1,534 thoughts on “KWA WANAWAKE TU: JE UNATAFUTA MWANAMKE WA KUSAGANA NAE? INGIA HAPA”

  1. Napenda sana kusagana na mwanamke mwenzangu. Njoo tunyonyane kila mahali, kucheze kitandani kuki kiss n.k. kama unapenda nicheck whatsapp +268 7801 8805 (wanawake tu)

    Like

  2. Jamini najua wanawake wengi sana wanapenda kufirwa sema wanaogpa kusema basi kwngu usione haya nifungukie nitakuhudumia sema usiri unazingatiwa kwa hali ya juu sana,, damu changa hapa Nina mboo kubwa inch 8 na nusu kama upo dsm mdada na majimama wanaopenda kufirwa na kutombwa vzri ,kunyonywa kuma na mkunduna kuchezewa mpka ukojoe wasiliana na mm kupitia 0743783408 na whatp ni 0685335665 ni kwa rika yoyte, uwe bibi, au mwanamke yyte tuma msg anza na neno jicho nitaelewa nasaga mikundu pia wanawake msione haya jamni plz usichukue kwa lengo la kuchart ..napenda sana mijimama, SITAKI HELA YA MTU KWA STAREHE TOO

    Like

  3. Nina mboo kubwa inch 8 na nusu kama upo dsm mdada na majimama wanaopenda kufirwa na kutombwa vzri ,kunyonywa kuma na mkunduna kuchezewa mpka ukojoe wasiliana na mm kupitia 0743783408 na whatp ni 0685335665 ni kwa rika yoyte, uwe bibi, au mwanamke yyte tuma msg anza na neno jicho nitaelewa nasaga mikundu pia

    Like

  4. Mimi ni kijana nina miaka 33. Napenda kuwafanyia wanawake massage za aina zote bure (sio biashara). Nitakufanyia chochote unachopenda, ukitaka massage ya kinembe, mkundu, makalio, body to body, wewe tu. Nicheck whatsapp: +1 539 444 8465

    Like

  5. Napenda Sana kusagana Kama msichana anajielewa na anajihehuaweke email yake age kuanzia 350 na kuendelea hoply atakuwa no MTU anayejitambua nipo seriously plz awe msichana stki emails za wanaume…staki usumbuffu..Stella.20jagmail.com

    Like

  6. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/napenda sana ma mama ..NI KWA WNAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,
    Napatikana siku yyte umri wwte natomba jmn mm sijagui vigezo ninavyo vyote,NA NUNUA MIKUNDU YA KIKE UWE jimama

    Like

  7. Kwa wanawake wa umri wowote anaetaka kutombwa na kusagwa mkundu au kisimi anitafute ni free lakini lakini sehem yakufanyia hayo mambo garama juu yake

    Like

  8. Utamu utamu utamuuuuu Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,
    Napatikana siku yyte umri wwte natomba jmn mm sijagui vigezo ninavyo vyote nimerudiiiiii jmn nyege kwa starehe too jmn wandada

    Like

  9. Nipo Dar leo ninataka mdada mwenye mkundu mkubwa nitombane nae, asiwe mbali na katikati ya mji…..upo tayari nichek whatsapp 0624376350

    Like

  10. HII NI KWA WANAWAKE TU. NIPO DAR NINAZO MBOO ZA BANDIA ZA KUSAGIA ZA KILA SIZE KWA ATAKAEHITAJI ANITAFUTE 0743783408 NATOA OFFER KWA WANAWAKE 5 WAKWANZA NASAGA MIKUNDU YA KIKE TOO VIZRI NATOMBA NA KUFIRA ,KUNYONYA KUMA NA MKUNDU NAFANYA NI KWA WANAWAKE WA RIKA LOTE

    Like

  11. Nina miaka 34 mke na mtoto mmja naitaji msichana mzuli kati ya miaka 23 na 30 awe nyumba ndogo yangu nitamjali na kumtunza ila awe ananipa TIGO maana kwa mke wangu sipati nitamfanya wa kudumu. Kwa mrembo atakayekuwa tayali aweke namba yakenitamtafuta

    Like

  12. Nina miaka 34 mke na mtoto mmja naitaji msichana mzuli kati ya miaka 23 na 30 awe nyumba ndogo yangu nitamjali na kumtunza ila awe ananipa TIGO maana kwa mke wangu sipati nitamfanya wa kudumu

    Like

  13. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,
    Napatikana siku yyte umri wwte natomba jmn mm sijagui vigezo ninavyo vyote,NA NUNUA MIKUNDU YA KIKE UWE JIMAMA BAEI YYTE ILE NA KUMA PIA

    Like

  14. Natafuta mwanamke aliyetayari kutombana na mimi kufirana pia ni maelewano awe Dar es Salaam na pia awe anajiheshimu.
    Kila kitu ni siri yangu mimi na yeye pia awe muwazi na mkweli. Dau langu ni Tsh. 50,000/
    Kama upo tayari nitumie meseji au whatsapp
    0717305301

    Like

  15. Kwa wale wa mwanza, mm n boy naeweza kusaga fresh ukapata radha ile halisi, uzoefu unanifanya niwe bora.. Nicheki 0755817044 fasta nicjeki.

