STORI: MKUNDU WAKO MTAMU HAUNA MFANO..AASHHH,TAM BABY

image

Chumbani mambo yalikuwa kama hivi:
· James: Jisikie nyumbani, pata kinywaji chochote alafu ukaoge bafuni.

· Me:Poa, akanifungulia Wine ya South Africa nikawa nakunywa taratibu.Wakati nakunywa wine huku nyege zilikuwa zina panda
maana James alianza kuvua nguo moja moja.

James alichukuwa tissue paper na kufuta mboo yake na kuniambia nyonya mboo ukiwa unakunywa wine.

· James:’’Unakumbuka mpenzi, hii ni mara ya pili nakufira?.

· Me: Ndiyo mpenzi.

· James:Hii ni kwa sababu una shape nzuri,kiuno kimeinuka na mkundu upo tight unafaa kufirwa ni haki yako kabisa!

· Me:Asante, wewe ni mme wangu!

Baada ya kutoka bafuni na kujisafisha na bomba la presha kubwa mkundu wangu ukawa safi. Tayari kwa shughuli.
Nilivyorudi tuu, James akanidaka na kunikumbatia na kuanza kunipiga kiss na kuninyonya chuchu zangu huku mkono
ukipapasa matako na vidole mkunduni.Mboo ilisimama mpaka ilipinda.

Jinsi ilivyosimama alitaka kunifira kavukavu nikamwambia no.
James alivaa condom na kuanza kupaka KY kwenye mboo na mkunduni kwangu,mkundu wote
ulikuwa laiini tayari kwa mboo.Mkundu wangu ulikuwa na nyege hatari.

James: Shika kitanda tunaanza na Doggy style,nikainama na shughuli ilianza.Kabla hajakojoa akabadili condom.
Nikalala kitandani huku nikiweka miguu juu.James akapita katikati na kuuzamisha ukuni wote.Wine iliinilegeza viungo vyote kama Demu …Baada ya muda akaniambia tuhamie kwenye
kochi,pale nikashikilia kochi huku akinipakuwa sawasawa mpaka alivyokojoa Aaaaaaaah!
Oooooooh! utaniua mpenzi na mkundu wako!.Asante nilimjibu.

James alivua condom na
kuniomba ninyonye mboo yake.
Shahawa zinatereza na chumvichumvi mdomoni.James
alinibusu matako na kuniambia asante sana kwa huduma nzuri.Endelea kunywa wine mpenzi.

Jipange kwa Stori nyingine Kibao

KAMA UNATAFUTA MPENZI TUANDIKIE COMMENT HAPO CHINI…..JINSIA TOFAUTI AU JINSIA MOJA…KWAZI KWAKO MDAU WETU .

288 thoughts on “STORI: MKUNDU WAKO MTAMU HAUNA MFANO..AASHHH,TAM BABY

    • Bottom hapa nnayejiheshimu nna miaka. 22 yrs najiheshimu smart mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anajitegemea kimaisha namba zangu ni 0673617885

      Like

  1. Naitwa aklam natokea morogo, natafuta mchumba jinsia ya kike umr 18-20
    mm nina miaka 21
    kaz yangu ni music
    kwa aliye tayar tafadhal anitafute kupitia namba
    0782-506137

    Like

  2. Najuwa sana kutombana kwa staili tofauti tofauti, laa ya mapenzi kumwanda vzr nasiyo kukurupuk nakunchubuwa mwezak mpake asali mnyonye mwili mzim mnyonye kisimi km unamungunya pipi vumbuwa sehemu nyingine ambazo azijui yeye njoo nikupe penzi tamu napenda sana kukufanya ukojowe kwanz ndo nikupe penzi nakuanda dk 20 hd 15 km unatak utamu nicheki 0656878696 kunajinsi yakunyonya mwanamke mnyonye kwakutumia ulini siyo mikom pekeak ili umtie nyeg vzr

