KIFIRO NA JIRANI YANGU

Note:Story hii nimeitunga na haina ukweli wowote nisingependa mtu anijaji,ni hadithi ambayo nimeitunga ili watu wapate kusoma na kufurahia,,Hakuna anayenilipa wala sipati pesa niandikapo Hadithi hizi kutoka kwa mtu yeyote,kama unapenda soma,na kama hupendi bora uache,lakini si kutukanana na maneno machafu.Na kumbuka kutumia condom kila wakati!
Ahsante.
 
           Mara nyingi watu wanasema dunia ina maajabu yake,nami bila ubishi nalazimika kukubaliana na walimwengu kuhusiana na hilo. Needless to say, I got the biggest surprise nilipokuwa kidato cha nne miaka mitatu iliyopita Katika miaka hiyo,Nilikuwa kiongozi katika timu yetu ya mpira hapo shuleni.Mademu walikuwa hawaishi kujigonga kila kunapokucha,kiasi kwamba wazazi wangu walikuwa wakinionya na kunambia niache kuongea nao kwa simu mpaka usiku wa manane.Nilikuwa ninavutia kishenzi,Mademu hawakuacha kunitizama kwa macho ya matamanio,na wavulana pia hawakuacha kunitizama kwa macho ya wivu pia kila nilipokuwa nikikatiza,I was sexy,attractive,very hot guy,i drove people crayz ,and i loved it!.
Tulikuwa tukiishi maeneo ya mikocheni,mtaa ambao watu wa hali ya kawaida si maisha ya juu sana wala ya chini sana.Nilikuwa na mdogo wangu wa kike ambaye yeye alikuwa darasa la saba kwa wakati huo,na nilikuwa nimempita miaka takribani minne,Mbele ya nyumba tunayoishi kuna uwanja mkubwa tu ambao ulikuwa umepandwa nyasi nzuri,ambazo wazazi wangu waliniteua mimi kuwa nazihudumia kwa kuzipunguza na kuzimwagia maji kila wiki.Mara nyingi niwapo katika kazi yangu hiyo isiyo rasmi,huwa napenda kuvaa kibukta kifupi na kuachia mapaja yangu yaliyoumbika vizuri yakipigwa na upepo,huku juu nikiwa na flana ambayo imekatwa mikono,it kind of made me feel sexy inside hasa watu walipokuwa wakipita na kunipiga ujicho wa wizi.
********************************************
            Siku hiyo kama zilivyo siku zote za jummamosi ilikuwa ni siku ya kupunguza nyasi katika front yard yetu ile.nikavuta waya wangu kutokea gereji kisha nikatoa mashine na kuanza kazi mara moja…baada ya kama dk 10 ya kukata majani,nikahisi mashine imezima ghafla,kwanza nilifikiri umeme utakuwa umekatika,as always,maana maeneo ya mikocheni Tanesco Huwa hawaishi kukata umeme,sijui wanadhani watu wote wanaokaa huku wana pesa za kuchezea au vipi.ikabidi niende gereji nilipokuwa nimeunganisha umeme kuangalia kama ulikuwa umekatika kweli kama nilivyokuwa nikihisi ama vipi,lakini umeme ulikuwepo kama kawaida,Nikakumbuka katika machine ile  kuna kifaa huwa kinaungua mara kwa mara,hivyo sikupoteza muda,nikachukua spana na hicho kifaa kingine kipya kwa ajili ya kwenda kubadilisha.Nilipokuwa narudi pale uwanjani nikitokea kule gereji,Upande wa pili wa barabara nikamuona jirani yetu mmoja ambaye wakati nikienda ndani hakuwepo pale,lakini wakati huu alikuwa mbele ya nyumba akiosha gari yake Audi S4,Nyumba yake na yetu zilikuwa zikitizamana pia zilikuwa zimetenganishwa na barabara hiyo iliyokuwa imepita katikati yetu.
