UTAMU WA MBOO NA MKUNDU

UTAMU WA MKUNDU..|SOMA JINSI YA KULA AU KULIWA ‘TIGO’ KWA USALAMA

image

KULA AU KULIWA TIGO KWA USALAMA.
—————-

(1). Hakikisha mkundu umeoshwa vizuri na tumbo halina mavi angalau saa moja kabla hamjaanza kazi ya kupeana kifiro kitamu.

(2). Fanya jaribio la kuingiza taratibu sana kidole kilichopakwa mafuta ya kulainisha mkundu katika shimo la mkundu ili anaeliwa tigo aone kama anajisikia
maumivu au la.

Zoezi hili likikubali basi mlaji tigo aivalishe kondomu mboo yake halafu aipake mafuta ya kulainisha ndipo taratibu sana aingize katika mkundu wa mliwa tigo.

(3). Tumbukiza mboo taratibu sana, hii itamfanya anayeliwa tigo misuli yake ya mkundu isijikaze na hii itasaidia asisikie maumivu sana na pia mboo kuingia vizuri.

Kwa mlaji tigo epuka kutumia nguvu unapoingiza mboo maana inaweza kusababisha kondomu kupasuka kirahisi na kusababisha kuambukizana magonjwa
kirahisi.

TULE RAHA NDANI YA DUNIA…MAVERSE,MABOTTOM NA MATOP SASA KAZI KWETU KUTIANA KWA RAHA .

KAMA UNATAFUTA MPENZI ANDIKA HAPO CHINI

562 thoughts on “UTAMU WA MKUNDU..|SOMA JINSI YA KULA AU KULIWA ‘TIGO’ KWA USALAMA”

      1. Mimi ni man ila ninanyege za kidemu ,hisia za kidemu,nafanya mapenzi yote nasagwa,na mademu,punyeto kwa atakaye,kufirwa vyote namudu,tena hata demu naweza kumshinda,atakaye aweke namba za simu nichukuwenampigia,shart sichaguwi umri,wala ulivo,n i ww tu ila,uwe na geto na nikija kwako nikute nguo za kike nivai kama chupi ya kike,kanga moja,sidiria wigi,,shanga,na vingine vya kike weka simu nikutafute mimi ni fridah wa kiume

        Like

    1. verse apa njoo tufirane nkufire unifire njoo tupeane mautamu nipo naishi DAR ES SALAAM magomeni uwe na geto lako pamoja na pesa ya kunipa 0625482639

      Like

      1. verse apa njoo tufirane nkufire unifire njoo tupeane mautamu nipo naishi DAR ES SALAAM magomeni uwe na geto lako pamoja na pesa ya kunipa usiri unahitajika sana 0625482639

        Like

        1. verse apa njoo tufirane nkufire unifire njoo tupeane mautamu nipo naishi DAR ES SALAAM magomeni uwe na geto lako pamoja na pesa ya kunipa usiri unahitajika sana 0625482639

          Like

      1. Natafuta shoga anaejua kchezea mboro naishi dar magomeni awe msafi kama mm uwenageto nanyonya mpaka tuzi vizuri staili zote ninazo niwewe tu nmkundu wako kama upo cd nitumie namba zako

        Like

    2. Bottom hapa nnayejiheshimu nna miaka 22 nipo dar mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anatoa pesa geto nnalo namba zangu ni 0673617885

      Like

    3. Mm npo DSM MBEZI BEACH kwa mwanamke yyte yule rika llote wa aina yoyote anayependa kunyonywa mkundu ,kufirwa vizuri sana na kutombana,naroa bikra ya mkundu kwa ustaahaa basi anichck kwa kawaida namba zangu ni 0743783408/0717923731/0624065785 kwa wHatps ni 0685335665 sichagui mwanamke yoyote yule ,ghetto lipo napend sana mwanamke anayependa sana kufirwa.kipaumbele kwa ambao hawajawahi kabisa usafi muhimumuhimu….kwa starehe too

      Like

    4. Natomba ,nafira, nanyonya. njo ukutane na mboo unayotamani ikuingie kila wakati kwa utamu ambao nnao pia najua kuitumia mboo yangu xo kazi kwako
      Ncheki humu 0672855508 nipo dar

      Like

    1. verse apa njoo tufirane nkufire unifire njoo tupeane mautamu nipo naishi DAR ES SALAAM magomeni uwe na geto lako pamoja na pesa ya kunipa usiri unahitajika sana 0625482639

      Like

      1. verse apa njoo tufirane nkufire unifire njoo tupeane mautamu nipo naishi DAR ES SALAAM magomeni uwe na geto lako pamoja na pesa ya kunipa usiri unahitajika sana 0625482639

        Like

        1. verse apa njoo tufirane nkufire unifire njoo tupeane mautamu nipo naishi DAR ES SALAAM magomeni uwe na geto lako pamoja na pesa ya kunipa usiri unahitajika sana 0625482639

          Like

    1. NJOO TUFIRANE UNIPE MKUNDU NIKUPE MKUNDU NIPO NAISHI DAR MAGOMENI USIRI UNAHITAJIKA SANA 0625482639 NJOO TUPEANE MAUTAMU UWE NA GETO LAKO PAMOJA NA PESA YA KUNIPA

      Like

      1. NJOO TUFIRANE UNIPE MKUNDU NIKUPE MKUNDU NIPO NAISHI DAR MAGOMENI USIRI UNAHITAJIKA SANA 0625482639 NJOO TUPEANE MAUTAMU UWE NA GETO LAKO PAMOJA NA PESA YA KUNIPA.

