UTAMU WA MBOO SIKU YA KUZALIWA|BIRTHDAY PARTY

Baada ya kumaliza elimu yagu ya msingi,nilipata bahati ya kujiunga na shule ya secondary St. Anne Marie iliyopo maeneo ya mbezi Louis,Wazazi wangu waliamua kwamba niende kukaa shuleni huko huko yaani boarding,Nami sikuwa na kipingamizi maana nilikuwa nimechoka kubanwa banwa pale nyumbani kama mtoto wa kike,nilidhani kwamba nitakapokuwa boarding nitakuwa na uwezo wa kufanya mambo yangu bila kubanwa.Nilikuwa nikihisi kama siku za kwenda shuleni zikienda taratibu,nilikuwa nipo tayari kuondoka pale home after being stuck with my family for sixteen years.
        ********************************************
Boarding school ilikuwa bomba ile mbaya kwangu! Before I knew it,Nilikuwa na marafiki zangu kama watano hivi ambao nilijuana nao pale shuleni…karibu wotetukukuwa  tukilingana umri, Hata hivyo,mimi nilikuwa mdogo kati ya wote.kwa miezi michache tu lakini.
Mmoja wa rafiki zangu kipenzi katika kundi letu hili Ahmedy au Medy (kama anavyopendwa aitwe) akanipachika jina “Dogo” sababu nyengine ya kupewa jina hilo ni kwamba nilikuwa na babyface,infact ni sura ya mama yangu ndiyo maana, .He also jokingly remarked to the group from time to time that I probably couldn’t grow any hair on my face,it was true
Mara nyingi tulikuwa tukikutana katika ukumbi mmoja mkubwa pale shuleni uliotengwa kwa ajili ya chakula pamoja na kuangalia TV siku za weekend.Ukumbi huu mara nyingine wanafunzi hupenda kukaa kwa vikundi kujisomea au kupiga soga.walimu pia hupenda kujiunga na wanafunzi kwa ajili ya maswali na majibu,Ukumbi huu ulikuwa mzuri na una hewa ya kutosha wanafunzi wengi hupenda kukaa humu hata baada ya kupata chakula.
Karibu wanafunzi wenzangu wote walikuwa wakiipenda CCM,ni mimi pekee katika kundi nilikuwa nikiipenda CHADEMA, politics was normally the subject matter at our table at meal time discuss the day’s hot political topics.Kuna ticha wetu mmoja ambaye yeye pia alikuwa akiipenda Chadema kama mimi na alikuwa akija kukaa nasi kila atuonapo.
   Teacher Stev…alikuwa ni mmoja kati ya waalimu vijana katika shule yetu,wanafunzi wengi walikuwa wakimpenda,sio tu kwa sababu alikuwa cool,pia alikuwa anavutia ile mbaya hasa akiwa amevaa miwani yake ya macho alikuwa akipendeza kwa kweli.Alikuwa mrefu,mweusi kiasi mwenye mwili wa wastani,hakuwa na kitambi wala nini,pia alikuwa na sauti inayovutia wakati anapoongea,alikuwa haishi hamu kumsikiliza..Nilikuwa nikihisi atakuwa na miaka kati 28 na 35 hivi na pale shuleni alikuwa akifundisha  kwa zaidi ya miaka sita.        Kama shule nyingi za boarding zilivyo,baadhi ya walimu huwa wanaishi ndani ya nyumba zilizotengwa na shule kwa ajili yao,na nyumba hizo huwa haziwi mbali na shule.Pia nimewahi kusikia kuwa Ticha Steve aliwahi kuoa lakini alichana na mkewe miaka michache iliyopita.
Mara nyingi alikuwa akipenda wanafunzi wamwite,“Ticha Steve”,na si “Teacher” kama wanafunzi wengi humwita wakati mwengine Huwa hapendi,sijui kwa nini.Nilikuwa nikipatana sana na Ticha huyu.na mara nyingi nilikuwa nikiona marafiki zangu wakichukia kila wakati Ticha Steve ajapo kukaa nasi na kuniuliza mimi kuhusu jambo fulani. I guess he respected my opinion given my grades were the highest in his class of students,Mpaka siku moja Medy  akanitania, “ I bet Ticha Steve would do anything to get you into the sack,Black,” cause he instinctively thought he was gay and he liked me“ Ya Right” Nikamjibu.Wote tukabaki kucheka,.
Jumanne moja mchana kama wa saa saba wakati nipo katika ukumbi wa shule nikiwa nakula huku nikijaribu kumalizia kazi yangu tulioachiwa darasani kwa siku hiyo,Nilipotizama katika mlango wa kuingilia pale ukumbini nikamuona Ticha Steve akiingia na moja kwa moja akanifuata pale nilipokuwa nimekaa.Akavuta kiti kilichokuwa karibu na nilipokaa kisha Akaketi chini pembeni yangu na kuanza kuongea na mimi kuhusu shule na vitu vingine kama hivyo. He jokingly asked if I knew my friends were a little jealous of me because I had outscored them on every exam so far.Nikabaki namtizama na kutingisha bega langu huku nikijifanya kutokujali sana kuhusiana na kuwa “Kichwa” darasani.
Ticha Steve akanambia amefurahi leo kunikuta pale nimekaa peke yangu.Akaongeza kuwa wikiendi hii itakuwa siku yake ya kuzaliwa na amenialika nyumbani kwake sababu kutakuwa na kijisherehe kidogo.He explained that it was just a small get together which included some  associates and some personal friends. He asked however that I not tell anyone because he couldn’t invite all his students. 