    Only sweetgirls tu, njoo uinjoy kusagwa kwa umahiri

    Like

  16. madada na wanawake walioko tayar kutombwa umri 17-45 npo tayar waliopo dar nakufata ulipo ndan ya dar ncheki kwa 0756184055 nikupe utam kunyonya kuna na kutiwa vidole had ukojoe utakavo….
    plz if not serious leave away my ###..
    ncheki 0756284055 muda wowote npo hewan

    Like

  17. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana iliovishwa pete au kachanjia urefu kuanzia nch 9.5 au 10 iwe nene sana na pesa nitamlipa nicheck kwa 0674484443. Geto lipo na.kwa walio dar kama huna bolo la.namna iyo sitaki usumbufu usichukue no

    Like

  18. Nipo dar mbezi beach ,,,Kwa maitaji ya huduma ya MASSAGE kwa wanawake tu bei ni sawa na bule nakufwata popote ulipo wasiliana nami nicheck whatp yng ni 0685335665 za kawaida ni 0717923731/0624067585/0717923731

    Like

  19. HII HUDUMA HAIMUHUSU MWANAUME YOYTE PLEASE NI KWA …
    Maijimama na madada wa dsm hampo jmn kwl kimya ivyo, nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta
    ……..?……..

    krbuni

    Like

    1. Bolo bolo………..ww ni kiboko nitafute basi mpnzi ulinitomba vzri na kunifira mpka sasa ivi mkundu wangu unawashawasha nakumbka ulivyokuwa unaninyonya kuma mpka nimekojoa mara tano mume wngu hakuwahi nikojoza ntafute plz jmn usiangalie mm ni mtumzima aje mm ntaka utamu wako too nakmbk ulivyokuw ukiyapiga mitako yangu mikubwa huku ukiyashika minyama ya tumbo lng daah ulinipa raha sana

      Like

  20. Jamn sikukuu hyo madada n ama jimama ….mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  21. vp jamani mm naitwa ali niko arusha ninamiaka 25 natafuta mdada mwenyemiaka 18 mpaka 25 atoke arusha au moshi wakupeana raha nitampa 30000 aliyeteali anitafute kuptia 0752219703 atumemeseji nitamjibu

    Like

  22. JAMANI NIPO MOSHI KILIMANJARO NATAFUTA JIMAMA ANAETAKA KUTOMBWA KUFIRWA KUNYONYWA KUMA MAZIWA MKUNDU HATA AKITAKA KUFIRWA NITAMFIRA KUCHEZEA KISIMI KAMA UPO MOSHI MJINI WEKA NAMBA NTAKUTAFUTA LEO NINA NYEGE MIMI NI MWANAUME KAMA UPO TAYARI WEKA NAMBA NIKUTAFUTE SASA HIVI

    Like

  23. Jamani nina nyege sana leo nipo dar mwanamke yeyote rika lolote anayetaka Kuandaliwa kwanza alafu kuchezewa matiti,kutombwa kifirwa,kunyonywa kuma na mkundu na kuzinyonya shahawa zako mwanamke ,nina mboo nene kubwa na refu basi kama umevutiwa nicheck namba yangu ya whatps ni 0685335665 pia namba za kawaida zangu ni 0743783408/0624067585/0717923731 kama mumeo apigi show vizuri, ukitaka mahusiano nicheck pia ,KWA STAREHE TOO, KWA WANAWAKE TOO PLEASE. NA WANAWAKE AMABO HAUPO SERIOUS NAOMBA USINICHECK PLEASE ,Sitaki mashoga please !

    Like

  24. Jamani mdada yoyote mzuri na ni msagaji kama yupo tabora au arusha anicheck tupeane raha awe msafi na decent please lisababym@yahoo.Com nicheck jamani am very serious wananwake tu ukiwa mwanaume usinitafute please girls only

    Like

  25. mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,,

    Like

    1. hello mrembo! bila kujali role gani unaplay lesbian or straight pleae naomba nichek…. if you won’t mind…..0782124647

      Like

  26. mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  27. Mwanamke mpweke,mrembo,msitaarabu unajiheshimu na unajua mapenzi karibu tujenge penzi imara mwenye vigezo nicheki kwa no 0756924568 nipo dar

    Like

  28. mwanamke yeyote waumri wowote anaetaka kutombwa, alichoshwa na wanaume wanao mgusa gusa na sio kutomba kiuhakika anicheki mimi ntampa kitombo cha uhakika bila kujali una mume au huna mume niko tayari muda wowote nitafute
    0655681285

    Like

  29. Na mvua hizi jmni mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA…

    Like

  30. Mini mi mwanaume. Kwa mwanamke yeyote anaependa kufanyiwa massage mwili mzima, kufanya body to body massage (wote tunakuwa uchi, tunapakana mafuta halafu tunasuguana mwili kwa mwili), kuchezewa mkundu kwa kutekenywa au kwa kutumia anal beads, kufanya romance aina zote, kucheza uchi kitandani na chochote unachopenda anicheck whatsapp kwa kupitia +268 7643 0596
    WIKI HII NIPO MWANZA—KAMA UKO MWANZA NICHECK TUPEANE UTAMU.

    Like

  31. kessy from.moshi,naitaji dem aliyeko moshi tutombane mpaka basi pia akinizawadia tgo itakuwa poa zaidi ila awe msafi na mzuri na asiwe msumbufu. text tu anza msh ntakujua ili tubonge

    Like

  32. Naitwa kush natokea dzm naitaji group hot any gal atakae jisikka kuchat na mm on wasapu 0716527715 and 0627242987 tigo wasapu halotel hewani plz chek me tueke urafiki

    Like

  33. Chaff poz hapa nipo dar ni top mfiraji mikundu ya kike na kiume kwanzia miaka 18hadi 30 nina mboo ndefu na nene sina pesa ya kumlipa mtu wala sitaki kulipwa show show tu nipo vizuri sana kwailo nicheki sms au what’ssp 0779889162

    Like

    1. hi lesbian nipo dar kwa wadada wanaojijua na kujiheshimu wasaf nitafute au weka namba yako nikutafute tunyonyane kwa raha zetu sitaki mwanaume pls am hasia

      Like

  34. Wanawake wazuri Tanga hampo jamani of course na Moro, Dar pia nitafute I serious lesbian relationship 0655290684 am tired of being lonely long-term relationship sitaki MKE WA MTU au Malaya purely lesbian sitaki mwenye boyfriend na pia ukabali kupima

    Like

  35. Hakuna raha kama kuwa na madem wawili (wote bi-sexual)…huku unatomba na kufira na huku wanapeana raha wenyewe, wananyonya matiti na kuma hadi raha…..Wasichana wawili wanotaka kama hivyo jibu hapa.