    Like

  3. Napend san kutombab nanajuwa sana mapenz bt napenda sana jimama nilipe penzi zit. najuwa kuunganisha bao yan 2 in 1 ili ufikekileleni vzr nicheki 0656878696 napenda san kuzam chumvin

    Like

  4. anaejickia kutombwa anitxt kwa namba hz
    0717273585 nko arusha ila awe maji ya kunde rang ya chocolat, asiwe mfup, wala mwembamb sana awe na tako wastani au ata kubwa sio mbaya

    Like

  5. naitwa moses naishi boko natafuta mwanamke wakuoa awe na umri wa miaka 18 hadi 25 sichagui kabila yeyote aliye tayari nitafute kwanamba hii 0713377385 nitafute haraka matani sipendi nijambo la ukweli

    Like

  6. Mimi ngeme salu wa katoro geita natafuta demu mzuri mwenye matako makubwa na laini awe huru na amani atapata mapz yote kwa gharama nzuri ; kumfira 20000 kumtomba kumani 15000 kwa siku hata mpatikane mabinti wawili ntawatomba na kuwafira wote chakula na huduma zote mimi ntahusika mawacliano namba 0758420582 na 0688696934 piga au bipu ama tuma sms utajibiwa umri wangu 24 yrs

    Like

  7. Usafi kitu cha msingi nb; napendelea zaidi wanaotoa mikundu wasichana hao watapewa kipaumbele kuliko wanaotoa kuma kuliko mkundu halafu kingine staki shoga hii ni kwa wanawake tu umri kuanzia 18-35 wasiwe wasumbufu wakati wa kutoa tigo usiguse namba kama hauko siriaz tafadhari waachie nafasi wenye shida na mimi ahsanteni na karibuni sana wanawake wrote.

    Like

  8. Natafuta bottom mwenye miaka kuanzia 16 mpaka 20, mwenye matako makubwa na kiuono kilichoinuka kwamahusiano ya muda mrefu na ya kudumu lakini awe msiri na asiyejionyesha..Nitamhudumia kwa kiila kitu pamoja nakumpangia chumba anako taka.Simu namba 0777270004

    Like

  9. Leo week end, mwanamke anayetaka kufirwa na kunyonywa kuma hadi akojoe anicheki kwa namba hii 0789233556 nitamjibu faster, nipo dar

    Like

  10. mimi ni mwanamme nipo lindi kikazi. miaka 40..natafuta mwanamke mtu mzima miaka 40-60…kwa mapenzi ya aina yoyote.(kufilana na kutombana). anaicheck 0628 252541.

    Like

  11. natafuta basha wa kunitomba kwa mara ya kwanza…….napatikana dar…..sijioneshi km naweza kutombwa…..naamin mkundu wng uko tight coz cjawah…….0659690096

    Like

  12. Kwa wanawake wanaotafuta maana halisi ya sex, kufika kileleni (especially ambao hawajawahi kufika kileleni maishani mwao hata kama umeolewa) na kuenjoy bila kubughudhiana wala kufatiliana, ila ukipenda na ukataka tuwe moja kwa moja unakaribishwa..utapata kila aina ya starehe na kujifunza kila aina ya sex… weka namba ya sim au tuma email sexmachinedsm@yahoo.com

    Like

  13. Mimi namba yangu ni 0656-550367 njoo kwa anaetaka kufirwa au mwanamke anaehitaji raha za dunia mke wa mtu sina nafasi tafadhari najua utanogewa na mm utamwacha mumeo mie matatizo sihitajii

    Like

  14. Naitwa dsouza nipo zenj mm ni h.b,umri wang miaka 20, nina mboo kubw na nene kama ww ni bottom au demu unataka kutombwa au kufirw na utafaid na utam nitakaokupa.
    kama ni bottom au demu uwe na mkundu ambao unawza kuhimili vishndo maana mm c timu mbovu kama bao 5,7 etc my no.0773327432