Nikapokea mualiko wake huku nikimwambia kuwa asiwe na wasiwasi,wala sitowaambia rafiki zangu kuhusu hili.
        ******************************************
Siku chache zilizopita,nikiwa nimelala bwenini nikapatwa na ndoto ya kuchanganya kidogo, Niliota eti nimerudi nyumbani kwetu nipo chumbani kwangu pamoja na Medy pia Ticha Steve alikuwepo.Mimi nikiwa nimesimama katikati ya chumba changu mbele yao nikiwa sina nguo!,Nikainama na kumuachilia Ticha Steve aingize uboo wake mkunduni kwangu,Huku medy akitutizama kwa mshangao na ouga mwingi huku akipiga youwe kama aliyerukwa na akili. I told him to stop screaming cause I liked getting fucked and that he was just jealous. I added that I wanted Ticha Steve to cum in me cause his sperm would probably make me as intelligent as he is.Medy yelled and said he always knew we were both fags.He ran off to get my brother. When my brother came into the room,He started clapping for us and told Medy to take a picture of Ticha Steve with his dick in me for our family album.Medy finally calmed down and added that he wanted to also take a picture of us to put in our Dorm at school. 
Nikastuka katika ndoto ile ya ajabu huku mboo yangu ikia imedisa, I beated my meat three times that day while fantasized over Ticha Steve fucking me naked in my room at our house while Medy Freaking out!. 
*************************************
Siku ya sherehe ya kuzaliwa Ticha Steve ilipo wadia ilikuwa jumaamosi,Niliamua kwenda lisaa limoja baada ya party kuanza,sikutaka kuwahi sana na kuwa peke yangu pale kama kizushi,hata kama kungekuwa na watu wengine sikuwa namjua mtu yeyote zaidi ya Ticha,Sikupenda kuanza kuongea na watu,Na zaidi mimi huwa si muongeaji sana…two to four hours more or less was plenty of time to be around strangers. And, besides I told myself that Steve told me to come by anytime between noon and four o’clock. 
Nilipofika mbele ya nyumba yake,nikapiga hodi,Ticha akajibu na kuja kunifungulia mlango. I could tell he was very glad I decided to come.Nilipopita na kuingia pale sebuleni,kulikuwa na watu kama ishirini hivi,wakila na kunywa huku kubadilishana mawazo,Kulikuwa na wanaume ambao ni marafiki na ticha Steve,wengine wakiwa wamekuja na wake zao,Baadhi ya Wanafunzi walio maliza pale shuleni pamoja na wapenzi wao.Nilikuwa naona noma balaa,maana kila mtu alikuwa akinitizama nilipoingia pale sebuleni,mpaka nikawa naona noma…Steve introduced me to everyone as his youngest and brightest student. I was flattered by his introduction, but I keep my outward feelings rather modest in nature. 
I really had a good time chatting with the graduate students. They gave me all kinds of advice which I found insightful. 
Masaa matatu yakapita fasta nikiwa bado nipo pale. By then, baadhi ya wageni walikuwa wakianza kuaga na kuondoka zao.Lisaa limoja lingine likapita kukawa kumebakia watu kama saba hivi nikiwemo mimi pamoja na baadhi ya wale wanafunzi ,mambo yalikuwa yamebadilika ghafla watu walikuwa wakinywa kula na kucheza kama hawana akili nzuri,Wengine nilikuwa nikiwaona wakiwa Kwenye uwa wa nyumba wanavuta,hata sijui kama ni sigara ama bangi,sikuamini kama Ticha steve alikuwa hana neno na yaliyokuwa yakiendelea pale,Nilipotizama vizuri nikamuona ticha nae akipuliza,nikabaki nimeduwaa,Ikabidi nitoke mpaka uwani walipokuwa wakiongea huku wakicheka kwa sauti,ikabidi nami nijichanganye nao,Haikuchukua muda mrefu kwa mshkaji aliyekuwa pembeni yangu kunipasia kipisi cha sigara,(That is what i thought was,at the begining)Well…i was wrong,ilikuwa ni bangi,Sikuwa na jinsi zaidi ya kuipokea na kuipeleka mdomoni,sikuwahi kuvuta sigara hapo kabla,nilijaribu tu mara moja lakini ilinishinda… I took a few drags cause everyone including Teacher was partaking in it and I didn’t want to seem like a weird kid at the party.I never really liked smoking anything… however because it made me very tired after about an hour.
Tulikuwa pale nyuma ya nyumba kwa takribani saa nzima hivi,sikuweza kuendelea,ikabidi nimwambie Ticha kwamba nilikuwa nataka kuingia ndani nikakae kwenye kiti maana nilikuwa najihisi tofauti.“Sure Black, go inside and relax for a while”.Akanijibu

