1,035 thoughts on “JE UNATAFUTA MWANAMKE WA KUPEANA UTAMU WA CHUMBANI? ANDIKA COMMENT YAKO HAPA!!”

  1. Nina mboo kubwa inch 8 na nusu kama upo dsm mdada na majimama wanaopenda kufirwa na kutombwa vzri ,kunyonywa kuma na mkunduna kuchezewa mpka ukojoe wasiliana na mm kupitia 0743783408 na whatp ni 0685335665 ni kwa rika yoyte, uwe bibi, au mwanamke yyte tuma msg anza na neno jicho nitaelewa

    Like

  2. Ayah ayah asanteni sana sana sanaa Moshi wadada na majimama wa huku nime enjoy narudi kwtu dsm ayah KWA WADADA NA MAJIMAMA WA DSM AMBAO WANAUME ZAO HAWARIDHISHI BASI USIONE HAYA WALA AIBU MM NIPO KWA AJILI YENU WANAOPENDA KUTOMBWA NA MBOO NDEFU NA NENE VZRI MUDA,, KUFIRWA MKUNDU,,KUCHEZEWA KILA KIUNGO ,,KUNYONYWA KUMA NA MKUNDU BASI WASILIANA na mimi kupitia namba 0743783408 na WHATAPP yang ni 0685335665 tuyajenge ASANTENI KARBUNI NAISHI MBEZI BEACH JOGOO,,, KWA STAREHE TOO

    Like

  3. Mwanamkea anayeitwa SUZY wa njoro moshi uliyepanga kuonanan na m nikikuambia nipo kcmc ukiona msg hii naomba nitextmsg zako zimefutka bahati mbay alafu sija save number zko nimebakiwa na alhamic too nitafute kwa namba 0743783408 plz plz ukimya sio kwamba nimekudngya lkn hali halsi ndoo hii fanya unitxt nipte namba yko

    Like

  4. Ayah sasa kijna wenu kutoka dsm hapa nipo MOSHI mpka ijumaa KWA WADADA ,MAJIMAMA WANAOPENDA KUFIRWA,,KUTOMBWA,,KUNYONYWA MKUNDU NA KUMA,KUCHEZEWA NAKU NYONYA MKUNDU KWA UTAMU WA PIPI KIJITI BASI WASILIANA NA MM KUPITIA 0743783408 NA WHATP YANGU NI 0685335665 WAHI SASA KABLA SIJARUDI NYUMBANI DAR ES SALAAM

    Like

  5. Jamani nina nyege sana leo nipo dar mwanamke yeyote rika lolote anayetaka Kuandaliwa kwanza alafu kuchezewa matiti,kutombwa kifirwa,kunyonywa kuma na mkundu na kuzinyonya shahawa zako mwanamke ,nina mboo nene kubwa na refu basi kama umevutiwa nicheck namba yangu ya whatps ni 0685335665 pia namba za kawaida zangu ni 0743783408/0624067585/0717923731 kama mumeo apigi show vizuri, ukitaka mahusiano nicheck pia ,KWA STAREHE TOO, KWA WANAWAKE TOO PLEASE. NA WANAWAKE AMABO HAUPO SERIOUS NAOMBA USINICHECK PLEASE ,Sitaki mashoga please !

    Like

  6. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,
    Napatikana siku yyte umri wwte natomba jmn mm sijagui vigezo ninavyo vyote nimerudiiiiii jmn nyege kwa starehe too jmn wandada

    Like

  7. jamani wanawake too nafira,kunyonya kuma,mkundu wa moto moto ,natomba ukitaka mtungo vzri sana kwa majimama sana sana na mabonge wa rika lolote nitafute namba 0743783408 au whatp 0685335665 naposti mpka nachoka jmn nioneni huruma majiamam na wadada,usija;i hii comment ni ya muda gan ata kama ipite miaka na miaka nyie nitafuteni MIMI NIPO DAR kwa starehe too hakika hukojutia kunifahamu nitakupa show nzri mpka utatamani ningekutoa bikra mimi ,,mmezidi kuchart kwnye msg too vitendo zero ,kukutana ndoo inapendeza usiri unazingatiwa sana