        Like

    1. NJOO TUFIRANE UNIPE MKUNDU NIKUPE MKUNDU NIPO NAISHI DAR MAGOMENI USIRI UNAHITAJIKA SANA 0625482639 NJOO TUPEANE MAUTAMU UWE NA GETO LAKO PAMOJA NA PESA YA KUNIPA…

      Like

  1. Mimi Nikijana Ninae Jieshim Sana Nanimchezaji Sana Wampila Uwa Sehem Nyingi Wananita Kucheza Ndondo Nagem Likiisha Lazima Nitoge Na Gol 2 Au 3 Sasa Tim Ninayo Chezea Nimbovu Na Mm Nie Mizizi Ya Tm Natim Nyingine Inataka Ininunuwe Kwa Sh,100000 Nainaninunulia Vifaa Sasa Nifanyeje 0759677785

    Like

  2. naitwa nayce maalifa natafuta mwanamke wakunisaidia hususan kimaixha na mapenz cna helaa maskin ila awe na umri 18~22 na awe mzur.kwa fb. Jna wapya knowlege classic.kwa cm namba.0673907907 naomba nitafuten sio malaya bali natafuta wakunipenda.

    Like

  3. anayetaka kuchezewa mkundu, kusagwa mkundu, kutiwa mikono mkunduni (anal gaping na anal fisting) , kuingiziwa vidole mkunduni, kutiwa dildo, sextoys na matunda mkunduni, kufirwa na kunyonywa mkundu anicheki 0652611654 nipo dar

    Like

  4. Nataka mume mwenzangu jaman tufirane me npo moro ila 2 umr awe na miak 16/18 zaid ya hapo ctak mana nataman nionapo hz picha weka no kama upo moro ntakuchk

    Like

  5. Nina miaka 19 ctak mwanaume zaid ya hapo npo moro kama unataka kufra na kufirwa weka namba ctak midume yenye ndev njoo tupeane mautamu men

    Like

    1. Young bottom gay hapa aged 22 yrs mwembamba kiasi smart an handsome nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anajitegemea kimaisha namba zangu ni 0673617885 nipo dar

      Like

  6. mi ni boy natakakujalibu kufirwa natafuta wakunifira tena bure awe mkoa wa ruvuma mi nipo tunduru mkoa wa ruvuma kuhusu afya yangu niko poa niko tayari kupima sijawaikufirwa ndo nataka kujaribu my no 0764762211 ukituma sms zitajibiwa usimbufu sipendi

    Like

  7. njoo ufilwe na kutombwa ewe dada apa raha tupu unapewa

    Like

  8. CHACHA NIPO MORO SIJAWAI KUFIRA NATAMANI KUJARIBU ILA KWA SIRI MWENYEKUTAKA KUNIFUNDISHA NIIPO MORO 0762759532 says:

    NIMEPENDA STORI ZA KUFIRANA NIMETAMANI KUFIRA SIJAWAI

    Like

  9. JOSEPH NIPO NIPO MORO UMRI 42 NATAFUTA MKE MTU MZIMA ALIYETENDWA KAMA MIMI AWE MWENYE HESHIMA MTUNZA SIRI DINI YEYOTE AWE TAYARI KUPIMA HIV ILA NAPENDA KUFIRA KISTARABU NITAFUTE 0787418767 NAPENDA KAMA ATANIFURAHIA TUONE NI SINA MKEINA MK says:

    KWELI NAOMBA NAHITAJI MKE MWENYE KUJIESHI NILITENDWA NIKAACHANA NA MKE WANGU

    Like

  10. Jackline njoo nkufire kwa boro nene na tamu sibagui yeyote anaetaka kufirwa anicheki kwa 0758420582 utalipwa kwa maelewano

    Like

  11. nahitaji dem wa kumpa raha natoa pesa kwa cku 10000.njoo upate pesa ukinifurahisha nakupa zaidi ya elfu kumi .uwe una firwa.nipo dar.nambari yangu.0675184542.ucipige tuma meseg anza na neno. nataka pesa.mim nitajua tutapanga tukutane wap mashoga no.

    Like

  12. Natafuta mtu wa kumfira awe mwaname hata wanawake wanaotaka kutombwa kwa nguvu, kwa siri sana, sipendi mtu wa kujionyesha nipo getto peke angu, na sehem iliyotulia, nitafute. Nina uzoefu sababu nilishacheza movie ya x nitafute kwa namba 0718832888 tuma sms tu

    Like

    1. Young bottom gay hapa najiheshimu smart mwembamba kiasi an handsome nipo dar nna miaka 22 nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anajitegemea kimaisha namba zangu ni 0673617885

      Like

  13. Naitwa Maryam naishi Zanzibar, umri ni 14 nnamatako makubwa nahitaji mlezi wakunilea nimezoea kupewa raha nitext nikupe namba plz u are welcome

    Like

  14. naitwa john niko ifakara morogoro ni verse natafuta wa kufirana zam kwa zamu tutombane kwa zamu boy 2boy miaka yangu ni 20 hivyo mwisho nataka miaka 22 kurudi chini ok no yangu ni 0716272671