        Bwana huyu alikuwa amehamia miaka michache iliyopita,Huwa namuona mara chache sana kwa wiki,Hivyo hata jina lake sikuwa nilkilijua,Hakuwa na mke wala mtoto,Wakati mwengine niwapo katika kazi yangu hii ya kukata majani huwa akipita na gari yake nami bila hiyana huwa nanyanyua mkono wangu na kumpungia,kama ishara ya kuonyesha ujirani mwema.Kwa mbali alikuwa akionekana kama ana miaka kati ya thelathini na Arobaini hivi,Alikuwa mwembamba si sana na wala si mnene pia mrefu.Mara nyingi nimuonapo akihudumia bustani ama akiosha gari yake huwa amevaa jeans huku akiwa kifua wazi pia!. Hata hivyo hatujawahi hata siku moja kukaribiana na kuongea,lakini mara nyingi nilikuwa nikihisi ukaribu wa hali ya juu uliopo baina yetu ambao ulikuwa ukinifanya nihisi kama kulikuwa na connection ambayo si ya kawaida kati yetu.
  Wakati nikiendelea kubadilisha kifaa kilocholeta hitilafu,huku nikidhani kuwa baada ya zoezi hilo mashine ingerudi katika hali yake ya kawaida nami kuendelea na kazi yaungu,Haikuwa kama nilivyofikiria,nilipo jaribu kuiwasha mashine kwa mara nyingine,haikuweza kuwaka…Needles to say, I spent the better part of 30 minutes trying to get the damn thing to start. Buy now I was hot, sweaty and frustrated unable to get it to kick over.Nilikasirika!, Hata nikaanza kuhisi jirani yangu yule alikuwa akihisi kuna tatizo na labda nilikuwa nikihitaji msaada.mawazo yangu yalikuwa sahihi,hazikupita dakika nyingi,nikasikia sauti ikipazwa kutokea upande wa pili wa barabara,“ Having problems getting that thing started?” nilipogeuza shingo yangu,hakuwa mwengine,bali Jirani yangu.
Ili kupata uhakika zaidi kama alikuwa akiongea na mimi au kulikuwa na mtu mwengine jirani yangu,nikazungusha shingo kila upande,hakukuwa na mtu karibu yangu,kisha nikamtizama tena jirani yangu na kupaza sauti, “ Yea I don’t know what is wrong with it,never done this to me before.” Nikamjibu huku nikionyosha uso wa kukata tamaa.Akaachia tabasamu  huku akifuta mikono yake kwa kitambaa alichokuwa nacho kisha akanambia “ Bring it  over here,and let’s take a look at it.”
Kwa shauku kubwa nikakubali msaada wake.nikachomoa waya wa umeme na kuanza kusukuma mashine yangu kuelekea upande wa pili wa barabara,I had tried everything and was just about to give up anyway. Wakati naendelea kusukuma mashine kumfuata,     akaingia ndani ya gari yake akaiwasha na kuanza kulirudisha ndani ya parking iliyokuwa pembeni ya nyumba yake.Nilipofika mbele ya nyumba  nikiwa namsubiria atoke nje ili tuanze kazi,Badala yake nikasikia sauti ikitokea ndani ikiniambia, “Bring it up into the garage, and let’s have a look.”
Sikusubiria zaidi,nikageuza mashine yangu na kuanza kuelekea upande wa kulia wa nyumba yake kulipokuwa na geti la parking yake ya magari,haikuwa ndogo sana,kwa haraka haraka nilipoitizama,magari matatu yaliweza kupaki bila taabu.lakini kulikuwa na gari mbili tu pamoja na pikipiki moja kubwa,Ndani ya parking kulikuwa na cabinets pamoja na shelves ambazo zilikuwa zimejaa vifaa vya kila aina kwa ajili ya kutengenezea gari,Alipo hakikisha nimeingiza mashine ndani ya parking akaenda na kafunga geti halafu akawasha taa zilizokuwamo ndani ya parking garage. I just stood there looking kind of stupid while he knelt down and Start playing with the engine. He made several attempts to start it himself, but it still wouldn’t Start.
