KWA RAHA ZETU….NIPE UTAMU BABY…AAASSSSSHHHHHH

   SIKUA na mpango wowote wa kufanya hili jambo, lakini ilitokea tu kwani hata mimi nikikumbuka nacheka peke yangu. Kwani ni ukichaa ambao sijawah hata kuwaza kuufanya.

        Ilianza kama utani, tulikua katka kitchen party ya mdogo wa rafiki yangu Sheila, nikamuona dada mmoja akiwa kapendeza sana na ana rangi nzuri akisaliamiana na Sheila, nilimtamani maana najijua ninavyopenda wanawake hasa wenye  maziwa makubwa.

     Nikamuuliza Sheila kama huyo dada nae ni blender??Sheila akasema hapana si msagaji.Nikaachana nae. Lakini baadae nikamuona akicheza baikoko wa staili za ajabu…nikazidi kumtamani nikamwambia Husna anitambulishe, akamwita kisha akanitambulisha,anaitwa Shani, anaishi Temeke,nikamwambia naitwa Pendo niko Mabibo,  na nikaongea nae sana mwisho nikamwambia moja kwa moja kama mimi ni msagaji hivyo nimempenda akacheka sana kisha akanambia hapana hana kabisa nia ya kua msagaji.Nikamuomba msamaha akanielewa. Ila tukabadilishana namba za simu tukaachana.

          Ikawa mara kwa mara tunawasiliana kwa simu, na alikua ni mcheshi sana na kila siku anakuja na kitu kipya kinachonifurahisha.

              Siku hiyo akanipigia simu na kuniambia amepata ofa moja kubwa lakini haiwezi hivyo kama ninataka aniunganishe, nikamuuliza ni nini akanambia ana rafiki yake kapata bwana wa kizungu ni mtu mzima sana na ana pesa balaa tatizo huyo babu mboo yake inachelewa sana kusimama hivyo anataka mtu amsaidie, nikamuuliza kivipi??akanambia anataka mwanamke mwingine amsage huyo  rafiki yake huku yule babu anatazama ili apate hamu na akidindisha ndio amtombe…anasema amekaa zaidi ya mwezi lakini bado hawajatombana…

    Nilicheka sana na kujua ni matani yake kama kawaida lakini akanisistiza na kunambia kama nataka anaweza kuniunganisha…nikakataa na kumwambia siwezi .

        Baadae nkampigia simu Sheila na kumsimulia akanishangaa na kunambia ninaogopa nini kwani na mimi atanitomba si anatazama tu na kuondoka zake kama nikitaka nimuunganishe yeye….nikawaza nikaona nitakosa pesa kwa ujinga wangu,nikampigiia simu  Shani na kumwambia aniunganishe, akampa namba yangu ya simu huyo dada na ukweli baada kama ya nusu saa akanipigia, akanambia anaitwa Kissa na akanisimulia kama Shani alivyonambia,tukapanga tukutane kesho yake kwangu na,nikamuuliza watanipa kiasi gani, akanambia babu kasema atatoa dola mia tatu…nikamwambia poa ila inabidi nimuone kama ananivutia kwanza.

       Siku ya pili wakaja…ukweli alikua ni kibabu kwani hata kutembea alikua  kainama kidogo.tukasalimiana kisha babu akatoa dola 300 akanipa ili nianze kazi…huyo mwanamke alikua ni mzuri na anavutia hivyo haikunipa tabu…..nikafunga milango kisha nikamkumbatia na kuanza kumkiss…babu anatutazama tu…

     Nilimkiss mdomoni nae akawa anajibu…huku tunavuana nguo….nikamtoa zake kisha nae akanitoa zangu…nikamuona babu anabadili mikao yake…..Tukaendelea kukiss kisha nikamkalia kwa juu na kuanza kumchezea maziwa aaaah nae kumbe anayaweza maana nae akawa ananichezea maziwa yangu…akanambia nilale chali..akawa ananichezea chuchu kwa ncha ya ulimi,,,nikawa Napata hisia nzuri…..

       Babu akanambia tusimame kisha tuchezeane,,,,,tukasimama akawa ananichezea maziwa na mimi namchezea ya kwake….babu akawa anafungua zipu yake na kuchezea mboo yake..nilitamani kucheka lakini nikakumbuka  nilikua kazini….