    Like

  15. Hi Maryam binti wa kutoka Zanzibar” nimesikutika na kuguswa sana na maneno yako na ukilinganisha na umli wako ni mdogo sana na kusema ule ukweli unahitaji malezi na kutndewa yaliyo bora na hatimaye kumpata mtu atakueleza kukupenda na kukutimizia mahitaji yako Kama mwanamke naweza kufanya hivyo lakini itakupasa uwajurishe watu wanaokulea kwa sasa Kama huna wazazi busi nijurishe kwa email ya justjurneyboy@hotmail.co.uk

    Like

  16. natafuta mwanamke aliopo dar awe mkwel wamapenzi atoe tigo na awe tayal kunyonywA kunyonywa kumanapenda sana anichek muda wwte 0&
    0787023303 sms zitajibiwa

    Like

  17. Jama wanawake mpo weng mbona hamtutafut brog zinajaa hebu nitafuten namim nijione mwenyebahat nataka mwanamke yeyote mwisho 28miaka nitafuten namim nipo dar 0673568915

    Like

  18. mnaweza kufirana au mnatamani tu mikundu ya watu mwenye uwezo apige namba 0783451204 wapo wanaotaka kufirwa hata sasa iv.

    Like

  19. mwanamke aliyepo iringa town wa kutombana na kupeana mautamu yote aanicheki apa 07122722 mwisho nne nne…iringa town tuu na maeneo ya jirani………….serious tuuu siitaji men

    Like

  20. Nataka kutombwa na kufirwa pia anayetaka group sex anitafute niwape rahà ya mtungo nitafute0789725175 nikupe utamu ad upagawe

    Like

  21. Naitwa sara nafuta mwanaume mwenye uwezo wa kunitomba bao6 kuma yng ina nyama lakn inabana na ina joto sna chakufanya ingza weka namba nikutafute alaf niambie 2kutane wapi nikuletee kuma uitombe ila tafadhal uwe smart mkundu ntakupa kwa maelewano ukitaka.

    Like

  22. natafuta bottom au men anaependa kufirwa mwenye kujihexhimu pia uwe umekaza kiume zaid ctaki aliekegea wala mwenye swaga kama dem zingatia vigezo nichek.

    Like

    1. Mimi nahitaji mkundu pesa sio tatizo kwangu kama upo serious tufanye biashara naishi Kigamboni namba yangu 0715504862

      Like

    2. Natafuta make wa kuoa awe muislam anaejua dini umri 33 nipo dar alie tayali annitafute kwa no 0657321768 antext

      Like

  23. NATAFTA MWANAUME AMBAYE YPO TAYAR KNITAFTIA KZ ZA HOTEL ,MIM NI BOTTOM NPO MORO ILA UWE TAYAR KUPMA UKIMWI WEKA NO NIKUCHECK UWE KUANZIA MIAKA 28 NAKUENDELEA UTAPEWA KIPAUMBELE

    Like

  24. Nina boo kubwa sana kila nikikutana na mwanamke sijaingiza anakimbia wengine had kuacha vitu vyao sasa anaeweza kuvumilia anichek awe mke au mume

    Like

  25. Naitwa Asson Niko Dar Ni Bado Bikla Sijawai Firwa Now Natamani Sana Ila Naitaji Top Mwaminifu Na Mwenyepesa Niko Tayali Mda Wowote Nina Umli Wa Miaka 23 N Wweza Tembea Na Mimi Popote Mtu Asijuwe Kuwa Am Bottom Naitaji Awe Msili Sana My No 0688268912 Tex Me Nitakujibu

    Like

  26. Awe Na Nyumba Yake Na Asizidi Miaka Salasini Anifundishe Polepole Na Mboo Yake Ila Usili Waitajika Sana Heshima Awe Uru Na Mimi Niwe Uru Anijali Kwa Wakati Awe Muwazi Akitaji Kutoka Na Mimi Basi Tuende Kokote Bila Uwoga Sijulishi Niko Kama Mwanaume Kawaida Ila Mambo Mengine Ni Siliyetu Mimi Na Yeye Anicheki Kwa No 0688268912 Text Me Utjibiwa Bila Shaka Black Biutty Ndo Nawapenda Zaid Najuwa Wana Mboo Za Kutoshaa Mimi

    Like

  27. Ayaaaa yooote ni mapito je ndugu zangu kesho tukifa au ata leo tutaenda kujibu nn kwa mungu wetu .kutupa punzi .mikono moacho miguu na kila kitu kwanini tusiachane na izi tabia chafu .za kishetani tubadile jamani nyakati izi za mwisho ..

    Like

  28. Leo week end, mwanamke anayetaka kufirwa na kunyonywa kuma hadi akojoe anicheki kwa namba hii 0789233556 nitamjibu faster, nipo dar

    Like

  29. Naitwa ema tesha bayser natafuta msichana mwenye mapenzi ya dhati nipo dar whatsaap number 255719102327

    Like

  30. kumku nipo dar na mwanza nataka yop mwenye kujua sex na boo kubwa mm sijioneshi nicheki no 0657066394

    Like

  31. demu au mwanaume anayehitaji kufirwa na mboo ya ukweli yenye mishipa na mwenye geto anicheki ni kwa starehe sihitaji kulipana. morogoro 0656191307

    Like

  32. Natafuta mwanamke aliopo dar aliewahi kutendwa mwenye maisha magumu nitamsaidia ila akubali kua namm kwa kipind chote

    Like

  33. Nahitaji mwanamke mnene mweusi anayejiheshimu tuwe wapenzi. Nitakuhudumia vzr na tutashirikiana ktk shida na raha. Niko serious na sitaki wasumbufu, ila usafi ni muhimu sana. Nitakupa raha zote za mapenzi nayajua vzr sana maungo yote ya mwanamke na napenda sana romance kabla ya sex. Plz weka email au namba.