Niliporudi ndani ya nyumba na kujitupa kwenye sofa lililokuwa pale sebuleni,kuna mtu alikuwa tayari amewasha TV na kuiwacha wazi ila hakukuwa na mtu aliyekuwa akitizama kwa wakati huo,Siku hiyo kumbe ilikuwa ni Miss Tanzania,.nilikuwa hata sijagundua,Sherehe zilikuwa zikiendelea na walikuwa wakionyesha kupitia Televisheni kutokea Diamond jubilee,Nikachukua mto mmoja uliokuwa pale sebuleni na kuutupia kwenye zulia kisha nikajitupia pale chini na kuanza kutizama yaliyokuwa yakiendelea katika TV huku nikihisi macho yangu mazito kufumbua vizuri. Haikunichukua muda mwingi nikapitiwa na usingizi nikiwa pale chini kwa kama nusu saa hivi,Nikashtushwa na sauti ya Ticha ambaye alikuwa mlango wa mbele ya nyumba akiagana na wale wageni wa mwisho niliowaacha nae kule Uwani. 
Baada ya ticha kumaliza akarudi ndani na kusindika mlango,mimi kuona vile ikabidi nijaribu kuinuka kutoka pale chini ili nikae kwenye kochi,lakini ticha akaniwahi na kunambia haina haja,niendelee kuangalia tu TV nikiwa palepale yeye alikuwa anajaribu kusafisha pale sebuleni pamoja na jikoni,hakujua mwenzie kumbe sikuwa na kuangalia TV wala nini,nilikuwa nimelala.Ikabidi nimsikilize,
Alipomaliza kuondoa chupa pamoja na vyombo vilivyokuwa vimezagaa kila pahala,akarudi tena pale sebuleni akiwa na glasi mkononi,Akaja moja kwa moja na kukaa karibu na mimi  pale chini huku akikunja miguu yake kama yupo kwenye maulidi. 
Huku tukiendelea kutizama Miss Tanzania pamoja,Bila kutarajia mara nikaona Ticha amniwekea mkono wake wa kushoto katika paja langu la kulia,ikabidi nimtizame,lakini ghafla akauondoa mkono na kufanya nihisi labda ilikuwa bahati mbaya.lakini aliponitizama usoni na kuona kwamba nina  macho ya kumwambia kwamba sikuwa najali na alichokuwa amekifanya,Nikaona anaurudisha tena mkono kwenye paja langu na kuuwacha pale huku akiwa ameikodolea macho TV,
Baada ya kama dakika tatu kupita tukiwa tumekaa kistaili hiyo,he gradually began rubbing his fingers in small circles around  my waist.Taratiibu nikaona ticha anaanza kunipapasa paja langu kwa kiganja chake akipeleka mkono mpaka karibu na goti kisha kuurudisha hadi kiunoni pangu,This immediately made my cock hard cause I could feel him coming onto me. While I wasn’t physically attracted to Ticha Steve yet, I certainly felt an emotional fascination to him given my wet dream. I was kind of nervous and a little scared, but I told myself, “whatever happens, happens,” while I continued to lay on my side in front of the TV.Nilihisi labda nipo ndotoni.Nikajifanya nipo busy na kufatilia kila kilichokuwa kikiendelea katika TV,sababu muda huu ilikuwa ni Kipindi cha maswali na majibu kwa washiriki,Lakini ni macho tu ndiyo yalikuwa yapo katika TV lakini akili yangu yote ilikuwa katika mpapaso aliokuwa akinipa Ticha,Na muda huu akauamishia mkono wake nyuma ya kiuno changu,huku akiendelea kunipapasa na kunifanya nipate msisimko ambao sikuwahi kuusikia hapo kabla. Mboo yangu ilikuwa imedisa ndani ya boxer yangu si kipolepole wakati huo huo moyo wangu ulikuwa ukipiga kwa kasi mpaka nikahisi ticha anaweza kuona kifua changu kinavyocheza kupitia kwenye Tshirt niliyokuwa nimevaa.. Ticha slowly worked his hand onto me and gradually rubbed me from my waist up to my arm, onto my shoulder, and back down again while I remained gazing at the TV. Nikapatwa na mhemko zaidi wakati akiendelea kupapasa mwili wangu kwa mkono wake.