    Like

  8. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,
    Napatikana siku yyte umri wwte natomba jmn mm sijagui vigezo ninavyo vyote

    Like

    1. Mututu mubaya………..ww ni kiboko nitafute basi mpnzi ulinitomba vzri na kunifira mpka sasa ivi mkundu wangu unawashawasha nakumbka ulivyokuwa unaninyonya kuma mpka nimekojoa mara tano mume wngu hakuwahi nikojoza ntafute plz jmn usiangalie mm ni mtumzima aje mm ntaka utamu wako too nakmbk ulivyokuw ukiyapiga mitako yangu mikubwa huku ukiyashika minyama ya tumbo lng daah ulinipa raha sana

      Like

    1. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR mbezi beach wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck watp yang 0685335665 za kawaida 0743783408/0717923731/0624067585 napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,

      Like

  9. Nipo dar mbezi beach ,,,Kwa maitaji ya huduma ya MASSAGE kwa wanawake tu bei ni sawa na bule nakufwata popote ulipo wasiliana nami nicheck whatp yng ni 0685335665 za kawaida ni 0717923731/0624067585/0717923731

    Like

  10. KWA WANAWAKE TOOTOO u
    Mm kjn nipo dar MBEZI BEACH natoa huduma kwa
    wanamke wa rika lolote anayependa kuchezewa kila kiungo chake cha mwili vizri na kuandaliwa kabla ya kutombwa ,kunyonywa kuma na mkundu vzri kimubashara ,natomba vzri sana na napenda sana kufira mkundu wa kike hata kama uweje nina mboo nene inch 8 nafira kwa ujuzi sana kwa anaye anza mara ya kwnza NAMPA KIPAUMBELE na pia natoa bikra ya mkundu vzri hadi atapenda ,napenda sana majimama,Nakufwata popote ulipo ukitka kuja kunichukua sawa ,nicheck namba ya whtp yngu ni 0685335665 za kwaida ni 0743783408/0624067585/0717923731 …..SITAKI HELA YA MDADA AU JIMAMAMA LOLOTE TUNAFANYA KWA STAREHE TOO.Wengi wadada mnaogopa kutoa tigo mm mtaalamu wenu wa kula tigo kwa utamu wa asali ,,nimeposti sana wengi hawapo serious wanataka uwape utamu kwa msg too daah embu njooeni basi majimama na wadada KARIBUNI.tufnye yetu
    SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA

    Like

  11. Mm.nifund wakutomba nipo mwanza..maeneo ya kirumba ila ukinitaka popote nakuja .kwa wanawake….nafira nanyonya kuma na mkundu..naingiza vidole mkunduni..nanyonya matiti na matako…nakunyonya kwanza .ad umwage AF and nakutomba..Nina mboo..inch7 kabla..yayote inabid…..uchukue..namba yangu ya whatsaph…unitumie picha zako AF na mm nikutumie..video clips yamboo yangu..AF una chagua pa kukutania..namba..iyaapa….0767503155……0687819339

    Like

  12. KWA WANAWAKE TOO
    Mm kjn nipo dar MBEZI BEACH natoa huduma kwa
    wanamke wa rika lolote anayependa kuchezewa kila kiungo chake cha mwili vizri na kuandaliwa kabla ya kutombwa ,kunyonywa kuma na mkundu vzri kimubashara ,natomba vzri sana na napenda sana kufira mkundu wa kike hata kama uweje nina mboo nene inch 8 kasoro nafira kwa ujuzi sana kwa anaye anza mara ya kwnza na pia natoa bikra ya mkundu vzri hadi atapenda ,napenda sana majimama,Nakufwata popote ulipo ukitka kuja kunichukua sawa ,nicheck namba ya whtp yngu ni 0685335665 za kwaida ni 0743783408/0624067585/0717923731 …..SITAKI HELA YA MTU TUNAFANYA KWA STAREHE TOO.nimeposti sana wengi hawapo serious wanataka uwape utamu kwa msg too daah embu njooeni basi majimama na wadada KARIBUNI.tufnye yetu

