KWA WANAWAKE TU: JE UNATAFUTA MWANAMKE WA KUSAGANA NAE? INGIA HAPA

JE UNATAFUTA MWANAMKE WA KUPEANA UTAMU WA CHUMBANI? ANDIKA COMMENT YAKO HAPA!!

ANDIKA UJUMBE WAKO NA NAMBA YA SIMU ,EMAIL AU JINA UNALOTUMIA FACEBOOK UJIPATIE MPENZI WA KUPEANA NAE UTAMU…….

1,273 thoughts on “KWA WANAWAKE TU: JE UNATAFUTA MWANAMKE WA KUSAGANA NAE? INGIA HAPA

  1. KAMAAKUNA WASICHANA VP NAWEZA KUPATA SHOGA MWENYE MATOKO MAKUBWA KIASI NAYARIYO BINIKA KAMAYUPO ANITAFUTE KWANA MBA IZI 0713510165

    Like

  2. natafuta mwanamke mwenyevuto mzuri awenafiga ariyetayari kutumika pandezote maana napenda sana naariye tayakuzaa endapo pindintakapo hitajimtoto naawe mwennye kujiheshimu kimavazi kitabia nayoteyayo husika kiheshima zaidiy kama mkewakifamiriya Mimi Niko Arusha sim 0752077566 muda wowote anipigiye kamaendapo atakuwa tayari

    Like

  3. Mwanamke anaependa phone sex awe muelewa anicheki kwa namba 0766826674 umri kuanzia 30 kushuka chini. nipo free anytime. umri wng 29.

    Like

  4. Natafuta dem awe mrembo mwenye matako makubwa na laini ajue kufirana vizuli nipo kwenye fb hassan mussa utaniona apo lakin kwa sasa nipo Africa kusin nitakuja tz muda c milefu kama upo asi jiandae mamyy naja

    Like

  5. Nimesahau kuwaka no yangu ya cm ya tz +255 755 648080 inapatika na ndio ipo kwenye fb tuma sms kwenye fb au text ya kawaida nitajibu bila wasi wasi ila kwa wanawake tu sitaki mashoga apo

    Like

  6. napenda kua mkwer natafuta mwanamke wakuinjoi nae kimapenz ila napendelea tigo na kunyonya kuma had anikojoree mdomon.0787023303.NIPO DAR.BIP AU SMS

    Like

  7. Natafuta mwanamke nifanye nae mapenzi { MBELE NA NYUMA } Nipo tayar hata kwa gharama yeyote
    Nicheck kwa 0718050274 karibu KIGAMBON DSM…..

    Like

  8. NATAFUTA MWANAMKE WA KUFANYA NAE MAPENZI MBELE NA NYUMA NIPO TAYARI ATA KWA GHARAMA YEYOTE ILE NICHECK KWENYE 0718050274 NIPO KIGAMBON DSM..

    Like

  9. kama ni mdada upo mtwara au lindi na unamaisha yako nitafute nikupe raha kwan nitakunyonya kisimi na kama utatoa tigo nipo tayar kunyonya mkundu mpaka ulegee sina kinyaa kwenye mapenzi niwai fasta,0782494284

    Like

  10. natafuta mwanamke kati ya umri wa 31 _35 anayetumika pande zote pia awe anajua kutumia pesa awe mjanja nina umri wa 24 nasisitiza awe anajua kutumia pesa niko dar napatikana kwa namba 0714457682

    Like

  11. anayetaka kuchezewa mkundu, kusagwa mkundu, kutiwa mikono mkunduni (anal gaping na anal fisting) , kuingiziwa vidole mkunduni, kutiwa dildo, sextoys na matunda mkunduni, kufirwa na kunyonywa mkundu anicheki 0652611654 nipo dar

    Like

  12. anayetaka kuchezewa mkundu, kusagwa mkundu, kutiwa mikono mkunduni (anal fisting) , kuingiziwa vidole mkunduni, kutiwa dildo, sextoys au matunda (vegies) mkunduni (anal gaping ), kufirwa na kunyonywa mkundu anicheki 0652611654 nipo dar

    Like

  13. naitwa FADHILY SIAME napatikana MBEYA nina miaka 20
    natafut mchumba au dada wa kuchat naye yeyote anayetaka asisite kunitafta kwa
    namba yangu 0757396872 utakaye nitafuta nitakupenda sana
    ONE LOVE
    0757396872

    Like

  14. natafta mwanamke wa maisha sifa awe mweupe au maji ya kunde
    awe nauwezo wakufanya kazi
    awe namiaka isiozid 17 au 18
    awe na akili tmamu
    atakaye jisikia anitafte kwa namba\
    0757396872
    npo hewan masaayote toka MBEYA

    Like

  15. 0784554221. Natafuta mwanamke wa kufanya naye mapenzi ili mradi awe Arusha. Napenda kunyonya kuma na kukichezea kisimi kwa ulimi wangu taratibu huku mikono ikipapasa na kutomasa matiti yako mazuri na laini yalioumbwa yakaumbika hadi ukojoe. Pia nanyonya na kufira mkundu kama unapenda. Kwa aliye tayari anicheki kupitia namba 0784554221.