After five full minutes had passed,Huku mkono wake ukiwa ndani ya Tshirt yangu Ticha aliendelea kunipapasa kimahaba na safari hii mkono wake ukawa umefika katikati ya kifua changu na kuanza kukitomasa huku akichezea chuchu zangu .He was a very gentle and patient which put me at total ease. 
Muda si muda nikaanza kuona ticha akifungua Vifungo vilivyokuwa juu ya Tshirt yangu. Nikaganda Huku nikimuachia aendelee na zoezi la kunisaula.Alipomaliza kufungua vifungo vitatu vilivyokuwa Katka flana niliyovaa,taratibu akatumbukiza mkono wake wa kulia ndani na kuendelea na mpapaso juu ya kifua changu,chuchu zikawa zimenidinda na vipele vya vya msisimko vikanitoka kwa usongo na raha niliyokuwa nikiihisi,.his hand felt incredible as he worked it across my bare chest and nipples. I just laid there without a word spoken and enjoyed it while I continued to pretend that I was watching TV.
Ili kumuhakikishia Ticha kwamba nilikuwa nimekolezwa nae I just placed one foot behind the other and slowly removed my shoes. Once my shoes were off , He rubbed his hand from my chest down to my stomach and back up again for a few minutes. He kindly helped me take my Tshirt off while I remained on my side. 
Mpaka wakati huo nilikuwa tayari kwa ajili ya Ticha wangu,Uoga ukanitoka na nilikuwa sihisi jambo lolote la ajabu kuhusu hili,. Ticha akasogea karibu yangu na kuniinamia kidogo,aliweza kuona mboo yangu ilivyokua ikijaribu kutoka ndani ya boxer kwa ajili ya hewa,.Ticha kuona hivyo,akaanza kufungua mkanda wangu pamoja na kifungo kilichokuwa katika suruali kisha akavuta zipu hadi chini. I gave him the “green light” when I lifted my butt up so he could remove both my Trousers and Boxers . Once he took them off, all that was left were my socks which I removed using my toes. 
Sasa nilikuwa nipo uchi bila chochote mwilini na nikawa naona jinsi macho ya Ticha yalivyokuwa na uchu wa kunila. Slowly Steve moved his hands over my waist and grab my cock and balls using only his fingers,Hii ilinifanya nisisimkwe kama niliyepigwa shoti ya umeme nikawa nahisi damu ikinikimbia kutoka kwenye mboo na mapumbu yangu kwa kasi kwenda  mwili mzima,Sikuwahi kushikwa mboo yangu hapo kabla iwe na mwanamke au mwanaume,Nilikuwa kama bikra.
I could no longer resist this kind of teasing on my private parts which really weren’t so private anymore. They now belonged to My Ticha as well. I rolled over onto my back with my eyes closed so that my naked body laid right before his eyes. I could hear Ticha Steve take off his glasses and put them on the table. He lowered his head onto my chest and kissed my nipples from side to side.Alikuwa ni mtaalamu wa kunyonya chuchu balaa! Huku ndevu zake za chini ya kidevu zikinisugua sugua na kunifanaya nizidi kuwehuka na kujinyonga nyonga kama nyoka aliyemwagiwa mafuta ya taa. I felt so submissive by now, that I wanted him dominate my entire naked body. 
Slowly he kissed his way down my chest until he reached my mboo.akaanza kuramba kichwa cha mboo taratibu kwa ulimi wake kwa dakika chache akahamishia ulimi kwenye mapumbu yangu,akayatumbukiza yote mdomoni na kuanza kuyamungunya kama mtu anayemung’unya kokwa za mabungo,Nilihisi kupiga yowe la utamu!,maana nilihisi joto la kinywa chake likipasha mapumbu yangu kwa staili ambao si ya kawaida na kunifanya nitanue mguu yangu pale chini kama mwanamke anayetaka kujifungua,Kuona hivyo Ticha hakuishia hapo akaacha kula mapumbu na  kupitisha ulimi katikati ya matako yangu,He licked my ass up and down almost twenty times.Nikahisi kama nataka kupandwa na kichaa cha raha,nikawa natweta kama nina ugonjwa wa degedege,Sikudhania raha ya kunyonywa sehemu hii inakuwa tamu kihivi, I began to moan and raise my hips. I had never experienced anything so startling in my entire life!. 