    Like

  13. Kwawale …wanawake Wa..mwanza has a maeneo ya kirumba….ninatoa Huduma ya ..kunyonya kuma ..kufira mkundu …kukulamba ad umwage…pia nimebalikiwa mboo inch 7..kaboa sija kumtomba unatakiwa uchukue namba yangu ya whatsap..ili nikutumie mboo yangu ..uione ..na we unitumie picha ya kuma yako AF ndo upngesehem ya kukutania..illiilli nikutombe ad usinisahau

    Like

  14. HII HUDUMA HAIMUHUSU MWANAUME YOYTE PLEASE NI KWA …
    Maijimama na madada wa dsm hampo jmn kwl kimya ivyo, nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta
    ……..?……..

    Like

  15. wewe sam wa ukweli wa LINDI ambae unaitaji basha nipigie au nibip kwa namba, 0659909687 nipo MTWARA nitakufila vzuri saana na kama kuna mwingine yupo kati ya MTWARA AU LINDI ANICHEK

    Like

  16. HII HUDUMA HAIMUHUSU MWANAUME YOYTE PLEASE NI KWA …
    Maijimama na madada wa dsm hampo jmn kwl kimya ivyo, nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta

    Like

  17. NATAFUTA DEMU WA KUTOMBANA AMBAYE YUPO MOSHI NIMNYONYE MAZIWA KINEMBE MKUNDU HATA AKITAKA NIMFIRE WEKA NAMBA NITAKUTAFUTA

    Like

  18. Maijimama na madada wa dsm hampo jmn kwl kimya ivyo, nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta

    Like

  19. Nyege jmni..mnaomba usichukue namba kwa ajili ya kunyegezana kwa msg raha utamu tukutane …Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa

    Like

  20. naomba usichukue namba kwa ajili ya kunyegezana kwa msg raha utamu tukutane …Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa

    Like

  21. For those who want to join with us freemason just call 0653278878 or 0782498431 for joining instructions

    Kwa wale wanaotaka kujiunga na freemason basis piga simu namba 0653278878 au 0782498431 kwa maekekezo ya kujiunga.

    Freemason (666)

    Like

  22. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Mapenzi

    Like

  23. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama, usichukue kwa mzaa au kwa kuchart too usichukue plz, hata mikoan nakuja nauli yko too
    JAZA UJAZWE

    Like

  24. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama, usichukue kwa mzaa au kwa kuchart too usichukue plz,
    Kama upo mikoani na unataka wa kuishi nae nakufwata nauli yako too mwanamke au jimama nakufwata hakna utapeli utakaofanyika ni kwa wanawake wote

    Like

  25. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama, usichukue kwa mzaa au kwa kuchart too usichukue plz,

    Like

  26. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,

    Like

  27. Mm man heshimu sana umri wangu 27 nahitaji mama mtu mzima niko arusha 0653868306 WhatsApp utanipata umri sichagui kiafya niko vzr

    Like

  28. nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,

    Like

  29. NAHITAJI MWANAMKE MTU MZIMA AGED 35 ANAETOA NYUMA,KMA HUJUI NTAKUFUNDISHA BILA MAUMIVU NIPO DAR NTAFTE WHATSAPP 0715660981

    Like

  30. Men na demu hapa tunatfta men na demu mwengine tuwe 4 tufanye group sex,kwa dar tu,umri kuanzia 20-35 ,acha email tutawachek

    Like

  31. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,

    Like

  32. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,hapa raha too

    Like

  33. Sina mtu wakutka nae mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,,,

    Like

  34. mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  35. Mini mi mwanaume. Kwa mwanamke yeyote anaependa kufanyiwa massage mwili mzima, kufanya body to body massage (wote tunakuwa uchi, tunapakana mafuta halafu tunasuguana mwili kwa mwili), kuchezewa mkundu kwa kutekenywa au kwa kutumia anal beads, kufanya romance aina zote, kucheza uchi kitandani na chochote unachopenda anicheck whatsapp kwa kupitia +268 7643 0596
    WIKI HII NIPO MWANZA—KAMA UKO MWANZA NICHECK TUPEANE UTAMU.