    Like

  15. NIKO TAYARI KWA ALIYE TAYARI KUTOMBWA NA KUFILWA ILA UWE UNAYAJUA MAPENZI HAPA UTAKAANGWA NA KUGEUZWA HADI UYASAHAU YA NYUMA 2MA SMS UKISEMA NAJUA KWENDA 0656080874 UTAJIBIWA

    Like

  16. mnao taka kufilwa mkipigiwa hampokei wengine tukisoma SMS zenu tunadinda kabla hutujapata mkundu sisi tunahamu namikundu tutafuteni basi 0655523887 dar

    Like

  17. Jaman naombeni mnichek whatsap Nina body Kali xana I mean kwamba Mimi ni mwanaume nafanya xana mazoez nichek whatsap 0753910149 napenda nipate demi mzuriii ila awe ananitosheleza kiu yangu yan I need to fuck her asshole nafanya kazi abudhabi union of arab emirates as a club chief bouncer.na nitaondoka nae nikimuelewa vizur.

    Like

    • Bottom hapa nnayejiheshimu nna miaka. 22 yrs najiheshimu smart mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anajitegemea kimaisha namba zangu ni 0673617885

      Like

  18. Anae taka kutobwa ani chek geto lipo yahan ww2 kibaha picha yandege kama upoteali nauli juu yako ukifika uku ghalama zote juu yangu ni chek kama una toa mkundu fulesh2 usumbufu sipend. 03653916181

    Like

  19. Kwa wanao jifunza kufirwa na wanatamani
    Mimi nipo kwa Ajili yenu Nina mboo nch 6 nyembamba inateleza kwenye mkundu Kama ruba inatoa bikra kirahisi inaslaid kwenye mkundu fyaaaaaaa Mimi napatikana magomen naomba uwe karibu na magomen uwe na ghetto lako ili upewe utamu my no 0658959590

    Like

  20. njooo nikupe mboooo tam nikupe mboo uninyonye kisha nikuandae vilivyo hadi ulegee ulilie mboo AAAAssssssh….kisha nikuweke staili huipenday cz kila mmoj kuna stail anay ipend napend nikiwa nakupa mamb nikunyony shiny,maskio,mgong,ukunaendelea kukutia……kwa zaid nicheki #0679082025 nikupe mamb napend mtu msafi na sina pes nafany kwa stareh tuuuuuuu

    Like

  21. kwa madem tu waliopo mbeya anaetaka kutombwa na kufirwa hadi ajiisi kuma na mkundu vinawaka moto anitext 0756637237 umr 17~25

    Like

  22. mim ni top Niko TANGA bottom au shuga mamy anaetaka kufirwa kisawasawa anitafute 0679939055 Nina 24 yrs kama uko tayar chukuwa mawasiliano

    Like

    • Bottom hapa nnayejiheshimu nna miaka. . 22 yrs najiheshimu smart mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anajitegemea kimaisha namba zangu ni 0673617885

      Like

  23. anaetaka kufirwa kuanzia miaka 15 hadi 20 anitafute nipo dar najbu meseg na nicheki kupitia namba 0621949371 nikufire na mapenzi yakwer hapa ndo pake mboo ndogo yenye utamu

    Like

  24. Mda huu uliobakia mukiruudi kwa mungu atawasamehe. Naona ninyii ni kondoo wa bwana mliopotea hamjui na mmesahau kua hayo mnayo yafanya mnapotea. Je mnatumbua kuhusu mungu alivyo waangamiza watu wa sodoma na gomorah na ukitambua hilo basi mujiulize hv mungu akifanya vile tena mtakua katika upande gani au kipi kitakacho wakuta.
    Najiusia nafsi yangu pamoja na kuwausia nafsi zenu mdaa huu tuweke ukaribu na mugu ili tupate ufalme wa mbinguni.