          Ticha steve akapatwa na hisia kwamba nilikuwa nimekolezwa na kamchezo alikokuwa akinifanyia pale chini,na nilikuwa teyari nishapandwa na pepo wa kongonoka.,Nilikuwa nahitaji kupiga bao vibaya mno!. Casually he worked his tongue out of my ass and up over my balls. He licked my balls again ever so passionately for a few minutes. His tong advanced forward and delicately licked my shaft all the way up to my cockhead.akauchukua mkono wangu wa kulia na kunishikisha mboo yangu,huku mkono wake ukiwa bado juu yangu pia,akaanza kufanya kama ananipigisha punyeto akitumia mkono wake pamoja na wangu,nilikuwa taabani,na kujihisi nashindwa kufanya chochote,zaidi ya kufuatilia kila akifanyacho kwa kwa hisia tu.Akauondoa mkono wake na kuniacha nikiwa nimeshika mboo yangu mwenyewe sasa. 
Japokuwa macho yangu nilikuwa nimeyafumba,Nikapata hisia kwamba Steve alikuwa anataka nianze kujipigisha punyeto mwenyewe huku yeye akinitizama,na kumfanya azidi kupandwa na uchu wa kutaka kuni fuck…Ticha akarudi nyuma kidogo na kukaa kitako huku akiwa amekunja miguu,akasogeza mikono yake yote miwili kifuani kwangu na kuanza kucheza na chuchu zangu ambazo kwa wakati huu zilikuwa zimechachamaa zikihitaji huduma ya kwanza haraka iwezekanavyo.akaanza kuzisugua sugua kwa vidole vyake taratibu huku akiniacha nikijinyonganyonga na kuachia miguno ya utamu ikinitoka..I was so intense by now,Nami nikawa nikiongeza spidi ya kusugua uboo wangu kwa mkono wangu faster faster kila sekunde iliyokuwa ikipita.
Ndani ya dakika moja,Nikajistukia yowe la utamu likinitoka,I lifted my hips slightly as wave after wave of cum shoot out of my cock and all over my chest, stomach and face . I was gasping really hard for air as I tried to catch my breath.Steve kept his hand over my chest and soothed it until my naked body finally came down. 
Muda si muda nikawa nimerudi tena duniani baada ya ticha steve kuanza kuchua shahawa zilizokua zimenitapakaa na kuanza kuzipaka kwenye chuchu zangu na nyengine kuzisambaza kwenye kitovu kwa kiganja chake.Baada ya Ticha steve  kumaliza kunipaka bao langu mwilini na kuridhika akasogeza ulimi wake tumboni kwangu na kuanza kuniramba kama mtoto mdogo anavyoramba Ice cream ya Azam,huku akipitisha ulimi kila pahala kuanzia kitovuni karibu na hips kwenye chuchu zangu,shingoni mpaka kwenye kidevu hakubakisha sehemu.
Nilipofumbua macho yangu,Ilikuwa ni kama mara ya kwanza sasa kumuona vizuri Ticha Steve akiwa hajavaa miwani yake ya macho.Alikuwa akionekana tofauti zaidi.Alikuwa akizidi kuonekana kijana na mwenye mvuto zaidi,macho yake mazuri yalikuwa yakionekana bila kificho.. He took a sip of his drink as though to help satisfy the taste of my cum he had just relished. 
Akiwa bado yupo katika makao ule ule pale chini,nikamuona Ticha Steve akisogeza kichwa chake karibu na uso wangu,kisha midomo yetu ikakutana,sikujua nini cha kufanya lakini haikunichukua muda,Tukaanza kula mate, “Black you taste absolutely delicious.”  Akasema baada ya kuniachia kwa sekunde chache kisha midomo yetu ikanatana tena na kuendelea kumung’unyana.
