KWA KIFIRO ULICHONIPA, NIKIJA DAR LAZIMA UNITIE TENA

story hii naiandika lakini sijui kama
nitaweza kuelezea utamu nilioupata.
Niliandika kwenye mtandao wa pepronity
kuwa naenda korogwe na ningependa
kukutana na bottom mtu mzima.

image

Asubuhi wakati nipo garini niliingia inbox. Nilikuta
sms tatu zenye namba. Basi nikaangalia
profile zao hakuna aliyekuwa ameweka
picha. Niliamua kutumia kigezo cha umri.
Nilimpata mkubwa kuliko wote alikuwa na
miaka 39. Basi nikamtafuta huyu.
Nilipoteremka Korogwe stendi niliuliza guest
ambayo imetulia. Nilipata Novo Pub. Kweli
pametulia hata wewe mdau ukitembelea
hapo utaridhika. Sijui touches za wengine
lakini pametulia.

Basi nilipomaliza taratibu
za kupata chumba, nilimjulisha nilipo.
Baada ya muda niliona bodaboda inapaki na
anateremka mzee wa makamo amevalia
nadhifu akaingia kwenye garden ya pub.
Aliposhika simu kupiga nikagundua ni yeye.
Nilimkonyeza akasogea nilipokuwa. Basi
tualitambulishana nikamuelewa. Swali la
kwanza ni “Je unaweza kunifira vizuri
nikaridhika au utanitania tu na kuniacha na
nyege?” swali hili ni zito sana. Kwanza mtu
huyu ana nyege. Pila amejiandaa kufilwa sio
kushikwashikwa tu. Ili kujibi swali hili
nilimpeleka chumbani.
image

Nilimuhakikishia
kuwa kazi ya uhakika itafanyika.
Nilimuonesha mboo akaridhika.
Swali la pili ni “Je, utapenda nilale hapa
mpaka asubuhi au vip? Kwa kuwa kulala au
kutolala hakuna ghalama nilimtaka alale.
Nilimuuliza kama anatumia kinwaji chochote
akasema hanywi zaidi ya soda. Yeye ni
shekhe wa msikiti wala hakuna anaejua
kama anafanya mambo hayo. Basi tulianza
kuzoeana huku akiwa ameshikilia mboo
yangu. Nilimpeleka bafuni, nikampiga bomba
la maji akasukuma uchafu wote nje.
Tuliporudi, alianza kunyonya mboo. Kwa
kuwa nilikuwa naogopa kuhaibika,
nilimbinua, nikampangusa na antibiotic
tissues nikaanza kumlamba mkundu.
Nikamnyonya mboo, nikmpapasa mapaja,
matako n.k. shekhe akalegea.

Nizichezea
chuchu zake akawa kama kapigwa shot. Basi
nikampaka vilainishi vya mkundu
nikazamisha mboo. Game ilikuwa ni
kavukavu.
Akiwa amepanua miguu yake nilizamisha
mboo taratiiibu huku akiachama kama
analishwa ubuyu. Mboo ilianza kuuzoea
mkundu na kazi ikaanza. Mzee wa watu
alitulia tulii na kushikilia miguu. Sikutaka
papara nilizungusha kiuno huku akiwa
anahema. Nilimtoa hapo nikamshikisha
kitanda. Nikifira kutoka nyuma, aliupatas
utamu wa mboo. Zikiwa zimepita dakika kma
kumi, nilimwaga cha kwanza.

Niliogopa asije
dhani nawahi. Lakini alibana matako ili
akamue shahawa zote.
Tulipumuzika kidogo. Saa mbili tulipata
chakula tukarudi chumbani. Hapo palikuwa
patamu. Nilimkalisha kitako kwenye mboo.
Alijipimia anavyoweza. Nikiwa nimepiga bia
zangu nne, sikuweza kumwaga hata.
Nikimkunja kwenye kiti bado mboo ilizama
tu. Alijibinua kwenye kiti tukala raha.
Game lilidumu hadi saa sita. Nilimwaga
nikaenda kuoga. Baada ya hapo tulilala. Saa
kumi kasoro akaniamsha.
Tulipga game mpaka saa kumi na moja.
Aliswali baada ya hapo tukarudi tu kwenye
game.
image

Mkundu wake sasa umeishakuwa
mwekundu. Mzee akiwa anaonekana
mwenye furaha, tulimaliza game. Kweli
alishukuru. Sikujua kama kafurahi kiasi kile.
Basi akatoa 50,000 na kunikabidhi. Alipanda
bodaboda na kurudi kwake. Nami nilijiandaa
saa mbili kukutana na watu wangu kutimiza
majukumu yaliyonipeleka.

70 thoughts on “KWA KIFIRO ULICHONIPA, NIKIJA DAR LAZIMA UNITIE TENA

  1. kamaunaitaji mboo ya nchi 6 ninayo kama zaidi yaapo cna mkundu nyumba ya mboo yangu nipo kongowe mzinga kunya kabla ya masaa 2 ndouje kwangu weka namba yako nitakupigia

    Like

  2. kamaunaitaji mboo ya nchi 6 ninayo kama zaidi yaapo cna mkundu nyumba ya mboo yangu nipo kongowe mzinga kunya kabla ya masaa 2 ndouje kwangu weka namba yako nitakupigia

    Like

  3. Leo week end, mwanamke anayetaka kufirwa na kunyonywa kuma hadi akojoe anicheki kwa namba hii 0789233556 nitamjibu faster, nipo dar

    Like

  4. naitwa rashid nipo kilwa natafu mwanamke wakupeana nae laha za haina zote mwenyekutaka kufirwa mm nipo ok mwenyekutaka kutombwa mm nipo ok nitafute tupeane vitu kwa 0654494168 ukitaka piga au sms ata kubipu we bipu

    Like

  5. natafuta mwanamke wakupeana nae laha kama kwawaida akitaka kumfila na ataakitaka kumtomba namtomba lakini kwawanawake tu namba zangu 0654494168 nipo kilwa nafanya kistalehe

    Like

  6. NATAFU M2 WAKUFIRA AWE MWANAMKE AU MWANAUME MIAKA 20 HADI 30 UTARIZIKA NA ROHO YA SIO KWA PESA NIPO DAR TMK NITAFUTE KWA NAMBA 0653 135676

    Like

  7. WOTE WALIOPENDEZA KUFIRANA HAKUNA WAJIGA KAMA HOO MUMEONA ISHUU KUANIKA UJIGA WENU NYEE WOTE NA FAMILY ZENU MUKO KWENYE RANA TENA MUMELAIWA

    Like

  8. mm nipo dar mim ni HB,ni mzima kiafya,napenda usafi….npo dsm mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious………

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s