UTAMU……………NDOA NDOGO KWA RAHA ZEETU

         NDOA NDOGO

KWA jinsi alivyokua serious, sikuwaza hata kama ana mpango na wanaume, acha wanawake. Maana toka nifike hapa kwa shangazi, leo ni wiki na kila siku tunabaki wawili tu ndani, mimi na yeye. Wote wanatoka asubuhi, aunty anaenda kazini na mumewe wakati watoto Fred na Enzo wanakwenda shule. Ninabaki mimi na huyu binamu yangu cha kununa.

Kila nikijaribu angalau kujizoesha anajibu kwa mkato hadi naona aibu, najiona kama vile namsumbua. Na nikaamini lazima atakua ni mlokole. Watoto wakirudi kunakua na nafuu kwani Enzo ni mcheshi mno na kakae Fred ana
penda kuuliza maswali unajieleza anakusikiliza. Nawapenda zaidi hawa binamu zangu wadogo, sio huyu Shakila mkubwa na sijui ni nini kinamsumbua Jana shangazi kaniaga kwamba wanakwenda Dodoma kwa kina mjomba yaani ukweni, watakaa wiki mbili hivyo nisiwe na wasiwasi nitabaki na shoga yangu Shakila, wao wanaondoka na watoto. Nikamsikiliza kisha nikamwambia ukweli kwamba hajawahi nisemesha zaidi ya maneno mawili kwa siku, hivyo nahofu labda kuna kitu namkera. Akacheka na kuambia hamna lolote ndio alivyo ila ni mtu mzuri sana hajanizoea tu, hana matatizo na mcheshi sana. Sikubisha, walipoondoka asubuhi tukabaki wawili, kama kawaida hakusema lolote zaidi ya salamu, na mimi sikujisumbua nikakaa kimya. nilitamani nirudi kwetu Iringa, maana hapa najiona kama nimevamia nisipotakiwa. Ni shangazi ndio aliniomba nije kutembea kwake, maana ni miaka mingi hatujaonana, wao walikua wanaishi Holland, wamerudi karibuni hivyo sikuwazoea sana kwa vile maisha yao muda mwingi walikua Ulaya.

Nilipotaka kumsaidia kazi akanikataza, nikaenda sebleni nikawa natazama tv. Ghafla nikahisi kama kuna mtu kasimama nyuma yangu, nilipogeuka nikakuta ni Shakila ananitazama, nikamuuliza kuna nini, hakujibu kwanza bali alinikazia macho na kukaa kimya. Nikaogopa nikahisi atakua na matatizo ya akili. Nikazima Tv na kutaka kuondoka. Akanishika mkono na kuniuliza “ kwa nini umemwambia mama kwamba unaniogopa?” sikujibu kwani sikusema hilo neno kwa shangazi..
Akanambia “ Zelda, sikua nataka kuongea na wewe nina sababu zangu…. Mimi ni dhaifu sana kwa wasichana weusi na wazuri, na wewe una rangi nzuri na mzuri pia, nimekutamani toka nakuona siku ya kwanza, sikuweza kukwambia sababu sijui utanichukulia vipi, ila leo kwa vile umesema unaniogopa ndio maana nakwambia ili usiniogope tena, nakutamani mno, natamani kunyonya K yako, kukushikashika maziwa, kuyanyonya na hata kukutesa…. Niliishiwa nguvu kwani sio siri na mimi nilikua namtamani sana lakini kwa jinsi alivyokua ananuna sikuweza kumwambia lolote.akanisogelea karibu na kunikumbatia kisha tukaanza kukiss….. midomo yake ilikua na joto nikaona utamu sana. Akaniachia na kunambia “Zelda leo nataka tuwe huru, nikimaliza kazi nakuja ili tujiachie kwa raha zetu sawa eeh” alinambia na mimi sikujibu, nilikubali kwa kutikisa kichwa.
Alimaliza kazi na akaja sebuleni, Alikua kavaa dera, na mimi pia nilivaa dera na nguo za ndani, sikumjibu kitu nikatoa dera na kubaki na nguo za ndani, yeye akaenda kwanza kufunga milango kisha aliporudi nae alikua katoa dera lake, akanishika na kunipapasa kidogo maziwa, akaanza kunikiss.