    Like

  36. Kama uko na nyegee nitafute nizimalize kwa ujuz na mautundu. Kwa wale wa moshi na arusha kama unataka kunyonywa kumaa hadi ujisahau…… Kama unataka katerelo hii ndio Kali yenu wadada ni taaamu ajabu ……. Raha zote nitakupea kama upo na mkwanjA …… Garama juu yako gest mm Nakuja kukukojoza tuu nichek 0658636988 Anza na neno Penz! Kama upo mbali unakaribishwaaaa

    Like

  37. Hi…… Ninaitwa ima nipo moshi
    Natafuta mwanamke,mwanadada,msichana, but usizidi 36 au 7 miaka na uwe single… Kwa mahusiano ya mda mfupi!! Mean Ku enjoy TUU sio vingine uwe unajitegemea.. Uwe moshi or arusha…. Ya kitandani utajionea mwenyewe staki kusimulia hapa ila huto sahau…… Nichek 0658636988 Anza na neno..
    Penzi

    Like

  38. Mini mi mwanaume. Kwa mwanamke yeyote anaependa kufanyiwa massage mwili mzima, kufanya body to body massage (wote tunakuwa uchi, tunapakana mafuta halafu tunasuguana mwili kwa mwili), kunyonywa mkundu, kuchezewa mkundu kwa kutekenywa au kwa kutumia anal beads, kufanya romance aina zote, kucheza uchi kitandani na chochote unachopenda anicheck whatsapp kwa 0655 254 714

    Like

  39. Badoo natafuta jimama au mwanamke yoyote wa rika lolote wa kumtomba,kumfira,kumchezea sehemu yoyote ile atakayo,kunyonya kuma na mkundu wa motomoto,kama umeachwa na bwana,akuridhishi,basi njoo ujipatie mboo inchi 8 ndefu nene kazi yangu ni kukutomba too napenda sana majimama mm nipo dsm sitaki hela ya mwanamke yoyote ni kwa STAREHE TOO nicheck whatp no 0685335665 namba za kawaida ni 0717923731/0743783408/0624067585

    Like

  40. Bado Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana iliovishwa pete au kachanjia urefu kuanzia nch 9.5 au nakuendelea juu nch 10 nk iwe nene sana na pesa nitamlipa nicheck kwa 0674484443. Geto lipo na.kwa walio dar kama huna bolo la.namna iyo sitaki usumbufu usichukue no

    Like

  41. Umri 22yrs nina mboo inchi 8 nene na yenye misuli Nipo Dar jamni napenda majimama sana anayejiheshimu anayetaka kufirwa, kutombwa,kunyonywa kuma na mkundu kuchezewa matiti na mwanamke yyte aliyeguswa na hayo maneno anitafute kwnye namba zangu za kawaida ni 0717923731/0743783408/0624067585 nam namba yangu ya whatp ni 0685335665….

    Like

  42. Naitwa Joseph. Kwa wewe ni mwanamke na unapenda vifuatavyo nicheck whatsapp: Kunyonywa mkundu, kuchezewa mkundu na anal beads (ninazo anal beads za silver na mafuta ya kulainisha mkundu), kufanyiwa massage (pia ukipenda body to body massage), kufanya romance na kingine chochote unchopenda. Nicheck whatsapp:+1 484 998 2642

    Like

  43. Npo serious wanawake msisumbuke sana..mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana

    Like

  44. Mdada anaependa mapenzi ya kudumu aweke number nimtafute au email. Natomba vizuri nanyonya kuma na mkundu. Napatikana Arusha

    Like

  45. Naitwa Joseph. Kama wewe ni mwanamke na unapenda vifuatavyo nicheck whatsapp: Kunyonywa mkundu, kuchezewa mkundu na anal beads (ninazo anal beads za silver na mafuta ya kulainisha mkundu), kufanyiwa massage (pia ukipenda body to body massage), kufanya romance na kingine chochote unchopenda. Nicheck whatsapp:+1 484 998 2642

    Like

  46. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana

    Like

  47. Naitwa Joseph. Kwa wewe ni mwanamke na unapenda vifuatavyo nicheck whatsapp: Kunyonywa mkundu, kuchezewa mkundu na anal beads (ninazo anal beads za silver na mafuta ya kulainisha mkundu), kufanyiwa massage (pia ukipenda body to body massage), kufanya romance na kingine chochote unchopenda. Nicheck whatsapp:+1 484 998 2642

    Like

  48. Jibril says:
    March 26, 2017 at 1:02 pm
    mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  49. KAMA NYEGE UNA NYEGE UNAPENDA KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KUMA VIZUR MAZIWA NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYE KISHA NIKUTOMBE NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 YENYE MISULI MINGI NITAFUTE 0657132484 PIGA AU TUMA SMS NA MBOO NCHI 7 UNENE NCHI 2 KUBWANA INA MISULI NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA NITA KUTOOMBA KITOMBO AMBACHO UJAWAHI KUKIPATA NA NTAINYONYA SANA KUMA HIYO MPAKA ISEME BASI NATOMBA LIKA LOLOTE

    Like

  50. natafuta bottom mwenye sura ya mvuto kidogo awe na matako laini na mkundu mtamu, awe tayari kuninyonya mboo. nami nita mnyonya mkundu, chuchu na matako pia uwe tayari kuja kwangu geto lipo na uhuru upo, uwe msafi na mwaminifu umri sichagui ila mm ninaniaka 30 na kisura ni hb. njoo tufanye kwa starehe na uwe wa kudumu kwangu, nina mboo ich 6 na nusu yenye ujazo wa kutosha na pia ninauzoefu wa kutosha kwenye swala la ufiraji pia kama kunaanae itaji kufundishwa jinsi ya kufirwa karibu no 0652 261516 ni sms au whatsap nipo dar maeneo ya temeke na kwa stahee tu.