    Like

  36. Natafta dem wakutomba mi nipo Moshi Kilimanjaro ambae nitamtomba week anitafte kwanamba hizi 0745434281 nipo gd aje amejipanga

    Like

  37. NAPENDA MWANAMKE ANAYEPENDA MAPENZI NA MWENYE KUHITAJI MAPENZ BILA AIBU,WEKA WAZI WAP NKUKUNE,NTAKUKUNA,KAMA HUJUI NTAKUFUNDSHA,NTAFTE NIPO DAR 0715660981

    Like

  38. Sina mtu wakutka nae mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  39. Na mvua hizi jmni wanawake mpo wapi napenda majimama mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa na unapewa kipaumbe le kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA…napenda sana kufira mwanamke

    Like

  40. Na mvua hizi jmni mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA…

    Like

  41. mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA…

    Like

  42. mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA

    Like

  43. Mm npo DSM MBEZI BEACH nina umri wa miaka 22 yrs kwa mwanamke yyte yule rika llote wa aina yoyote nina mboo ya nchi 8 nyembamba ndefu anayependa kunyonywa mkundu,kuma,kufirwa vizuri sana kuchezewa maziwa na na sehemu yyte ile kutombana,natoa bikra ya mkundu kwa ustaahaa ,natoa bikra ya kuma, ukitaka kazi yangu iwe nakutomba too muda utakaotaka sawa basi anichck kwa kawaida namba zangu ni 0743783408/0717923731/0624065785 kwa wHatps ni 0685335665 sichagui mwanamke yoyote yule ,ghetto lipo, ukitaka nije kwako, napend sana mwanamke anayependa sana kufirwa.kipaumbele kwa ambao hawajawahi kabisa usafi muhimu, kwa mwanamke aliyeko serious ,ni KWA STAREHE TOO napenda majimama sana,,

    Like

  44. Natafuta basha mwenye mboo kubwa sana nene na ndefu kuanzia nch 9.5 na kwendelea juu. Mi nipo dar geto na pesa ya kukupoza ipo ila ni kwa wale wenye mboo za hatari waliochanjia au kuvishwa pete hospital au wale wanaokosa madem au wakuwafira kwa ajili ya mboo zao kua kubwa mim nawaitaji. Nichek 0674484443. Kama huna mboo ya namna hiyo usichukue no sitaki usumbufu

    Like

  45. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu….

    Like

  46. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu….

    Like

  47. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu

    Like

  48. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika rika zote..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO……

    Like

  49. . mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika rika zote..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  50. I am a man of 26 years old, looking for the intelligent and serious girl/woman for romantic relation ….serious ladies.positively focused women wit a good n mental health…looove
    no limit of age, no limit of education, no limit of religion belief, black, white, short, tall,thin/slim and fat or big, You are welcome all. Age limit 18-30 yrs. I live in Dar es salaam. Mobile: 0652 034145 Thank you very much, I hope to hear from you soon. I speak English and Swahili.Thank you.

    Like

  51. mm nipo dar ..mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo bibi sawa to ata ukitaka mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wabawake toi

    Like

  52. NINA MIAKA 30 NIPO DAR NATAFUTA MWANAMKE MSTAHARABU MSIRI KUANZIA MIAKA 45 HADI 55 NIMPE PENZI LA KIUTU UZIMA NITAMNYONYA KOTE SIO KIBIASHARA NICHEKI 0624 083404 MASOGA SITAKI USUMBUFU

    Like

  53. Nawaelewa wale wanawake wanaotamani kutoa tigo lakin wanaona aibu na wanaogopa kusema. weka namba zako hapo chini nikutafute nitatue marinda yako kwa ufundi wa hali ya juu. Niko dar Kigamboni na maeneo yake karibu.. Sitaki mashoga.

    Like

  54. Naitwa Frank Thomas, nipo Dar am educated, pia najiheshimu Natafuta marafiki wa kike wa kuchat nao kwa number 0718 940299. Sibagui dini, kabila wala sura.