Jamani alivuruga vilivyokua vimetulia…. Nikawa namkis na huku namshika maziwa…. Akaniaca na kwenda chumbani aliporudi alikuja na dildo nzuriiiii…. Tukakaa katika kochi na akaanza kunichezea, kwanza maziwa kisha K yangu… aah tulikua kama tumefanya hili jambo miaka, alinivuta chuchu yangu na meno lakini sikuumia, na mimi nikawa namchezea matako yake kwa raha. Akapiga magoti na kunitanua miguu kisha akaanza kula K yangu… aaah alikua kama anaiuma kwa meno lakini kwa juu juu, kisha akawa anaingiza ulimi na kuuzamisha kabisa katika K…. ILIKUA NI RAHA MNO JAMANI….

Nilitanua mdomo lakni sauti haikutoka….. akanishika vizuri mapaja na kuendelea… nikashindwa kuvumilia nikaichukua dildo na kumuinua akalala vizuri… nikaizamisha ndani kabisa na kumchezea… alikua nae zamu yake kupagawa… niliendelea kwa muda kisha akageuka na kunilazimisha aninyonye na mimi sikukubali nikawa nataka nimnyonye ikawa ni utamu juu ya raha….


Tukaendelea hadi baadae nikajisikia nataka kumwaga nikapiga kelele na kumwaga usoni mwake jamani……. Aaaah Shakila wangu eeeeh…….. nae akamwaga na kunambia asante sana Zii…. Nakupenda………. Nilifurahi maana nikajua kuanzia siku hiyo kwa wiki mbili nzima tutaoana na kusex kila usiku……

119 thoughts on “UTAMU……………NDOA NDOGO KWA RAHA ZEETU

  1. anayetaka kuchezewa mkundu, kusagwa mkundu, kutiwa mikono mkunduni (anal gaping na anal fisting) , kuingiziwa vidole mkunduni, kutiwa dildo, sextoys na matunda mkunduni, kufirwa na kunyonywa mkundu anicheki 0652611654 nipo dar

    Like

  2. ANAYETAKA LAANA APANGUE MAAGIZO YA ALLAH NAKUGEUZA ALICHOUMBA.MKUNDU NI SEHEMU YA HAJA KUBWA NA MBORO INAENDANA NA KUMA.NA SIO USHOGA.HILO NI PEPO.NA JEHANAMU IPO INAWASUBIRI WATU KAMA NINYI.

    Like

  3. 0784554221. Natafuta mwanamke wa kufanya naye mapenzi ili mradi awe Arusha. Napenda kunyonya kuma na kukichezea kisimi kwa ulimi wangu taratibu huku mikono ikipapasa na kutomasa matiti yako mazuri na laini yalioumbwa yakaumbika hadi ukojoe. Pia nanyonya na kufira mkundu kama unapenda. Kwa aliye tayari anicheki kupitia namba 0784554221

    Like

  4. Mimi ni mwanamke wa miaka25 natafuta mwanaume wa kunitomba na kunimaliza nyege zngu nahtaj mwenye mboo nene na ndefu atayeweza kunitomba masaa2 mboo ndan ya kuma nipe namba gharama zote juu yake na anayejua kunyonya kuma vzur na awe msafi npo tegeta.

    Like

  5. Habar zenu? Mi n mwanamke nna miaka28 n mnene size ya kat lakn nna matako nauza kuma na mkundu nahtaji mboo nene ujue kutomba ucku kucha nafanya laki mbili short time maelewano najua kuchezesha mboo yko ikiwa mkundun na utafurah utalia kwa utamu vle vle ukitaka kuma ipo, cha kufanya weka namba namba nkikutafuta unaniambia wap 2kutane maswala ya kuanza kuulzana maswali sitak na hakuna punguzo kwa pesa 2tayokubaliana kama huna pesa ucjisumbue, karbun sana.

