AAAAASSSHHHHH..ZAWADI YA MWAKA MPYA..NILAMBE UKU BABY

mwaka mpya

       Siku sita baada ya kuajiriwa katika hiyo kampuni ndipo Sharon alipokutana kwa mara ya kwanza  bosi wake, ingawa toka siku ya kwanza alisikia habari zake lakini alikua bado hajamuona kwani alikua kasafiri kwenda Nairobi kwa ajili ya kazi za ki ofisi.

Kwa kifupi hiyo kampuni ilikua ikishughulika na mambo ya matangazo, printing, kutafuta masoko kwa ajili ya makampuni mengine na hata kushughulika na mahesabu ya makampuni,ilikua ni ya watanzania wenye asili ya Asia,na yeye ndie alikua  ni bosi wa hiyo kampuni, baba yake alikua akishughulika na biashara nyingine kabisa na kaka zake wote walikua wanahangaika na biashara zao nyingine nchi za nje,  hivyo kwa hapa Tanzania yeye ndie alikua anashughulika na kila kitu.

       Kwa tetesi Sharon alizopata ni kwamba alikua ni mchapa kazi hodari sana na hapendi mtu mvivu, pia alikua hajichanganyi hovyo na wafanyakazi ingawa ni mkarimu na analipa vizuri na kwa wakati,  iwapo mfanyakazi anapata tatizo alikua akimsaidia haraka sana. Ukikosea kufanya wajibu wako alikua akikufokea mbele za watu bila kujali uko na nani na pia kama akipata malalamiko toka kwa wateja hakusita kukufukuza kazi, hivyo aliogopwa na kupendwa na wafanyakazi wote.

Sharon alitegemea bosi mwenyewe atakua ni mtu mzima lakini alishangaa kuona ni binti tu wa kama miaka 25, na alikua ana sura na figa zuri . Alipoingia aliwasalimia kisha akaja katika meza ya Sharon na kujitambulisha kisha akaendelea na kazi zake.

Baada ya muda wa kazi kumalizika Sharon akaitwa ofisini kwa bosi wake, wakaongea kuhusu anavyoona kazi yake na kama kuna kitu anataka kujulishwa zaidi,Sharon akamwambia kila kitu ni sawa na hana lalamiko lolote.

Wiki mbili toka huyo bosi arudi ikawa inakaribia sikukuu ya mwaka mpya, hivyo bosi aliwapa wafanyakazi wote zawadi kisha akamwita Sharon ofisini kwake,akamuuliza kama ana ratiba yoyote siku ya mkesha,Sharon  akasema hana ndipo yule bosi akamwambia anamualika kwake usiku wa mwaka mpya.Sharon akakubali kisha alishangaa baada ya yule bosi kumwambia kua asimwite bosi bali amwite jina lake la Jazmeen,na pia asiwaambie wafanyakazi wengine kama amemualika aende kwake.akamuelekeza anakoishi maeneo ya msasani.

Tarehe 31 usiku Sharon akajitayarisha na akavaa vizuri na kwa vile nae alikua mzuri  kila nguo aliyovaa ilikua ikimpendeza, akachukua taxi na kwenda hadi kwa Jazmeen, Alitegemea atakuta watu wengi walioalikwa lakini akashangaa baada ya kujikuta ni yeye peke yake aliyekua kaalikwa, na nyumba yenyewe ilikua ni kubwa na ya kitajiri hasa, Kulikua na swimming pool kubwa na miti mingi katika bustani.

Alipokelewa na wafanyakazi wa ndani kisha baada ya kumpa kinywaji ndipo Jazmeen akaja, nae alikua kapendeza sana na nguo alizokua kavaa.

Walikaribishwa chakula na mfanyakazi na baada ya hapo wakawa wanaendelea na vinywaji, na ilitokea wote wawili walikua hawatumii pombe,Ilipofika saa tano na nusu Jazmeen akawaruhusu wafanyakazi waondoke kisha  akamwambia Sharon;

“Naomba Sharon usinishangae na pia usiniogope wala kusita kufanya unachoona ni bora kwako, toka nilipokuaona siku ya kwanza pale ofisini nilikufurahia sana, una sura nzuri na tabasamu lako linakufanya uzidi kua mzuri, pale ofisini  kama unavyoona kuna wasichana wengi na wazuri sana lakini wewe uko tofauti, una hali kama ya kiume hivi na hicho nashindwa kukueleza ni kivipi,na mimi sina mpenzi kwa sasa hivi na mimi ni msagaji na sitaki hata kusikia habari za wanaume,nakuomba sana uwe mpenzi wangu, nitakufanya kama ni mume wangu,nitakuridhisha ki mapenzi na kwa lolote utakalotamani, liwe tu ndani ya uwezo wangu…tafadhali nakuomba uwe mpenzi wangu Sharon…..”