    Like

    1. Naitwa imma nipo sumbawanga mjini nahitaji mtu wa kunifira mwenye mboo inchi 7 na kuendelea. Kama yupo nikiridhika nae ntakua namlipa tutaongea khs malipo . Nitafute 0766471462.
      Nipo sirius tafadhali wasumbufu kaeni pembeni.

      Like

  55. Naitwa imma nipo sumbawanga mjini nahitaji mtu wa kunifira mwenye mboo inchi 7 na kuendelea. Kama yupo nikiridhika nae ntakua namlipa tutaongea khs malipo . Nitafute 0766471462.
    Nipo sirius tafadhali wasumbufu kaeni pembeni.

    Like

    1. Wanawake na majimama mpo wapi jamni mm nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,

      Like

  56. Mimi ni Greatson. Umri wangu ni 23 yrs. Natafuta binti wa kupeana mahaba kila wakati nikimhitaji . Nipo tayar kwa maelewano. Kama upo tayari weka namba nikupigie.
    Mimi nipo dodoma. Sexy girls wa dodoma nipo kwa ajili tenu..!

    Like

  57. sijawahi kufira lakini natamani sana kufira nahitaji mwanamke alietayari kufirwa mboo yangu ni inchi 6 unene wa kawaida tu nitakunyonya mkundu na kuma hadi ukojoe kabla ya kukufira na kukutomba kama upo tayari nichek kwa namba hzi 0654082303 Dodoma

    Like

  58. Moh’d

    Natafuta rafiki, umri wote na jinsia zote wa kupeana ushauri na madili kuhusu maisha na changamoto zake. (Mapenzi hapana)

    Sms & whatsap
    0784838036

    Like

  59. nanyonya kuma bila kusahau mkundu Tsh 30000/= kwa masaa mawili. natomba kwa masaa1 Tsh30000/=

    nipo mwanza
    ilemela
    kata ya mecco
    barabara ya kangange
    mtaa wa Agape
    0716284781.

    Like

      1. Admin, naomba hiyo comment yenye namba iliyoishia na 889 uifute. Tafadhali, kuna mtu kaiweka namba yngu hiyo na napata tu usumbufu.

        Like

  60. Demu anayetaka kutombana usiku wa leo awe na mkundu mkubwa asiwe na tumbo awe mweupe ajue kunyonya uboo vizuri. Niko Mwanza namba +255657363441

    Like

  61. nahitaji mwanamke umri 25 na kuendelea, alietayari kuolewa anitafute no 0676693337, au tuma msg mm nitakutafuta, nitakuzamini na kukujali

    Like

  62. Natafuta mwanamke anaye jielewa ila awe anatumia kote age 21-40 awe msafi na asiwe anajiuza.nanyonya kote lkn pia ni mstarabu na msafi sana mwili wa kati na uboo wa kati.Kwangu hata kama hujawahi kojoa hapa utakojoa tu.Napenda sana kunyonya kisimi na sitombi kabla ya kunyonya kisimi, nyonyo,shingo na kwingine kwahio kama hupendi kunyonywa zingatia hilo.maeneo ya Dar, Iringa, Njombe, Mbeya, Arusha, Nairobi, Moshi, Morogoro. Karibu

    Like

  63. NINA UBOO MKUBWA WENYE FUTI SABA NENE NA NDEFU SIJISIFII NAJUA KUTOMBA SANA NAMTAKA MWANAMKE TU NA AWE WANGU WA KUDUMU MIMI NIPO MKOA WA MANYARA BABATI MJINI MY.0674541754

    Like

  64. nikupigie Naitwa lilian nipo dar nimeolewa ila mumewangu hajui km nafrwa plz naitaji mwanaume mmoja tu wakunifila ctaki ela uwe serous wakwanza ndo huyo huyo 0756929322

    Like

  65. nipo nahitaji men wa kuwa nae kwenye mahusiano jinsi moja awe ananirfri mwembamba uwe unajitambu a na msiri mm miaka 32 nipo njombe na penda kucheza na mboo weka no. nikutafute ila uwesrius sipendi wasumbufu mboo ikiwa ndefu poa sana.