    Like

  16. Niko dar napenda sana kufirwa na mwanaume au msagaji anisage mkundu na dildo….plz nitafute 0718802946 niko available muda wowote hata watsap, niko serious na hapa nilipo nyege za mkundu zimejaa

    Like

  17. natafuta mchumba awe na tabia nzur mstaraab cjal kabila wala dini aliye tayar anitafute mi cna elimu ila nina pesa mnitafute 0769053532

    Like

    • Naomba mwanamke anayependa kuchezea matako na mkundu wa mwanaume nicheck hapa plz 0756 805 525. Mwanamke tu. Tuma mesej.

      Like

  18. 0784554221. Natafuta mwanamke wa kufanya naye mapenzi ili mradi awe Arusha. Napenda kunyonya kuma na kukichezea kisimi kwa ulimi wangu taratibu huku mikono ikipapasa na kutomasa matiti yako mazuri na laini yalioumbwa yakaumbika hadi ukojoe. Pia nanyonya na kufira mkundu kama unapenda. Kwa aliye tayari anicheki kupitia namba 0784554221

    Like

  19. niko dar napenda sana kuchat na wadada story mbalimbali na mrngine mengi nichei whatsap
    0712021293 na text za kawaida pia karibuni xana jisikie huru tushare mambo mazuri na matamu

    Like

  20. NATAFUTA MWANAMKE ALIE TAYAL KUNYONYA KUMA NA MKUNDU NA AWE NA UML 16″28 MM UML 30 AWE DAR MM NIPO DAR SHIDA ZAKO NITAZITATUA 0773611414

    Like

  21. Kama ww ni m/ke mwenye matako mkubwa na msafi na una mvuto sana njoo kwangu nikutombe kote kote najua kufira kwa malipo kwa siku unafirwa kwa 20000 tsh masacliano ni 0758420582

    Like

  22. naitwa sarehe kijana mtanashati pia msanii kazi yangu naimba siku yoyote nitakua ewani natafuta mdada
    msafi anae jipenda ashiriki katika vidio yangu ariepo dar pekee namba zangu izi tafazari kama sio msafi ujipendi usipige namba izi 0782805714
    nipo mbagara

    Like

  23. Ww mwnamke unaetfta msagaji mwenzio mwnamke hebu Achana nae hebu nicheki mie hapa nikurekebishe ili ufaidi na kunikumbka maisha yko yote nikusage saa 2 na kukufira saa 1 tu utoke umeeizika mwenye no hii
    0743334606 nichek kwa 0758420582

    Like

  24. Real beautiful friends only are allowed, but one is needed for friendship relation in dar es salaam. check me 0766586088 whatsapp only

    Like

  25. Natafuma mwanamke wa kutombana nae mwenye umr wa miaka 18had 25 naitwa daah prince dallah nipo mwanza napatikana kwa namba 0742564542 kwaalie tayar anitafute

    Like

  26. Ni mwanaume, Niko dar napenda sana kutombana na mwanawake wasagaji wanajua sana kunyonyana mkundu + kidole …plz nitafute niko available muda wowote, niko serious na hapa nilipo nyege zimejaa

    Like

  27. mimi ni Mwanamke nipo mwanza, ninajiheshimu, ninaheshimika pia. natafuta mwanamke wa mwanza ambaye anajua vizuri kusagana. nataka tukutane angalau kila wiki mara moja ili tusagane vizuri tupeane raha. awe msafi, mwenye heshima na msiri. napenda sana kunyonyana kisimi na kusagana. kama uko serious nitafute na uwe mwanamke sio mwanaume.tutakuwa marafiki na tutasaidiana mambo mengi. niandikie..
    nyie wanaume mnaojifanya wanawake ole wenu!!!
    aronlola5@gmail.com

    Like

  28. natafuta mwamamke wa kuzaa naye,ila nimeoa mke wangu akubahatika kuzaa,ila sitaki kumuacha make mali tulizonazo tumezichuma wote,kwa aliyetiyali kunizalia aweke namba nimtafute na utafaidi japo siwezi ahidi humu nitakufanyia nn, wa bukoba na mleba watapewa kipaumbele niko bk

    Like

  29. Mapenzi noma natafuta sister wa kumfira kuanzia saa 2:00 – 11:30 bilakuchoka vp vivian upo ok namba yangu coment ya juu renatus npo tabora.