    Like

  34. Zanzibar zamu kwa zamu uwe na geto uwe msafi kama mm umri 25 kushuka chini usiwe na mboo kubwa unapanda wewe alafu na panda mm siri muhimu.tuma sms tu nitakujibu.Sihitaji basha.nahitaji anaeweza tu kufirana kwa zamu.0779425077.sms tu ndio zinajibiwa ukipiga hupokelewi asantee

    Like

  35. natafuta mpnz aje awe wa maisha awe na uwezo(pesa)me ni mtumishi nipo khm.ila mwenye vvu coz nami nima vvu.0658319743.vigezo kuzingatiwa

    Like

  36. naitwa mudrck nipo dar nahitaji botom au men anaependa kufirwa awe amekaza kiume zaid awe anajihexhimu ctaki alie legea kama dem pia nikwa starehe zingatia vigezo nichek 0716305395

    Like

  37. Mimi mgeni nahitaji kufila au,kufilwa,kwa Aliyeko makambako Tu,nipo serious weka no.nikucheck. Geto lipo sihitaji pesa,ILA uwe msiri,

    Like

  38. naitwa jeri natamani sana kujaribu kufirwa na mwanaume mwezangu ila kwetu huku akuna mambo haya yoyote anaependa kufira jamani munitafute niko mkoa wa ruvuma geto lipo njoo unitowe bikira ya mkundu kama uko mbali unaweza kunitafutie kaka yoyote huko uliko nije ili niwekaribu nawe ukiwa nahamu ya kunifira unanita sitaji pesa unanifira bure namba yangu ni 0745629462 sms zitajibiwa pia unajitambulisha kuwa we mfiraji wasumbufu sipendi

    Like

  39. achen mambo ya kishetani mtakuja chomwa moto nyie muogopeni muumba wenu mama ako kakuzaa kwa shida anajua nmepata mtoto wa kiume kumbe unakuja kufanya ushenz huu duuuuuuuuuuu hili nalo jipu

    Like

  40. Mimi bottom mtu mzima natafuta top awe mtu mzima sitaki vijana wadogo napatikana mwanza umri wangu 30 tufurahishane utakubar mziki wangu hakuna cha malipo ni stareh tu kama uko tayar weka namba tuwasiliane uwe na mboo ya kueleweka sio mboo kipiskipis pia uwemsaf

    Like

  41. Mambo mm bottom mtu mzima natafuta top awe mtu mzima sitaki vijana wadogo napatikana mwanza umri wangu 30 tufurahishane utakubar mziki wangu hakuna cha malipo ni stareh tu kama uko tayar weka namba tuwasiliane uwe na mboo ya kueleweka sio mboo kipis

    Like

  42. naitwa B2k npo dar naitaji bottom au men anaependa kufirwa ila awe anajiheshimu awe amekaza kiume zaid sitaki alielegea kama dem wala mwenye swaga za kike no zingatia vigezo nichek 0716305395

    Like

  43. nataka bottom anaejielewa msafi asiye na swag za kidem asizidi mk 23. mpenda pesa kaa mbali hapa ni starehe tu

    Like

  44. jamani mimi natoa mkundu tena bure nina siku sijaliwa jamani mwenzenu.0754894483.kwa wanao jieshimu.

    Like

  45. MMimi natoa mkundu tena kwa usafi wa kutosha niko bukoba ila uwe unajieshimu na msiri.0754894483.nateseka mkundu unaniwasha jamani.

    Like

  46. am boy age20 years natafta wa kufirana nae npo dar naitaj alieko pand za ubung kmra mbez mwisho25 age my no0653925325 uwe na getto pia uwe seriosly na ni mahusiano ya mda mrefu

    Like

  47. natafta mume wa kunioa awe na boo ndogo ya kuweza kunifira nkaskia raha umri 28 had 30 namba 0716948221

    Like

  48. Napenda sana mboo kubwa na uwe unajieshimu kama ni usafi ninao wa kutosha pesa sio lazima labda ukipenda mwenyewe kwa uduma utayopewa mimi najieshimu tena sijionyeshi.0754894483.

    Like

  49. Mm ni bottom msiri na ninajieshimu sana na mkundu wangu uwa ni msafi muda wote napenda uwe na mboo kubwa na unajieshimu jamani mimi ni msafi adi ndani nitafute kwa namba hii utapata uduma mpaka uwezi kuniacha.0754894483.

    Like

    1. Sema upo wapi nije nikufile ila sina
      Bolo lipo tena linasoma mnala kwa zaidi ya lisaa ndo nalipumzisha yaani nafila had unarizika

      Like

  50. Iringa for romance or kufiran kwa zamu kwa verses or bottom kama ww top for romance
    Ntafute kwa Facebook @pius Ahmed
    Profile picture nimeweka gay wawili Ntafute tuyajenge

    Like

  51. Aliye tayar anitafute nimfire vizuri mkundu na mboo yangu tam..awe mtanashati na mwenye mkundu safi wa mnato..awe msiri mwenye kujielewa na kujiheshim..sitaki aliye na pozi\swag za kishoga nahitaji aliye na muonekano wa kiume na aliye kaza kiume..awe musoma au jirani na mji wa musoma..awe na sehem\room ya kufanyia mambo yetu..awe na umri usiopungua na usiozidi 22 hadi 38..karibu sana kwa wewe unaye hitaji nikupe burudani 0758197464.