    Like

  66. Nafira na kutomba kiufundi mpaka utajuta kuchelewa kunifahamu… Nipo Dar Gongo la mboto umri miaka 26 sichagui umri wala jinsia uwe na geto tu! Nafanya kwa starehe bila malipo aliye serious anicheki 062556244 sms najibu pia!

    Like

  67. Nipo musoma kwa sasa ila makazi yangu ni mwanza, natafuta demu yeyote alieko mwanza nataka kua natombana nae kila wikiend nampa buku 10,000 ila asiwe malaya ..iyo hela niyakuondoa tu usumbufu haimaanish namnunua…….anichek kupitia simu no. 0673-393-456

    Like

    1. Natafuta mwanamke mdogo mdogo mzur sio wakutombana tu nataka nije nimuoe kma ikiwezekana… Aijalish amepitia mikasa gani ata kma alishakua malaya,ilimrad awe tayar kuacha umalaya nimechoka na mapenz yakutendwa nipo tayar kwa lolote nipo. Mwanza….anichek kwa phne no. 0764964774

      Like

  68. ni nikijana wa kigoma ira kwasasa nipo tanga naitwa jay juma 28, naitajia mwanamke wa kitanga aswa awe mama mtu mzima asiwe mnene sana niweze kufanya nae mapenzi nilridhishe sawa sawa. mi bado nasoma. si hitaji pesa kwaksawala akinihitajia agaramie yeye. anitafute kupitia msg 0693019742

    Like

  69. Natafuta men mstaarabu msiri mwembamba msafi mwenye mboo ndogo nyemba amba mwenye geto mm ndoo naanza O ipo safi ni ww tu uwe na vigezo mkb,mbey, mafinga.

    Like

  70. Naitwa d nahitaji demu awe mweusi matako au mwembamba sawa najua kutomba nanyonya kuma na mkundu namba 0684473333 kwa wale wanye nyege sana naweza kutombana kila siku pia hata kama mko wawili naweza kuwatomba kwa pamoja

    Like

  71. Nipo Dar jina hashim mwana mkeatae itaji Ku sex na mim na patikana mda wowote ila mimi mim umli wangu miaka 20 yeye awe ana miaka 20 mwisho 25 asiwe ana malazi yoyote yangono mimi nipo safi namba yangu 0716509892

    Like

  72. Mwanamke umri sichagui nitamnyonya kuma na kama kufirwa anataka nitamfira na mautundu mengi sana arusha, weka namba nikutafute

    Like

  73. Mwanamke mwenye takokubwa blackbeauty umri22/27 anaetaka mahusiano ya kudumu kwanamna yoyotanitafutete 0629841276 au 0679851085 umriwangu27 uweumezamilia elim yoyote usiwe islamia

    Like

  74. Natafuta girl au botom nimfile leo hadi achanganyikiwe . uwe dar, miaka 18-24 uwe mnene na matako malaini uwe tayari kuja kulala ghetho mbagala leo au kesho my no 0689 551 126

    Like

  75. Mwanamke anae juwa mapenzi kuanzi kunyonya mboro naomba asiwaze hela ama starehe coz sio shida kwny 0765480895 anicheki nipo mbeya

    Like

  76. nipo ILINGA Mjin kwa mwanamke mwembamba mweupe aliye tayali kutombwa tu! ninauume mlefu mnene pesa siyo tatizo. no.0673630511 umri wangu 26-30 yy awe na umli miaka 19-25/akinitafuta nitampa mamba ya what-up ili tuchati.

    Like

  77. nipo ILINGA Mjin kwa mwanamke mwembamba mweupe aliye tayali kutombwa tu! ninauume mlefu mnene pesa siyo tatizo. no.0673630511

    Like

  78. napenda sana kufilana Nina mboo Nene kidogo yakumridhisha mwanamke nipo dar manzese namba 0655523887 anaetaka kifirana anichek nipo mda wote

    Like

  79. Nanyonya kuma na pia mkundu,natia ulimi mkunduni na kutomba pia nafira wake pekee nipo mombasa kenya +254711438177 hata phonesex wakaribishwa anytime.