    Like

  30. Mapenzi noma natafuta sister wa kumfira kuanzia saa 2:00 – 11:30 bilakuchoka vp vivian upo ok namba yangu coment ya juu renatus npo tabora. mtaalamu kunyonya kisimi ulimwemguni.daah daah…..nchekin madem

    Like

  31. NATAFUTA MSICHANA MZURI WA KUPEANA NAE RAHA,HAPA ARUSHA AWE NA MATAKO YAKUTOSHA,AWE MWEUSI AU KATIKAT,AWE MNENE..NIPO ARUSHA NTEXT HAPA 0682501025

    Like

  32. natafta mmama 2peane mapenz umr wang 22 atakam hana pesa ila awe ameachika na ana kwake nipo dar 0655185110 napend kuma alie tayar anitxt nitamjbu.

    Like

  33. Hlw natafuta mwanaume kuanzia 40 hadi 60 mwenye pesa zake awe sehem yoyote ntakuja kukupa raha natoa kuma na mkundu na raha zote nitampa najua kunyonya mboo na sehemu zote, nna matako makubwa sana sura nzur pesa yko2, najua style zote usikose ofa hii kwan mkundu n bikra vijana siwahtaji weka contact nikutafute.

    Like

    • WANAWAKE ARUSHA MPOO!! Mimi najisikia mpweke na nahitaji mwanamke anayejitegemea, MSAFI na mwenye Afya njema awe na umri kuanzia miaka 30 hivi na awe yupo Arusha. Mimi naishi kwenye geto lenye usalama.
      Napenda mtu ambaye tutakuwa tunabadilishana mawazo na kutombana kama Mara moja kwa wiki au kwa nafasi yake…ila sipendelei mkundu Wala sijawahi kujaribu.
      Atakaye kuwa wa kwanza ndio huyo huyo kwani sikotayari kuchanganya.
      (Sipendelei mwanamke wa kumlipa kwani nataka mdada mstaarabu na sio Malaya)

      Like

    • hey…..am a smart n educated boy…kama utakuwa interested i can do all that u need ur sexmate kukufanyia….nipo iringa mjin km uko interested ncheki 0672525212……..amna haja ya lesbian njoo nkupe mambo matam

      Like

  34. Nina miaka26 natafuta wanaume wawil wenye mboo nene na ndefu wanitombe na kunifira kwa pa1 kwan mmoja hanitoshi na pia napenda kucheza picha zaX nataka wanaume wa haja kwan nina nyege, pesa maelewano! Weka namba nikutafute.

    Like

  35. Nna 25 natafuta msichana msagaji anayejua anisage kisimi changu na 2nyonyane kuma ze2 na awe na dildo ndefu na nene nna nyege maana cjawah pata mwanaume wa kuniridhisha bora 2ridhishane wnywe! 2pia contact nikutafute. Jaman nyege zaniwasha

    Like

  36. Habari zenu natafuta jimama mwenye pesa zake anilee vya kutosha kwangu nitampa mapenz mazur, mboo yangu ya kubwa nitamnyonya kuma na mkundu kwa kutumia vitu mbali mbali kama chocolate halua asali n. k npo serious mwenye mahitaji hayo anitafute kupitia email yangu hansbouz@gmail.com

    Like

    • Kwann uhangaike kumtafuta wakukusaga nakati mm mwenyewe napendaga watu wazima ntakutomba had ulidhike tena bilashida yoyot sihitaji malipo usiri tu ndojambo lamxingi wale wamqma wenye mishepu yao ndo nawataka km mpo silias nichek 0716557844

      Like

  37. natafuta mwanamke au jimama awe mnene mwenye matako makubwa najua kunyonya mkundu mfereji kuma ntamnya mwli wote awe tayar kufirwa awe na uwezo wa kuweza mpaka nfke bao sita awe msafi na tajili00000000000000000000000000763354587

    Like

  38. Nipo pande zahuku jama nyie wanawake mliopo dar hebu mmoja ajitoe muhanga kunipa kuma na mkundu nipo dar nichek.0673568915 nina miaka 28 mwanamke yeyote uml wwte ila utumike kote poa

    Like

  39. Ukubwa wapua sio wing wamakamas hata mboo ikiwa ndogo matumizi ndio muhim inatakiwa uitumie vizuri mboo yangu nch7 tukionana uje na fut uipime chukua namba tuchat sio humu tusimwage mchele kwenyekuku weng acha uwoga 0673568915

    Like

  40. Nyie wanaume msiwe wajnga, nan atatoa mkundu wake bure? Boo lako usukumie mkundun kwa mwenzio eti kwa starehe2,sema nanunua mkundu wenzenu hii n biashara nyie mwataka bure kama unapesa mkundu upo wa kuufira bla longo longo, kama pesa ipo weka namba utafutwe.