The next thing I knew ,we were French kissing like crayz as I could feel his deep wet tongue go round and around in my young mouth.Hii ikanifanya mashine yangu ianze kudisa kwa mara nyengine tena. He laid on his side next to me while we continued deep kissing. Within seconds both Ticha Steve and I tugged his clothes off without ever parting our wet tongs. 
“Oh God, this is an incredible feeling” , I told myself. Now I was on the floor side by side kissing my very hot naked Ticha,and i loved it!.Alikuwa akionekana na mvuto zaidi akiwa hana nguo,na kunifanya nizidi kupandwa na mzuka!.Mwili wake mtamu na wenye joto ukanifanya mapigo ya moyo wangu yaende kasi kama saa mbovu,na kunifanya nihisi pumzi zikitaka kukata…His wide chest was lightly coated in black hair and his chest hair worked itself down his body to a perfect “V” shape. My hairless chest rubbing up against his made me feel so horny. .Nilikuwa nipo tayari kutiwa mboo mkunduni wakati wowote,nilikuwa nipo tayari kwa lolote mpaka hatua hii. “And what better male to fuck  me right now than my teacher,” I told myself . 
Uboo wake ulikuwa unavutia kishenzi,haukuwa mkubwa sana but not small either,with a nice round head,nikatamani muda huo huo niukamate na kuutumbukiza kinywani na kuonja ladha yake,It was about seven inches.Taratibu nikashusha mkono wangu wa kulia mpaka karibu na mboo yake na kuikamata. Finally, I held a penis in my hand which I had desired to do every since I was about nine years old. I knew right then and there that I wanted my teacher’s dick up my butt in order to fulfill my wet dream from that night.
Slowly we parted our lips.Nikaamua kulala pale chini huku nikiachia matako yangu juu na kulalia tumbo,kisha nika tanua miguu yangu na kumuachia ticha aweze kuona mkundu wangu vizuri.
      With my ass now staring right in his face, he got the hint right away what I both wanted and needed. I closed my eyes until I could feel him lay on top of me. He both kissed and rubbed his beard all over the back of my neck.Ndevu zake wakati zinanisugua sugua zikawa zinanifanya napata msisimko mkali..
  But he then got up. I could hear him walk to the room in th back of the house while I remained spread my tight butt on the floor with my eyes closed. When he came back, he laid down next to my ass.Nilipojaribu kufumbua macho,nikamuona ticha ameshika kikopo kidogo mkononi, , but didn’t know exactly what it was. I could only guess it was Vaseline or something similar. Soon, I could feel a cool jell being applied between my ass  with his fingers.baadaya hapo akachukua kidole chake cha kati na  akaanza kukiingiza mkunduni kwangu huku akikizungusha zungusha taratibu…muda kidogo akaongeza kidole cha shahada He repeated the same motion with all two for what seemed like almost a full minute.
Kisha akachomoa vidole vile kutoka mkunduni then akaja na kunilalia tena kwa juu kama mwanzo.Huku akiniramba na kunibusu shingoni.Huku Mboo yake ikinipiga brush katikati ya matako yangu,akiniuliza kwa sauti ya mahaba,kama nilishawahi kufanya mchezo huu hapo kabla,Nikatingisha kichwa kumaanisha kwamba sijawahi, he remarked that we would go real slow at first until I felt comfortable. 
        After giving me final wet kiss on my neck,Ticha guided his hand down to his lubed up pipe. He slowly guided it to my asshole. Just as soon as I could feel his cock head kiss my ass lips , I took a deep breath. I knew this was not a dream and it would probably hurt. I heard stories of how guys felt like they were literally being Fucked  the first time. 