    Like

  6. We unaeuza ulitaka namba yangu uwe dar na uwemkwel mana nataka anaeuza nimuoe kwakua atakua anajua nini maana ya mwanaume namba hiyo kaz kwako 0787023303

    Like

  7. napenda kunyonya kuma ya mwanamke hadi akojoe na vilevile napenda kumnyonya mkundu ambaye yupo tayari anitumie text kwa namba hii nitamjibu faster 0789233556 nipo dar

    Like

  8. Mi ni kijana alekamilika kila idara..natafuta sugar mammy awe dar. niko tayar kuishi nae au ata kama hatutaishi pamoja cha msingi awe dar….nina umri wa 20, bado nina nguvu zooote, au kama kuna anaemjua basi aniconnect

    Like

  9. Mi ni kijana alekamilika kila idara..natafuta sugar mammy awe dar. niko tayar kuishi nae au ata kama hatutaishi pamoja cha msingi awe dar….nina umri wa 20, bado nina nguvu zooote, au kama kuna anaemjua basi aniconnect no. yangu ni 0659690096

    Like

  10. Natafuta mwanamke aliopo dar aliewah kutendwa na mwenye shida zakimaisha minitamsaidia ila awe tayal kua namm kwa kipind chote

    Like

  11. WE DL NITAFUTE MI TOP MBOO INCH 7,5 NYEUSI UTAIPE SINA GETO MSILI NAJIESHIMU YOYOTE ATAEKUBALI KUPIMA SINA PESA WAKAWIDA 2 JESH RAKUKODIWA GROOP SEX KARIBUN 0653 KUMI NA TATU HAMSIN NA SITA SABINASITA

    Like

  12. Natafuta mwanamke mtu mzima mwenye busara na hekima zake tufanye yetu haijalishi ana hela au hana coz mimi mwenyewe najiweza ili mradi awe na mapenzi ya dhati na busura nipo mbez juu,..kama wewe si mtu mzima na umependezwa nami please basi uwe na hekima na busara staki mwanamke malaya leo hapa kesho kule,,, nicheki 0786848758

    Like

  13. Naitwa carewilondja,nimekuja mbele yenu kwa kujiunga nakikundi hiki,namimi napenda kutomba jamani mnisahidie,nakosalaha.nitawashukuru kwaombilangu kujibiwa.

    Like

  14. Jibril says:
    March 26, 2017 at 1:02 pm
    Nina umri wa 22 yrs.. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  15. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri tooumeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  16. Wanawake mpoo mm nipo dar ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  17. mambo mm ali niko arusha niko silias ninamiaka23 natafuta mdada atoke arusha awenamika 18 mpka 22 kama ukoteali natowa 25000 namba zangu 0752219703

    Like

  18. MWANAMKE ANAYETAKA KUTOMBWA, vzr kunyonywa matit,kuma,masikiio,shingo na mkunduni… nipo mikochen njoo tuonane piga 0715660981

    Like

  19. Mm natafuta mwanaume wa kunifila vizr mm mwenyew ni msafi atanichezea mkundu mpaka achoke ila awe na pesa za kutosha anaetak anitafut hata kesho np dar namb 0719478415

    Like

  20. jamani wanawake too nafira,kunyonya kuma,mkundu wa moto moto ,natomba ukitaka mtungo vzri sana kwa majimama sana sana na mabonge wa rika lolote nitafute namba 0743783408 au whatp 0685335665 naposti mpka nachoka jmn nioneni huruma majiamam na wadada,usija;i hii comment ni ya muda gan ata kama ipite miaka na miaka nyie nitafuteni MIMI NIPO DAR kwa starehe too hakika hukojutia kunifahamu nitakupa show nzri mpka utatamani ningekutoa bikra mimi ,,mmezidi kuchart kwnye msg too vitendo zero ,kukutana ndoo inapendeza usiri unazingatiwa sana

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s