    Like

  41. Jaman heri ya mwaka mpya! Mwenzenu nmempata m2 ana mboo nene ndefu ananitomba hapa mpka kuma inawaka moto mkundu kaufira mpka kachoka jaman kufirwa raha sana hasa umpte mwnye mboo kama huyu kaka.

    Like

  42. Huma ndan wote wachovu hamna pesa mkiambiwa kutomba bure namba kibao mkiambiwa na pesa mpo kimya mi nauza mkundu umefirwa mara 2 tu k2 mnato unamafuta mboo unaizamisha bla shida na ukiutoa uboo mkundun mi naunyonya unaweka tena mkundun ukitoa naunyonya jaman kufrwa raha unaruhusiwa kuweka mboo yko popote kwny 2ndu na shahawa zako ntazmeza unaweza kunifra masaa4 mfululzo bla kuchoka karbu upate mkundu mzur na huduma nyngne nyingi pesa ndo inaongea msaada unicef weka namba nikufate ulipo hata kama upo mkoan uki2ma nauli nakuja kwngu mteja n mfalme mzee m2 mzima kijana karbun jaman upate mkundu fresh bei maelewano msajali ukiwa na pungufu maelewano lazma napenda kufirwa npo dar c chagui umri iwa wa2 wazma watapewa kipaumbele.

    Like

  43. hallow mambo ? naitwa john,ni mwanafunzi katka chuo cha Dodoma nasomea madini, natafuta msichana mrembo sana anayetaka kua na mchumba mwenye vision, nae awe anakaa Dodoma kwa sasa,
    angalizo, awe anaweza kuvumilia pale nitakapokua busy na mambo mengine coz uhandisi si mchezo unataka uwe makini darasani, ningefurahi kama huyu msichana nae angekua mwanafunzi, awe na miaka 18 mpaka 22 cz umr wangu I 22. asanteni, happy new year, 0769092544

    Like

  44. mimi ni mwanaume jamani jana nimepata dume anaejua kufira, ana mboo ndefu inch 9 na ninene alikuwa ananizamishia yote mkunduni kwangu, amenifira vizuri mpaka nimepagawa nae, kumbe kufirwa ni raha jamani sijapata ona, ndio mara yangu ya kwanza kufirwa, namuhitaji leo akanifire tena kama jana

    Like

  45. Jamani leo mi nina ham leo kwel ya kumsaga mwanamke anicheki 0714117095 najuwa sana mapenz kwanza ndakuanda kwa dakika 45 au 35 kabla ya kukutia finger zang kwenywe kuma yako nakuapia nikikutia finger hutotaka nitowe au km una dold njonayo ndakunyonya kisimi chak kwa asali had udate nautaridhika nakuapia tuma mesag 2 usipige

    Like

  46. tanga kunan mpo nataka wakutomba kuma si kufira apana awe na umri 20 no,0653869160 awa tanga tu. pia awe mzuri na msafi kama mm,

    Like

    • kweli tena sio vizuri kubaniana mboo na hizo kuma……kama unaelewa hyo michezo ya kufanyiana massage kutombana kupeana romance blow jobs sucking kusuguana vcm na kupenda kuwa happy plz niinbox kama upo iringa…….text me through 0687tisa mbili nne tano tisa tatu

      Like

  47. Nataka mwanamke anaependa kufira mwanaume yaani anal finger fuck aliyepo geita weka namba yako ntakutafuta. WANAWAKE TU GEITA KM UNAPENDA KUMKUNJA MWANAUME MPAKA ALIE.

    Like

  48. natafuta mwanamke nimtombe mpaka kuma isinyae alowe shahawa na hata akitaka jimfile na nyuma , pesa IPO , nipo Dodoma akiwa mweusi itakua poa sana . 0769092544

    Like

  49. Kwa wenye pesa zao jana nimepata mwanaume nimemuuzia mkundu kaufira hadi kalia alizid kupagawa pale alipotoa boo lake mkundun na kuniwekea mdomo navyounyonya bla kinyaa kanifira bao4 mfululzo akataka aonje kuma yng jaman alpga kelele alpokutana na joto la ajabu kwnye kuma mnato kama yko! Jaman karbun mi nauza mkundu kwa wenye pesa ukinihtaj weka namba mi ntakupgia na uniambie wap nikuletee mkundu mtam na nimwanamke nlyejaaliwa matako, raha ya kufirwa shart uwe na matako. Hebu vuta picha nimebong’oa unasukumia mboo yko mkundun huku umeshkilia kiuno ukipga break n pumbu na tako lina tikisika! Weka namba ufurahie huduma pesa ndo mpango mzma.

    Like

  50. Wewe kidume sio unajifanya mademu wazush semen hamna pesa zakupata tgo, kingne mpo rafu wanaume wa mitandaon unapokua na mihad bas jitahd ufue hat boxer2 na uoge unashangaa m2 anakukimbia bla kumuona! Mspend mikundu ya bure.

    Like