    Like

  51. Mimi ni kijana wa kiume nina umri wa miaka 34 nipo mkoa wa Geita nina mvuto naweza kusema ni handsome nimeingia hapa coz ninakitu huwa napenda sana linapokuja swala sex kwanza napenda sana kunyonya kuma na pia mkundu kwa anaependa pili napenda sana kunyonywa mboo na mkundu na huwa napenda msichana anaependa kumfira mwanaume na vidole au tango napenda kuchezewa sana mkundu na hunifanya kusikia raha sana but haya yote napenda kufanya na mwanamke na sio mwanaume mwenzangu. Km wewe ni msichana na unapenda kumfira mwanaume weka namba napenda zaidi use karibu namaanisha Mkoa wa Geita au mwanza lakini ni kwa wasichana tu wewe km ni boy sikuhitaji kabisa weka na au email mimi ntakutafuta na hata km upo mbali napenda pia phone sex chart tafadhali naitaji mtu anaejielewa. Napenda pia kuvaa chupi za kike hasa ninapokuwa nyumbani na kitandani navaa shanga katika shuhuli. GIRLS ONLY WEKA MAWASILIANO

    Like

  52. 0717339689. Natafuta mwanamke wa kufanya naye mapenzi ili mradi awe Arusha. Napenda kunyonya kuma na kukichezea kisimi kwa ulimi wangu taratibu huku mikono ikipapasa na kutomasa matiti yako mazuri na laini yalioumbwa yakaumbika hadi ukojoe. Pia nanyonya na kufira mkundu kama unapenda. Kwa aliye tayari anicheki kupitia namba 0717339689.

    Like

  53. WALE WALIOKO MWANZA: Naitwa Emmanuel. Mwanamke anaependa kunyonywa kinembe, kunyonywa mkundu, kufanya romance, kucheza uchi kitandani na kukiss na kuzungushana kitandani, kuchezewa mkundu na anal beads (ninazo anal beads za silver na lubricant nzuri), kufanyiwa massage (hata body to body massage) na kingine chochote unachopenda. Nicheck whatsapp: +15162430469

    Like

  54. Nawaelewa wale wanawake wanaotamani kutoa tigo lakin wanaona aibu na wanaogopa kusema. weka namba zako hapo chini nikutafute nitatue marinda yako kwa ufundi wa hali ya juu. Niko dar Kigamboni na maeneo yake karibu.. Sitaki mashoga.

    Like

  55. Naitwa Emmanuel. Mwanamke anaependa kunyonywa kinembe, kunyonywa mkundu, kufanya romance, kucheza uchi kitandani na kukiss na kuzungushana kitandani, kuchezewa mkundu na anal beads (ninazo anal beads za silver na lubricant nzuri), kufanyiwa massage (hata body to body massage) na kingine chochote unachopenda. Nicheck whatsapp: +15162430469

    Like

  56. kama kuna mwanamke anataka kufanyiwa massagee leo mwili mzima.anitafuteee nina mbolo kubwa nene ya kumtomba nayoo piaa…. ninaham kweli nipo arushaaa…

    Like

  57. Naitwa Emmanuel. Mwanamke anaependa kunyonywa kinembe, kunyonywa mkundu, kufanya romance, kucheza uchi kitandani na kukiss na kuzungushana kitandani, kuchezewa mkundu na anal beads (ninazo anal beads za silver na lubricant nzuri), kufanyiwa massage (hata body to body massage) na kingine chochote unachopenda. Nicheck whatsapp: +15162430469

    Like

  58. MWANAMKE ANAYETAKA MBOO LEO HII 0715 660 981 NJOO NKUKOJOZE..GHARAMA JUU ANGU,uwe na nauli ya kuja tu…situmi nauli had tuonane nipo Dar

    Like

  59. Isac unalipa shiling ngap maana nna matako makubwa mazuri kwa kuyanyonya na kufira ukiingza mboo yako naibana na mkundu wangu mnato hutotaka kutoa mboo yako pia ruhusa kunifanyia fisting ya mkundu na kuma huku unanifira unaweza kunitia vidole vyako vyote kwenye kuma ukitoa mboo mkunduni nainyonya yani unatomba na kufira mpka unamsahau demu wako au mke wako bei maelewNo kama unahitaji huduma yangu weka namba yako nikupigie

    Like

  60. nahitaji mwanamke naitwa mkomboz napatikana pande za masaki kwa washua.kwa mwanawake atakae kua tayar ajieleze yy ninani na anapatkana wa navilevile aandike no zake za cm nitampigia

    Like

  61. Niko serious kwa mwanamke wa mbeya au njombe au makambako nataka kusagana ukiwa mtu mzima vizur zaid hata bint mwenzangu co mbaya sana umr wangu 21

    Like

  62. Any msagaji au mswagaji plz njoo nikupe tamu hujapata kabla ,za kimataifa nitakukojoza mara hata kumi. Plz njoo tex me 0714064575 any time ,asnte

    Like

  63. Naitwa Emmanuel. Mwanamke anaependa kunyonywa kinembe, kunyonywa mkundu, kufanya romance, kucheza uchi kitandani na kukiss na kuzungushana kitandani, kuchezewa mkundu, kufanyiwa massage (hata body to body massage) na kingine chochote unachopenda. Nicheck whatsapp: +15162430469

    Like

  64. Niko serious kwa mwanamke yeyote aliyopo moshi na anaeitaji uhusiano wa mda mrefu find me ilanaitaji msagaji me wakike ila sijawah kusagan kama upo seriou tu

    Like

  65. Naitwa Emmanuel, niko Mwanza now: Mwanamke anaependa kunyonywa kinembe, kunyonywa mkundu, kufanya romance, kucheza uchi kitandani na kukiss na kuzungushana kitandani, kuchezewa mkundu, kufanyiwa massage (hata body to body massage) na kingine chochote unachopenda. Nicheck whatsapp: +15162430469

    Like

  66. Kwa wanawake tuuuu,haijarishi una umri mkubwa kiasi gani, King Suleiman atakupa raha ambayo itakufanya ufurahie tendo la ndoa (sex)
    1:nina mboo ndefu na nene kiasi
    2:ni mrefu kiasi,si mnene wala mwembamba, si mweusi wala weupe Sanaa.
    3:ni msafi na ninajielewa
    4:ninajuwa kumuandaa mwanamke kabla ya kumuingilia.
    5:nina tomba na kufira ukipenda
    mapenzi nizawadi ya wote kutoka kwa mungu nitafute nikupe raha 0653278878