 Tulichezeana kwa raha huku mawazoni nikijidai kumsahau yule babu, nikamtanua miguu kisha nikaanza kumnyonya kuma yake alikua akiuvuta ulimi kwa kuma yake utadhani kuma inavyovuta mboo,,,nilifurahia sana maana nimepata kuma nzuri na pia nimelipwa kwa kustarehe….
 Nae akawa ananigeuza na kuninyonya sana kuma yangu, ilikua kama vile kila mmoja ana njaa na hatosheki na anachokipata………ilikua ni raha sana natamani ingeendelea masaa yote lakini na babu nae alikua akisubiri…..


Huku akichezea mboo yake kwa mikono yote miwili…moyoni nilikua nashangaa maana sijawahi kutana na kitu kama hiki yaani aanaona  raha kutazama tu ,,,,kweli duniani kuna wapiga chabo.

Tukakaa tena chini na kuanza kuchezena kuma nikaanza mimi kumtia vidole nae akanirudishia aah jamani nikawa naona raha najiona kama tuko wawili tu huyo babu hayupo…kwani nae alikua akiichezea mboo huku anatutazama na katoa macho utadhani anataka kufa…

     Nikachukua dildo yangu lakini kabla sijaivaa Kissa akanambia nimpe avae yeye…kabla hajavaa kwanza akaitoa ile mboo mbele akanipa na kunambia nianze kumtomba…niliingiza katika kuma yake na kuanza ku pump…huku babu alikua akiguna kwa raha zake…nikawa namtomba huku mkono mwingine unachezea matiti yake  kisha babu akanambia niiache humo humo,,,nikaiacha ikawa inaning’inia…akaja karibu na kuchungulia kisha akanambia niendelee……nikaendelea sana …

     Baadae akaivaa ile dildo…..akanambia nitanue miguu kisha akaanza kunitomba kama vile mwanaume ananitomba…mmmh nilifurahia sana kwani  alikua anajua sana kufanya mapezi na mwanamke maana alikua ananiminya kama vile ni mwanaume….

 

         

Nikageuza kichwa nikamtazama babu nikaona kafumba macho huku akiendelea kupiga punyeto…utamu ulivyonizidia nikapiga kelele am coming…….babu akainuka na kuja karibu kisha nikamwaga………..

 Babu akanitoa kisha nae ndio akaanza kumtomba Kissa!!! Nguvu zilikua zimeniishia lakini nikawa nasikia na kuona  jinsi wanavyopiga kelele na miguno,,,hawakukawia mara nikaona wamemwaga na kulala chali wote wawili……babu alipoinuka akachukua suuali yake na kisha akaniongeza dolla mia mbili na kunishukuru sana….na mimi nikamshukuru kuniletea Kissa kwani najua nitamtafuta tena………………………………………………….

69 thoughts on “KWA RAHA ZETU….NIPE UTAMU BABY…AAASSSSSHHHHHH

    • Gay msiri hapa nnayejiheshimu nna miaka 23 sijioneshi mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anatoa pesa namba zangu ni 0673617885 geto pia nnalo na lina privacycle ya kutosha wasumbufu sihitaji

      Like

  1. Nimelud tena kwa namba inayopatikana natafuta
    dem kwaluga nyepes mwanamke anaetumika kote aliekua tayal kuish na mim aliopo dar 0787023303

    Like

  2. Natafuta mtu wakumfila awe mke au mme sichagui jinsia aliopo mlandiz poa geto lipo mm natoa huduma ya kifilo tu hela sina nipo mlandizi kama yupo anichek 0789729453 au 0658933280

    Like

  3. Jama mi fatuma nataka mwanaume wakunifila tu kuma sitoi nipo bagamoyo llie tayal anichek 071273752ziko namba tisa iliobak otea ww kama kwer unanyege

    Like

  4. Mimi naitwa maulid naitaji kufirwa namba zangu 0864987930 sifa zote za kufirwa ninazo kusagana najua kama kuna mwanamke anahitaji kusagana mimi nifundi kutomba sijui mimi ni shoga mstaarab navaa sidiria bikin shanga hata kukojoa kwangu na chuchumaa kama upo tayar njoo upate raha mwaaaaaaaaaaaaaaaaaah napenda sanaaaaaaa