Sharon akatabasamu na kumuuliza Jazmeen “ulijuaje???”

Jazmeen akacheka na kuinuka kisha akamwambia Sharon “twende ndani kabla ya mwaka mpya”

Jazmeen akaongoza na alipoingia tu katika korido akaanza kuvua nguo,kiasi walipofika chumbani akawa yupo uchi kabisa, jamani ingawa ni muhindi ila alikua na figa hatari sana kama la Kiswahili……Sharon nae akatoa zake na kumfata kisha akamkumbatia na wakaanza kukiss.

   Walikiss taratibu huku wakipapasana miili yao  Sharon akamwambia Jazmeen “unajua Jaz nilipokuona siku ya kwanza nilikuona ni mzuri sana lakini leo naona umepitiliza uzuri,,,na kama ulivyo wewe na mimi pia ni msagaji na sijawahi sex na mwanaume toka nina miaka 14 wakati nilipobakwa na binamu yangu…toka siku hiyo nawachukia sana wanaume , ila nina tatizo moja nikipenda hua napenda sana na nakua nina wivu balaa kwa hiyo naomba kama umeamua wewe mwenyewe tuwe wapenzi sitaki tena unifanyie kitu cha kuniumiza roho.”

Jazmeen hakujibu ila akazidi kumkiss wakasogea katika kochi na kisha Jaz akamlaza chini Sharon na kuanza kumnyonya maziwa, akamnyonya muda mrefu kwa taratibu sana kisha akawa anampapasa na mikono mwilini huku anamlamba na ulimi katka sehemu tofauti tofaouti za mwili.

Jaz akamuinua miguu kisha akaanza kumnyonya kuma yake,Sharon akawa anajisikia raha mno..alikua akiuingiza ulimi  ndani kabsa ya kuma ijae kabisa ulimi wake…..na mikono ilikua ikizidi kumchezea mara amshike maziwa aache,,,mara amshike kiuno…….alikua akimshika kila sehemu huku anamnyonya kuma yake…..

     Akamuinua na kisha akamsogelea na kisha kuma zao zikagusana,,,,akawa anasaga kama vile wanatombana na mwanaume…mmmh  Sharon akasikia joto flani hiv likiingia na utamu usio kifani….aaah jamani mambo mapya haya anayapata….

     Akamshika mguu na kuuinua kisha akazidi kuisaga kuma yake   …..anajua kufanya mapenzi kwani Sharon alijisikia anamwaga huku bado akiwa na hamu…alipoona anamwaga akazidi kumsaga na kumfanya asikie raha zaidi…..

      Ilikua kama kuma yake inazinyonya shahawa za Sharon,  kwani alizivuta na kuma yake …ilikua ni raha ya ajabu maana kuma kwa kuma aaaaaahhhh

         Kisha akamwambia anataka Sharon azilambe shahawa zake mwenyewe..  akainuka na kumwambia alale katika kochi kisha akainua mguu na kuileta kuma yake usoni mwa Sharon…Sharon akaanza kunyonya kuma yake na kuzilamba shahawa zake zilizoingia katika kuma ya Jaz….aaah

       Sharon aliponyonya shahawa zote nae akaanza kumtia vidole katika kuma …..Jaz akawa anapiga kelele  Sharon akaendelea kumtia vidole hadi Jaz alioshindwa kuvumilia na kusogea mbali kabisa katika kochi…..

       Akashuka na kisha akamwambia wanyonyane kuma wote, Sharon juu, Jaz chini aaah walinyonyana ki ufundi kila mmoja akitaka kumuonyesha mwenzake yeye  ni zaidi……

           Jaz akautoa ulimi katika kuma na kuuingiza katika mkundu,,,na Sharon nae akautoa ulimi katika kuma na kuanza kumtia vidole Jaz mkunduni…aaah wote walikua kama wamepagawa kwa raha na utamu….