  Hatimaye kwa sauti ya chini akanyanyua kichwa na kunitizama usoni akanambia, “ I think I know what’s wrong with it.” Nadhani filter ya oil itakuwa imeziba.”
He looked in a number of cabinets and drawers searching for a filter he thought would fit. While he fumbled around searching for the part, suddenly I found myself kind of attracted to look at his tight ass hugging his Jeans.Sikujua kwa nini,Ila nikajistukia namkazia tu macho. He was about 3 to 4 inches shorter than me, but nevertheless I was infatuated with him, especially given his soft and kind looking face.
Hakuwa na nywele nyingi mwilini,kama wanaume wengi walivyo,alikuwa na ndevu kiasi chini ya kidevu,plus a soft plot of soft dark hair covered his chest and extend in a narrow line down to his belly botton, and then faded away into his blue jeans.More Soft hairs circled each one of his black nipples which I found to be quite sexy.
  Mara baada ya kutumia dakika kama tano kujaribu kutafuta filter ambayo alihisi ingeweza kuwekwa katika mashine yangu,Akachukua screw driver na pliers na kubadilisha filter ya zamani iliyokuwa katika Mower na kuweka ya kwake mpya…He then pulled the choke back and forth a few times. With only one pull of the cord, sure enough , the Son of the bitch started right back up as if it were new.
Huku nikitabasamu Nikamwambia nimeshangaa sana amewezaje kuitengeneza haraka na kwa muda mfupi vile.Akabaki kucheka na kunambia, “When you work around cars and engines as much as I have, sometimes your can figure out the problem pretty quickly”.
Nikamjibu, “By the way, my name is Black,” Huku nikimpa mkono wangu wa kuume.nae akiendelea kutabasam akanyoosha mkono wake,“Black?, glad to meet you , my name is Eric”.
I gladly offered to pay for the cost of the filter, but he said, “Don’t even worry about it maybe one day you can do me a favor”. I promptly replied that we had a deal.
I asked Eric if he worked on cars for a living even though I didn’t think he did.But he said yes,he is the manager at IYMAN Garage mikocheni near JKT.
We walked back into the garage whereby Eric washed his hands, turned on a fan and handed me a cold Pepsi from a small refrigerator just under his work place. The fan felt great as a light breeze flowed over my sweaty body. We leaned back on the work station and admired his Car.Huku tukiendelea kunywa vinywaji vyetu na kuongea kuhusiana na gari lake zuri,Mara nyingi nikajistukia nikimuangalia kwa jicho la wizi,just so I could glance at his sweaty  flat stomach body which by now, captivated me.
When I asked Eric how long he had owned the car, he replied that he purchased from a friend who was leaving the country five years ago. I said, “Really, I bet you got a lot of Girls in that car back then”, as I took a sip of my drink.

