Story| SIKUNILIVYOFIRWA NA BWANA WA MAMA YANGU..!!

image

Nilikua naishi na mama yangu
mzazi.Tulipanga apartment kwenye
maghorofa ya shirika la nyumba barabara ya Ali Hassan Mwinyi.Sijui historia ya baba yangu
mzazi,kwani mpaka sasa nafikia umri wa miaka 19 sijawahi kumuona wala kumsikia
mama akimzungumzia,nami wakati nakua nilikua namsumbua kwa maswali mpaka
nilipofikia umri wa kujua kua hili zuri au baya nkaona sasa niache kwani kila mara nauliza swali ambalo halina jibu.

Mama yangu alikua anafanya kazi kwa wazungu hivyo ndivyo nilivyojua,na hata
wenzangu walivyoniuliza niliwajibu mama
anafanyia UN au kwenye NGO.Tabia ya
mama
yangu ilikua ya kuleta wanaume pale
nyumbani.Tangu nilikua sina akili timamu
mpaka nikawa naelewa,nini maana ya yale
aliyokua anayafanya.Mi nilikua naona ni
poa tu kwani nimekua nayaona hivyo
nikajua nimambo ya kawaida tu.
Siku moja nilikua sebuleni nasoma mpaka
usingizi ukanipitia nikalala kwenye
sofa.

Kuja kushtuka mlango ulikua
umeshafunguliwa na mama kwa kutumia
funguo nyingine
ambayo alikua nayo.Kama kawaida yake
alikua yuko pombe,amelewa na siku hiyo
alikua amelewa sana kuliko kawaida kiasi
yule jamaa aliyekua ameingia nae ndo alikua anamsaidia kutembea…

Kwakua sikua
mgeni na ile hali nilijifanya
kuendelea kulala pale kwenye sofa kana kwamba hamna kinachoendelea.Basi yule
jamaa nae alikua anaonekana yuko pombe
kama mama,akamuweka pale pale kwenye sofa jingine ukumbini.Kwa hali aliyokua nayo
mama,sidhani hata kama alikua anajua
nini kinachoendelea.Jamaa fasta fasta
akaanza kumvua mama nguo zake,haikumpa
tabu wa kuchuka muda mwingi kwani mama
alikua amevaa gauni moja jepesi na g string.
Kiukweli kama ni uzungu wa mama yangu
ulikua namba moja,kwani maisha yetu humu
ndani kuna wakati tulikua tunalala pamoja
mimi na mama yangu,yaani the same
bed.Alikua naniambia coz nimemiss mapenzi
ya baba yeye atachuka nafasi zote kama
mama pia kama baba.

Mama yangu alikua na
umri wa miaka 42 lakina alikua
anaonekana mrembo kama wa miaka 30
hivi,alikua anajipenda na alikua na figa ya
ukweli.Alikua anafiga ya kibantu yani namba
nane lakini ile ambayo inavutia.
Basi jamaa baada ya kumvua mama
akamuweka mkao wa kula bila ajizi jamaa
akaanza
kumpelekea mama moto wa ajabu,jamaa
alikua anamtomba mama yangu kama
mashine…mara akamgeuza kwa kubong’oa
akaanza kumfira!Muda wote huo mboo
yangu
ilikua imesimama kama mshale yaani
niljikuta napata nyege za ajabu tangu
nizaliwe sijawahi kujifeel vile…

Kumbe yule jamaa alikua amesha nishtukia pale
nilipokua nimezuga kulala kwenye kochi
kwani nilikua najinyonga nyonga na
kugumia…kuja kushtuka niliskia mtua anishika mkono ananiinua! Kumbe ni ule jamaa
alikua bado yuko uchi mboo yake imesimama vilevile…Sikujua nia yake ni nini nikajifanya kuamka nikiwa na usingizi wa umbea umbea.Basi yule jamaa akaanza
kunivua nguo.