  Taratibu akaanza kuzamisha uboo katika mkundu wangu.Nikaanza kuona maumivu yakizidi kila alipokuwa akinizamishia mpini. The pain was incredible! He kissed and then bit my neck gently.Huku akinambia kwamba ni Relax na kujaribu kufanya kama nakunya  niwapo chooni,itasaidia.Nikamsukiliza na kufanya kama alivyonambia He guided his dick up my hole delicately and gradually until he was all the way in.Ticha could see how my face was due to he pain, so he held his dick in me until it subsided. He exclaimed, “Now let’s just both relax until you adjust we are in this together.” Baada ya kama dakika tatu kupita huku uboo wake ukiwa umezama wote mkunduni kwangu,akaniuliza nilikuwa najisikiaje..Nilipomjibu kuwa nilikuwa najisikia sawa…akaanza kupelekea mboo kwa speedi ya kawaida
Huku nikiwa bado nasikia maumivu,japo yalikuwa si kama mwanzo.Nikawa nawaza je itakuwaje kama Medy akaingia ghafla pale sebuleni na kukuta mzee nimezamishiwa mboo mkunduni na mwalimu wangu kinamna vile…But then  I wished to validate for Medy in real time that there were guys who enjoyed being fucked  by a male just like females do,maana alikuwa akijifanya hapendi kusikia habari za aina hii.Mawazo yangu yakaahamia kwa Ticha Steve ambaye nilihisi naye ilikuwa ni mara yake ya kwanza kufira mkundu wa mwanaume..Nikawa naivutia picha ile mboo yake nzuri ambayo muda si mrefu ilikuwa mkononi kwangu lakini kwa sasa ilikuwa ameizamisha matakoni kwangu.
  Ticha Steve akajua kwamba nilikuwa nasikia utamu kutokana na kifiro alichukuwa akinipa baada ya kuona nimezungusha mkono nyuma yake na kukamata tako lake la kulia na kuzidi kumvutia mwilini kwangu,With that, he began to pump it faster and faster now. As he increased his speed, he began to softly moan in pleasure. He exclaimed, “ Oh Black, we are such a perfect fit for one another, aren’t we?” 
I was so going nuts by the thought of his cock deep inside of me that I  replied without thinking, “ Oh God, ‘Yes’, you feel great please cum in me I want your sperm in me forever,Steve!.” 
Maneno yangu yakamfanya azidi kuwehuka na kuzidisha spidi mboo yake ikawa inaingia na kutoka mkunduni kwangu kwa kasi kama injini ya Titanic,huku akipumua kwa kama ngurue mwitu.Hazikupita dakika nyingi “Mhhhh!…Aaaaaah! “, he cried out, “Oh Black I’m cumming for you darling I cumming my love.” 
  Huku mwili wake ukitetemeka Kwa mara ya mwisho Ticha Steve akazamisha mboo yote ndani na kuizuia huko,,, he cried out, “ Oh God here it is for you darling here it is, ” as he shot his man seed deep in my butt. 
  Mwili wa Ticha Steve ulikuwa umepandwa na joto zaidi na alikuwa akihemea juu juu baada ya kumwaga, I could feel his sweaty body as remained on top of me and calmed himself while he caught his breath,Akanisogelea na tukaanza kunyonyana mate kunipongeza kwa mchezo tuliopiga.
*******************************************
 Miaka minne ikapita nikiwa nipo pale shuleni kumalizia mwaka wa mwisho kwa kidato cha nne,Mimi na ticha Steve tukiwa kama wapenzi  kwa siri kubwa,kila mara tukikutana katika nyumba yake Tukapika pamoja,kula,kuangalia movies na kisha kufirana kwa sana,Nilikuwa napenda zaidi wakati tukifirana alikuwa akinilaza kitandani na kuniweka miguu yangu katika mabega yake tukila mate huku uboo wake ukiwa umezama mkunduni kwangu,Akinipelekeshea moto wa ajabu,I loved it soo vey much,Nilikuwa nkiyapenda maisha ya Boarding zaidi na zaidi,Ila muda wa kuondoka pale shuleni ulikuwa umefika
Mwisho.