Eric kind of laughed, gave me a wink, and said, “Well I think you are a smart enough and reasonable enough kind of guy to understand the fact that I really wasn’t interested in girls back then or now if you know what I mean.” Sikujua cha kumjibu.

I just stared at his soft face and Attractive body for a minute and replied, “ Well that’s no big deal I mean I have a couple of friends  who  feel the same way you do.”
Eric laughed and said, “ Well everyone does, and if they don’t now, one day they will.”
     Huku akiwa na tabasamu lake tamu usoni kama kawaida yake,akaongeza,“ Samahani kama nitakuwa nimekuudhi kwa maneno yangu,Lakini if I were a lot younger and I met a guy with your awesome looks and stature who was gay, I would be all over him”.
Casually, I took another sip of my soda and for some bizarre reason, exclaimed, “ Well, I mean who says age or sexual preference matters if two people like one another and want to have sex?”
Nilipotamka maneno hayo,nikajihisi kuganda na kujiuliza imekuwaje nikaropoka maneno hivyo,Nikaanza kuwa na hisia kwamba kuna kitu ambacho si cha kawaida kinataka kutokea,japokuwa sikujutia uamuzi wangu wa kutamka maneno yale.
Kimya kifupi kikapita huku tukiwa tupo  pale chini tukiwa tumelikazia macho gari lililokuwa mbele yetu,. Lakini muda si muda nikamuona Eric akinyanyuka pale alipo,akasimama na kunitizama.Macho yake  yakiwa yamenikazia mimi pale nilipokuwa,nikawa nimeendelea kulala huku nisijue la kufanya kama nami ninyanyuke ama lah!,Nilikuwa kama sijielewi flani hivi,Eric Akanisogelea karibu zaidi kisha akauchukua mkono wangu wa kulia na kuuweka kifuani kwake.He arranged the palm of my hand squarely in the middle and said, “ Well maybe like now right?”,Nikabaki nimetoa macho tu nisijue la kumjibu.
Nikahisi damu ikikimbia usoni kwangu kwa kasi ya ajabu,na kuhisi mwili ukipatwa na baridi nikajistukia natetemeka kidogo.Lakini sikudhubutu kuondoa mkono wangu katika kifua chake kizuri.Nikawa na kigugumizi cha ghafla ambacho kilinifanya mdomo wangu kuwa mzito kama nanga chini ya bahari,Taratibu nikajistukia nikianza kutembeza kiganja changu katikati ya kifua chake ambacho kilikuwa na nywele chache zilizokuwa zimelala vizuri.Pamoja na kuwa na wasiwasi na uoga mwingi,Lakini nilipokuwa nagusa mwili wake nikawa napata msisimko usio wa kawaida,na nadhani hata yeye mwenyewe alilishtukia hilo.Eric could now tell by his easy seduction of me, I was discretely attracted to him.Nilipotizama karibu na suruali yake nikaona imeinuka na kuna kama kamlima fulani hivi,kitu kilikuwa kimesimama si kipolepole. Nami pia tayari mashine ilikuwa imesimama ndani ya bukta yangu,na ilikuwa si tabu kwa yeye kugundua.

Huku tukiwa tunatizamana usoni kwa macho ya usongo,Eric akaanza kusogeza mkono wake wa kulia karibu na bukta yangu na kugusa uboo wangu,kisha kuanza kuusugua taratibu.””Mhhhhhh,ahhhh”Nikajistukia nikitoa mguno bila kutarajia,akajua kwamba nilikuwa nahisi utamu vile alivyokuwa akisugua mboo yangu kwa mkono wake,hakuishia hapo.Kwa mkono wake wa kushoto akanishika nyuma ya shingo kisha akanisogeza taratibu kifuani karibu na chuchu yake ya kushoto,Bila kusubiri maelezo zaidi nikasogeza mdomo karibu zaidi na kuanza kunyonya chuchu yake kama mtoto mchanga anyonyapo ziwa la mama yake,his sweaty nipples tasted so good! Taratibu huku nikizungusha ulimi wangu na kuendelea kunyonya kwa ustadi wa hali ya juu.nikahamishia ulimi wangu katika chuchu ya upande wa pili na kuendelea na zoezi.