Nilikua nimevaa pensi yangu ya basketball bila boxer na
singlet,jamaa hakupata upinzani wowote toka kwangu akaniacha uchi! Akantazama
usoni na kunivutia kwake kisha
akanikumbatia kimahaba tukajikuta midomo
yet imekutana na tunapeana kiss…
Ebwana,sio siri nimeshawahi kumkiss mama
yangu mara nyingi tu lakini hii ya huyu jamaa ilikua kiboko,daaah! ulimi wake ulikua
mtamu halafu unazunguka vizuri
kinywani na harufu ya amarula aliyokua amekunywa ilizidi kunichanganya.Yule jamaa kuona jinsi nilivyokua niko hoi
akanipeleka mpaka pale alipokua amelala mama yangu akiwa hoi kwa ulevi,akaniambaia,”Umeshawahi kumtomba
mama yako?” nikasita kujibu,akaendelea,’kumfira je?…”
nikamjibu kwa kutingisha kichwa kuwa bado,akacheka sana akanambiawewe kweli msenge yaani una mama mzuri hivi halafu
hujawahi kumuonja unaacha watu wa nje waje wamfaidi?

Akamuweka mama vizuri ili niweze
kumfira…Kwa jinsi alivyokua
amemuweka,alikua amemlaza chali na miguu yake ameinyanyua
kuelekea kichani mama akawa amechanua miguu yake huku ameelemewa na
ulevi.Alikua anaongea maneno ambayo mimi
nilikua siyaelewi japo nilikua namsikia ansema vitu
flani.Bila ajizi niksogelea eneo na
huku yule jamaa akizidi kunihamasisha
nikajikuta nalengesha mboo yangu kwenye
mkundu wa mama yangu tayari kuanza
kumfira.Kwakuakua jamaa alikua
ameshamfira
takribani dk chache zilizopita,haikunipa tabu
kuweza kupenyeza uboo wangu.Basi
nilipoingiza tu yule jamaa akaniambia
nishikilie miguu ya mama yangu kuna kitu anataka kunionyesha.Basi nikatii kila alichokua anasema nikawa naendelea kufaidi
utamu wa mama kwa nyuma

Mama yangu kweli alikua mzuri wa kila kitu hadi mkundu
wake ulikua superb kabisa yani daah!!! Wakati naendelea kufaidi hiyo raha nikaskia
yule jamaa ananilamba matakoni huku anachezea mkundu wangu kwa vidole na kuupitishia ulimi.Nilijikuta na gumia kwa raha kumbe mkundu ukichezewa kwa ulimi huwa ni raha sana,mie nimezoea kujichezea
mkundu kwa vidole wakati napiga
punyeto,huwa napenda sana nikijichua huku
najitia vidole.Jamaa alivyoona nazidi kupagawa nikaona anazidi kunipaka mate
mkunduni kisha akawa ananisukumia mboo
yake…mmh!!!Niliskia maumivu kidogo wakati kichwa kinapita nikaona yanazidi.

Kidogo nikasimama kwani stimu
zilikua kama zinataka kukatika.Alijua ile halia akaniambia,relax!ukijikaza utaumia sana
relax ntakufanya pole pole we endelea kumfira mama huku nyuma niachie mimi.
Wakati anaongea hayo nilijikuta tayari mboo yake imezama mkunduni kwangu!nikajitahidi kufuata maelezo yake
nikawa nimerilax huku nawaza jinsi
mkundu wa mama ulivyomtamu…

Maumivu ya huku nyuma yalikua kama yanapotea kadirir muda ulivyokua unakwenda.JAmaa
akaendelea kunifira na mimi,sasa kadiri alivyokua
ananifira sasa ndivyo na mimi nilivyokua
naskia utamu,ilikua ni double
flavour.Huku namfira mama huku nafirwa
na bwanaake na mama,duh!
Kama kawaida speed ikaanza tena,jamaa
alikua ananifira kwa ustadi mno yani kila
alivyokua anaskuma mboo ndani utamu wake
ulikua unazidi ile ya mara ya
kwanza,kiasi nkawa natamani aendelee tuu
nifakamia.JAmaa alikua ananisifia
kwamba nimerithi kwa mama yangu kwani
nafirana vizuri na nina mkundu mtamu sana.Mie kichwa hicho kinakua kikubwa na
matako ndo yanazidi kunilegea…