37 thoughts on “UTAMU WA MBOO SIKU YA KUZALIWA|BIRTHDAY PARTY

  1. napenda kunyonya kuma ya mwanamke hadi akojoe na vilevile napenda kumnyonya mkundu ambaye yupo tayari anitumie text kwa namba hii nitamjibu faster 0789233556 nipo dar

    Like

  2. Bottom hapa nnayejiheshimu nna miaka 22 nipo dar mwembamba kiasi, an handsome nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anajitegemea kimaisha namba zangu ni 0673617885

    Like

  3. Hi everyone!? I’m danny 29yrs I live in arusha aswell a gay
    bottom well educated,smart gentlemen also respectfull , I
    lookin for a descent man, who is serious and who is ready to
    have serious relationship with me. a man who cares and also
    open minded. White foreign man or black man above 30 to
    60’s I’m waiting for some good straight mans mails… thanks
    dannydonaldz88@gmail.com .

    Like

  4. Bottom gay hapa najiheshimu sijioneshi smart mwembamba kiasi an handsome nipo dar aged 23 yrs nipo dar nahitaji basha/top msafi mstaarabu na awe anatoa pesa namba zangu ni 0673617885

    Like

  5. Nataka mkundu wa kike or wa shoga ila uwe na matako makubwa yaliyo legea 0676415707 shoga kwa starehe mwanamke nanunua ila situmi nauli na siendi kwa mtu uje kwangu tabt mawenzi dar gheto lipo soma post vizuri uielewe ndoivyo unicheck msg zinajibiwa mboo nchi 5 nyembamba

    Like

  6. SNAPCHAT 👉🏾 BongoBadBoy
    *
    Na post video zangu za uchi, za kufirana na za nyeto KILA SIKU, umataka kuziona ?
    NI Follow: @BongoBadBoy

    Like

  7. Mkuna nazi hapa mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  8. natafuta bottom mweny ham ya kukunwa mkund na mboo tam, natoa kifiro kitam utaridhika mwnyew, bottom kama umevutiw nichek 0625822656 tuma mesej tu usipige
    am a real Top

    Like

  9. Wanawake mfungo huo jmni sina mtu wa kufunga nae ili miwe nampa raha mfungo mzima ,Jamani nina nyege sana leo nipo dar mwanamke yeyote rika lolote anayetaka Kuandaliwa kwanza alafu kuchezewa matiti,kutombwa kifirwa,kunyonywa kuma na mkundu na kuzinyonya shahawa zako mwanamke ,nina mboo nene kubwa na refu basi kama umevutiwa nicheck namba yangu ya whatps ni 0685335665 pia namba za kawaida zangu ni 0743783408/0624067585/0717923731 kama mumeo apigi show vizuri, ukitaka mahusiano nicheck pia ,KWA STAREHE TOO, KWA WANAWAKE TOO PLEASE. NA WANAWAKE AMABO HAUPO SERIOUS NAOMBA USINICHECK PLEASE ,Sitaki mashoga please ! Ur welcm.

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s