Baaa ya kama dk 5 za kula mautamu Eric taratibu akaniinua na kunigeuza mpaka nikawa nimempa mgongo,huku yeye akiwa nyuma yangu. He wrapped his arms and hands around my stomach and rubbed my flat screen teenage stomach up and down  so gently. I casually dropped my hands to my sides and enjoyed the wonderful experience he was treating me to.Akaingiza mikono yake ndani ya flana yangu na kuanza kucheza na chuchu zangu kila moja ikiwa katika mkono wake,. “Ooooh,!” nikawa natoa miguno ya raha did this ever feel so good as his masculine hands worked their way all over my hairless chest with such tempered passion,“ You have the nicest chest and nipples I have ever felt so tender and smooth”.Akasogeza mdomo wake katika sikio langu la kushoto na kuninong’oneza.
  Kwa upole akaanza kushusha mkono wake moja kutoka katika chuchu yangu  mpaka kitovuni,akaendelea mpaka akauingiza ndani ya bukta yangu.Kwa mara ya kwanza akawa ameukamata uboo wangu ndani ya mkono wake akawa kama ananipigisha punyeto huku mashine ikiwa bado ipo ndani ya bukta,nikawa najinyonganyonga katika himaya yake huku nikihisi mboo yake ikinisugua katikati ya matako yangu na kuzidi kunipandisha wazimu.Juu chini akawa anaendelea kusugua shafti yangu huku wakati mwingine vidole vyake vikichezea mapumbu yangu,And the same time continue rubbing my nipples with his other hand.Midomo yake milaini ikiwa inatembeza kisses katika shingo yangu na kunifanya nisisimke kama niliyepigwa shoti ya umeme.Nikajihisi kama mwanamke,kumuachia mwanaume mwenzangu nyuma ya mgongo wangu anipapase kimahaba kama wafanyiwavyo wanawake wawapo na wapenzi wao.Lakini nilikuwa nahisi nipo katika dunia nyengine nikivumbua raha ya aina yake ambayo sikujua kama inaweza kupatikana kati ya wanaume wawili,Sikujali kwa wakati huo nilikuwa kama mgonjwa ninayehitaji huduma ya daktari.
Baada ya Eric kuwa na uhakika kwamba nilikuwa nimekolewa na mambo yale,akaweka mikono yake yote miwili pembeni ya bukta yangu huku viganja vyake vikiwa ndani ya mapaja yangu,kwa sauti ya kitetemeshi akaninong’oneza tena “Nataka nikuvue hii bukta”.Sikuweza kumjibu.nilikuwa nahisi kutetemeka na moyo ulikuwa unanidunda sana.
Nae hakuwa akisubiria jibu,taratibu akaanza kuishusha bukta yangu mpaka ikafika magotini. My Nice and smooth black ass was now fully exposed for him to view. It felt so erotic standing in front of a man wearing nothing but half cut T-shirt.Upepo uliokuwa ukitoka katika feni ambayo Eric alikuwa ameiwasha muda mchache uliopita ukawa unanipiga matakoni na kunifanya nisisimke kwa kaubaridi kale.Huku akinitizama matako yangu na Kwa sauti iliyo jaa nyege,Akanambia “you have such a hot ass I don’t think I have ever seen one so sexy”,Nikajihisi aibu ikiniingia,maana alikuwa haishi kunisifia kama nilikuwa mwanamke vile.Then Akaanza kuyapapasa kwa viganja vyake.Nilijua kwamba matako yangu  yalikuwa yakimtia wazimu. It was such a thrill to feel so very submissive now as his right hand worked its way from behind my waist and into my ass so he could fondle my private parts. At the same time, he rubbed my ass cheeks with his left hand.
As he remained behind me and grab my hard dick and balls , he asked in a very kind and soft tone, “Is it OK if I feel you all over for a while I just want to enjoy all of your smooth body?” I was so “going wild” by now,Nikajikuta tu natatamka,“ I’d like that very much.”
He worked his hands all over my chest, stomach, nipples and ass occasionally placing his fingers between my butt  so he could feel the hotness down there and also  touch my cock and balls.Baada ya kama dakika tatu au nne za mpapaso wa haja,Nikawa sijiwezi kabisa,kama ni mgonjwa basi ni mahututi!.This guy was good!
            Nikajigeuza taratibu tukawa tunatizamana sasa, nikasogeza midomo yangu tena kifuani pake na kuanza kuzimung’unya chuchu zake tamu kwa mara nyingine tena,moja baada ya nyengine,Huku yeye akipitisha mikono yake nyuma yangu na kuendelea kupapasa matako yangu kwa ustadi mkubwa. I was now more turned on and excited than I had ever been with a girl. In fact,Nilikuwa kama nimepandisha shetani na sijui ninacho kifanya, I rubbed his six pack all the way down to his jeans and back up to his chest to let him know just how much I was attracted to him.