    Like

  67. mbeya mpo wap!!! mdada au mmama alitayari kutombana anicheki kupitia no sifuri saba nane saba sitini ishirini thelathini.kondom lazima

    Like

  68. Cool bway npigie baby ikiwezkana uje ata leo tulale mpnz wangu mana nakupgia hupatkan,ntafurahi ukija tena,yani nmemic utundu wako

    Like

  69. Mwanamke mwenye umri kuanzia 23- 40 kama unataka romance, kunyonywa kisimi, maziwa,mkundu na kuchezewa G-spot mpaka ukojoe na kulainika ata ukitaka na kufilwa pia sio mbaya ila hutokaa usahau maufundi yangu ya kitanga… Najua kutumia ulimi na mikono ipasavyo! Uwe msafi, mrembo na mstaarabu! Nicheck ccoolbway@hotmail.com au text +255624617183

    Like

    1. We cool bway kboko npo ndani nmelala nikiwaza ulichonfanyia jana chupi inaloa nataman uje tena leo tukeshe ucku kucha.Yan sitakaa nsahau we ni kboko yangu!

      Like

  70. Nataka nijifunze kufila nina hamu kujua kufila uwe dem au men na una geto nitafute nipo dar! Kwa anayeweza kuwa teacher mzuri nitamthamini na ntakuwa namfila yeye tu +255624067183

    Like

  71. Natafuta mwanamke wa kumchezea matako na mkundu yaani kumfira kama ulishawai aubado ila unatamani kufirwa nitafute au weka no yako ya cm nikutafute uwe na umri 18-38 uwe dar

    Like

  72. Natafuta mwanamke wa kumchezea matako na mkundu yaani kumfira kama ulishawai aubado ila unatamani kufirwa nitafute au weka no yako ya cm nikutafute

    Like

  73. Nataitaji mwanamke anaependa kuchezea mkundu na matako ya mwanaume Mimi napenda kunyonywa na kutiwa vidole mkunduni nipp tayari kwa lolote km upo tayari na inapenda nitafute nipo GEITA TOWN naitaji mademu tu wanaume no no no wale wasagaji nipo am good looking hb smart na msafi kila sehemu. GEITA

    Like

  74. kama unataka kutombwa mbele na nyuma,unataka kusagwa Mcheki king Suley in balaa 0746502173 anapenda wanawake tu king Suley nifundi hatareeeee

    Like

  75. Mboo Nene na ndefu,Maji ya kunde mrefu kiasi,si mnene wala mwembaba sanaaaa,hand same flani hivi,cheshi anapenda story sana,kitandani usiombe Fundi balaaa ,kama unataka kusagwa,kama unataka kutomba mbele na nyuma haina shaka mcheki king suley 0746502173

    Like

  76. Am king Suley niite kidume cha mbegu a.ka bonge la bwana yani mboo nene ndefu yenye misuli imara,full maujuzi kitandani utapewa maandarizi ya kutosha utatombwa na kufirwa mpaka hutoamini kwa maufundi na mautamu ya king suley,pia kuna group la whatssap linaitwa Raha za Getto kwa namba 0746502173 tupia SMS niku add fasta hapo utakutana na wadada warembo,wanajiuza ruksa,mashoga(bottom)pamoja na mabasha(top)wa kumwaga,wasagaji na wasagwaji pia wapo,group ni huru sana picha za ngono video za ngono ruksaaaaaa kutongozana pia kama kawa,wahi sasa admini no mimi mwenyewe king suley a.k.a bonge la bwana

    Like

  77. Naanzisha Group la Mitungo !! Kama unapenda kutombwa au kufirwa mtungo nicheki whatsapp 0625653848 niku add au instagram kwa jina ( wapendamtungo)

    Like

  78. Natafuta jimama au mke wa mtu mwenye hamu ya kutombwa kinembe na kusuguliwa kuma pande zote, akipenda nimkune na mkundu nitafanya hivo. Nipo mbezi beach anicheki 0625653848
    Ninajua mambo mengi kwenye mapenzi, najua kunyonya kuma, kinembe, mkundu na chuchu , najua kutomasa chuchu na kufikicha kinembe, najua kuichezea kuma kwa vidole pia, najua kuutekenya mkundu kwa ulimi au vidole, ninajua vitu kibao kueleza hapa utaona kama najisifia, jimama, mwanamke. Mtoto wa kike au mjane ambaye ungependa tukae sehem tulivu tuingiliane kimili na nikusisimue viungo ujihisi kama binti tena nicheki 0625653848 hata ukinipa mkundu sitoukataa nitaunyonya mpaka unijambie mdomoni

    Like

    1. Any masg znz au dar plz nitex 0714064575 Tunaweza kuchati na kila raha sio za kototo posible kuonana aste tx me wakati wowote hata let not asante

      Like

  79. Habari zenu natafuta jimama mwenye pesa zake anilee vya kutosha kwangu nitampa mapenz mazur, mboo yangu ya kubwa nitamnyonya kuma na mkundu kwa kutumia vitu mbali mbali kama chocolate halua asali n. k npo serious mwenye mahitaji hayo anitafute kupitia 0685335665 npo dsm umri wwte aniekee tu ndani niwe namtomba tu

    Like

  80. natafta mwanamke wa kumfira au shoga msafi anaejipenda mwenye mkundu mnato sitaki anaejiuza nataka anaependa kufirwa ajickie raha kwa mwanamke ambae anahitaji kutolewa maji (squirting) anicheki pia kama uko na hyo shida plz nichek kwa naskarim@mail.ru au 0752522656 tuma text tuuu.