    Like

  52. Naitwa dick wadau wa ifakara, mang’ula, kilombero, mikumi, Naitaji bottom au meni anaependa kufirwa au kusuguliwa mkundu awe anajihexhimu awe amekaza kiume zaid asiwe na swaga za kike kama unazo sifa izo na unapenda uwo mchezo nipe namba nikucheki.

    Like

  53. Ifakara, mang’ula, kilombero, mikumi, kama kuna bottom au men anapenda kufirwa anipe namba nimcheki.

    Like

  54. Mimi nahitaji mkundu pesa sio tatizo kwangu kama upo serious tufanye biashara naishi Kigamboni kwa wanawake tu

    Like

  55. Naitwa Jose mm ni bottom nipo dar natafuta top wa kunifira awe msiri na awe na gheto pamoja na pesa.

    Like

  56. Natafuta bottom arusha mnene mwenyewe matako makubwa umri mwisho 30 mimi na miaka 27 mimi mwembamba na mboo nyembamba refu rangi majiyakunde ila tu tuheshimiane 0745662244

    Like

  57. Niko Mtwara town natafuta shoga 19, 18 au mwanamke yeyete wakumla nyuma vile vile masasi tunduru na songea nao wananafasi 0716144255.

    Like

  58. Naitwa Johnson natafuta msichana mwene mapenz ya kwel, sibagui umri, din wala kabila…. nipo dom kikaz hom Dar
    0624233120

    Like

  59. Nina mboo ndefu na Nene,ninanyonya mkundu,kuma,maziwa Nina pumzi ya kutosha Nina fira na kutomba vizuri nipo Dar njoo nikufure na kukutomba kuhusu getto usiwaze wewe njoo ufurahi nikupe vitu adimu nicheki kwa namba 0653 278878

    Like

  60. Natafuta msichana mweneye mapenz ya kweli…. cbagui din wala kabila,, umri asizid 32 yrs me nna 28
    0624233120

    Like

  61. Nina mboo nzuri Nene na ndefu,najuwa kumuanda mtu kwa kumshika shika na kumchezea kila Kona,natomba na kufira kwa ustadi wa hali ya juu,kwa wanawake mnaptaka kusagwa,kuchezewa na kunyonywa mwili mzima usitie shaka nipo Dar es salaam,kwa ma bottom pia msikonde nitakufura mpaka utakojoa mala kibaooooo ok nicheki 0653278878 pia ukitaka kuiona mboo yangu njoo whatssap kwa namba 0782498431.

    Like

  62. Mwenye ham ya kufirwa anitafute nimfire na awe na geto,namfira bure mda wowote akitak nipo dar nakufira kiustady kabisa no 0719090470

    Like

    1. Bottom hapa mpole mtanashati ninaejitambua ninamvuto umri wangu 30 ninahitaji Top mtanashati MTU mzima umri26_45 mwerewa msafi nipo MWANZA nyamanoro no.yangu ya cm 0679623nane4nane.kamata namba hiyo tustareh hutojuta kuwa na mimi ROCK CITY hiyo

      Like

  63. H A,K,A EBOSSO SIKUKU NDIO ANAETAMAN KUFIRWA IRA KWA RIZAA YAKE ASIWE MPENDA PESA NITAFUTE REO MB INCHI UWINJOI NO 0653135676

    Like

  64. Niko mwanza natafuta kijana msafi mwenye mboo kubwa anifire nauza mkundu wa kubana safi natako raini uwe na geto nitafute mda wowote sim 0763318177

    Like

  65. Niko mwanza natafuta kijana msafi mwenye mboo kubwa ninyonye napenda kunyonya mboo vizuri anifire nauza mkundu wa kubana safi natako raini uwe na geto nitafute mda wowote sim 0763318177

    Like

  66. NATAFU MW MANAMKE AU MWANUME WA KUMFIRA SINUNU MKUNDU NATOA STARE KWA WAPENDA MBOO KUBWA INCHI 7,5 NIPO DAR MBGARA SEX GROOP WANANILIPA ATA WA MBEYA NITAFUTE UKIITAJI KUFIRWA NO 0653 135676

    Like

  67. NATAFUTA M2 WA KUMFIRA JINSIA YOYOTE AWE MTUZA SIRI NA ASIEJIONYESHA UMRI 18 HADI 40 SINUNUI MKUNDU UWE NA GETO KAMA AUNA GETO NJOO NA PESA YA GESTI NIKUFIRE UTAFURAI NA ROHO YAKO NAMBA 0653 135676 TUMA MESEJI UTAJIBIWA ATA SASAIVI WAI NAFASI

    Like

  68. Hello! Mi bottom mtu mzima mwenye mvuto wa nguvu umri wangu 33 nahitaji top mwelewa anaevutia geto lipo napatikana nyegezi mwanza weka namba.