After a few minutes,Akafungua zipu iliyokuwa katika jeans yake,kisha akaishusha chini karibu na magoti. I quickly placed my hand on his rock hard cock which was dying to escape his jeans and stroked it with my hand while I continued kissing his hot nipples.Sikuwahi kugusa mboo nyengine zaidi ya yangu hapo kabla, but I sure did love it.Kila nilipokuwa naangalia mwili wake mzuri,nyege zilikuwa zikinipanda mara dufu,nikaanza kumkiss kuanzia kifuani tumboni mpaka kitovuni,hapo nikawa nishafika sakafuni na nikawa nimepiga magoti mbele yake.mboo yake nene na yenye kichwa kipana na misuli kila upande ilikuwa usoni kwangu,It kinda excited me even further!.I felt like the luckiest person of the day in this world! I had seen plenty of mboo before of guys my age when we would shower after  football. But young looking cocks didn’t excite me like the mature like the one that was attached to Eric’s sexy body.
I placed my hand on the base of his cock and my lips on his beautiful dark mushroom head. The minute his sweaty cock entered my mouth,The taste was thrilling! Eric placed his hand behind my neck and slowly pushed my head forward until his thick piece of meat was almost down my koo. Slowly he pumped his cock in and out of my youthful mouth until I got the hang of it. Now i was sucking it hard and fast.Nilikuwa namuona usoni kwamba alikuwa akifurahia nilichokuwa nikimfanyia because he began to moan  so softly.
Hisia na ladha ya uboo wake mdomoni mwangu,zilinifanya nizidi kupandwa na nyege na kufanya uboo wangu pia kuzidi kudisa huku ukiangusha udenda.Sio tu kwamba ilinifanya nihisi raha zaidi ambayo sikuwahi kuipata nilipokuwa na demu wangu, but it gave me a sense of control over an adult that I had never had before. More over his cock was a natural fit for my mouth.
  Baada ya kunyonya mboo kwa muda kidogo,Eric,akapitisha mikono yake katikati ya kwapa zangu na kunivutia kwa juu,nikawa nimesimama  mbele yake. As I went back to rubbing and kissing his nipples for a few seconds (he had nice nipples,i couldnt stop it), he softly said, “God I would give anything to fuck you in your sexy tight ass”
Sikujua cha kumjibu. A moment or so later, I removed my mouth from his nipples, turned around, and voluntary bent over the hood of his car so that my ass was sticking out right in front of his face.Huku nikiwa na aibu kidogo kubong’oa mbele ya mwanaume mwenzangu namna vile…But again,at that moment wala sikujali.Because I also knew that I wanted him to both fuck and fertilize me with that awesome hot cock of his.
  Eric Akapatwa na mshawasha na shauku kuona mzee nimembinulia matako yangu mazuri ili anifire,Akaelekea karibu na kikabati kilichokuwa pale gereji akapekuwa pekuwa na kupata kikopo kidogo ambacho kwa mbali niliona kimeandikwa Vaseline,kisha akarudi mpaka pale nilipokuwa nemebong’oa.Once he popped the cap and took some of it…akaanza kupitisha kidole chake kimoja katikati ya matako yangu.akazamisha kidole chake cha kati ndani ya mkundu wangu ambao ulikuwa unashindana na kidole chake,akiniuluza, “How does that feel?”
I replied “ Oh that feels so good,I have never had anything up my butt before I didn’t know it feels this good .” Eric akanijibu. “ Good cause when I put my dick in you, it’s going to hurt at first , but you will be ok I promise whenever a guy gets fucked for the first time, it always hurts”.
      Kisha akachomoa kidole chake kutoka mkunduni kwangu, I could hear him stroke a massive amount of Vaseline onto his shaft. I turned my head around slightly so I could see his thick lubed up piece of meat.Akanambia nigeuke kama nilivyokuwa,kisha nijaribu kupanua miguu as far as I could.Nikafuata maelezo na kufanya kama alivyonambia,I could feel his cock knock up to my ass lips.
The next thing I knew, an incredible sharp pain rushed through my entire body unlike anything I had ever experienced. His cockhead had open my hole and was now inside of me.Nikajistukia nikitoa sauti ya maumivu na nikajivuta kwa mbele mpaka mboo yangu ikawa inagusa gari yake,sikuwahi kuhisi maumivu kiasi kile. As I tried to catch my breath, his hands grab my waist and pulled me back down off the car.