Nkaona sasa mama ananizingua nkamwambia nataka
kukaa style kama aliyokaa mama yangu ili anifire vizuri akasema poa.Nkachomoa mboo mkunduni kwa mama nkalala chali kwenye
sofa dogo akanibana miguu vizuri sasa mkundu wangu
ulikua umebinuka kwa juu,bila kupoteza muda akaizamisha tena mboo yake kwenye
mkundu wangu ambao sasa ulikua tepe tepe,mlaini na unapwita kwa kifiro nlichopewa. Jamaa akawa sasa yeye ndo
dereva,alikua ananisukumia mboo mpaka
nilitamani mkundu ungeweza kuzamisha
mpaka
na mapumbu yake yote. Kuna wakati alikua
anagusa kama kokwa fulani mkunduni
kwangu ambazo zilikua zinafanya nipige kelele za furaha. . .”aaah,yeah!fuckit,fuck me hard. . .nifire mpaka uchoke,mkundu wako huu…jamani utaa.,aamu!raaahaa…yaa,mmh…”.

Uzuri ni kuwa mama yangu alikua hoi kwa ucngizi wa pombe,bila hivyo angeckia tu
najua. Nikajikuta namwambia kwa sauti ya
mahaba,mpenzi naomba unifire mimi tu
mama usiwe na mpango nae,kwani mie na
mama
mtamu nani,akanijibu aah,mama yako
mkundu wake wake umeshalegea wako bado
mnato!
Basi nlivyockia vile,nkamwambia akae ili
nimkalie,akakubali. Basi nlipomkalia
nlihisi kama mkundu wangu umepigwa shoti
ya umeme au nimefungwa mota
kiunoni,nilikatika,nilimpelekea matako juu
chini dk kama
tano nyingi nikamsikia anapiga kelele na
kutoa pumzi nzito huku amekamata kiuno
changu barabara,nkajua anataka kukojoa.
Nami mboo yangu ilikua inanesanesa…

Akaniambia angependa anikojolee wakati nimekaa dog stile,nkamwambia ndio mume
wangu!upesi nkajiinua nikabinuka matako juu,mkundu manu nkamwambia njoo switie
ule tunda lako jamaa bila ajizi akanikamata kiuno na mkono moja huku mkono wa
pili akakamata mboo yake na kuizamisha mkunduni kwangu…ilipozama akanishika vizuri kwa mikono miwili na kuanza kunipa
kifiro.. . Mmh,ckujua kama kufirwa
kutamu hivi,mpaka nikawa namuonea wivu
mama. Nlikua namzungushia jamaa kiuno
kama feni nkaona anazidi kuhema,nami nkawa nataka kukojoa nkamwambia mpenzi
ongeza nataka kukojoa…

Wakati huo uboo wangu nchi 7 ulikua
umesimama dede mbaya na ulikua unayumba
yumba kwa vile jamaa alivyokua
ananipeleka…nilikua naskia ukipata mfiraji
mzuri akikugusa kokwa gani sijui huko
ndani mbona atakuoa kabisa na ndivyo
nlivyokua nataka iwe kwangu katika kipindi
kile.Raha niliyokua naisikia ilikua
imepita kiwango na mara nkasikia ile shoti
mwilini mwangu imezidi na nkawa
nakojoa…kumbe wakati huo nae alikua
ananikojolea,nilisikia uji wa moto
ukinimwagikia mkunduni nilitamani iwe
dakika tano ule utamu…

JAmani kufirwa kutamu nyie,msisikie.
Nilijishangaa kwanini sikuanzatangu
zamani.Baada ya jamaa kumaliza tukawa
tumekaa kwenye kochi ananichezea chuchu
zangu mie niko hoi!Akaniambia nimsaidie
tumpeleke mama ndani,basi ile naamka
nikahisi shahawa zake zinanivuja
mkunduni,nilipata nyege tena kama awali
akaniambia tumpeleke mama kwanza kisha
tuoge tuanze tena kazi,nami ni kamwambia
nataka kuanzia leo awe mume wangu na
hata kama itakua sio hapa kwa mama,popote
aniite ntakuja.