    Like

  69. Nina mboo ndogo kwa wanao anza kufirwa weka namba nikutafute nipo dar temeke uwe msiri na usio jionyesha kama unafirwa ustarabu muhimu

    Like

  70. 0658 379736 njoo nikufire sio 0657 hapana ni 0658 379736 uwe ARUSHA. Mwanamke au Mdada njoo uwe mpenzi nikufire taratibu nipo arusha

    Like

  71. nipo dar nafuta mwanamke umri kuanzia 20-45 awe na kuma nene nitamnyonya kuma mpaka afurahie mapenzi aliekuwa tayari anicheki hapa 0719198753

    Like

  72. Jaman anae taka kuto mbwa nipo kibaha anita fute geto lipo kuwa na haman kwangu. 0653916181. Oky call or sms.

    Like

  73. natafuta basha mwenye mboo ndogo anifile cjawahi bado ila najisikia sana kufilwa nipo chalinze 0753942873

    Like

    1. We unaye taka kutombwa na mboo ndogo nitafute nina mboo ndogo nch 6 nyembamba inateleza kama bamia nitafute nikufurahishe Uwe na getto ns uwe karibu na magomen my no. 0658959590

      Like

  74. BIKRA NAhitaji men mwenye pesa anibikiri miaka ya 32 sijionye hatakidogo bodi mwembamba kiasi sihita matapeli wala wasumbu uwe mstaarabu ..msafi

    Like

  75. mgr naitaji mwanamke wa chuo mzumbe nikugalamikie misos nk no yangu ni 0656005515 sms tu anza na nipo tayar ubabaishaj sipend kila siku natoa sh 10000 lum kwako na kama we sio mwanafunz wa chuo unayo nafasi nakupa sh 10000 tunamalizana kisela.

    Like

  76. mgr naitaji mwanamke wa chuo mzumbe nikugalamikie misos nk no yangu ni 0656005515 sms tu anza na nipo tayar ubabaishaj sipend kila siku natoa sh 10000 lum kwako na kama we sio mwanafunz wa chuo unayo nafasi nakupa sh 10000 tunamalizana kisela.

    Like

  77. Natafuta Kijana Miaka 20 kushuka mwenye mboo ndogo msafi msiri nahamu ya kufirwa awe slim kama una vigezo usiniguse,

    Like

  78. Mm ni bottm naejielewa nipo dar natafta top mweny pesa na msiri awe sehem ya kukutana anitafute kwa namb 0718720325 SMS TU.

    Like

  79. Mm ni bottom naejielewa nina miaka 22 sina dalil za ushoga nipo dar natafuta top msiri mwenye pesa nimpe mkundu mtamu na nimnyonye uboo kwa raha zake. nitafute kupitia 0718720325 SMS ZINAJIBIWA. USUMBUFU STAKI.

    Like

  80. Natafuta make wa kuoa awe muislam anaejua dini umri 33 nipo dar alie tayali annitafute kwa no 0657321768 antext

    Like

  81. Hvi nyie matop hasa wa Dar Arusha Dodoma mbona hamuelewi kiswahl me nmeandka kabisa fb nataka top wa Iringa ctak wa mbali then nny hamuelew na nny wasumbufu kaeni mbali na na mimi

    Like

  82. Angalizo tena jaman nyie vitop uchwara mbona hamuelewi kiswahl vzl miji2 mingne cyo mielewaa m2 nimecoment kabisaa mahali nilipo npo Iringa na nahtaj top wa mahali hapa lakin unakuta ji2 cjh hasa DAR MOROGORO NA ARUSHA wanantafuta kwa kuncmc na kunpigia na wasumbufu mnackia cwataki kwanza kuweni makini cyo mkulupuke alafu uwe unajua kusoma na kuandka na kuelewa unachosoma wengi nmeshawachamba na mcpende kunitibua vuzi narudia tena matop Iringa vp jaman mbona kimya 2tafutane 0769538331

    Like

  83. DAR TU NA UJIELEW UWE TOP UNAEJIELEWA NATA MBOO LAKIN SIO BULE NTAKUPA UDUMA ZOTE NICHEKI KUANZIA USIKU 0653667130 0621121365

    Like

  84. Naishi peke yangu nataka mwanamke wa kumkuna kotekote kama anataka. Nipo Dar. Nitafute nikukojoze. Uwe salama kiafya nikiwa na mashaka tutapima kabla ya sex. Text zote nitajibu 0624085039

    Like

  85. JAMAN IRINGA VP MATOP IDD NDYO HYO 2PEANE BASI HATA OFA ZA MBOO JAMAN NATAFUTA LEO UBOO NIUCHEZEE NA KUUNYONYAA KWA SWAGA ZOTE 0769538331

    Like

  86. Naitaji mwanaume mwenzangu WA kufirana zam kwa zam alie teyari anichek maeneo ya magomeni kama utakua na geto itakua poa

    Like

  87. Narekodi video za ngono. Kama mnataka kufirana au kutombana na kurekodiwa video nzuri HD kisha uwe nayo kwenye DVD au flash Disk Yako nicheki 0625653848.Hii ni kazi kama kazi zingine utalipia elf 25 tu. Chumba kipo, Parking ipo nitawaandaa na kuwaelekeza jinsi ya kutombana na kufirana mbele ya camera.