He said, “ Oh, I’m sorry that I hurt you so much Let’s just wait a minute and then you will be fine.” No sooner had I caught my breath when his cockhead entered me slowly for a second time.Eric told me not to move of  off his cock and just tolerate the pain for few minutes.Akanambia tena kwamba mara nyingi huwa inauma kila wakati mwanaume anapokuwa anatolewa bikra ya mkundu,Lakini muda si muda sitahisi maumivu kihivyo.
Once I was semi comfortable,Taratibu akaanza kuzamisha uboo wake mkunduni mwangu.Kwa Sekunde zile nikajua kabisa kuwa nilikuwa mmoja kati ya mamia ya wanaume duniani kote ambao walikuwa wakifirwa kwa mara ya kwanza,so nikaamua kukomaa kiume,So I just tolerated the pain like all of them were probably doing.
Eric whispered out, “OK, I’m almost all the way in you just hold on”. I could feel him give one final push and then he cried out, “ I’m all the way in you now, and you feel awesome!.” I was panting really hard for air like a woman who is trying to give birth at this point trying my best to tolerate the pain. But I replied with simple, “Thanks, your dick really feels good too.”
Eric akaacha mboo yake ikiwa imezama kabisa mkunduni kwangu kwa dakika kama nne nzima.In the meantime, he kindly reached his hands around my waist and fondled my dick and balls which intensely aroused me while my hole adjusted to his mboo.
Once my body calmed and my heavy breathing slowed to a normal pace, slowly, he began to jack me off . “Damn! nikahisi mautamu yanaanza kurudi tena!,”Not only did I have a hot cock up my ass, but I was getting my meat beat at the same time. When Eric could sense how good he was making me feel, slowly he began to pump his pipe inside me. I had seen one of my friend’s pornos before whereby a guy fucked a girl while she bent over the car the very same as we were doing. But without a doubt our “all male” fuck version was by far hotter.
Eric alikuwa akijua kuusukuma mdude kwa staili ya kipekee,He didn’t just pound my ass, but rather slide his beefy cock in and out of me with tender loving care. Once my hole and his dick developed a friendship, he began jacking me off faster. I was so turned on now that I actually began to ride my ass a little back and forth on his fat cock while he pumped me, I could feel myself start to cum. I moaned out in delight, “Oh I am going to cum in a second.” Eric accelerated his jacking on my dick to insure he brought me to the ultimate climax . Moments later, warm cum flowed out of my Shaft all over his hand and his car.
As I tried to catch my breath,Eric akawa anaendelea kunipiga mboo kwa kasi zaidi. He was so excited, that he actually smeared glob of my cum all over my stomach and nipples. This excited me to the point of where I cried out, “ Oh cum in me, Eric I want your cum really bad”.
Eric was now gasping for air himself as he pumped me even  faster and faster!.” ,” Unapenda mboo yangu inavyo sugua mkunduni mwako?” Akaniuliza uku akiendelea kupiga mti I moaned back in delight, “Ohhhhhh yea, Nichape nao faster I really like it”. I could tell Eric was absolutely delighted by my enthusiastic reply.
About two minutes had passed by now when he said, “ Black, I’m going to fill you up really good now”.
With one final thrust,I could feel the sudden warmth of his liquid fill my asshole.Eric was pounding really hard now as his dick injected me time after time with his manhood.Huku akiiachilia mboo yake yote  ikiwa imezama mkunduni,Nikaibana kwa mkundu wangu as if to tell him that I never wanted him to take it out of me (which I really didn’t).”
Once we had both calmed and I reluctantly allowed Eric to pull his dick out of me, he gently turned me around and said, “ Dah! yaani sijawahi kufirana na mkundu mtamu hivi,vipi wewe?”
I just smiled and said, “Well if my machine ever breaks again can I bring it over here right away so you can fix it for me?” Eric laughed and exclaimed, “Muda wowote,iwe usiku au mchana.”.
Tukaendelea kukaa pale huku tumeegemea gari yake,tukiwa hoi kwa mafirano…