Tangu siku hiyo mpaka leo ninavyoandika nimeshafirwa na wanaume kama 6 hivi tofauti tofauti na sina mpango wa kuacha.

Mwisho!

KAMA UNATAFUTA MPENZI ANDIKA HAPO CHINI

54 thoughts on “Story| SIKUNILIVYOFIRWA NA BWANA WA MAMA YANGU..!!

    • Bottom hapa nnayejiheshimu nna miaka 22 mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi namba zangu ni 0673617885

      Like

  1. Humu ndan wote wachovu na mjue humu ndan watu wanaheshma zao eti nanunua kuma ucku kucha15000 au10000 na unataka mkundu ndomana hampati wa kuwatomba na kuwafira kama unataka mkundu jipange sio unakurupuka mkundu una gharamiwa hyo10000 haitosh kusafishia mkundu mishahawa yko uiche mkundun kwa mwenzio immwagikie cku nzima kisa10000 muone aibu nyie wanaume alaf mkienda kukutana na hao mnaowataka bas hata mjiweke smart ukiwa rafu utashangaa unakimbiwa badiliken nyie wanaume.

    Like

  2. Leo week end, mwanamke anayetaka kufirwa na kunyonywa kuma hadi akojoe anicheki kwa namba hii 0789233556 nitamjibu faster, nipo dar

    Like

  3. We Wa Geita Naomba Mkundu Mi Niko Bukoba Nitafte Bac Wang Kwa No.0684170990 Mi Muhaya Njoo Nikupige Katelelo Mkundun Umri Wangu.24 Tunalingana Uboo Wangu Ni Wa Kawaida Utaenjoy Mwaaa!

    Like

  4. Bottom gay hapa najiheshimu mwembamba kiasi an handsome aged 23 yrs nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anatoa pesa namba zangu ni 0673617885

    Like

  5. Bottom hapa mtanashati sijionyeshi najiheshimu umri wangu 31 nahitaji Top mtu mzima kuanzia umri 26_45 anaejiheshim na kujitambua ni stareh NIPO MWANZA nyamanoro no. Yangu ya simu 0679623nane4nane

    Like

  6. Nina umri wa 22 yrs.. mm nipo dar mim ni HB.. mbezi beach natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote..sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too bibi kwa hela na kama ww ni mtu mzima sana matunzo yako au hela kama nikikuomba sawa to ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban na kufira vzr san mpka mwanamke ukaridhika rika zote..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida0743783408/0624067585..napenda sana ma mama ..kwa wanawake to.. KWA STAREHE TOO

    Like

  7. Mimi ni top uwe na age30 and above Kama” marinda” yanakuwasha yalete”,
    kwangu nitayatatua
    Nahitaji rafiki mwenye shida ya urafiki anayejiheshimu na kujielewa lugha ngumu hazitakiwi Kwa aliye dsm,sms utajibiwa 0628425509

    Like

  8. Mm npo DSM MBEZI BEACH nina umri wa miaka 22 yrs kwa mwanamke yyte yule rika llote wa aina yoyote nina mboo ya nchi 8 nyembamba ndefu anayependa kunyonywa mkundu ,kufirwa vizuri sana kuchezewa maziwa na na sehemu yyte ile kutombana,natoa bikra ya mkundu kwa ustaahaa ukitaka kazi yangu iwe nakutomba too muda utakaotaka sawa basi anichck kwa kawaida namba zangu ni 0743783408/0717923731/0624065785 kwa wHatps ni 0685335665 sichagui mwanamke yoyote yule ,ghetto lipo, ukitaka nije kwako, napend sana mwanamke anayependa sana kufirwa.kipaumbele kwa ambao hawajawahi kabisa usafi muhimu, kwa mwanamke aliyeko serious ,ni KWA STAREHE TOO napenda majimama sana

    Like

Leave a Reply / Changia Maoni yako

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s