    Like

  81. Naitwa Emmanuel, niko Moshi. Nina anal beads (shanga za kuchezea mkundu) na mafuta ya kulainisha mkundu. Tukiwa wote nakupaka mafuta mkunduni ukishalainika nakuingizia anal beads halafu nazivuta nje taratibu zinatekenya mkundu kwa ndani. Kama unaenda whatsapp me +1 2676964548

    Napenda sana kuwachezea wanawake mkundu huku nawakuna kinembe. Kama unapenda tuwasiliane. WANAWAKE TU. PIA KAMA UNATAKA PRIVATE NUMBER KAMA HIYO HAPO JUU NITAKUELEKEZA UPATE.

    Like

  82. Mwanamke mpekee najua kutomba ni uboo mkubwa na mrefu najua kutomba sichoki my no.0674541754 napatikana mkoa wa manyara babati mjini karibu awe mwaminifu

    Like

  83. Naitwa Emma, niko Moshi. Nina anal beads (shanga za kuchezea mkundu) na mafuta ya kulainisha mkundu. Tukiwa wote nakupaka mafuta mkunduni ukishalainika nakuingizia anal beads halafu nazivuta nje taratibu zinatekenya mkundu kwa ndani. Kama unaenda whatsapp me +1 2676964548

    Napenda sana kuwachezea wanawake mkundu huku nawakuna kinembe. Kama unapenda tuwasiliane. WANAWAKE TU. PIA KAMA UNATAKA PRIVATE NUMBER KAMA HIYO HAPO JUU NITAKUELEKEZA UPATE.

    Like

  84. Naitwa Emma, niko Moshi. Nina anal beads (shanga za kuchezea mkundu) na mafuta ya kulainisha mkundu. Tukiwa wote nakupaka mafuta mkunduni ukishalainika nakuingizia anal beads. whatsapp me +1 2676964548
    21.

    Napenda sana kuwachezea wanawake mkundu huku nawakuna kinembe. Kama unapenda tuwasiliane. WANAWAKE TU. PIA KAMA UNATAKA PRIVATE NUMBER KAMA HIYO HAPO JUU NITAKUELEKEZA UPATE.

    Like

  85. Naitwa Jose nanunua kuma na mkundu gharama yoyote ile, kwangu pesa ni kitu kidogo sana nitafute kupitia namba hii hapa. 0628081831 KWA WANAWAKE TU.

    Like

      1. Nina anal beads (shanga za kuchezea mkundu) na mafuta ya kulainisha mkundu. Tukiwa wote nakupaka mafuta mkunduni ukishalainika nakuingizia anal beads. whatsapp me +1 2676964548

        Like

  86. mambo zenu mm ally kwa sasa niko dar maeneo ya kinyelezi natafuta mdada mdogo miaka 18 mpka 20 anitafute kupia0752219703 awwesliasi asizingue

    Like

  87. Kuma mamamazenu wote humu ndani kama mumekosa wanawake bora mupige nyeto wasenge nyinyi munajiuza kama m2 anataka kunitafuta namb zang hzi 068251527 ya mwisho amalizie mwenyew

    Like

  88. Kwa mwanamke anayetaka fundi wa kunyonya kuma na mkundu tuwasiliane na pia wasagaji mkiwa wawili naweza kuwapa huduma ya kipekee kusagana na mpaka kuwatomba namba 0684473333

    Like

  89. Vivian mm d Niko Moro namba 0684473333 naweza kukupa raha zote nanyonya kuma ukojoe goli mbili kwanza na nyonya mkundu kabla sija kutomba , na naweza kukutomba goli saba mpaka nyege zikuishe tuwasikiane

    Like

  90. Natafuta jimama la kulipa raha kila anapohitaji,,nna mboo ndefu yenye nchi 7.4,,nene na yenye misuli mikakamavu ambayo itagusa kila kona ya kuma..namba yang 0657604392

    Like

  91. Natafuta girl nimfile leo hadi achanganyikiwe . uwe dar, miaka 18-24 uwe mnene na matako malaini uwe tayari kuja kulala ghetho mbagala leo au kesho my no 0689 551 126 tuma sms jitambulishe

    Like

  92. Naitwa MM nipo Dar kwa mwanamke yeyote ambaye anapenda kujifunza kusagana anitafute,na shugamamy yeyote anayehitaji raha anitafute.taaluma yangu ni daktari hivyo tunapima kwanza na gharama zote juu yangu.
    Aliye tayari anitafute katika nayaweza16@gmail.com

    Like

  93. kwa jina naitwa j naishii Dar es salaam maeneo ya mabibo natafuta demu nzuriii wa kusex nae awe anajuwa mapenzii simtakii demu kitandani kama gogo pia awe anajuwa kunyonya uboo pia awe anajuwa kutombana na kufilana vizurii sina uboo mkubwa nina mboo ya kawaida tu pia namii sitakuwa m binafsi katika swara la mapenzi nitamnyonya kila sehemu yenye tundu katika mwili wake kama upo tayari tuwasiriane kwa namba hiziii 0717141161 kuhusu bei maelewano pia napenda sana ustarabu na usafiii

    Like

  94. Natafuta tako la kulikaza maeneo ya kusini nitafute kwa whatsapp peke 0778437400 ukiwa maeneo ya dar na unaweza kusafiri pia nakukaribisha sana

    Like

  95. mapend MTU serious anaejiekew mwenye mataka makubwa na mwili mwili kdg mwenye kujua mamb kam mm ni mwandae vzr nimfanyie masag nimnyony vzr then nianze kumfura taratibu kwa staiy haipenday had atosheke nafany kwa starh tyuu na gonga tyuu sigongwi 0679082025

    Like

  96. Natafuta girl au botom nimfile leo hadi achanganyikiwe . uwe dar, miaka 18-24 uwe mnene na matako malaini uwe tayari kuja kulala ghetho mbagala leo au kesho my no 0689 551 126 tuma sms jitambulishe

    Like

  97. kwa mwanamke anayetaka kutobwa na kufira vizuri cjicfii na mboo kubwa ndefu piya najuwa kui2miya vizuri aliye serious anicheki kwenye hii number nipo dar 0765516666 spendi mambo ya kiswahili tunapanga kwa vitendo…