    Like

  88. Jaman hivi wana Iringa vp matop au hakuna mbona hamsomeki hebu acheni uchoyo wa mboo hzo mm bttm mpya napenda kunyonyaa na kuchezeaaa mboo kwa swaga zote napenda sana hvyo 0769538331

    Like

  89. Npo Iringa 0769538331 mm ni bttm nnaejielewa na kujitambua na cjionyeshi swaga za kibottm natafuta top wa kudum nae uml wwte ila awe mcli mwelewa na anaejitambua mweuc nampenda sana

    Like

  90. Nina miaka 26… Nataka dem au men wa kumfila itakuwa ndo mara yangu ya kwanza kabisa uwe na pa kupeana utamu(geto).Bure bila malipo,uwe msafi,msiri na ujiheshimu.Umri miaka 15 – 35 napatikana kwa 0624067183

    Like

  91. Nipo Mtwara Natafuta Mwanamke Anaependa Kufilwa Mwenye Kujieshimu Wakuficha Sili Pia Awe Nakipato Angala Asiwe Ananitegemea Kila Jambo La Garama, 0714493068

    Like

  92. Nipo Kimalipo Zaidi Nina Miaka 20 Naishi Songea Natafuta Malaya Wakike Wakumtomba Nakumlipa Au Shoga 0716144255

    Like

  93. Bottom mtu mzima msafi anaejielewa na kujiheshimu age 27-40 awe na geto na anayefanya kwa usiri mkubwa aweke namba nimtafute!
    NB: Kwa wanaoishi Dar na wenye geto tu! I’m 26 yrs old

    Like

  94. mby niajeee natomba na kunyonya mkundu na kukufilaas utaaam dem au shoga wa mby mjin tupia namba yako ntakutafuta weka namba afu sema npo mby ntakupgia ucjar nkupe rahaaaa saana sana

    Like

  95. Natafuta top wa kiindi au mwarabu,mimi ni bottom mtu mzima sijionyeshi na ndoo naanza kufirwa sijionyeshi kama ww ni mstaarabu mtu unajiheshimu na upo lringa au mbeya weka No.nikutafute

    Like

  96. naitwa enock natafuta top wa kunifira nina umri wa miaka18 nina mkundu mxafi na mlain nipo mbeya igawa kama upo nitafute kwa namba 0753520600 nataman kufirwa kexho 2 jaman na kuendelea wa kunipa raha igawa mbeya

    Like

  97. kwa bottom wa mby au mwanamke anaetaka penz taaam kutombwa na kufilwaaaa saaana weka namba naishi geto peke angu freee na miaka 25 ila uwe msaaaaf cpend mchafu plzzz usafi kwanza

    Like

  98. Bottom hapa nnayejiheshimu nna miaka 22 nipo dar mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anajitegemea kimaisha namba zangu ni 0673617885

    Like

  99. Hey Stivu apa npo mby mjin natafuta mwanamke msafi anayependa kutombana na kufilwa na km ww n bottom unahitaji hudum ucjar napenda saaana kutomba please kwa walio mby nchek pga au tuma sms ukiona spatikan we tuma sms tu ntaipata nkupe utaaam wa mboo my namba ni 0754750882

    Like

  100. Kigamboni zam kwa zam nipigie kwa sasa 0652959958.umri kuanzia 28 hadi 50. Sitaki usumbufu. Kuwa sirias sitaki watoto plz

    Like

  101. Natafta mdada wa kumtomba tena kiustad na kwa stareh.nitamuandaa vzr kabl4a hatujaanza show.naakkisha nampeleka bafu kuoga maji kisha hakilud tunaanza kaz kitandan.nampaka asal

    Like

  102. Kwa mwanamke anapenda kunyonywa mkundu na kufirwa anicheki whatsap no 0774747445,…
    Kwa wale mashoga,wembaba ,wazuri kama wanapenda kutafuta niwape kifiro basi nafasi ipo unaweza kunicheki i

    Like

  103. hey bottom /nafirwa Kwa Siri sna nina Muonekano WA kiume mwembamba mrefu wasitani mweus Umri wang 23naishi Pekee yang nko dar tabata
    Pls watoto na lugha chafu Kma Unajua ujiheshimu usichukue namba yang.0658185037 .

    hakuna starehe Ya bure duniani.

    Like

  104. Hadi Leo hii sijapata mkundu wa kufila,alafu mnajifanya mashoga,mboo yangu tamu kwa anaetaka kufirwa,0657263295.

    Like

  105. Naitwa Frank Thomas, am educated, pia najiheshimu Natafuta marafiki wa kike wa kuchat nao kwa number 0718 940299. Sibagui dini, kabila wala sura.

    Like

  106. Nawaelewa wale wanawake wanaotamani kutoa tigo lakin wanaona aibu na wanaogopa kusema. weka namba zako hapo chini nikutafute nitatue marinda yako kwa ufundi wa hali ya juu. Niko dar Kigamboni na maeneo yake karibu.. Sitaki mashoga.

    Like

  107. Top hapa nipo Arusha kws bottom msafi mstarabu na asie jionesha na awe na hela ya kunipa nitafute 0764887278 tuma ujumbe

    Like

  108. abari zenu wote umu ndani. naitaji bottom mwenye sifa zifatazo, awe na matako makubwa kidogo, mkundu ulio legea kidogo na awe msafi, mwenye kujieshimu na awe na mvuto wa sura kama mm mwenyewe, sichagui umri ila mm ninamiaka 28 na nina uzoefu wa kutonya, ila napenda sana kunyonya mkundu, chuchu, matako na kumnyoa bottom wangu mavuzi ya mkundu, yeyote yule mwenye sifa izo na aliye tayari kukaria mboo yangu hasisite kunitafuta, nipo dar tmk maeneo ya kilakala kwa walio karibu tu. geto ninalo na uhuru upo wa kutosha na ninafanya kwa starehe tu. no. 0652 261516, uwe siliasi na wasumbufu siitaji. tuma sms

    Like

  109. natafuta bottom mwenye sura ya mvuto kidogo awe na matako laini na mkundu mtamu, awe tayari kuninyonya mboo. nami nita mnyonya mkundu, chuchu na matako pia uwe tayari kuja kwangu geto lipo na uhuru upo, uwe msafi na mwaminifu umri sichagui ila mm ninaniaka 30 na kisura ni hb. njoo tufanye kwa starehe na uwe wa kudumu kwangu, nina mboo ich 6 na nusu yenye ujazo wa kutosha na pia ninauzoefu wa kutosha kwenye swala la ufiraji pia kama kunaanae itaji kufundishwa jinsi ya kufirwa karibu no 0652 261516 ni sms au whatsap nipo dar maeneo ya temeke na kwa stahee tu.

