeeeeeeeeeee…….ni-pe yo-te be-ibeeeee…..nipombe mpenzi…chukua yote kabisaaaaa……twende beibeeee, ni-chakaze kabisa mpenzi wa-nguuu..””
5. Sasa ingiza mpaka usikie kama kichwa cha mashine kinaga ukuta fulani kule ndani….hakikisha, breki ni pumbu…..

24 thoughts on “JINSI YA KUMKUNJA MWANAMKE ASIKUSAHAU KWENYE TENDO LA NDOA

  1. Leo week end, mwanamke anayetaka kufirwa na kunyonywa kuma hadi akojoe anicheki kwa namba hii 0789233556 nitamjibu faster, nipo dar

    Like

  2. nyie mnaotafuta madem kwa njia ya mtandao ni washenzi sana hamuna akili kabisa, huwez kujitangaza na mamb kama hayo nyie kama mnahamu ya kutomba tafuteni wanyama wa misitituni ndo muende huko mkawafile kishenz hadi mkome wafumbav nyie,by mkali wa africa bara!

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s