    Like

  98. natafuta mwanamke wa kufanyanae romance yaan nitanyonya kisimi kwa ustad, nanyonya mkundu na sehem zote had ad anafika kilelen uku akifuraia kaz yagu
    only kwa wanawake walii serious na wanaotaka kufika kilelen
    whatsapp no, 0652007707 or bbyasrii@gmail.com
    nipo dar kigambon darajan

    Like

    1. uko wapi Vivian? njoo nikunyonye na asali mpk unikojolee usoni chwaaa chwaa ukikojoa mbili nakuacha kisimi kipoe maana kitakufa ganzi, ukipoa nakuchezea g spot huku na nalamba shingo na masikio then chuchu hafu nakupa uboo yaani mashuka ndembe ndembe utakavyokojoa

      Like

  99. jaman nina hamu ya kusagana mwanamke alieko arusha anitafute awe msafi msiri ajieshimu,,,yan long term kwenye mapenz weka namba nkutafute

    Like

  100. Natafuta mwanaume anae jua mapenzi awe na uboo mrefe na mnene cihitaj hela awe iringa .njombe .songea mbeya na mikoa ya jiran mm np iringa axiwe na v.v.u (ukimwi) au magonjwa ya zinaa namba yang 0767082398

    Like

  101. Naitwa Adam niko Mwanza, natafuta mwanamke aliyepo Mwanza na mikoa ya karibu na Mwanza nimfire na kumtomba mpaka apagawe.

    Namba yangu ni 0654 343135 au e mail address ni nyumatuu@yahoo.com

    Karibu sana upare raha wewe mwanamke

    Like

  102. dem yeyote age mwisho 20 anaetaka kutombwa na kufirwa anitafute 0715054070 au atume meseji 0623733173 uwe sirias wwe kama ni mwanaume usijaribu maana ctakujibu

    Like

  103. KIJANA MWEUPE NITAFUTE NIMI NIPO DAR NIKUNYONYE MKUNDU NA KUKUCHEZEA MATAKO MPAKA UTAFURAI NAMBA 0653 KUMI NA TATU HAMSIN NA SITA SABIN NA SITA

    Like

  104. Natafuta girl au botom nimfile leo hadi achanganyikiwe . uwe dar, miaka 18-24 uwe mnene na matako malaini uwe tayari kuja kulala ghetho mbagala leo au kesho my no 0689 551 126

    Like

  105. Hellow!natafuta msichana/wasichana/mwanamke/wanawake kwa ajil ya kufanya romance kwa ustadi mkubwa.tamfanyia chochote kile ikiwa ni kumnyonya kuma vizuri akipenda na mkundu na mengine yoyote atakayopenda bila choyo.bt unapaswa kuwa msafi akitaka kunitia kidole nyuma nayo ruksa.niko Dodoma kwa sasa.niandikie davidsam1703@gmail.com

    Like

        1. Natwa Adam niko Mwanza najua kufira na kutomba. Nakuomba tutafutane, namba yangu ni 0654 343135.

          Karibu upate raha

          Like

  106. Natafuta mwanamke mwenye mkundu uliolegea, mwenye mkundu wenye puru, natafuta mwanamke ambaye nikimfira mkundu wake utatoka nje (puru), napenda mapuru. . Napenda majimama wenye hela zao sitaki watoto wa shule. Kama wewe ni mwanamke na unapenda kufirwa mpaka unye au unapenda kufirwa mpaka mkundu utoke nje nicheki 0625653848 . Napenda mikundu inayotoka toka nje (puru) instagram nipo kwa jina @nazibuwamikundu whatsapp +255625653848

    Like

  107. NIPO ZANZIBAR UNGUJA KAMA KUNA MWANAMKE ANAETAKA KUTOMBWA

    NITAFUTE UWE NA UMRI WOWOTE SICHAGUI SURA WALA SHEPU NICHEKI HAPO 0787527870,,

    Like

  108. Demu anaetaka kufilwa vizuri na govi aseme ila awe mzuri nimetoa one chance kama wewe ni shoga weka no yako ntakufikiria uwe dar lakini demu mwenye mvutooo

    Like

  109. Nina miaka 20 natafuta mwanamke aliyenizidi umri wa kupeana maraha nipo dar nitafute kama upo tayari nikupe burudani kwa namba..0714034481

    Like

  110. mm ni boy Natafuta shemale, mdada au mmama msagaji, napenda kuchezewa mkundu kwa vdole au sexy toys nitakufanyia chochote unachota ka kitandani nina mboo ndogo ndio maana ila inadinda vzur na kufanya kaz ipasavyo chek me out via whatsapp 0672299867 nipo dsm, kama upo interested plz cheq me boys wenzangu cwataq

    Like

  111. wanawake waliyoko dar wanaetaka kutombwa kulala na kula kwangu wiki ijayo nitakuwepo huko atakae wahi kuwasiliana nami nitampa nafas ya kwanza 0763825870 nitafute mapema.

    Like

  112. Hey Ladies and gentleman please jamani msitumie namba Hii 0712231778 mwenye alikuwa anatumia ashakuwa occupied na ana maisha yake please dont bother anymore

    Like

  113. Hey Ladies and girls please jamani msitumie namba Hii 0712231778 mwenye alikuwa anatumia ashakuwa occupied na ana maisha yake please dont bother anymore

    Like

  114. Mwanamke anayependa kuchezea matako na mkundu wa mwanaume anicheck plz 0756 805 525. Only women plz and preferrably, though not a must, lesbian.
    tuma sms.