    Like

  110. Mimi bottom nipo mwanza nyamanoro umri wangu 30 nahitaji top umri kuanzia 25_45 anàejitambua mwenye muonekano mzuri kama wangu sijionyeshi japo ninamvuto wa kipekee ,sihitaji vitoto ni kwa starehe tu.namba yangu 07178475sifuri nane.ROCK CITY namba hiyo.

    Like

  111. Nipo mbezi beach.
    NATAKA MKUNDU.
    kama unataka kufirwa, kusagwa na kupanuliwa mkundu nicheki 0621075550 . napenda mapuru. nasaga mikundu.
    kama unapenda anal gaping, ass fisting, na prolapse nicheki .

    Like

  112. natoa mkundu ila kwamashariti unanipa lap top mimi nakupa mukundu sijawahi firwa hata siku moja napia ukihiji niwe mpenzi wako poa mimi ni bottom nipo arusha

    Like

  113. Basha yoyote aliyepo Dar anaekimbiwa kisa mboo yake kubwa mboo ya hatari kubwa nene na refu sana kuanzia nch 9 kwenda juu anichek 0674484443 uwe umevishwa pete au umechanjia itakua poa zaid geto lipo na pesa ya kukutoa ipo nataka alie serious. kama huna mboo ya namna iyo usinisumbue. au kama kuna mtu anamjua basha mwenye mboo iliovishwa pete aniunganishe

    Like

  114. mm nipo dar mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..ni kwa wanawake too plz .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…

    Like

  115. Sina mtu wakutka nae sikukuu izi mm nipo dar mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…

    Like

  116. mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA

    Like

  117. Mambo vp mm nikijana wa miaka 26 nipo dar mwembamba kidogo sio bonge natafuta mwanamke anaetoa huduma zote sio bure nitamlipa kwa jinsi ya makubaliano yetu umri wowte sichagui wala rangi muhimu ukweli tu .ila nina mbooo kubwa nene na ndefu napenda kuwa mkweli km uko tayar nicheki kwa namba hii 0779889162 sitaki wababaishaji na sitanii karibuni wadada wote sms na whatssap nipo.

    Like

  118. Hii ni kwa wanaume too,serious kuna group la whatps la MASHOGA la usiri mkubwa sana,na usalama upo hakuna kuvujisha taarifa kama ww ni top au bottom kama upo dsm,mikoani basi ni fursa zaidi usihangaike namba ni 0685335665 kujiunga niamba ya kutuma hela ni 0743783408shilling elfu 5000 too, siitaji wasumbufu plz ,sijibu txt najibu kwa waliotuma hela ya kujiunga.asanten na karibun

    Like

    1. Jameni nitafutie tufilane zamzam ninaham sana naayomambo Niko dar ninamiaka19 nitafute wasumbufu sitaki 0629155699

      Like

  119. mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama

    Like

  120. …mm nipo dar mim ni kjn ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,waliochoshwa na mumeo kwa kumgusa kwa kumpapasa kdgo au kumgusa kdgo kutokuridhika njoo,ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimamamajimama.

    Like

  121. Kama upo mikoani usichukie lasiivyo uwe na hela ya mm kufika mpka ulipo ni kwa Madada mpo wap na majimama mnaopenda serengeti boys nipo hpa nipo dar mim ni kjn wenu hapa ,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene kubwa misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH wanawake ambao wanaume zao wanawatomba kwa kizembe wakijua kuma ipo kila siku basi mm hapa nipo natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote, ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um seriousserious…napenda sana majimama, usichukue kwa mzaa au kwa kuchart too usichukue plz,

    Like

  122. NAITWA SAID NAITAJ KUTOLEWA BIKLA YA MKUNDU,KWA ANAEJIWEZA KUHUSU KUNIGHUDUMIA NIPO MTWARA MJINI WEKA NAMBA NITAKUBIP BYEEEEH!! MWAAAAAH HBA

    Like

  123. Top hapa mwenye umri 25 nataka bottom wa kumfira ,na awe na sehemu ya kumfiria nina mboo nyembamba ndefu kiasi, awe na umri kati 16-25 sitaki wazee na uwe makini na msiri nitakufira na hua napenda ujambe jambe nikiwa na kufira na utoe mavi mavi…ni chek hapa 0689618853

    Like

  124. Mtalam wa kutoa bikra za mkundu nina mboo nyembamba ndogo nch 6 nafira kitalamj ni nzuri kwa wanao jifundisha kufirwa nipo kigogo mburahati walio karibu na maeneo haya ndiyo watakaopata nafasi no 0658959590 wewe ukiwa mbali usijisumbue kunitafuta

    Like

Comments are closed.