    Like

  25. Bottom hapa nnayejiheshimu nna miaka. 22 yrs najiheshimu smart mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anajitegemea kimaisha namba 0673617885

    Like

  26. natafuta mpenz wa kike wakumfira na kumtomba alafu namlipa.umli kuanzia 18-28.mm nina miaka 22.kama ukotayar nichek kwa no.0657687430 pga
    au 2ma sms nitakujib

    Like

  27. Jaman vp tena humu ndan mbona kimya…?ukiona wikiend inaanza ucchelewe kunichek kwa no hii.0657687430.ili tufanye yetu ni kwa starehe tu na ni kwa wanawake tu.ninamiaka 22 kwaiyo nahitaj mwanamke kuanzia miaka 18-25

    Like

  28. Natafuta mwanamke aliesafi na mzur maana mi natumia pesa.yaani awe na muonekano.awe na chura wastani au hata chura mkubwa sawa tu.ila awe anatoa mkundu. dau langu 25000.awe miaka 18-25.mi ninamiaka 22.nichek no.0657687430.pga bp au tuma msg utajibiwa…

    Like

  29. Hatakama upo mdda mzur unaejiuza nichek kwa no.0657687430.ila shida yngu mm ni tigo na kuma.dau 25000 na kuanzia miaka yyote ila iczidi miaka 28

    Like

  30. Jamani mm naitwa imma bottom naishi sumbawanga nahitaji kukunwa leo. Kama utaninyonya mkundu vizuri na kunifira nikaridhika ntakua nakulipa 50000 kila ukija geto langu. Nitafute. 0766471462

    Like

  31. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms

    Like

  32. Sijawahi Kufilwa Ata Kufila Nipo Moro 0683232406 Ariyetayari Aje Antowe Ubikila Nimechoka Kuona Mitandaoni Nawamisi Sana

    Like

  33. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO
    Nipo serious sana

    Like

  34. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika ..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  35. nataka demu wa kutomba .nina uwezo wa kutomba kwa muda mrefu hadi kumkojoza msichana hata zaidi ya mara 3..pia nataka msichana wa kwanza nianze kumfira..sijawahi kufira msichana nahitaji nianze kwa mara ya kwanza kufira..kwa msichana aliyetayari na aliye serious..anitafute namba..0788 773089/0719 831595 ….ONYO….SIHITAJI MASHOGA..

    Like

  36. Top nipo hapa, nna mboo tamu itakayokufurahisha na kukutimizia haja yako nafira vizuri hutasikia maumivu nanyonya mkundu, Bottom yeyote mweny hamu ya kufirwa mpka ajiskie kweli amefirwa anitafute akitaka pia kumwagiwa shahawa tamu za moto ntafanya hivyo cha msingi awe msafi nichek 0625822656 tuma meseji usipige

    Like

  37. Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Ur wwlcm

    Like

  38. mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta…kana sio demu usichukue namba
    Krbni

    Like

  39. I’m 19 nipo daa ni bottom nicheki kwa Instagram vaazi style or 0653260412 najieshim msir siitaj pesa starehe tuu uwe mrefu mwli kidogo yani uvutie Kama mm mpole na uwe mpole una vigezo kaambali na mmm

    Like

  40. HII HUDUMA HAIMUHUSU MWANAUME YOYTE PLEASE NI KWA …
    Maijimama na madada wa dsm hampo jmn kwl kimya ivyo, nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo refu ,nene na kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, kama una kuma tamu,kubwa,unatak mtungo,yenye majimaji kama haina nitaifanya itoe ,nitahakikisha mwanamke umekojoa mara tano kiwango changu cha chini ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama,
    Jeupe ,jeusi pia bonge nene maziwa makubwa kuma nene kuma kubwa.tunajifungia lodge siku anazotaka yy too awe na nguvu ya kuhimili mashine kama hna nitamfundsha jinsi ya kuipta
    ..

    Like

  41. Jamani najisikia kufirwa mi btm 25yrs niko mombo mjini naitaji mboo wastani na anayejua kuuchezea mkundu vizuri mtamnyonya mboo akitaka naye aninyonye mkundu sijionyeshi kama btm 0711800771

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s