    Like

  80. miaka yangu\19/
    nipo dar natafuta msichana kuanzia 19 miaka nakuendelea sichagui din wala kabila ila napenda upendo wadhati
    1 awe mvumilivu kwenye shida na laha
    2 awe anamjua mungu namtumewake
    3 awe anapenda kuchati muda wote ninapo mwitaji
    awe anajua kufilana nakumlizisha mwanaume asionekinyaa kuninyonya mkundu kwamana ndio napenda

    Like

  81. Mambo, natafuta mwanamke anizidiye umli atakaye nioa, nipo tayari kumfanyia lolote like atakalo hitaji. Piga 0653705308

    Like

  82. Mwanza,
    Mwanamke mstarabu mwenye uwezo wa wastani sitaki tegemezi wala anayejiuza, awe ana miaka kuanzia 23 hadi 38 nitumie namba yako kwa joker_tz@outlook.com au reply post yang kwa namba yako nitakupigia. Uwe mwanza tafadhari nje ya mwanza karibu pia.

    Like

  83. Mwanamke miaka 18 hadi 28 unayejiheshimu weka namba au emaiI tutafutane, nakuhitaji sana unisaidie projects zangu, mambo mengine tutaongea vzr tukikutana

    Like

  84. naitwa victory, natafuta mke WA kuoa nna miak 24 yy awe na miak kuanzia 18-22, alie taar anitafute kupitia no 0657131717, kwa sasa npo chuo fulan kikubwa nasoma.

    Like

    1. JAPOKUWA NILINGICHUMBANILIONARAYAAJABU
      MUCHUMBAKANIKIMBIA
      KWENDA MUNDULI
      SASAHIVI NIK0MUKOA http://RUSHA
      KIKAZI NAWAPONGEZA EEEEEE
      WANAOPENDANA
      WATOTOWAKIKE NIPENDENNAMIMI
      SAYUNI UKINIPENDA NIITE
      RASITA ?06278 96691

      Like

  85. naitwa Herman nna miaka 24, natafuta mama MTU mzima niwe napeana nae raha,saiv nko Dodoma. plz nko seriaz alie tayar 0757572930

    Like

  86. Mimi Kijana wa kiume, ninaishi Mwanza , natafuta Msichana ambaye yuko series na uhusiano wa kimapenzi napatikana kwa namaba 0768 25 42 41

    Like

  87. Naitwa j botom nipo mwanza kwaanae nitaji anatafuta kwa no 0625808105 ila nahitaji mtu mwenye akili timamu na awe mtu mzima

    Like

  88. naishi compus hivyo kwa mwanamke ye yote anayenitaka awe na room yake. sitaki mashoga,m nahitaji mwenye jinsi ya kike tu.

    Like

  89. nina miaka 24, ninahitaji mwanamke ye yote mnene kiasi kuanzia miaka 18 hadi 40 kwaajili ya mahusiano ya kimapenzi, awe anajiheshimu, awe anajitosheleza mahitaji yake yote au asiniombe fedha. niko dar, 0712862633

    Like

  90. mimi ni kijana mweupe na nina matako laini nipo dar natafuta mtu wa kunichezea matako aninyonye mkundu na anipigishe punyeto leo lazima awe mstaarabu

    Like

  91. mwanamke yeyote alieko tayali kunyonywa kuma na mkundu na kutombwa au kufirwa kama akipenda tuwasilia ne kupitia kowalskimsami133@gmail.com . nipo dodoma, naishi getto mwenyewe, mwanamke aje angalau niwe nalala nae usiku kucha niwe namfanyia hayo yote,, getto lipo na msosi upo wa kutosha.. NASISITIZA KUWA MASHOGA KAENI PEMBENI, SIFAGILII USENGE KABISA KAMA HUO…………

    Like

  92. Hi galz….
    Msichana miaka 18 hadi 25 msafi na anayejiheshimu nitafute. Napenda sana kuchezeana nitakunyonya na kukuchezea kwa ulimi kote

    Like

  93. Nahitaji mwanamke mnene mweusi anayejiheshimu tuwe wapenzi. Nitakuhudumia vzr na tutashirikiana ktk shida na raha. Niko serious na sitaki wasumbufu, ila usafi ni muhimu sana. Nitakupa raha zote za mapenzi nayajua vzr sana maungo yote ya mwanamke na napenda sana romance kabla ya sex. Plz weka email au namba.