    Like

  115. Mwanamke miaka 18 hadi 28 unayejiheshimu weka namba au emaiI tutafutane, nakuhitaji sana unisaidie projects zangu, mambo mengine tutaongea vzr tukikutana

    Like

  116. Naitwa lucy ni msichana mnene mweusi napenda kusagwa, kufirwa kiasi na kutombwa sana, ambaye ana mboo kubwa na tamu anitafute ata akitaka group sex niko tayari gharama ni laki moja mwisho ni 70000

    Like

  117. Mambo zenu. Mi naitwa Razaq. Nmetokea kuwa mgonjwa wa kupenda kufira. Napenda sana kufira na nnajua kufira. Tatizo ni moja tu. Bado sijapata mwanamke anaendana, yaani anaependa kufirwa km nnavyopenda kufira. Namtafuta sana. Nikimpata sidhani km ntakuja kumuacha. Km yupo anicheki kwa 0674641899. SIHITAJI MASHOGA. WANAWAKE TU

    Like

  118. Mimi naitwa victor nimvulana natafuta mpenzi awe ni mke kabisa awe na mwili kidogo anatako lakawaida asiependa kununa mcheshi anaejua mapenzi nami tamfrahisha kitandani kwakila atakacho maana sio mzembe awe na miaka19 adi26 yoyote mwenye sifaizo anaependa kulizishwa kitandani anitafute0676184140

    Like

  119. Nipo lushoto. Mwanamke msagaji anayependa kucheza na kumsaga mwanaume tuwasiliane plz. Awe msaf na mwelewa..0756805525

    Like

  120. Mimi ni mfalme wa kusimulia hadithi za mapenzi kwa ajili ya wasichana tu mpaka kisimi kisimame ukojoe kwa utamu sauti nzito ya kukupandisha nyege ipo kama wewe ni girl na unapenda sex story na sex chat kwa sauti na sms nicheki kupitia 0764957373

    Like

  121. Hi natafuta msagaji mzuri tujuwana na kuwa more rafiki ,hakika tukijuana na kuchat im sure itajiskia raha za kimataifa ambazo hujapata b4 ,pia tukijuwana na ukiridhika we cn meet ,plz ni tex 0714064575 any time from now hata uciku huu. Plz only wasagaji ,asnte

    Like

  122. Kwa wanawake/wanaume wanaoitaji kufirwa Na kusagwa napatikana dar ila uwe unasehemu ya Mimi kukupa naitaji yako nipigie Kwa+255756627204/+255673627204 nitakusaga vizuri Na kukufanyia massage namwisho nikufire usibipi njoo whasup au tuna email

    Like

  123. Njoo masaki, naishi kwangu nahitaji pia mtu wa kunifanyisha mazoezi, nyumba ina fensi na uwanja mzuri, weka namba nikutafute.

    Like

  124. mimi ni kijana mweupe na nina matako laini nipo dar natafuta mtu wa kunichezea matako aninyonye mkundu na anipigishe punyeto leo lazima awe mstaarabu

    Like

  125. natafuta mwanamke wa kumnyonya kuma na mkundu jamani mpaka ajipizie…nipo dodoma ,,naishi getto mwenyewe na msosi upo wa kula na kushiba,, nicheki kupitia kowalskimsami133@gmail.com..
    nimtombe pia na kama anataka kufirwa ntamfira atakavyo..
    MASHOGA SIWATAKI ,,MKAE PEMBENI.. SIPENDI KUFIRA WASENGE HATA KIDOGO.

    Like

  126. Mashoga acheni tamaa, unavyosema unataka kusagana unajua wanaosagana wanafanyaje? Au mmebadili maumbile?
    Waacheni lesbian wapeane raha zao….!

    Like

  127. nnaham ya kufira mwanamke na madole yaani kumchezea mkundu kuulamba na kuingiza madola adi ulainke, akitaka mboo nachoka ntamnyonya kicm na kuchezea kuma kuilamba kusugua mzz wa kicm kwa ulimi yaani ni burudani

    Like

  128. mwanamke anae penda kusuguliwa na mboo nene nch 7 pia nimnyonye kuma na kumlamba lamba mkundu kumsuguwa kicim na ulimi adi akojoe maranyingi,nimnyonye maziwa nimpige madole mkunduni na nimuingize na ulimi mkunduni nani anataka? mashoga kaeni pembeni citaki usenge

    Like

  129. natafuta mwanamke anae penda sana romac kama mm napenda sana romac yani tuna nyonyana nakuingiza ulimi sehem zinazohusika yanikupena raha kikubwa usafi muhimu na anejua kutombana nn.

    Like

  130. lilian uko wap tusagane ?mm napenda kusagwa jaman na mwanamke mwenzang alafu aniingize sex toy uwiii any lesbian plz madume mkome nipo tanga weka no au email tufanye yetu

    Like

  131. Hi gals, nina nyege sana natamani penzi la msagaji kwa sbb napenda sana romance kabla ya sex, weka namba au email tupeane raha…

    Like

  132. KWA MWANAMKE MSAGAJI ANAYEJIELEWA NITAKUWA HOTELINI SIKU YA JUMAMOSI HADI JUMAPILI NJOO TUPEANE UTAMU MIMI NI MWANAMKE WA MIAKA 32, INGEPENDEZA ANGEPATIKANA MTU WA DAR NA AWE MSTAARABU, KAMA HAKUNA ALIYESERIOUS APATIKANE MWANAUME MWENYE MBOO KUBWA NA ANAYEJUA MICHEZO YOTE, MIMI NI MNENE ANIFUNDISHE KUKALIA MBOO, ASIWE NA HARAKA TUTAKAA SIKU MBILI HOTELINI

    Like

  133. nipo temeke nipe namba kunyonya ntakunyonya kicimi, kuma ata mkundu ukipenda ata ukitaka saa nzima niwe nanyonya utaalam nnao wala sibahatishi nipe namba kesho nikupe raha

    Like

  134. Km unajijua ni mwanamke na unapenda kusagana acha namba au email nikutafute trh 1/4 tufanye yetu. Nipo serious ctak wasenge wala midume apa

    Like

  135. Hi,Lili uko wap ww..?tuwasiliane basi tule raha had upagawe,mana nitakunyonya yo pussy and asshole had upizupiz na kukunyonya yo bubz

    Like

  136. Napenda sana romance, msichana miaka 18 hadi 25 anayependa maandalizi ya kunyonywa kote mpaka akojoe na kutombwa kwa ulimi na vidole kabla ya sex nitafute, nina nyege sana, usafi ni muhimu….!

    Like