     Jaz akaurudisha ulimi katika kuma na kumnyonya tena kwa nguzu zaidi…mmmh jamani walifaidiiiiii

Sharon nae akaacha kumtia vidole na kuanza kumnyonya mkundu wakawa wanakula kwa raha zao,,,huyu anakula kuma huyu anakula mkundu yaani we acha tu…..

      Baadae Sharon akamgeuza Jaz na kuanza kumlamba kuma yake taratibu……Jaz akawa anatetemeka kwa raha na utamu akawa anajaribu kumwambia auzamishe ulimi wake ndani kabisa….

    Sharon akazidi kuinyonya kuma ya Jaz huku akizidisha kukinyonya kisimi chake……Jaz alipagawa kwa utamu hakua na la kufanya alitamani hata kulia kwa raha……

    Kisha huku akikinyonya kisimi Sharon akapitisha kidole gumba na kukiingiza katika kuma ya Jaz…..haikuchukua muda Jaz alipiga kelele sana na kumwaga shahawa kama bomba ,,,,,,,,,alijitikisa kwa nguvu na kulia kama mtoto……..

        Wakamaliza na kukumbatiana na kwa mbaaali wakasikia kelele kumbe ilikua ni saa sita usiku na mwaka mpya tayari umefika……….hiyo ikawa ni  zawadi nzuri ya mwaka mpya kwao wote…….

77 thoughts on “AAAAASSSHHHHH..ZAWADI YA MWAKA MPYA..NILAMBE UKU BABY

  1. jamani namimi nimepandwa na nyege nataka wakumfira awe mke au shoga nipo moro kilombero pesa sina ila nataka kifiro mwenye nyege za bure kama mimi anicheke kwa mesg 0658161839 nimpe kifiro.na wewe jamaa uliyefirwa na ticho nipe na mimi basi. uko wapi?

    Like

    • jaman natafuta kaz m n dereva na Nina lesen clac e gar zote kasoro scania at a kumwendesha Bo’s malpo kwanzia 200000 nachukua namba yang ni 0759392939 na 0657597144

      Like

  2. Leo week end, mwanamke anayetaka kufirwa na kunyonywa kuma hadi akojoe anicheki kwa namba hii 0789233556 nitamjibu faster, nipo dar

    Like

  3. i’m papaa mafuru nipo apa kutafta demu mkali au jimama linalojua dhamani ya mapenzi’
    nicheki 0675532669
    apa mkwanja ndo unaongea2!
    sijali umri coz umri namba tu

    Like

  4. Natafuta demu mzuri mwenye nyege zake niwe natombana nae ukiwa tayari kupima afya na elimu nzuri nitext 0713434997.Npo tayari kuwa mume kama…

    Like

  5. cpg cm wala kutoa namba tuwacliane kuptia ukurasa huu mpaka tunakutana.Nikupe mkundu uliofirwa mara 3 nichek nikuletee mkundu.

    Like

  6. Nina umri wa 22 yrs.. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika rika zote..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  7. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious..

    Like

  8. Badoo natafuta jimama au mwanamke yoyote wa rika lolote wa kumtomba,kumfira,kumchezea sehemu yoyote ile atakayo,kunyonya kuma na mkundu wa motomoto,kama umeachwa na bwana,akuridhishi,basi njoo ujipatie mboo inchi 8 ndefu nene kazi yangu ni kukutomba too napenda sana majimama mm nipo dsm sitaki hela ya mwanamke yoyote ni kwa STAREHE TOO nicheck whatp no 0685335665 namba za kawaida ni 0717923731/0743783408/0624067585

    Like

  9. nataka mwanaume wa kupeana raha awe na mboo ndogo tunyonyane na hata kwa zamzam poa awe maeneo ya dar kwa azz pia awe na umri 18-21, awe hajionyeshi.weka namba ya simu.

    Like

  10. Njoo nikukunue nazi mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  11. Like

    REPLY
    waachane wanawake waje kwangu says:
    May 28, 2017 at 9:37 pm
    Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Msuniangushe njoon mjione raha ya hvyo vitu hpo juu

    Like

  12. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,

    Like

  13. Natafuta mwanamke wa kumnyonya kuma, kisimi, mkundu na maziwa na nimtie ulimi wa masikio na kitovu.
    Namba yangu 0717305301 mambo mengine tutaelewana.

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s