68 thoughts on “KIFIRO NA JIRANI YANGU

    • Bottom gay /shoga hapa msiri najiheshimu mwembamba kiasi an handsome nahitaji basha anayejielewa msafi mstaarabu na awe anatoa pesa age kuanzia 27 kwenda juu wasumbufu sihitaji namba zangu ni 0673617885

      Like

  1. Naham Na Mkund Wa Mwanamke Balaa Kwa Aliye Kuwa Teyar Kufilwa Hata Kama Upendelei Kflw Ntktmb Na Utafulai Kwa Mboo Yng Ilivyo Tamu Na Yny Misuri Ya Kutosha Anitafute Hii Ni Special Kwa Wanawake 2.Nmb 0716522540

    Like

  2. naitwa dami mi ni men nina hamu ya kufirwa natafuta wakunifira sijawai kufirwa ndo itakuwa mala yangu ya kwanza mimi nipo mkoa wa ruvuma tunduru kama unakuwa unapenda utanifwata geto lipo sitaji pesa kwa sitarehe tu no zangu 0685246028 sms zitajibiwa kama utanitafuta ukituma sms andika mi mfiraji nitakuhelewa onyo wasumbufu sipendi pia soma ujume kwa umakini

    Like

  3. kwajina josuphine natafuta mtu wakunitomba nakunikula tigo yani awe mume wangu niko lindi no 0682593279 sms zitajibiwa wasumbufu siwaitaji na uwongo kwangu mwiko

    Like

  4. napenda kunyonya kuma ya mwanamke hadi akojoe na vilevile napenda kumnyonya mkundu ambaye yupo tayari anitumie text kwa namba hii nitamjibu faster 0789233556 nipo dar

    Like

  5. kwa anaetaka kufirwa anitafute muda wowote nikojolee ila uwe mwembamba wala usiwe unajionyesha kama unafirwa umri usizidi miaka 25 nipo dar nitafute kwa namba hizi 0677958630 nitakufira bure kma unageto itakuwa vizuri

    Like

  6. Bottom hapa nnayejiheshimu nna miaka 23 sijioneshi mwembamba kiasi an handsome nipo dar nnalo geto nnje ya mji kidogo nahitaji basha anayejielewa msafi,mstaarabu na awe anatoa pesa namba zangu ni 0673617885

    Like

  7. top mpo wapi mkundu unawasha matako malaini yanaitaji mboo jamani nateseka nitafuteni niwape mkundu bure nipo Mwanza karibuni wapenzi wangu

    Like

  8. Nataka mkundu nipo tabt dar nicheck 0676415707 siendi kwa mtu wala situmi nauli njoo kwangu tabt mawenzi gheto lipo nikwa starehe dem nanunua mkundu mkubwa ulio legea sipendi modo soma post vizuri uielewe ndoivyo uni check msg zinajibiwa

    Like

  9. Nataka mkundu nipo tabt dar nicheck 0676415707 siendi kwa mtu wala situmi nauli njoo kwangu tabt mawenzi gheto lipo nikwa starehe dem nanunua mkundu mkubwa ulio legea sipendi modo soma post vizuri uielewe ndoivyo uni check msg zinajibiwa mboo nchi 5 nyembamba

    Like

  10. Mkuna nazi mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  11. mimi amjanielewa simtaki botom mtoto namtaka umri kuanzia 27-51 mie 52 anaye jitegemea kimaisha alo komaa mawazo tufanye starehe kwa kusaidiana mawazo baada ya starehe tena kwa sirri kama upo piga sms 0685985951-0627459644 utajibiwa ukitimiza vigezo

    Like

  12. Mimi ni top mwenye mboo tamu yenye size nzuri, Kwa Bottom yeyote mweny hamu ya kufirwa nitafute nikupe kifiro cha aina yake nakumwagia shahawa tamu za moto zitakazo kupagawisha na kukusisimua nicheki 0625822656 tuma meseji tu usipige…

    Like

  13. Jamani nina nyege sana leo nipo dar mwanamke yeyote rika lolote anayetaka Kuandaliwa kwanza alafu kuchezewa matiti,kutombwa kifirwa,kunyonywa kuma na mkundu na kuzinyonya shahawa zako mwanamke ,nina mboo nene kubwa na refu basi kama umevutiwa nicheck namba yangu ya whatps ni 0685335665 pia namba za kawaida zangu ni 0743783408/0624067585/0717923731 kama mumeo apigi show vizuri, ukitaka mahusiano nicheck pia ,KWA STAREHE TOO, KWA WANAWAKE TOO PLEASE. NA WANAWAKE AMABO HAUPO SERIOUS NAOMBA USINICHECK PLEASE ,Sitaki mashoga please !
    Karibuni

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s