    Like

  5. Natafuta mwanamke aliewah kutendwa aliopo dar alie na maisha magumu nitamsaidia ila akubali kua namm kwa kipindi chote nipo dar

    Like

  6. Nahitaji mwanamke mnene mweusi anayejiheshimu tuishi kama wapenzi. Tutashirikiana katika shida na raha. Kikubwa heshima na usafi ni muhimu sana. Kuhusu mapenzi, nayajua vzr sana maungo ya mwanamke, nilishawahi kuwa mwalimu ktk darasa la massage. Nikifanya na ww romance lazima ukojoe mfululizo kabla ya sex. Napenda sana kunyonyana na kucheza na kisimi. Try me plz.. Weka email au namba.

    Like

  7. Napenda kufirwa mpaka ninye, jamani mkundu unawasha, nifireni nahela nawapa ila ntongoze vizuri……bby nikunyee? 0654993717

    Like

  8. natomba na kufira kwa siri sana pia napenda watu wastaraabu na wasiri sana sasa nipo dar uwe na geto pia uwe mtu mzima watoto wasiwahitaji nichek hapo 0787527870 uwe msiri na mstaraabu

    Like

  9. natafuta jimama lolote msiri niwe nalitomba tu na kulifira akitaka niwe nakaa kwake tu kazi yangiu iwe ndoo ivyo tu kila kitu atakachoitaji nitamfanyia namba yang ni nipo dsm hata kama upo njee ya dsm ukiniambia nakuja unanitumia nauli popote namba ni 0685335665 po whatsp

    Like

  10. natafuta jimama lolote msiri niwe nalitomba tu na kulifira akitaka niwe nakaa kwake tu kazi yangiu iwe ndoo ivyo tu kila kitu atakachoitaji nitamfanyia namba yang ni nipo dsm hata kama upo njee ya dsm ukiniambia nakuja unanitumia nauli popote namba ni 0685335665 po whatsp

    Like

  11. jaman natafta mpenz mweny mapenz ya kwel awemsichana mwnye miaka kuanzia 20 had 23 mm ninamiaka 24 aliyekuatayal anitafte 0686248120 nipo bagmoy.

    Like

  12. Natafuta Top Wakunifila Pia Natafuta Top Wakuishinae Niwe Kama Mkeo Nitamtimizia Kila Anachotaka Uwe Na Chumba Chako Nitakufanyia Kaz Zote Za Ndan, Uwe Na Mapenzi Yakwel 0716933662

    Like

  13. Mm Nimtoto Wakiume Nipo Kgm Ninapenda Kufilwa Ila Sijawah Naitaji M2 Wakunifila Awe Nachumba Nita Mtimizia Kila Ki2 Nakunyonya Mboo Mpaka Unakojoa Pia Nitakufanyia Kaz Zot Nicheki 0754985652

    Like

  14. Mm Nimtoto Wakiume Nipo Kgm Ninapenda Kufilwa Ila Sijawah Naitaji M2 Wakunifila Awe Nachumba Nita Mtimizia Kila Ki2 Nakunyonya Mboo Mpaka Unakojoa Pia Nitakufanyia Kaz Zot Nicheki 0754985652

    Like

  15. Natafuta msagaji plz tupeana tamu za.komataifa nimsugue nimkojoze ile kichizi hdi alegeee kisawa sawa kwa tamu ,plz nitex na jina lako 0714064575 any time asnte

    Like

  16. Gay msiri hapa nnayejiheshimu mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anatoa pesa namba zangu ni 0673617885 geto lipo sio mbali sana na kati ya mji na kuna privacy ya kutosha wasumbufu sihitaji

    Like

  17. Msichana au mama mtu mzima anayehitaji kutombwa na kufirwa,kunyonywa kila sehemu nitafute kwenye namba hizi 0714595394 kama upo Dar tu na kwa starehe tu

    Like

  18. Mi kijana umri 23 msafi na msiri nko tabata najitegemea nahitaj mwanaume ambaye msiri na msafi na anayejielewa watoto siwahitaji wanqojielewa tyu 0658185037

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s