    Like

  94. napenda sana romance au kusagana kimtindo, mwanamke anayetaka tunyonyane kila sehemu na ukikojoa ndiyo raha nakunyonya huku unakojoa ili upate raha zije dabo uuuwiiii weka namba au email fasta

    Like

  95. nauza mkundu na kuma unanifata nilipo na kma unataka nkufate unatuma nauli mkundu 70 kuma 50 nipo serious… Game usiku kucha… Nataka anaejua kunyony vyote vzur mwenye mboo kubw msafi na mweny muonekano mzuri vjan na wazee ntafte brendajoe9814@gmail.com

    Like

  96. Anaetaka kuandaliwa kimahaba kunyonywa mwili na kuchezewa mpaka akojoa nina mboonn na ndefu kwa yule alie dar nitafute nitakutombo hadi kuma yako iwe yamoto mimi ni mwembamba mlefu kiyasi sichagui ata ukiwa mmama nitakufichia sili yako nitakutomba 2

    Like

  97. Please wasomaji ….. nahtaji dem mweupeee mrefu… nataka awe mpenz wangu … lakn uwe mzuri pleaaase… maana hata mm ni mzuri pia ….nataka tu enjoy love….. wa kuanzia miaka 20 – 27… nitafte watsaap 0712836010 kama cyo watsaap huwez kunipata ….. ukisha nitext mm ntakupa namba ya kupga ili tuongee vizuri….. npo dar

    Like

  98. napenda kunyonya kuma ya mwanamke hadi akojoe na vilevile napenda kumnyonya mkundu ambaye yupo tayari anitumie text kwa namba hii nitamjibu faster 0789233556 nipo dar

    Like

  99. Natafuta wanaume wawili wenye hobby ya kupiga mtungo kistaarabu wawe na chumba, nipo dar bei tunakubaliana iwe kwa usiku mzima nitawahudumia wote waridhike ninatamani sana mchezo huo jamani, sitawatoza bei kubwa sana

    Like

  100. Dada aliepo iringaa anaepnda kusagwa nipe number yako nikuche ntakusaga na kukufanyia masg but mi ni boy ntakunyony kote utakako pia ukitaka ku sex tutasex na uta enjoy chek me 0715387809

    Like

  101. Naitwa mudy wa dar natafuta mwanaume wakunifira awe msiri mimi cjionyeshi kama nafirwa ila ndo mchezo wang staili zote najua nina mkundu mnato napenda mboo kubwa napenda kunyonya mboo nipo sinza.kama unataka raha njoo namba zang hizo 0684987930

    Like

  102. Naitwafransic nikodarnatafutampenzi wamaisha awemweupeaumajiyakunde mrefukiasi umrimiaka22hadi25 awemchamungu kwaaliyetali awekenambazakehaponimtafute

    Like

  103. natafuta mwana mke wa kuoa lakin awe na sifa awe anaishi simiyu au magu awe mwenye miaka isiyo zidi 21 mm nipo single kwa mawasiliano piga 0743906745 au 0678953717

    Like

  104. Mmmmh, Kweli Dunian Kuna Mambo, Mke Wa Kuoa Anapatikana Mtandaoni, Iweni Siliazi, I Need Friends Regardless Of Their Sexuality. Sipendi Mzaha Ila Tushauriane Na Kuombeana. My Contact Is 0765 960894, Mke Mwema Na Mume Mwema Mungu Ndiye Anayetoa.

    Like

  105. Natafuta mwanamke MTU mzima sifa akibahatika kuwa na matako makubwa no powa ila kama hajapewa asihofu sifa yapili awe Arusha au maeneo ya Jirani na Arusha nakama yukombali aweze kuja kwa garama zake halafu akifika nitamrudishia njooo utombwe ufurahie mbooo nitumie SMS kwenye 0658 379736 tuna SMS fasta

    Like